ഗിരിജ ചേച്ചിയും ഞാനും 13 [Aromal]

Posted by

ഗിരിജ ചേച്ചിയും ഞാനും 13

ഓണക്കാലം ഞങ്ങളുടെ കല്യാണക്കാലം

Girijachechiyum Njanum Part 13 | Author : Aromal | Previous Parts

പിറ്റേന്ന് ഞാനുറക്കം തെളിഞ്ഞെഴുന്നേറ്റപ്പോൾ അൽപം വൈകിയിരുന്നു. ഇന്നലെ രാത്രി ഞാൻ വാണപ്പാലടിച്ചൊഴിച്ച് നനച്ച ഗിരിജ ചേച്ചിയുടെ ഷഡ്ഢി ബെഡിൽ കിടക്കുന്നുണ്ട്. കിടക്കാൻ നേരത്ത് ഞാനത് കുണ്ണയിൽ ചുറ്റി വെച്ചതാണ് പക്ഷെ രാത്രി തിരിഞ്ഞും മറിഞ്ഞും കിടന്നപ്പോളത് ബെഡിലേക്ക് ഊരി വീണിരുന്നു. ഞാനാ ഷഡ്ഢി കയ്യിലെടുത്ത് നോക്കി എന്റെ വാണപ്പാല് മുഴുവൻ അതിൽ ഒട്ടിപ്പിടിച്ച് കട്ടിയായിരിക്കുന്നു അതോടൊപ്പം ഉണങ്ങിയ കുണ്ണപ്പാലിന്റെ മണവും മൂക്കിലേക്ക് അടിക്കുന്നുണ്ട്.

 

ഗിരിജ ചേച്ചിയുടെ ഷഡ്ഢി ഞാൻ ഭദ്രമായി ഞാൻ കിടക്കുന്ന ബെഡിന്റെ അടിയിലേക്ക് കയറ്റി വെച്ചു ഇനി തുണി അലക്കുമ്പോ അതിന്റെ കൂട്ടത്തിൽ ആ ഷഡ്ഢി കൂടെ അലക്കണം എന്നിട്ട് വേണം അത്‌ ഗിരിജ ചേച്ചിക്ക് തിരികെ കൊടുക്കാൻ. ഞാൻ കട്ടിലിൽ ഊരിയിട്ടിരുന്ന നിക്കറും ടീ ഷർട്ടും എടുത്തിട്ട് മുറിയുടെ കതകും തുറന്ന് പുറത്തേക്കിറങ്ങി. അച്ഛനും അമ്മയും ജോലിക്ക് പോവാനുള്ള സ്ഥിരം തിരക്കുകളിൽ തന്നെയാണ്. ഞാൻ പതിവ് പോലെ പല്ലു തേക്കാനായ ബ്രഷൊക്കെ എടുത്ത് മുറ്റത്തേക്കിറങ്ങി സ്വർണ്ണ പാദസരം കാണിച്ചു കൊണ്ടുള്ള ഗിരിജ ചേച്ചിയുടെ മുറ്റമടി കാണുകയാണ് എന്റെ പ്രധാന ഉദ്ദേശം. ഗിരിജ ചേച്ചിയുടെ മുറ്റവടി കാണുന്നതാണെങ്കിലും ഇന്നത്തെ മുറ്റവടിക്കൊരു പ്രത്യേകത ഉണ്ട് വേറൊന്നുമല്ല അതാ സ്വർണ്ണ പാദസരങ്ങളിട്ട ഗിരിജ ചേച്ചിയുടെ കാലുകളാണ്.

 

ഞാൻ മുറ്റത്തേക്കിറങ്ങി വന്നപ്പോളേക്കും ഗിരിജ ചേച്ചി മുറ്റവടി തുടങ്ങിയിരുന്നു ഇന്നലത്തെ വെള്ളമടിയുടെ കെട്ട് വിട്ടെഴുന്നേൽക്കാത്തത് കൊണ്ടായിരിക്കണം അതിയാനെ പുറത്തോട്ടൊന്നും കണ്ടില്ല. ഞാൻ ഗിരിജ ചേച്ചി മുറ്റവടിക്കുന്നതും നോക്കി പല്ല് തേക്കാൻ തുടങ്ങി. എന്നത്തേയും പോലെ തന്നെ നൈറ്റി അൽപം പൊക്കി അരയിലേക്ക് കുത്തി വെച്ചുകൊണ്ടാണ് ഗിരിജ ചേച്ചിയുടെ മുറ്റവടി. പ്രഭാത സൂര്യന്റെ രശ്മികളേറ്റ് ഗിരിജ ചേച്ചിയുടെ പൊന്നിൻ പാദസരങ്ങൾ ആ കാലുകളിൽ തിളങ്ങി നിന്നു. ഗിരിജ ചേച്ചി കാലിലിട്ടിരിക്കുന്നത് സ്വർണ്ണ പാദസരമാണെന്ന് ദൂരെ നിന്ന് പോലും ആ തിളക്കം കാണുമ്പോ മനസിലാകും. ഇന്നലെ വരെ വെള്ളി പാദസരങ്ങൾ തിളങ്ങിയ കാലുകളിലിന്ന് സ്വർണ്ണ പാദസരങ്ങൾ അഹങ്കാരത്തോടെ വെട്ടി തിളങ്ങി.

 

ചാര നിറത്തിൽ കറുത്ത വരകളുള്ള അൽപം ഇറുക്കം തോന്നിക്കുന്ന ഒരു നൈറ്റിയാണ് ഗിരിജ ചേച്ചിയിട്ടിരുന്നത്. ഞാൻ പല്ല് തേച്ചുകൊണ്ട് ഗിരിജ ചേച്ചി മുറ്റവടിക്കുന്നതും നോക്കി നിന്നു. രാവിലെ തന്നെ എന്റെ വെള്ളം വിഴുങ്ങിയുള്ള നിൽപ്പ് കണ്ടപ്പോ ഗിരിജ ചേച്ചിക്ക് ചിരി വരുന്നുണ്ട്. എന്റെ നോട്ടവും നിൽപ്പും എന്തിനാണെന്ന് അറിയാവുന്ന ഗിരിജ ചേച്ചി ആ ചൂലവിടെ ഇട്ടിട്ട് ഒരൽപം കൂടി നൈറ്റി പൊക്കി അരയിലേക്ക് തിരുകി വെച്ചിട്ട് വീണ്ടും

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *