അമ്മ മുത്തശ്ശന്റെ പശു 4 [അശ്വതി]

Posted by

അമ്മ മുത്തശ്ശന്റെ പശു 4

Amma Muthashante Pshu Part 4 | Author : Aswathy

[ Previous Part ]

 

ഹായ് ഫ്രണ്ട്‌സ് ഒരുപാട് തെറ്റുകൾ ഉണ്ടെന്ന് അറിയാം എങ്കിലും അതെല്ലാം തിരുത്തി മുന്നോട്ട് പോകാൻ നിങ്ങളുടെ ഈ support കൊണ്ട് എനിക്ക് സാധിക്കുമെന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു. തുടർന്നും ഈ support പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

 

അമ്മയും മുത്തശ്ശനും തമ്മിൽ അഘാതമായ പ്രണയത്തിൽ ആണ്. അവരുടെ ബന്ധം നാൾക്ക് നാൾ കട്ടി കൂടി വരികയാണ്. അമ്മക്ക് അച്ഛനെക്കാൾ ഇഷ്ടം മുത്തശ്ശനെ ആണ്. അവരുടെ ബന്ധം തുടങ്ങിയിട്ട് രണ്ട് വർഷം കഴിഞ്ഞു. ഞാൻ ഇപ്പോൾ 10 കഴിഞ്ഞു +1 ലേക്കാണ് ഇനി. ഞാൻ ഇപ്പോൾ പറയാൻ പോകുന്നത് രണ്ട് മൂന്ന് മാസം മുമ്പ് ഉള്ള കഥയാണ്… അല്ല കഥയല്ല… എന്റെ ജീവിതത്തിൽ നടന്ന യഥാർത്ഥ സംഭവം…

Online ക്ലാസ്സ്‌ ആയത്കൊണ്ട് സ്കൂളിൽ പോവാറില്ലല്ലോ അത്കൊണ്ട് കഷ്ടപ്പെട്ടത് അമ്മയും മുത്തശ്ശനും ആണ്. അവരുടെ കളികൾ ഒന്നും പകൽ നടക്കാതെ വന്നു. അങ്ങിനെ ഒരുദിവസം ഞങ്ങൾ അമ്മവീട്ടിൽ നിൽക്കാൻ വേണ്ടി പോയി. നാല് ദിവസം നിൽക്കാൻ ആയിരുന്നു പ്ലാൻ. എന്നാൽ രണ്ട് ദിവസം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ അമ്മക്ക് മുത്തശ്ശൻ വിളിച്ചു. അവർ എന്തൊക്കെയോ സംസാരിച്ചു. അങ്ങിനെ മൂന്നാമത്തെ ദിവസംതന്നെ അമ്മ വീട്ടിലേക്ക് തിരിച്ചു പോകാൻ തെയ്യാറെടുത്തു. അമ്മക്ക് ഇപ്പൊ എല്ലാരേക്കാളും വലുത് മുത്തശ്ശൻ ആയിരിക്കുന്നു. ആദ്യം ഒക്കെ അമ്മവീട്ടിൽ വന്നാൽ പിന്നെ പോകാനേ ഇഷ്ടമല്ലായിരുന്നു അമ്മക്ക്. പരമാവധി അമ്മവീട്ടിൽതന്നെ നിൽക്കാൻ ആണ് അമ്മ ശ്രെമിക്കാർ. എന്നാൽ ഇപ്പോൾ അമ്മക്ക് ഇവിടെ നിൽക്കാൻ ഇഷ്ടമില്ല. അമ്മ പറയുന്നത് വീട്ടിൽ അച്ഛനും മുത്തശ്ശനും തനിച്ചല്ലേ അവർക്ക് ഫുഡ്‌ ഉണ്ടാക്കി കൊടുക്കാൻ ഒന്നും ആരും ഇല്ലല്ലോ.. കുട്ടിയുടെ പാൽകുടി ഒക്കെ മാറ്റി. അപ്പോൾ അമ്മ ശാന്തയെ പറഞ്ഞുവിട്ടു. ഇപ്പോൾ അമ്മതന്നെ ആണ് വീട്ടിലെ ജോലികൾ ഒക്കെ ചെയ്യാറ്. അത് ശെരിക്കും അവരുട കളികൾ ആരും അറിയാതെ ഇരിക്കാൻ ആവും അമ്മ ശാന്തയെ പറഞ്ഞുവിട്ടത് എന്ന് എനിക്ക് അറിയാം. എനിക്ക് അറിയുന്നകാര്യം പാവം അമ്മക്ക് അറിയില്ലല്ലോ…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *