50 തികഞ്ഞ ദേവത [ബാണാസുരൻ]

Posted by

50 തികഞ്ഞ ദേവത

50 Thikanja Devatha | Author : Banasuran

 

ഹായ് ഡിയർ റീഡേഴ്സ്, ഇത് എന്റെ സ്വന്തം സ്റ്റോറി ആണ്. ആദ്യ ഭാഗങ്ങൾ കുഴപ്പമില്ലായിരിക്കും. പക്ഷേ പിന്നെ ഒക്കെ ഇത്തിരി ഡിഫറെൻറ്, ലേശം ചീപ്പ്‌ ആയിരിക്കും. ക്ഷമിക്കണം. ഇത് ഒരു അമ്മായിയമ്മ കഥ ആണ്. ഞാൻ വലിയ ഹീറോ ഒന്നുമല്ല, 10 ഇഞ്ച് നീളം ഉള്ള ആയുധം ഉള്ള മഹാനും അല്ല. അത് കൊണ്ടൊക്കെ ബ്ലൂ ഫിലിംകളിലെ പോലെ ത്രില്ലിംഗ് ഫക്കിങ് ഒന്നും ഉണ്ടാകില്ല. സോഫ്റ്റ്‌ പോൺ ആണ്.

എന്റെ പേര് ജിതിൻ. സ്ഥലം എറണാകുളം.

എനിക്ക് ഒരു 25 വയസ് ഉള്ളപ്പോൾ- 2017ൽ – തന്നെ അറേഞ്ച്ഡ് മാര്യേജ്ന്റെ പണി വീട്ടിൽ തുടങ്ങി. ജാതകം ഒന്നും ലാസ്റ്റ് സീൻ ആവാതെ ഇരിക്കാൻ ആണ് അത്രയും നേരത്തെ തന്നെ നോക്കി തുടങ്ങിയത്. 2018 ആദ്യം തന്നെ കല്യാണം സെറ്റ് ആയി.

കൊല്ലത്തു ആണ് വുഡ് ബി യുടെ വീട്. ഫ്രം ആൻ ഓൾഡ്, വെരി ഓൾഡ് തറവാടി ഫാമിലി. വളരെ റിച്ച് ആൻഡ് റോയൽ ഫാമിലി.

 

അച്ഛൻ, അമ്മ, പിന്നൊരു കല്യാണം കഴിഞ്ഞു പോയ ചേച്ചി. ഇത്രേം ആണ് അവളുടെ ഫാമിലി.

അങ്ങനെ മാര്യേജ് ഒക്കെ അടിപൊളി ആയി നടന്നു. മൈ വൈഫ് നല്ല അടിപൊളി പെണ്ണാണ്. മെലിഞ്ഞിട്ട് ഒന്നുമല്ല. ഇത്തിരി സൈസ് ഉണ്ട്. മാര്യേജ് കഴിഞ്ഞു, ഞങ്ങൾ വളരെ സന്തുഷ്ടർ .

ആ, ഇനി എന്നെപ്പറ്റി പറഞ്ഞാൽ ഞാൻ ഒരു പൗരുഷം നിറഞ്ഞ പുരുഷത്തത്തിന്റെ പ്രതീകം ഒന്നുമല്ല. അധികം ബോഡി ഹെയർ ഒന്നുമില്ലാത്ത, നല്ല നിറമുള്ള, ഒരു 5.8 hight ഉള്ള ആള്. അതാണ് ഞാൻ. താടി മീശ ഒന്നും അധികം ഡെപ്ത്ൽ ഒന്നുമില്ല. അതാണ് ഞാൻ.

ഇടയ്ക്കു ഇടയ്ക്ക് ഞാനും വൈഫും അവളുടെ വീട്ടിൽ പോകും. സിമ്പിൾ.

 

ഇനി മൈ MIL – അമ്മായിയമ്മ – നന്നേ വെളുത്തിട്ടാണ്. ഒരു 5 അടി 4 ഇഞ്ച് ഉയരം ഒക്കെയേ ഉണ്ടാകു. അത്യാവശ്യം വണ്ണം ഉണ്ട്. നല്ല ചുരുണ്ട മുടി. പക്ഷേ ഭയങ്കര ഐശ്വര്യം ആണ് കാണാൻ. ഗ്ലാമർ അല്ല, ശ്രീത്തം. അതാണ് ഹൈ ലൈറ്റ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *