എന്റെ വാണം അമ്മക്ക് 7 [Unnikkuttan]

Posted by

എന്റെ വാണം അമ്മക്ക് 7

Ente Vaanam Ammakku Part 7 | Author : Unnikuttan

Previous Part ]

 

 

ഒരു തുടർക്കഥ.
അമ്മ പൂറ് വടിച്ചപ്പോൾ…

അന്നത്തെ ആ സംഭവത്തിന് ശേഷം അമ്മയുടെ മുലകൾക്ക് തൂക്കം ഒന്ന് കൂടി കൂടിയോ എന്നൊരു സംശയം. വേറെ ഒന്നുമല്ല അന്നത്തെ വീഴ്ച്ചക്ക് ശേഷം അന്ന് വൈദ്യൻ പറഞ്ഞത്പോലെ ദിവസവും കുളിക്കുന്നതിന് മുൻപ് അമ്മ അമ്മയുടെ മുലകളിൽ കുഴമ്പ് തേച്ചു ഉഴിയുന്നുണ്ട്. അമ്മ അത് നല്ലപോലെ ആസ്വദിച്ചാണ് ചെയ്യുന്നത്. അത് എനിക്കും നല്ലപോലെ എന്റെ കുണ്ണയെ കമ്പി ആക്കിയിരുന്നു. കുളിക്കുന്നതിന് മുൻപുള്ള അമ്മയുടെ മുലകളിലുള്ള കുഴമ്പ് തേക്കൽ ഞാൻ എന്നും ഒളിഞ്ഞു നോക്കി വാണമടിക്കാറുണ്ട്. പലതവണ അമ്മയുടെ കുളിയും കളികളും ഒളിഞ്ഞു നോക്കി വാണമടിച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിലും ഇപ്പോഴാണ് അതിന് ഒരു സുഖം കൂടുതൽ കിട്ടിയത്. കാരണം അത് അമ്മ സ്വയം ആസ്വദിക്കുന്നത്കൊണ്ടാണ്. കാരണം അതിനു ശേഷം അമ്മയുടെ കള്ളകളികൾ കുറവായിരുന്നു. അമ്മ എങ്ങോട്ടും പോവാൻ തയ്യാറായിരുന്നില്ല. കാലിലെ ഉളുക്ക് വൈദ്യൻ മാറ്റിയിരുന്നെങ്കിലും അമ്മക്ക് ഇപ്പോഴും നടക്കുമ്പോൾ ചെറിയ ഒരു വേദന അനുഭവപ്പെട്ടിരുന്നു. പിന്നെ മുലയിലെ നീര് വറ്റുവാൻ കുറച്ചു സമയം എടുക്കും. കളിയിൽ ഏർപ്പെട്ടാൽ ആണുങ്ങൾ അമ്മയുടെ മുല പിഴിഞ്ഞു കുടിക്കും എന്ന് അമ്മക്ക് അറിയാം. ഈ സാഹചര്യത്തിൽ അത് അമ്മക്ക് ഉണ്ടാക്കുന്ന വേദന നിസ്സാരമല്ല എന്ന് അമ്മക്ക് അറിയാവുന്നത്കൊണ്ട് റിസ്ക് എടുക്കാൻ അമ്മ തയാറായിരുന്നില്ല. അത്കൊണ്ട് അമ്മയുമായി കളിയിൽ ഏർപ്പെടാൻ തയാറായി വന്നവരെ അമ്മ ഈ കാരണങ്ങൾ പറഞ്ഞു ഒഴിവാക്കി. ഡാഡിയില്ലാത്ത സമയങ്ങളിൽ പതിവ് തെറ്റിക്കാതെ അമ്മക്ക് പണ്ണികൊടുക്കുന്ന ഡാഡിയുടെ ഫ്രണ്ട്സിനോടും അമ്മ അകലം പാലിച്ചു. ഒഴിവ് കിട്ടുന്ന സമയങ്ങളിൽ കഴപ്പ് തീർക്കാൻ ആയി അങ്കിളിന്റെ വീട്ടിൽ അഭയം പ്രാപിക്കുന്ന അമ്മയ്ക്കും അത്പോലെ അമ്മയുടെ കൂതിയും പൂറും ഒരുപോലെ പണ്ണി അമ്മയെ സുഗിപ്പിക്കുന്ന ആ അങ്കിളിനും ഇത് ഒരു പരീക്ഷണ കാലം ആയിരുന്നു. അമ്മയുടെ അവസ്ഥ മനസ്സിലാക്കിയ അവരെല്ലാം അമ്മക്ക് വേദന ഉണ്ടാക്കാതെ അമ്മ പറയുന്നപോലെ പണ്ണാൻ തയാറായി വന്നെങ്കിലും കളിക്കുമ്പോൾ ആസ്വദിച്ചു കളിക്കണം എന്ന ethics ഉള്ള അമ്മ അതിനു കൂട്ടാക്കിയില്ല. പകരം രാത്രിയിൽ അവരുമായി ഫോണിൽ പരസ്പരം പണ്ണി തകർക്കുകയും അവരുടെ കാമചുവയുള്ള വാക്കുകൾക്ക് ഹരം പകരാൻ അമ്മയുടെ വിരലുകൾ അമ്മയുടെ പൂറിലും കൂതിയിലും

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *