സ്റ്റെല്ലയുടെ കുടുംബം 2 [Manoj]

Posted by

സ്റ്റെല്ലയുടെ കുടുംബം 2

Stellayude Kudumbam Part 2 | Author : Manoj

[ Previous Part ]

 

എൻ്റെ കഥക്ക് എല്ലാവരും തന്ന സപ്പോർട്ടിന് നന്ദി . ഒരു രണ്ടാം ഭാഗം എഴുതാൻ താൽപര്യം ഉണ്ടായിരുന്നില്ല . കാരണം അദ്യ ഭാഗം അത്ര അധികം likes ഒന്നും കിട്ടിയില്ല . മറ്റുള്ളവർ എത്രത്തോളം സ്വീകരിക്കുന്നു എന്ന് അറിഞ്ഞാലെ പുതിയ ഒരാൾക്ക് കഥ എഴുത്ത് തുടരാൻ സാധിക്കൂ . പ്രോത്സാഹനം തന്ന എല്ലാവർക്കും നന്ദി . നിഷിദ്ധ സംഗമം ആണ് കഥയിലെ ഉള്ളടക്കം .പ്രധാനമായും മുതിർന്ന സ്ത്രീകളുമായി ചെറുപ്പക്കാർ ബന്ധത്തിൽ ഏർപ്പെടുന്ന വിവരണം ആണ് എല്ലാ കഥകളിലും ഉദ്ദേശിക്കുന്നത് .

 

വെറും ലൈംഗീക ബന്ധം എന്നതിൽ കവിഞ്ഞ് പ്രണയം നിറഞ്ഞ സെക്സ് ആണ് ഇതിൽ ഉൾക്കൊള്ളിക്കാൻ താൽപര്യം . മധ്യ വയസ്സോ അതിന് ശേഷമോ ഉള്ള ഒറ്റപ്പെട്ട സ്ത്രീകളും പങ്കാളികളുടെ താല്പര്യ കുറവ് കൊണ്ട് ലൈംഗീക ബന്ധം പൂർണമായും ആസ്വദിക്കാൻ കഴിയാത്ത സ്ത്രീകളും ആയിരിക്കും കൂടുതലും കഥാപാത്രങ്ങൾ തുടർന്നുള്ള കഥകളിൽ .

സ്ത്രീകളിൽ പ്രായം അൻപത് കഴിഞ്ഞാൽ പൊതുവെ സമൂഹം അവരെ കിളവികൾ എന്ന പേരിൽ കാണുന്ന ഒരു സാഹചര്യം എല്ലായിടത്തും കാണപ്പെടാറുണ്ട് . വിദേശ രാജ്യങ്ങളിൽ പൊതുവെ പ്രായത്തിനു പ്രാധാന്യം കൊടുക്കാറില്ല . അവിടങ്ങളിൽ യുവാക്കളും മുതിർന്ന സ്ത്രീകളുമായി സൗഹൃദ ബന്ധങ്ങൾ ഒത്തിരി ഉണ്ടാവാറുണ്ട് . അത് പോലെ തന്നെ എല്ലാത്തരം ബന്ധങ്ങളും ഉണ്ടാകാറുണ്ട് . അതൊക്കെ അവിടുത്തെ ലൈഫ്സ്റ്റൈൽ ആരോഗ്യം ഒക്കെ വ്യത്യസ്തമാണ് . ഇവിടെ ഉള്ള സ്ത്രീകൾ ആരോഗ്യത്തിന് കൊടുക്കുന്ന പരിഗണയേക്കാൾ അവർ അതിൽ കുറച്ച് കൂടി ശ്രദ്ധിക്കാറുണ്ട് . പക്ഷേ ഇവിടെയും ചില സ്ത്രീകളെ കണ്ടാൽ ഈ പ്രായ പരിമിതി തോന്നാറില്ല . യൗവന യുക്തകളായ സ്ത്രീകളെക്കാൾ ശരീര സൗന്ദര്യം കൊണ്ട് യൗവനം തുളുമ്പുന്ന പോലെ മതിപ്പ് ഉണ്ടാക്കുന്ന മധ്യ വയസ്സ് പിന്നിട്ട സ്ത്രീകളും ഉണ്ട് . പലപ്പോഴും സമ്മോഹത്തിൻ്റെ ചില തെറ്റായ കാഴ്ചപ്പാട് കൊണ്ട് അവർ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ബന്ധങ്ങൾ ഒന്നും സാധിക്കാതെ ജീവിക്കുന്ന സ്ത്രീകൾ ഉണ്ട് . സമൂഹത്തിൻ്റെ ഈ മനസ്ഥിതി മൂലം ചിലർ അവരുടെ ഉള്ളിൽ തന്നെ വയസ്സായി എന്ന നിലയിൽ ജീവിക്കുന്നവരും ഉണ്ട് . നമ്മുടെ കഥാപാത്രം സ്റ്റെല്ലയും അങ്ങനെ ഒരാളാണ് .ശരിക്കും മധ്യ വയസ്സ് പിന്നിട്ട സ്ത്രീകളുമായി വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ബന്ധം ഉണ്ടാകാൻ കഴിയും അതിന് അവരുടെ പൂർണമായ വിശ്വാസം ഉണ്ടാക്കി എടുക്കണം എന്നെ ഉള്ളൂ . കാമം മൂത്ത യുവതികളെ സമീപിക്കുന്ന പോലെ ഇവരുടെ അടുത്ത് ചെന്നാൽ ഒന്നും നടക്കില്ല . അതിന് പക്വമായ പെരുമാറ്റം അൽമർഥമായ സ്നേഹം ഇതൊക്കെ അവർക്ക് തോന്നണം . അവരോട് വളരെ മൃദുവായ ഒരു സമീപനം ആണ് സെക്സിൽ ഏർപ്പെടുമ്പോൾ നല്ലത് . വികാരത്തിന് അടിപ്പെട്ട് തീവ്രമായ സെക്സ് നല്ലതല്ല പ്രത്യേകിച്ച് ആർത്തവ വിരാമത്തിൽ എത്തിയ സ്ത്രീകളുടെ അടുത്ത് . ഇതൊക്കെ ശ്രദ്ധിച്ചാൽ യുവാക്കൾക്ക് മുതിർന്ന സ്ത്രീകളുമായി ഉള്ള ബന്ധം അവിസ്മരണീയം ആയിരിക്കും . ഒരു

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *