അമ്മയാണെ സത്യം 12 [Kumbhakarnan]

Posted by

അമ്മയാണെ സത്യം 12
Ammayane Sathyam Part 12 | Author : Kumbhakarnan
Previous Part ]

 

ഒരു രാത്രിയിലെ സുരതസുഖം പകർന്ന തളർച്ചയിൽ മൂന്നുപേരും ബോധംകെട്ട് ഉറങ്ങിപ്പോയി. രാഹുൽ ഉണർന്നപ്പോൾ മുറിയിൽ അവൻ ഒറ്റയ്ക്കായിരുന്നു. ഒരു ഷീറ്റെടുത്ത് ആരോ അവനെ പുതപ്പിച്ചിരുന്നു. അവൻ ഷീറ്റെടുത്തു മാറ്റി.  നഗ്നമായ അരക്കെട്ടിൽ രാവിലെ തന്നെ കുലച്ചു നിൽക്കുന്ന കുണ്ണ.  മകുടം മുതൽ കട വരെ കുണ്ണപ്പാലും പൂർതേനും ഒഴുകി ഉണങ്ങിയിരുപ്പുണ്ട്. കുണ്ണക്കു ചുറ്റിനുമുള്ള പൂട മുഴുവൻ ഈ രതിതീർത്ഥം ഒഴുകിപ്പടർന്ന് കട്ടപിടിച്ചിരുന്നു. കഴിഞ്ഞ രാത്രി അമ്മയുടേയും അമ്മൂമ്മയുടേയും പൂറുകൾ ഒഴുക്കിവിട്ട സ്നേഹപ്രവാഹത്തിന്റെ തിരുശേഷിപ്പുകൾ. നിർത്തില്ലാതെ അമൃത് ഒഴുക്കുകയായിരുന്നല്ലോ രണ്ടു പൂറുകൾ .

അവൻ എഴുന്നേറ്റു ബാത്റൂമിലേക്ക് നടന്നു.

 

പ്രഭാത കൃത്യങ്ങൾ കഴിഞ്ഞ് അടുക്കളയിലേക്ക് ചെല്ലുമ്പോൾ അമ്മയുടെ സംഭാഷണം കേൾക്കുന്നുണ്ടായിരിന്നു.

“പറ്റില്ലമ്മേ…രാവിലെതന്നെ പോകണം. തേങ്ങയിടാൻ ആ ഗോപി ഇന്നാണ് വരാമെന്ന് പറഞ്ഞിരുന്നത്. ”

“അതുകൊണ്ടെന്താ…രണ്ടുദിവസം കഴിഞ്ഞ് അവനോട് വരാൻ പറഞ്ഞാൽ പോരെ…”

“എന്റെ ശാരദൂട്ടീ…. അന്തക്കാലമല്ല ഇന്തക്കാലം. ഒരു മാസം മുൻപ് ബുക്ക് ചെയ്താലേ തേങ്ങായിടാൻ ആളിനെ കിട്ടൂ. നാട്ടിലാണെങ്കിൽ ഇപ്പോൾ അവൻ ഒറ്റയൊരുത്തൻ മാത്രമേയുള്ളൂ. വരാമെന്നു പറഞ്ഞ തീയതി നമ്മളായിട്ട് മാറ്റിയാൽ പിന്നെ അവനെ കിട്ടാൻ മാസങ്ങൾ കാത്തിരിക്കുകയേ വഴിയുള്ളൂ..”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *