ഷാനുവിന്റെ ഇതിഹാസങ്ങൾ – ഉമ്മ സുഹറ ചരിതം [Kickassbro]

Posted by

ഷാനുവിന്റെ ഇതിഹാസങ്ങൾ – ഉമ്മ സുഹറ ചരിതം

Shanuvinte Ethihaasangal Umma Suhara Charitham | Author : Kickassbro

 

കൂട്ടുകാരെ, ഞാൻ kickassbro ….കൊല്ലന്റെ ഭാര്യയും മകനും എന്ന കഥ നെഞ്ചിലേറ്റി എന്നെ support  ചെയ്ത എല്ലാവര്ക്കും ആദ്യമേ നന്ദി പറയുന്നു. ഒരു ഇടവേളയ്ക്കു ശേഷം വീണ്ടും എഴുതാൻ തുടങ്ങുകയാണ്. അതുകൊണ്ടു തന്നെ ഒരു പാർട്ടിൽ ഒതുക്കുന്ന രീതിയിലാകും എഴുത്ത്‌. വിലയേറിയ അഭിപ്രായങ്ങൾ രേഖപ്പെടുത്തുക… എന്നാൽ കഴിയുന്ന രീതിയിൽ മെച്ചപ്പെടുത്താൻ ശ്രമിക്കും , ഈ കഥ എല്ലാവര്ക്കും സ്വീകാര്യം ആയാൽ വീണ്ടും എഴുത്തു തുടരാം എന്ന് കരുതുന്നു. ദീർഘിപ്പിക്കുന്നില്ല…. കഥ തുടങ്ങാം.   ഇത്തവണ കഥ നടക്കുന്നത് മലബാറിൽ ആണ് , ശരിക്കു പറഞ്ഞാൽ മലപ്പുറം ഭാഗം, അതെ, ഒരു മുസ്ലിം കഥ. അതുകൊണ്ടു തന്നെ സംഭാഷണ ശൈലികളിൽ തെറ്റുണ്ടെങ്കിൽ ക്ഷമിക്കുക.

ഞാൻ ഇൻസെസ്റ് കഥകൾ ആണ് എഴുതാറു …..ഇതും അങ്ങനെ ഒന്നാണ്…ഒരു പുതിയ പരീക്ഷണം. ഇൻസെസ്റ്…പ്രത്യേകിച്ച് ‘അമ്മ മകൻ പ്രമേയം ഇഷ്ടം അല്ലാത്തവർ ഈ കഥ വായിക്കരുത്… ആദ്യമേ നിങ്ങള്ക്ക് സ്കിപ് അടിക്കാം… വായിച്ചു കഴിഞ്ഞു ഇൻസെസ്റ്റിനെ കുറ്റം പറയരുത്… അതെ സമയം കഥയിൽ ഉള്ള തെറ്റുകളും എനിക്കുള്ള തിരുത്തലുകൾ…ഉപദേശങ്ങൾ എല്ലാം പറയൂ…. അതെനിക്ക് improvement ചെയ്യാം….. നന്ദി ….കഥ വായിക്കുക…

 

ഷാനുവിന്റെ ഇതിഹാസങ്ങൾ – ഉമ്മ സുഹറ ചരിതം

മലപ്പുറത്തെ ഒരു സാധാ ഗ്രാമം , കോയമാരെകൊണ്ട് നിറഞ്ഞ ഏരിയ, അവിടെ ഒരു സാധാരണ കുടുംബത്തിൽ ജനിച്ചു വളർന്നവർ ആണ് ഷിയാസ് എന്ന ഷാനു. ഷിയാസ് എന്ന് സ്കൂൾ ടീചെര്സ് മാത്രം വിളിച്ചു പോന്ന പേര്, കൂട്ടുകാർക്കിടയിലും നാട്ടിലും വീട്ടിലും അവൻ എല്ലാവര്ക്കും ഷാനു ആണ്. ആൾ ഡിഗ്രിക്ക് പഠിക്കുന്നു, രണ്ടാം കൊല്ലം. വയസ്സ് 20തിനോട് അടുക്കുന്നു. അവന്റെ ഉമ്മ സുഹറ 42 വയസ്സ് , ഉപ്പ റസാഖ് 50 വയസ്സ്. ഉപ്പ പണ്ട് ഗൾഫിൽ ആയിരുന്നു, ഷാനു 10ൽ എത്തിയപ്പോഴേക്കും നാട്ടിൽ വന്ന് ചെറിയ ടെക്സ്റ്റൈൽ ഷോപ് ആയി നടക്കുന്നു. ആളൊരു പള്ളി പ്രാന്തന് ആണ്, ദിവസം മുഴുവൻ പള്ളിക്കാര്യങ്ങളും മുസ്ലിയാരുമായി കൂട്ട് കൂടി നടപ്പു. ഉമ്മ സുഹറ വീട്ടിനുള്ളിലെ ഭാരവും പേറി നടക്കുന്നു. വീട്ടിനുള്ളിലെ ഭാരമില്ലാതെ മുന്നിലും പിന്നിലും അത്യാവശ്യം ഭാരം ഉള്ള ആളാണ് സുഹറ, ഒന്ന് പെറ്റതിന്റെ ഫലം ആയ മുഴുത്ത മുലകൾ. നല്ല വിരിഞ്ഞ കുണ്ടി, അത്യാവശ്യം ചാടിയ തുടുത്ത വയർ. ആകെ മൊത്തം ഇപ്പോത്തെ ഒരു മീന ലുക്ക്. തട്ടം കൂടെ ആകുമ്പോ എന്റെ സാറേ ……..

ഉമ്മയായി മീന

ഷാനു ആള് നല്ല കമ്പി ഫാൻ ആണ്, കുത്തുകൾ കാണലും കമ്പി കഥകൾ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *