സ്വാതിയുടെ പതിവ്രത ജീവിതത്തിലെ മാറ്റങ്ങൾ 29 [Tony]

Posted by

സ്വാതിയുടെ പതിവ്രത ജീവിതത്തിലെ മാറ്റങ്ങൾ 29

Swathiyude Pathivrutha Jeevithathile Maattangal Part 29
Author : Tony | Previous Part

പ്രിയ വായനക്കാരുടെ ശ്രദ്ധക്ക്..

 

ഇതൊരു translated story മാത്രമാണ്.. അതിൽ അൽപ്പം എരിവും പുളിയുമൊക്കെ ചേർത്ത് വളരെ കഷ്ടപ്പെട്ടു തന്നെയാണ് മലയാളത്തിലേക്ക് കൊണ്ടു വരുന്നത്.. എങ്കിലും കുറച്ചുപേർ ഇതൊന്നും മനസ്സിലാക്കാതെ ഞാൻ എഴുതുന്നതിനെ കുറ്റം പറയാൻ മാത്രമായി എത്തുന്നുണ്ട്.. വല്ലാതെ വിഷമമുണ്ടാക്കുന്നൊരു കാര്യം തന്നെയാണ് അത്.. എന്റെ personal കാര്യങ്ങൾ പോലും ചില സമയങ്ങളിൽ മാറ്റി വെച്ചിട്ടാണ് ഞാനിതിനു വേണ്ടി സമയം കണ്ടെത്തുന്നത്.. അല്ലാതെ ഞാനൊരു സ്ഥിരം എഴുത്തുകാരനോ നോവലിസ്റ്റോ ഒന്നുമല്ല.. So please.. നിങ്ങൾക്ക് താൽപ്പര്യമുണ്ടെങ്കിൽ മാത്രം ഇത് തുടർന്നു വായിക്കുക, ഇല്ലേൽ ഇതിനെ ignore ചെയ്ത് മുന്നോട്ട് പോകുക.. വായിക്കാൻ ഇഷ്ടമുള്ളവരെങ്കിലും ഒന്ന് സമാധാനത്തോടെ വായിച്ചോട്ടെ.. അപേക്ഷയാണ്…

വായനക്കാരിൽ ഒന്ന് രണ്ടു പേർ അവരുടെ അഭിപ്രായമായി ഇവിടെ ചോദിച്ചിരുന്നു..”

എന്താ ജയരാജിന്റെ സാധനം ഇരുമ്പ് കൊണ്ടാണോ ഉണ്ടാക്കിയത്?.. എപ്പോഴും ഇങ്ങനെ നിർത്താതെ കളിച്ചോണ്ടിരിക്കാൻ..”

ഈ കഥയിൽ ജയരാജും സ്വാതിയും എല്ലാ ദിവസവും തുടർച്ച ആയിട്ടല്ല ശാരീരകമായി ബന്ധപ്പെടുന്നത്.. ഒരു മാസത്തിൽ നടക്കുന്ന പ്രധാനപ്പെട്ട സംഭവങ്ങൾ മാത്രമാണ് കഥയിൽ പ്രതിപാതിക്കുന്നത്.. അല്ലാതെ ജയരാജ് ഒരു അമാനുഷികൻ ഒന്നുമല്ല തുടർച്ചയായി സ്വാതിയെ ഭോഗിക്കാൻ..

വായനക്കാരുടെ മനസ്സറിഞ്ഞു തന്നെയാണ് ഈ കഥ ഇങ്ങനെ മുന്നോട്ടു പോകുന്നത്.. മുഴുവൻ വായിക്കാതെ വെറുതേ വന്ന് കമന്റ് ചെയ്തു വിഷമിപ്പിച്ചിട്ട് പോകുന്നവർക്കു വേണ്ടിയല്ല.. ഇത്രയും കൂടി പറഞ്ഞുകൊണ്ട് നിർത്തുന്നു…

 

കഥ തുടരുന്നു…

 

അൻഷുൽ കുറച്ചു നേരം ഹാളിലങ്ങനെ ചിന്തിച്ചുകൊണ്ടിരുന്നു.. സ്വാതി, സോണിയമോളെ സലീമിന്റെ കൂടെ സ്കൂളിലേക്ക് പറഞ്ഞയച്ചതിനു ശേഷം തിരികെ വന്ന് അൻഷുലിന്റെ മുഖത്തേയ്ക്ക് നോക്കാതെ തന്നെ നേരെ അടുക്കളയിലേക്കു പോയി.. അവനു അവളോട് എന്തോ ചോദിക്കണമെന്നുണ്ടായിരുന്നു എങ്കിലും അപ്പോൾ ഭക്ഷണം ഉണ്ടാക്കുന്ന തിരക്കിലായിരുന്ന സ്വാതിയോട് അൻഷുലിന് ഒന്നും പറയാൻ കഴിഞ്ഞില്ല..

 

താമസിയാതെ ജയരാജ് ഒരു വെള്ള മുണ്ടും, വെള്ള ഷർട്ടും ഇട്ട് ഒരു യഥാർത്ഥ രാഷ്ട്രീയക്കാരനെപ്പോലെ റെഡിയായി മുറിയിൽ നിന്ന് പുറത്തിറങ്ങി.. അൻഷുലിന് അതു കണ്ടപ്പോൾ ബഹുമാനവും അതോടൊപ്പം അൽപ്പം ഭയവും തോന്നി.. ജയരാജ് പുഞ്ചിരിച്ചുകൊണ്ട് അൻഷുലിന് അടുത്തായി സോഫയിൽ വന്നിരുന്നു..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *