വൂൾഫ് – ലോക്കഡോൺ ഇൻ പാരിപ്പള്ളി 6 [റിച്ചി]

Posted by

വൂൾഫ് – ലോക്കഡോൺ ഇൻ പാരിപ്പള്ളി 6

Wolf-Lockdown in Paripally Part 6 | Author : Richie

Previous Part ]

 

സുഹൃത്തുക്കളെ കഴിഞ്ഞ ഭാഗത്തിൽ ആശ മരുന്നിന്റെ മയക്കത്തിൽ കിടക്കുന്നു എന്ന് പറഞ്ഞത് പലർക്കും കൺഫ്യൂഷൻ ആയി. “കല്യാണത്തിന്റെ തിരക്കും ജോലി കിട്ടാത്ത സ്‌ട്രെസും ആശയുടെ ഉറക്കം പ്രശ്നത്തിൽ ആക്കി. അത് കൊണ്ട് ആശ ഇടയ്ക്കു സ്ലീപ്പിങ് പില്സ് കഴിക്കും ഉറങ്ങാൻ വേണ്ടി. ആലപ്പുഴയിൽ അന്നത്തെ രാത്രിയും ആശ സ്ലീപ്പിങ് പില്സ് കഴിച്ചിരുന്നു.” ഇങ്ങനെ ഒരു സംഭവം ഞാൻ എഴുതി വച്ചായിരുന്നു എഡിറ്റിംഗിൽ മിസ് ആയി പോയി എന്ന് തോന്നുന്നു. അത് പോസ്റ്റ് ചെയ്തു എന്ന് കരുതി ആണ് ഞാൻ കഴിഞ്ഞ ഭാഗത്തിൽ അതിനെ കുറിച്ച് മെൻഷൻ ചെയ്തത്. അങ്ങനെ ഉണ്ടാക്കിയ കണ്ഫ്യൂഷന് ആദ്യമേ ക്ഷമ ചോദിക്കുന്നു. കഴിഞ്ഞ ഭാഗത്തിന് തന്ന സപ്പോർട്ട് പോലെ ഈ ഭാഗത്തിനും തരുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.
—————————————-
കഥ തുടരുന്നു:-

ആശ അജുവിന്‌ എതിരായി ചരിഞ്ഞു കിടക്കുകയായിരുന്നു. സഞ്ജയുമായുള്ള കാമകേളികൾ ആയിരുന്നു അവളുടെ ഉപബോധ മനസ്സിൽ. അതിന്റെ മുക്കലും മൂളലും അവളിൽ നിന്നും ഉയർന്നുകൊണ്ടിരുന്നു. അജു പതിയെ ആശയുടെ അടുത്തേക്ക് നീങ്ങി. അവൻ അവന്റെ ടി-ഷർട്ട് ഊരി നിലത്തേക്കെറിഞ്ഞു ഒപ്പം അവന്റെ കൈലിയും. അവനും ഇപ്പോൾ പൂർണ നഗ്നൻ ആണ്. അവൻ അവന്റെ കമ്പിയായ കുണ്ണയിൽ ഒന്ന് തലോടി. ഇപ്പോൾ അവൻ ആശയുടെ ആണ് കിടന്നിരുന്നത്. പക്ഷെ ഇനി എന്ത് ചെയ്യണം എന്ന് അവനു പിടി കിട്ടിയില്ല. മനസ്സിൽ കണ്ട തുണ്ടുപടങ്ങൾ ഒക്കെ ഓടി വന്നെങ്കിലും എങ്ങനെ തുടങ്ങും എന്ന് അവനു മനസ്സിലായില്ല. അവന്റെ ചേച്ചിയാണ്, ഒന്നും വേണ്ട എല്ലാം അവസാനിപ്പിക്കാം എന്ന് വിവേകം പറഞ്ഞെങ്കിലും മനസ്സും ശരീരവും നേരെ എതിര് പറഞ്ഞു. എസിയുടെ ആ തണുപ്പിലും അജു വിയർത്തു കുളിച്ചു. അവസാനം അവൻ വികാരത്തിന് കീഴടങ്ങി. വരുന്നിടത്തു വച്ച് കാണാം എന്ന നിലയിലായി.

ആശ അപ്പോഴും അവളുടെ സ്വപ്നലോകത്തു സഞ്ജയുമായി ഉള്ള കളി ആസ്വദിക്കുക ആണ്. അജു ആശയുടെ അടുത്തെത്തി. എന്നിട്ടു അവളുടെ ഭാഗത്തോട്ടു ആയി ചെരിഞ്ഞു കിടന്നു. ഇരുട്ടിൽ അവനു വ്യ്കതമായി ഒന്നും കാണാൻ പറ്റിയില്ലെങ്കിലും അവന്റെ ചേച്ചി ഇപ്പോൾ കിടക്കുന്ന ആ അവസ്ഥയെ കുറിച്ച് ആലോചിച്ചപ്പോൾ അവന്റെ ഞരമ്പിലെ രക്തയോട്ടം കൂടി. അവൻ പതിയെ അവളുടെ കഴുത്തു ഭാഗത്തു നിന്നും മുടി മാറ്റി അവളുടെ നഗ്നമായ കഴുത്തിൽ ചുംബിച്ചു. ആദ്യം ചെറുതായി ചുംബിച്ച ശേഷം അവൻ അവിടം ചപ്പി വലിച്ചു. പിന്നെ നക്കി. അവന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട ചേച്ചിയുടെ സ്വാദു അവനെ കൂടുതൽ ഉന്മത്തനാക്കി. അവൻ അവളോട് ചേർന്ന് കിടന്നു. എന്നിട്ടു പതിയെ പുതപ്പു താഴോട്ട് നീക്കി. അജുവും ആശയും ഏകദേശം ഒരു നീളം ആയിരുന്നു. അവന്റെ സാമാനം ഇപ്പോൾ അവളുടെ ചന്തിയിൽ ആയാണ് ഉരഞ്ഞു നില്കുന്നത്. അതോർത്തപ്പോൾ തന്നെ അവനു ഹരം കൂടി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *