ഉമ്മുമ്മച്ചിയും കൊച്ചുമകനും [അൻസിൽ]

Posted by

ഉമ്മുമ്മച്ചിയും കൊച്ചുമകനും

Ummachiyum Kochumakanum | Author : Ansil

 

സുഹൃത്തുക്കളെ കൊഴുത്ത ഹസിയുടെ മോൻ ‌( ലിങ്ക്) എന്ന കഥയ്ക്ക് നൽകിയ സ്വീകരണത്തിനു വലിയ നന്ദി. ആ കഥയുടെ അടുത്ത ഭാഗം വൈകാതെ ഉണ്ട്. അതിനിടയിൽ ഞാൻ കഴിഞ്ഞ ദിവസം ഉമ്മാന്റെ ഉമ്മാന്റെ കുളിസീൻ കാണാൻ ഭാഗ്യം കിട്ടി. സത്യത്തിൽ ഞാൻ +1 ണ് പഠിക്കുമ്പോൾ ഇന്റെ ഉമ്മുമ്മയുടെ കൊഴുത്ത മുലകൾ യാദൃശ്ചികമായി കാണാൻ ഇടയായ അന്ന് തുടങ്ങിയതാണ് ഒരോട് ഒരു താല്പര്യം. എന്റെ വാണറാണിയായ ഇന്റെ ഉമ്മുമ്മയെ നായികയാക്കി ഒരു ചെറു കഥ അത്യാവശ്യം ഭാവനയും ചെർത്ത് നിങ്ങൾക്കായി എഴുതുന്നു.

ഇതിലെ നായകൻ ഞാനല്ല മറ്റൊരുവൻ അവന്റെ ഉമ്മുമ്മാനെ കളിക്കുന്നതായാണ് ഞാൻ എഴുതുന്നത്.

കോവിഡ് കാരണം ലോക്ക്ഡൗണായി ആകെ ഇടങ്ങറ് പിടിച്ചിരിക്കായിരുന്നു ഷാനു. ഫ്രണ്ട്സുമൊത്ത് കറങ്ങനൊ ഒന്നിനും പറ്റില്ല.

ആ ടൈമിലാണ് ഓന്റെ കുഞ്ഞുമ്മാ സുഫീത്താന്റെ വീട്ടിൽ കൊറോണ പിടിപെട്ടത്. പണിക്കാരിയും വരില്ലാ പറഞ്ഞു അതോടെ തറവാട്ടിൽ താമസിക്കുന്ന ഉമ്മാന്റെ ഉമ്മ സീനത്തിന് കൂട്ടിനു ചെല്ലാൻ പറഞ്ഞ് ഓനെ വിളിച്ചു. സീനത്ത് ഇളയ മോൾ സുല്ഫിത്താന്റെ വീട്ടിലായിരുന്നു രാത്രി കിടന്നിരുന്നത്. ഇനിയിപ്പോൾ പതിനാലു ദിവസം ആ വഴിക്ക് പോകാൻ പറ്റാത്ത അവസ്ഥയായി.

ഉമ്മുമ്മയെ ഷാനൂന് വലിയ ഇഷ്ടമാണ്. കൊഴുത്ത് തടിച്ച അവരുടെ ശരീരം തന്നെയാണ് ആ ഇഷ്ടത്തിന്റെ ഒരു കാരണം. നല്ല നെയ്മുറ്റിയ ഒരു മലബാറി താത്തയാണ് സീനത്ത്. നടക്കുമ്പോൾ വെട്ടിയാടുന്ന വലിയ കുണ്ടികൾ. സ്വപ്നയുടെ പോലെ വലിയ മുലകൾ.

ആ നെയ്മുറ്റിയ മുലകൾ അവൻ ആദ്യമായി കാണുന്നത് ഒരു വർഷം മുമ്പാണ്. യാദൃശ്ചികമായി കിണറിന്റെ സമീപത്ത് നിന്ന് കുളീക്കുമ്പോൾ. വീടിന്റെ വാട്ടർ ടാങ്കിൽ എന്തോ അഴുക്ക് നിറഞ്ഞ് അത് വൃത്തിയാക്കാൻ വൈകിയ ടൈം. രാത്രി സമയത്ത് അവർ ലൈറ്റ് ഓഫാക്കി കുളീക്കുകയായിരുന്നു. അന്നേരമാണ് ഷാനു ബൈക്കിൽ അവിടേക്ക് വരുന്നത്. ബൈക്കിന്റെ വെട്ടത്തിൽ അവനാ കാഴ്ച കണ്ടു.

ഹോ അതൊരു വല്ലാത്ത കാഴ്ച തന്നെയായിരുന്നു. കൊഴുത്ത മുലരണ്ടിലും സോപ്പ് തേച്ച് ഒരു ഒറ്റത്തോർത്ത് മാത്രം ഉടുത്ത് നിൽക്കുന്ന ഉമ്മുമ്മ. അമ്പത്ത് മൂന്ന് വയസ്സായെങ്കിൽ കണ്ടാൽ അത്രയും തോന്നില്ല. സെയിം സെറ്റപ്പിൽ സോപ്പ് പതയിൽ കൊഴുത്ത മുലകൾ കാണിച്ചുള്ള മിനി റിച്ചാഡിന്റെ ഒരു ഫോട്ടോയാണ് അവനു ഓർമ്മ വന്നത്.

ലൈറ്റ് ഓഫാക്കാൻ ഒന്നും അവനു തോന്നിയില്ല ആ കാഴ്ചകണ്ട് അവൻ സ്തബ്ദനായി പോയി എന്നതാണ് വാസ്തവം. അവർ പെട്ടെന്ന് കിണറിന്റെ വശത്തേക്ക് ഇരുന്നു. വണ്ടി ഒതുക്കി അവൻ വീടിന്റെ ഉമ്മറത്ത് ഇരുന്നു. ഈ സമയം ഉമ്മുമ്മ കുളീ കഴിഞ്ഞ് അകത്തേക്ക് വരുമ്പോൾ ഒരു മാക്സിയാണ്ിട്ടിരുന്നത്. അടിയിൽ ഒന്നും ഇല്ല എന്ന് അവരുടെ കുഴഞ്ഞാടുന്ന മുലകളൂം തുളുമ്പുന്ന ചന്തിയും വ്യക്തമാക്കി.

ആ സംഭവത്തിനു ശേഷം ഉമ്മുമ്മ ആയി അവന്റെ വാണറാണി. അതിനു ശേഷം അത്രക്ക് ഒന്നും കണ്ടില്ലെങ്കിലും ഇടയ്ക്ക് ഒക്കെ മുലച്ചാലും വസ്ത്രമ് കുണ്ടിയിൽ കയറിക്കിടക്കുന്നതും കണം കാലും ഒക്കെ കാണാറുണ്ട്. ചെറു രോമങ്ങൾ ഉള്ള തുടുത്ത കണങ്കാലിലെ പാദസരം പറ്റിക്കിടക്കുന്നത് കാണാൻ തന്നെ ഒരു ചേലാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *