സുമിത്ര കുഞ്ഞമ്മ 4 [റിശ്യശ്രിംഗൻ റിഷി]

Posted by

സുമിത്ര കുഞ്ഞമ്മ 4

Sumithra Kunjamma Part 4 | Author : Rishyasringan Rishi

Previous Part


ഇത്  ഞാൻ  റിശ്യശ്രിംഗൻ റിഷി  എന്ന പേരിൽ  എഴുതിയ കഥയുടെ  ബാക്കി ആണ് .

നമുക്ക് സുമിത്രയുടെ കിടപ്പറയിൽ  എന്തു നടക്കുന്നു എന്നു നോക്കാം.

വന്യമായ രതിമൂർച്ഛയിൽ മയങ്ങി കിടക്കുന്ന മദാലസയായ സുമിത്ര വിയർപ്പിൽ കുളിച്ചു. അവരുടെ കൊഴുത്ത ശരീരം മുറിയിലെ വെളിച്ചത്തിൽ വെട്ടി തിളങ്ങി. അവളുടെ മുടി ചിതറി കിടന്നു. കണ്ണൻ മുണ്ട് വാരിച്ചുറ്റി ടോയ്ലറ്റിൽ പോയി. മേനോൻ  അവളുടെ അരികിൽ ചെന്നിരുന്നു. അവളുടെ നെറ്റിയിലെ കുങ്കുമം പടർന്നുരുന്നു. മേനോൻ അവളേ ആകെയൊന്നു നോക്കി.  വലിപ്പം ഉണ്ടെങ്കിലും അധികം ഉടയാത്ത മുലകൾ നെഞ്ചിൽ പരന്നു കിടക്കുന്നു. ശ്വാസഗതിക്കനുസരിച്ച് അവ ഉയർന്നു താഴുന്നു. അവളുടെ കൊഴുത്ത ശരീരം കണ്ടു മേനോന്റെ കുണ്ണ ബലം വച്ചു അയാളവളുടെ മുലകൾ തലോടി. സുമിത്ര കണ്ണു തുറന്നു. അയാളെ നോക്കി മന്ദഹസിച്ചു. സംതൃപ്തിയും അയാളോടുള്ള നന്ദിയും അതിൽ നിറഞ്ഞു നിന്നു. അവൾ  എഴുന്നേറ്റു.  “വിഷമമുണ്ടോ എന്നെ പൊന്നിന്?അവൾ. ചോദിച്ചു . ” എന്തിന് ” അയാളവളുടെ കവിളിൽ തലോടി. “കണ്ണനനുമായി ഞാൻ.. “അവൾ പറയാൻ മടിച്ചു. “മണ്ടീ.. നിന്റെ സന്തോഷമല്ലേ എന്റേയും സന്തോഷം.” അയാളെ അവൾ കെട്ടി പുണർന്നു. അവളുടെ കൊഴുത്ത മുലകൾ അയാളുടെ നെഞ്ചിൽ അമർന്നു. അയാളെ ഉറങ്ങി കിടന്ന കാമസർപ്പം ഫണം വിരിച്ചു. സുമിത്രയുടെ  ശരീരം ചൂടു പിടിച്ചു. അവളയാളെ കിടക്കയിൽ ചരിച്ചു കിടത്തി. അവളുടെ മുലകൾ മേനോന്റെ വായിലേക്ക് തള്ളി കൊടുത്തു. “കുടി,  വലിച്ച് കുടി ” മേനോൻ അവളുടെ മുലകൾ വലിച്ചു കുടിക്കാൻ തുടങ്ങി. പ്സ് പ്സ്… മുല കുടിക്കുന്ന ശബ്ദം. ചരൽക്കല്ലു പോലെ തുറിച്ചു നിൽക്കുന്ന മുലക്കണ്ണുകളിൽ അയാളുടെ ചുണ്ടുകളമർന്നപ്പോൾ സുമിത്രയുടെ വികാരം പൊട്ടിയൊഴുകി. അവളയാളെഅമർത്തി പുണർന്നു. ഹെ ന്റെ പൊന്നേ.. അവൾ കാതരയായി വിളിച്ചു. അയാൾ അവളുടെ മുലകൾ നക്കി തുടച്ചു. അവൾ മേനോന്റെ തലയിൽ അള്ളിപ്പിടിച്ചു. സുമിത്ര അയാളുടെ കുണ്ണയിൽ പിടിച്ചു.  അവളുടെ കൈകളിൽ ഇരുന്നു കുണ്ണ ബലം വച്ചു. അതിന്നു പതിവിലും വലിപ്പം ഉള്ളതായി അവൾക്കു തോന്നി. പൊന്നേ..വാ… വന്നടിച്ചു താ.. അവൾ കാമം നിറഞ്ഞ സ്വരത്തിൽ വിളിച്ചു.  സുമിത്ര മുട്ടു മടക്കി കനത്ത തുടകൾ അകത്തി വച്ചു. മേനോൻ അവളുടെ തുടകൾക്കിടയിൽ മുട്ടു കുത്തി നിന്നു. സുമിത്ര തന്റെ മൃദുവായ കൈകൾ  കൊണ്ട് അയാളുടെ കുണ്ണ പൂറിലേക്കു വച്ചു അയാളുടെ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *