സിന്ദൂരരേഖ 22 [അജിത് കൃഷ്ണ]

Posted by

സിന്ദൂരരേഖ 22

Sindhura Rekha Part 22 | Author : Ajith Krishna | Previous Part

 

കുറേ നാളുകൾക്കു ശേഷം ആണ് ഈ കഥ ഇവിടെ പുനർ ആരംഭിക്കുന്നത്. അത്‌ കൊണ്ട് ഒരു ചെറിയ റീ ക്യാപ്. സ്ഥലം മാറി വരുന്ന എസ് ഐ വൈശാഖന്റെയും അയാളുടെ കുടുംബത്തിന്റെയും കഥയാണ് സിന്ദൂരരേഖ പറയുന്നത്. അയാൾ എത്തുന്ന മിഥിലാപുരി എന്നാ ഗ്രാമം ഗുണ്ടകൾ കൊണ്ട് സമിശ്രം ആണ്‌. അവിടം ഭരിക്കുന്ന അമർ എന്ന ഗുണ്ടയും അവനെ സപ്പോർട് ചെയ്തു കൂടെ നിൽക്കുന്ന അവന്റെ അച്ഛൻ വിശ്വനാഥനുമാണ് കഥയിലെ പ്രധാന വില്ലൻ കഥാപാത്രം ചെയ്യുന്നത്.

 

നല്ലൊരു പോലീസ് ഓഫീസർ ആയ വൈശാഖൻ ചാർജ് എടുത്തു ഉടനെ തന്നെ ക്ലീൻ സിറ്റി ആക്കാൻ ആയി ശ്രമം തുടങ്ങുന്നു. എന്നാൽ കൈയ്യാം കളിയിൽ വൈശാഖൻ ആമിറിന്റെ മുൻപിൽ പരാജയപ്പെടുന്നു. അമറുമായി അടി ഉണ്ടാകുമ്പോൾ വൈശാഖന്റെ ഭാര്യ അത് കണ്ടു വരികയും ഭർത്താവിനെ രക്ഷിക്കാൻ ആയി അവിടേക്ക് ഓടി ചെല്ലുന്നു. കൈ തൊഴുതു യാചിക്കുമ്പോൾ അമർ അയാൾക് ഒരു അവസരം കൂടി നൽകുന്നു. എന്നാൽ നാട്ടുകാർ നോക്കി നിൽക്കെ അയാൾ വൈശാഖന്റെ ഭാര്യയെ നോക്കി പച്ചയായ രീതിയിൽ സംസാരിക്കുന്നു. ഒന്നും ചെയ്യാൻ ആകാതെ തന്റെ ഭർത്താവ് നിസഹായനായി ഇരിക്കുന്നത് അവൾ കാണുന്നു.

 

തുടർന്നു ഒരു രാഷ്ട്രീയ കൊലപാതകം അരങ്ങേറുന്നു കൊന്നത് അമറും ടീം ആണെന്ന് അറിഞ്ഞിട്ടും അവർക്ക് എതിരെ ഒരു ചെറു വിരൽ പോലും അനക്കാൻ ആകാത്ത അച്ഛനെ ഓർത്ത് അയാളുടെ മകൾക്ക് പോലും വൈശകനിൽ പുച്ഛം തോന്നുന്നു. മരിച്ചത് അവളുടെ കൂട്ടുകാരിയുടെ അച്ചൻ ആണ് തന്റെ അച്ഛൻ ഒരു നിയമപാലകൻ ആയിട്ടും നോക്കി നിൽക്കുന്ന കാഴ്ച അവളെ ചൊടിപ്പിച്ചു.അഞ്‌ജലി ജോലി ചെയ്യുന്നത് ടീച്ചർ ആയിട്ട് ആണ്‌. അവിടെ പഠിക്കുന്ന ടീച്ചർമാരായ ദിവ്യയും മാലതിയും അമറിന്റെയും വിശ്വനാഥന്റെയും കൈ ആണ്.

 

അവർ മാനസികമായി ഓരോന്ന് പറഞ്ഞു അവളുടെ മനസ്സിൽ തന്റെ ഭർത്താവിൽ വെറുപ്പ് സൃഷ്ടിക്കുന്നു. അങ്ങനെ ഒരുപാട് നാൾ പരിശ്രമത്തിലൂടെ അഞ്ജലിയെ അമറിന് ടീച്ചർമാർ കാഴ്‌ച വെക്കുന്നു. പിന്നീട് നടക്കുന്ന ലൈംഗിക ക്രീഡകൾ ആണ്‌ കഥ. നല്ലവൾ ആയ അഞ്‌ജലി എന്ന വീട്ടമ്മയിൽ പിന്നീട് ഉണ്ടാകുന്ന മാറ്റങ്ങൾ ആണ്‌ കഥയുടെ മുൻപോട്ട് ഉള്ള ഗതി. അഞ്‌ജലിയുടെ കളികൾ മകൾ മൃദുല കാണുന്നത് കൂടി അവളിലും അങ്ങനെ ഉള്ള ആഗ്രഹങ്ങൾ ഉണ്ടാകുന്നു. ഒടുവിൽ മൃദുല വിശ്വനാഥന്റെ ലൈംഗിക സുഖത്തിനു ഇരയാകുന്നു. പിന്നെ ഉള്ള ഭാഗങ്ങൾ മുഴുവൻ കഥയിൽ കമ്പികലർന്നു മുൻപോട്ടു പോകുന്നു. തുടർന്ന് വായിക്കുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *