ഒരു തനിനാടൻ പഴങ്കഥ 2 [സൂത്രൻ]

Posted by

ഒരു തനിനാടൻ പഴങ്കഥ 2

Oru Thaninaadan Pazhankadha Part 2 | Author : Soothran

[ Previous Part ]

 

മാന്യവായനക്കാരെ 1st പാർട് എല്ലാവർക്കും ഇഷ്ടപെട്ടു എന്നു വിശ്വസിക്കുന്നു,ഈ പാർട്ടിലും കമ്പി കുറച്ചു ഭാഗത്തു മാത്രമേ ഉള്ളു….ക്ഷെമിക്കുക🙏
കഥയുടെ ആസ്വാദനത്തിനു വേണ്ടി ആണ് അങ്ങനെ എഴുതിയത്…ഈ പാർട്ടും എല്ലാവർക്കും ഇഷ്ടപ്പെടും എന്ന വിശ്വാസത്തോടെ എഴുതി തുടങ്ങുന്നു

നിങ്ങളുടെ സൂത്രൻ👍

അങ്ങനെ കുളിയും കഴിഞ്ഞു ചേച്ചി നേരെ മുൻപിലേക്ക് പോയി,അകത്തു പോയി ബ്ലൗസും ഇട്ടുവന്നു…പുള്ളിക്കാരി കുളികഴിഞ്ഞു വന്നു കഴിഞ്ഞാൽ ബാക്കി പെണ്പടകൾ എല്ലാം തന്നെ അകത്തേക്ക് വലിയും,പിന്നെ എന്റെ അമ്മ ലീലാമ്മ ആയി രാധേച്ചി കുറച്ചുനേരം ഇരുന്നു സംസാരിക്കും…അവരുടേതായ കാര്യങ്ങൾ,അതും കഴിഞ്ഞു ചേച്ചിയുടെ കെട്ടിയോൻ ആടി ആടി വരുന്നതുവരെ അവരുടെ സംസാരം നീളും….ഇതു കഴിഞ്ഞു ഭക്ഷണം കഴിഞ്ഞു എല്ലാരും കിടക്കും……
ഇതാണ് ഈ രണ്ടു വീട്ടിലെയും സ്ഥിരം പരുപാടി……

പിറ്റേ ദിവസം രാവിലെ 6 മണി ആയപ്പോൾ തന്നെ ഞാൻ എഴുനേറ്റു നേരെ മൂത്രം ഒഴിക്കാനായി അടുക്കള പുറത്തേക്ക് പോകുമ്പോൾ ‘അമ്മ എനിക്കു പുറം തിരിഞ്ഞു ഇരിക്കുന്നു മൂത്രം ഒഴിക്കുന്നു നല്ല അസ്സൽ കണി…പണ്ടുകാലത്ത് എല്ലാ വീടുകളിലും ഇതൊക്കെ സ്ഥിരം കാഴ്ച ആയിരുന്നു…വല്യ നാണം ഒന്നും ഇല്ല…ഉറക്ക പിച്ചിൽ ആയതുകൊണ്ട് ആണെന്ന് തോന്നുന്നു ഞാൻ വല്യ കാര്യം ആക്കാതെ നേരെ പുറത്തേക്കു പോയി വീട്ടിലെ കോഴികളെയും താറാവിനെയും ഒക്കെ കൂട്ടിൽ നിന്നും പുറത്തു ഇറക്കി,കൂട്ടിൽ നിന്നും മുട്ടകൾ എല്ലാം ശേഖരിച്ചു അകത്തു വെച്ചു….

അപ്പോഴേക്കും ‘അമ്മ മൂത്രം ഒഴിക്കൽ കഴിഞ്ഞു അകത്തേക്ക് പോയി,ഞാൻ നേരെ ‘അമ്മ ഇരുന്നു മൂത്രം ഒഴിച്ച സ്ഥലത്തേക്ക് പോയി എന്റെ കുട്ടനെ എടുത്തു പുറത്തേക്കു ഇട്ടു(എല്ലാരും സ്ഥിരം ആയി മൂത്രം ഒഴിക്കുന്ന ഒരു സ്പോട് ആണ് ഇത്) മൂത്രം ഒഴിക്കാൻ തുടങ്ങി,മൂത്രം ഒഴിച്ചു കഴിഞ്ഞു സാദനം ഒന്നു കുടഞ്ഞു അകത്തേക്ക് ഇടാൻ പോകുമ്പോൾ ആണ്,കഞ്ഞിവെള്ളം ഉണ്ടോ എന്നും ചോദിച്ചുകൊണ്ട് ബിന്ദു ചേച്ചി വരുന്നത്,എന്റെ സാധനം കണ്ടോ ആവോ ,അടുത്തുള്ള വീടുകളിലെ വെള്ളം എല്ലാം ശേഖരിച്ചു ആണ് പശുവിനു കൊടുക്കാറുള്ളത്,ആ സമയത്തു ബിന്ദു ചേച്ചി”എടാ അമ്മയോട് കഞ്ഞി വെള്ളം ഉണ്ടെങ്കിൽ തരാൻ പറ”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *