ഇടവപ്പാതി ഒരു ഓർമ്മ 4 [വിനയൻ]

Posted by

ഇടവപ്പാതി ഒരു ഓർമ്മ 4

Edavapaathi Oru Orma Part 4 | Author : Vinayan | Previous Part

 

നേരം ഒന്ന് പുലർന്നോട്ടെ ഞാൻ ഫ്രഷ് ആയി വരും എൻ്റെ പോന്നു മോൻ്റെ മുന്നിലേക്ക് , വരുന്ന രണ്ടു രാവും രണ്ടു പകലും നമുക്ക് വേണ്ടി മാത്രം ഉള്ളതാ മോനെ ! ……… അപ്പോഴും അവൻ തൻ്റെ കുണ്ണയെ അവളുടെ അടി വയറിൽ വല്ലാത്ത ആവേ ശത്തോടെ കുത്തി പിടിക്കുന്നത് കണ്ട് അവൾ പറ ഞ്ഞു ………

മോന് അത്രക്ക് സഹിക്കാൻ കഴിയുന്നി ല്ലെങ്കി ൽ തൽക്കാലം എൻ്റെ ഇവിടെ വച്ച് അടിക്ക് എന്ന് പറഞ്ഞ് അവൾ തൻ്റെ അരയിൽ കുത്തിയ കള്ളി മുണ്ടിൻ്റെ കുത്ത് അഴിച്ച് നിലത്തിട്ടു ………

മുഴു കമ്പിയിൽ വെട്ടി വെട്ടി നിന്ന അവൻ്റെ ഇളം കുണ്ണയെ തൻ്റെ പത് പതുത്ത തുടകൾക്കിടയിൽ തിരുകി അവൾ അതിനെ തുടകൾ ചേർത്ത് മുറു കെ പിടിച്ചു ………. നൂൽ ബന്ധമില്ലാത്ത അവളുടെ ചെറു ചൂടുള്ള നഗ്ന മേനിയെ മുറുകെ പിടിച്ചു കൊ ണ്ട് പിന്നിലെ ചുവരിൽ അവളെ അവൻ ചേർത്ത് നിർത്തി …………

തൻ്റെ കുണ്ണയെ അവളുടെ മാംസളമായ തുടകൾക്കിടയി ലേക്ക് അവൻ വേഗത്തിൽ ഊരി അടിക്കാൻ തുട ങ്ങി …….. ശ്വാസം പിടിച്ചു നിന്നു വേഗത്തിൽ ഊരി അടിച്ചു കൊണ്ടിരുന്ന അവൻ അവളുടെ തുടുത്ത മാറിലേലക്ക് ചാഞ്ഞ് കിതക്കാൻ തുടങ്ങി ………..

.തുടയിലൂടെ ഒഴുകി ഇറങ്ങിയ അവൻ്റെ കാമ രെസത്തെ കള്ളി മുണ്ടിൽ തുടച്ചു കൊണ്ട് അവൾ കട്ടിലിനു അടിയിൽ നിന്ന് എടുത്ത പുൽപായും തലയണയും നിലത്ത് നിവർത്തി ഇട്ടു ……… മെഴുക് തിരി കെടുത്തി കൊണ്ട് അവൾ പറഞ്ഞു നല്ല തണു പ്പുള്ള ഈ രാത്രി എനിക്ക് എൻ്റെ പൊന്നു മോനെ യും ചേർത്ത് പിടിച്ചു കിടന്ന് ഉറങ്ങണം ………..

അവനെ തൻ്റെ വശത്തേക്ക് ചരിച്ച് അവൻ്റെ ഇടതു തുടയെ തൻ്റെ തുടകൾക്കിടയിൽ തിരുകി പൂറിൽ ചേർത്ത് മുട്ടിച്ച് കമ്പിളി എടുത്തു ഒന്നായ് പുതച്ചു കൊണ്ട് പരസ്പരം കെട്ടി പിടിച്ചു കൊണ്ട് അവർ കിടന്നു ………. വെളുപ്പിന് എഴുന്നേറ്റ ലെതിക ഫ്രഷ് ആയി അവനെ വിളിച്ചു ഉണർത്തി പതിയെ പറഞ്ഞു മോനെ ഞാൻ പശുനെ കറക്കാൻ പോകു ന്നു ………. മോൻ എഴുന്നേറ്റ് തൊഴുതിലേക്കുക്ക് വാ എന്ന് പറഞ്ഞു അവൾ അടുക്കള വാതിൽ തുറന്നു പുറത്തേക്കു ഇറങ്ങി ……….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *