പ്രണയാനുഭവങ്ങൾ 11 [ആദി വത്സൻ]

Posted by

പ്രണയാനുഭവങ്ങൾ 11

ആഭിചാരം

Pranayanubhavangal Part 11 | Author : Adivalsan | Previous Parts

രാമൻ നായർ ഷഹ്നയെ നാലുകെട്ടിലെ നിലവറയിൽ പ്രത്യേകം കെട്ടി ഉയർത്തിയ‌ കറുത്ത തറയിൽ കിടത്തി, പരിപൂർണ നഗ്നയായ അവളൂടെ ശരീരം കറുത്ത പട്ടിൽ പൊതിഞ്ഞ രക്താഭിഷിതമായ വെണ്ണക്കൽ ശില്പം പോലെ തോന്നിച്ചൂ.
അയാൾ അരുകിലിരുന്ന വെള്ളം കോരി അവളുടെ മേൽ ഒഴിച്ചൂ. ക്രിയക്ക് ഇടയിൽ ആകെ കാള ചോരയിൽ കുളിച്ചിരുന്നു , അവളുടെ മാറിൽ കൈകൊണ്ട് നന്നായി ഉരച്ച് കഴുകി, രക്തം വെള്ളത്തോടൊപ്പം കലങ്ങി ഒഴുകി പോയി, ഷഹ്നയുടെ ശരീരവർണണം തെളിഞ്ഞ് വന്നൂ. എന്തൊരു സൗന്ദര്യമാണീ പെണ്ണിനു, അയാളവളുടെ മുലയിൽ ഒന്ന് പിടിച്ച് നോക്കി കല്ലു പോലെ ഉറച്ചിരിക്കുന്നു. ശരിക്കും ശിലയിൽ കൊത്തിയ ശില്പം പോലെ തന്നെ.‌മറ്റൊരു അവസരത്തിലായിരുന്നെങ്കിൽ രാമൻ നായർ അവളുടെ പൂവിന്റെ ആഴവും അളന്നേനെ, പക്ഷെ അയാൾ തത്കാലം അതൊക്കെ മറന്ന് തമ്പുരാട്ടി പറഞ്ഞത് പോലെ അവളെ നന്നായി കഴുകി വൃത്തിയാക്കി.

കഴുകലിനു‌ ശേഷം ആദിവാസി പെണ്ണ് പറഞ്ഞത് പോലെ അടുത്ത ക്രിയക്ക് ആയി അയാൾ അവളൂടെ കാലിനു അഭിമുഖമായി നിന്നു. അവളുടെ കാൽ പാദങ്ങൾ രണ്ടും കൂട്ടി പിടിച്ച് കാലുകൾ ഉയർത്തി, അഞ്ചു വരെ സാവാധാനം എണ്ണി, എന്നിട്ട് കാലുകൾ മടക്കി വയറിൽ അമർത്തി. തന്റെ മുന്നിൽ ഷഹ്നയുടെ പൂവ് വിരിഞ്ഞത് കണ്ട് അയാൾക്ക് അതിലേക്ക് നോക്കാതിരിക്കാനായില്ല അത്രക്ക് സൗന്ദര്യമായിരുന്നു അവളുടെ പൃഷ്ട ഭാഗത്തിന്. നല്ല വിരിഞ്ഞ വൃത്തിയുള്ള നിതംബവും തുടകൾക്ക് ഇടയിലൂടെ പൂവിനിടയിലൂടെ നേർത്ത ഒരു ചാലിൽ നനുനത്ത ചുവന്ന ഇതളുകൾ തള്ളി നിൽക്കുന്ന മനോഹരമായ കാഴ്ച്ചയും അയാൾക്ക് ആസ്വദിക്കാതിരിക്കാനായില്ല.

പതിയെ കാലുകൾ താഴ്ത്തി അയാൾ അല്പം പിന്നോട്ട് മാറി അപ്പോഴാണായാൾ അത് ശ്രദ്ധിച്ചത്
മന്ത്രപ്രയോഗത്തിനിടെ വീർത്ത അവളുടെ വയർ വീണ്ടും പൂർവ്വ സ്ഥിതി പ്രാപിക്കുന്നു. രാമൻ നായർ അത് അത്ഭുതത്തോടെ നോക്കി നിന്നൂ, വയർ ചുരുങ്ങുന്നതിനിടെ മയക്കത്തിലായിരുന്ന ഷ്ഹന ഒന്ന് ഞരുങ്ങി‌.
അവൾ ഉണരുകയാണോ എന്ന് ഭയപ്പെട്ട് അയാൾ മറ്റുള്ളവരെ വിളിക്കാൻ തിരിഞ്ഞപ്പോഴേക്ക് പിന്നിലായി ആദിവാസി പെണ്ണ്‌ കൈയ്യിൽ ഒരു ചെറിയ പാത്രവുമായി നൂൽബന്ധമില്ലാതെ നിൽക്കുന്നു, അവളുടെ ചുണ്ടുകൾ ശബ്ദമില്ലാതെ എന്തൊക്കെയോ ഉച്ചരിച്ച് കൊണ്ടിരുന്നു. അവൾ രാമൻ നായരെ ഒന്ന് നോക്കി കൊണ്ട് ഷഹ്നയുടെ അടുത്തേക്ക് പോയി, ഷഹ്നയുടെ വയറിലും മുലകളൂടെ താഴെയുമായി ആ പാത്രത്തിൽ നിന്നും എന്തോ എടുത്ത് തേച്ചൂ .
വിളറിയ മഞ്ഞ നിറമായിരുന്ന ആ കുഴമ്പ് വയറിൽ മുഴവൻ പുരട്ടിയ ശേഷം ആദിവാദി പെണ്ണ് എന്തോ ചൊല്ലി കൊണ്ട് ഷഹ്നയുടെ വയറിൽ ഊതി,അപ്പോൾ കുഴമ്പ് പുരട്ടിയ ഭാഗം സ്വർണ നിറത്തിൽ തിളങ്ങി. രാമൻ നായരുടെ വായ അത്ഭുതം കൊണ്ട് തുറന്ന് വന്നൂ.

അപ്പോഴേക്കും തമ്പുരാട്ടി ഒരു ആമ്പല്പൂ രണ്ട് കൈകളിലുമായി പിടിച്ച്, നനഞ്ഞ ഒരു വെള്ള ഒറ്റമുണ്ട് മാത്രം കെട്ടി അങ്ങോട്ട് വന്നൂ. ആകെ വേഷത്തിൽ തമ്പുരാട്ടിയുടെ നഗ്നതയുടെ മുഴുവൻ സൗന്ദര്യവും തെളിഞ്ഞ് കാണാമായിരുന്നു.മാറിനു മുകളിൽ കെട്ടിയ വെള്ള മുണ്ടിൽ അവരുടെ മുഴുത്ത മുലകളിൽ ബ്രൗൺ നിറമുള്ള മുലഞെട്ട് നല്ല തെളിഞ്ഞ് തന്നെ രാമൻ നായർ കണ്ട് സ്വയമറിയാതെ വെള്ളം ഇറക്കി പോയി. തമ്പുരാട്ടിക്ക് അത് കണ്ട് നാണം വന്നു,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *