സുശീല കുഞ്ഞമ്മ [Shyam]

Posted by

സുശീലക്കുഞ്ഞമ്മ

Susheelakunjamma | Author : Shyam

 

ഞാൻ ഇവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത് എന്റെ ജീവിതത്തിൽ നടന്ന സംഭവം ആണ് . കഥയൊന്നും എഴുതി പരിചയം ഇല്ല അതുകൊണ്ടു കുറവുകൾ ഉണ്ടായാൽ  അത് കുറച്ചു വാണം അടിച്ചാൽ മതി

ഞാൻ പ്രീഡിഗ്രി കഴിഞ്ഞു നിൽക്കുന്ന സമയത്തു തുടര്പഠനത്തിനു പോകാനുള്ള തയ്യാറെടുപ്പിൽ നിൽക്കുന്ന സമയത്താണ്  വല്യച്ഛനോടും വല്യമ്മയോടും ഒപ്പം താമസിക്കുന്ന സുശീലക്കുഞ്ഞമ്മയെ (അമ്മയുടെ  അനിയത്തി ) കയറിയത് ഒരു  ഉൾനാടൻ ഗ്രാമത്തിൽ ആണ് കുഞ്ഞമ്മ താമസിക്കുന്നത്  നാലേക്കറോളം റബ്ബർ തോട്ടത്തിന്റെ നടുവിൽ ഒരു പഴയ ഓടിട്ട വീട് ,മൂന്നു മുറി ,അടുക്കള , വരാന്ത , ടോയ്ലറ്റ് അറ്റാച്ച് അല്ല വീടിന്റെ പിറകിൽ അല്പം മാറിയാണ് . ഈ പുരയിടത്തിലെ ഒരു അതിരു വനം ആണ് എങ്കിലും കാട്ടുമൃഗങ്ങൾ ഇല്ല കേട്ടോ . ജാതക ദോഷം ഉള്ളതിനാൽ കുഞ്ഞമ്മക്കു കല്യാണം ഒന്നും ഒത്തു വന്നിട്ടില്ല ഇപ്പോൾ 38 വയസ്സ് ആയി എങ്കിലും അടങ്ങി ഒതുങ്ങി ജീവിക്കുന്നു പേരുദോഷം ഉണ്ടാക്കിയിട്ടില്ല വല്യപ്പൻ അറിയപ്പെടുന്ന ഒരു ചട്ടമ്പി ആയിരുന്നതിനാൽ പ്രശ്നങ്ങൾക്ക്  മുതിർന്നിരുന്നില്ല എന്നതാണ് സത്യം

അങ്ങിനെ ഒരു മൂന്നു മണിയോട് കൂടി ഞാൻ കുഞ്ഞമ്മയുടെ വീടിനു അടുത്തെത്തി. ബസ്റ്റോപ്പിൽ നിന്നും 1 കിലോമീറ്റർ നടക്കാൻ ഉണ്ട് . നടന്നു മടുത്തു വീടിന്റെ താഴെയായി  ചെറിയ ഒരു തോട് ഉണ്ട്. ഈറ്റയും കൽക്കൂട്ടങ്ങളും നിറഞ്ഞത് തോടിന്റെ ഒരു വശം വനം ആണ് അതുകൊണ്ടു  അങ്ങോട്ട് ശ്രദ്ധിക്കാതെ അതിന്റെ വശത്തുകൂടി നടന്നു പോകുമ്പോൾ ആണ് മൂത്ര ശങ്ക അനുഭവപ്പെട്ടത് ബാഗ് ഷോള്ഡറിൽ തൂക്കി കൈയിലിരുന്ന കവർ താഴെ വച്ച് സിബ് ഊരി സാദനം പുറത്തെടുത്തു തൊലിച്ചു പിടിച്ചു മൂത്രം ഒഴിച്ചുകൊണ്ടിരുന്നപ്പോൾ എന്നെ ഞെട്ടിച്ചുകൊണ്ട് തോടിന്റെ അരികിൽ നിന്നൊരു ശബ്ദം ഇതാരാ മോനു ഇങ്ങോട്ടുള്ള വഴിയൊക്കെ അറിയുമോ ? ഞാൻ നോക്കിയപ്പോൾ സുശീലകുഞ്ഞമ്മ .കുഞ്ഞമ്മയെ കണ്ട സന്തോഷവും കുഞ്ഞമ്മയുടെ നില്പും കണ്ടപ്പോൾ എന്റെ മൂത്രം തനിയെ നിന്നു , കുഞ്ഞമ്മ തുണികൾ അലക്കി കഴിഞ്ഞു പിഴിഞ്ഞെടുക്കുക ആയിരുന്നു നെറ്റി ഉയർത്തി കുത്തി വെളുത്ത തുടകൾ വെളിയിൽ കാട്ടിയാണ് വെള്ളത്തിൽ നിൽക്കുന്നത് അങ്ങിനെ കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ എന്റെ കുണ്ണ   ചെറിയ കമ്പി ആയതിനാൽ ആയിരിക്കാം മൂത്രവും നിന്നത് എന്തായാലും ഉടനെ ഞാൻ കുണ്ണ അകത്താക്കി സിബ് ഇട്ടു കുഞ്ഞമ്മ അത് കണ്ടു എന്നെനിക്കറിയാം എങ്കിലും എനിക്ക് കുറ്റബോധം തോന്നിയില്ല മാത്രവും അല്ല കുഞ്ഞമ്മയുടെ കനത്ത തുടകൾ കണ്ടിട്ടും കുഞ്ഞമ്മയോട് കാമം തോന്നിയില്ല കാരണം കുഞ്ഞമ്മക്കു എന്നോട് അത്ര വാത്സല്യം ഉണ്ടെന്നു എനിക്കറിയാം. നനഞ്ഞ കൈകൾ കനത്ത നിതംബത്തിൽ തുടച്ചു കുഞ്ഞമ്മ കയറിവന്നു എന്നെ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു നെറ്റിയിൽ ചുംബിച്ചു

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *