അളിയൻ ആള് പുലിയാ 23 [ജി.കെ]

Posted by

അളിയൻ ആള് പുലിയാ 23

Aliyan aalu Puliyaa Part 23 | Author : G.KPrevious Part

 

ഇമോഷണൽ ബ്ലാക്ക്‌മെയിലിങ് അല്ല….സത്യസന്ധമായ അപേക്ഷയാണ്…..ലൈക്കുകൾ അങ്ങോട്ട് പ്രതീക്ഷിച്ചപോലെ വരുന്നില്ല…..നിങ്ങൾ മടുത്തത് കൊണ്ടാണോ…..ആ ലൈക്കുകൾ ഇങ്ങോട്ടു കിട്ടിയില്ലെങ്കിൽ എഴുതാനുള്ള ആവേശം ചോർന്നു പോകും….. ഭാഗം ഇരുപത്തിമൂന്നിന്റെ തിരശ്ശീല ഉയരുന്നു…

ഇന്നലെ രാത്രിയിൽ ക്ഷീണം കൊണ്ട് ഞാനുറങ്ങിപ്പോയി ….ഇന്ന് പ്രൊജക്ടിൽ ജോയിൻ ചെയ്യണം …..യാത്രാ ക്ഷീണം കാരണം നയ്മയുടെ രുചി അറിയാനും പറ്റിയില്ല…..ശരണ്യക്കും സുഹൈലിനും ഒപ്പം വൈശാഖാനമുള്ള വിസയുടെ കാര്യം ഉറപ്പാക്കി അയച്ചുകൊടുക്കണം…..ഹെഡ് ഓഫീസിൽ പോയി ഡ്യുട്ടി ജോയിനിംഗ് റിപ്പോർട്ട് കൊടുത്തിട്ടു വണ്ടിയുമെടുത്തു വേണം പോകാൻ….ഹെഡ് ഓഫീസ് വരെ പോകാൻ സുനീറിനെ വിളിക്കണം…..ഇന്നലെ നടക്കുകയുള്ളൂ…..ഞാൻ ഫോണെടുത്തു സുനീറിനെ വിളിച്ചു….”എടാ എന്നെ ഹെഡോഫീസ് വരെ ഒന്ന് വിടണം വണ്ടിയെടുക്കാനാണ്….അവൻ ഉടനെ വരാമെന്നു മറുപടി നൽകി….മക്കൾ സ്‌കൂളിൽ പോകാൻ റെഡിയാകുന്നു…..നൈമ ആകെ തിരക്കിലാണ്….അതിനിടയിൽ നല്ല ചൂട് ദോശയും ചട്ണിയും റെഡിയായി മേശപ്പുറത്തെത്തി…..അത് കഴിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്നതിനിടയിൽ മെസ്സേജുകൾ തോണ്ടി നോക്കി…..പാർവതിയുടെ മെസ്സേജ് കണ്ണുകളിൽ ഉടക്കി…..വെള്ള സെറ്റു സാരിയുടുത്തു നെറുകയിൽ കുറിയൊക്കെയിട്ട ഡീ പി യുമായി ഇരിക്കുന്നു…..ഗുഡ് മോർണിംഗ് മെസ്സേജ്…..

ഞാൻ തിരിച്ചും ഒരു ഗുഡ് മോർണിംഗ് അയച്ചു….പിന്നെ ഫാരിയുടെ മെസ്സേജ് …..ഇന്ന് വൈകിട്ട് ബാംഗ്ലൂരിന് പോകുമത്രേ….ഇരുപത്തിയഞ്ചു ലക്ഷം രൂപയെക്കുറിച്ചു ഉമ്മയോട് ചോദിച്ചെന്നുംഅറിയില്ല എന്ന് പറഞ്ഞുവെന്നുമുള്ള മെസ്സേജ്….അവൾ ഒപ്പം ബാങ്കിൽ പോയി അന്വേഷിക്കാമെന്നുമുള്ള മെസ്സേജ്…..ഞാൻ അതിനും ഓ കെ അടിച്ചു….പിന്നെ കണ്ടത് സുഹൈലിന്റെ മെസ്സേജ് ആണ്…..ഇക്ക വിസക്ക് വേണ്ടി അപ്പ്ളൈ ചെയ്യുന്നത് അല്പം നീട്ടിവെക്കണമെന്നാണ് മെസ്സേജ്….ഞാൻ ഒരു ചോദ്യചിഹ്നമിട്ടു…..അവൻ ഓൺ ലൈനിൽ ഇല്ല….മക്കൾ ഇറങ്ങി ഞാൻ കുറെ നേരം കൂടി സെറ്റിയിൽ ഇരുന്നു…..നൈമ ജോലി ഒതുക്കി തിരികെ വന്നെന്റെ അരികിൽ ഇരുന്നു….

“എന്ന കൂർക്കം വലിയായിരുന്നു ഇന്നലെ…..നൈമ എന്നോട് ചോദിച്ചു….

“നല്ല ക്ഷീണമുണ്ടായിരുന്നു……അങ്ങുറങ്ങിപ്പോയി….

“അതെ പിന്നെ…..നിങ്ങൾ ഒരു വാപ്പ ആകാൻ പോകുവാണ്…..

“ങേ…ഞാൻ ഒന്ന് ഞെട്ടി…..നിന്റെ പ്രസവം നിർത്തിയതല്ലേ…..പോരാത്തതിന് മൂന്നാലു മാസം മുമ്പാണ് ഞാൻ നിന്നെ…..

“അയ്യടാ…..എന്റെ കാര്യമല്ല…..അന്ന് രാത്രിയിൽ സുനൈനയുമായി കുത്തിമറിഞ്ഞത് അങ്ങ് മറന്നോ….അവൾക്കടിയിൽ പിടിച്ചു……

ഞാൻ വല്ലാതായി പോയി…ഐസുരുകുന്നത് പോലെ ഉരുകി പോയി…..

“എന്തായാലും ഷബീറിനറിയില്ല…..അതുകൊണ്ടു പേടിക്കണ്ടാ…..അപ്പോഴേക്കും എന്റെ മൊബൈലിൽ സുനീറിന്റെ വിളി വന്നു……ഞാൻ ലാപ്ടോപ്പുമെടുത്തു താഴേക്കിറങ്ങി…..അവന്റെ വണ്ടിയിൽ കയറി ഓഫീസിലേക്ക് തിരിച്ചു…ആഹാ…ഇന്ന് രാവിലെ കുളിച്ചു ഫ്രഷ് ആയ മട്ടുണ്ടല്ലോടാ…..ഞാൻ ചോദിച്ചു….

“അളിയാ….ഇനി ആകെ ഒരു ദിവസമേ ഉള്ളൂ….അളിയനെ വിട്ടിട്ടു വേണം പെർമിറ്റിനും വേണ്ടി പോകാൻ….ഇന്ന് കൊണ്ട് എല്ലാം തീർക്കണം….മറ്റെന്നാൾ കട തുറക്കണ്ടേ…..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *