എനിക്കു കിട്ടിയ ഭാഗ്യം 2 [Deepu]

Posted by

എനിക്കു കിട്ടിയ ഭാഗ്യം 2

Enikku Kittiya Bhagyam Part 2 | Author : Deepu | Previous Part


കുണ്ടിയുടെ അകത്തേക്കു ഇരുണ്ടു കിടക്കുന്നു. വെളുത്ത കുണ്ടിയുടെ അകത്തു ഇരുണ്ട കളർ. നല്ല ബ്രൗൺ നിറമുള്ള കൂതി കാണപ്പെട്ടു. ഇതുവരെ കക്കൂസിൽ പോകാൻ അല്ലാതെ വേറൊന്നിനും ഉപയോഗിക്കാത്ത കൂതി. എനിക്കു അവളുടെ കുണ്ടിയുടെ മണം കണ്ടിട്ട് സഹിക്കാൻ പറ്റുന്നില്ല. ഞാൻ മുഖം അവളുടെ കുണ്ടിയിലേക് ആഞ്ഞു കുത്തി. അവൾ ആആഹ് എന്ന് ശബ്‍ദം ഉണ്ടാക്കി. ഞാൻ പതിയെ അവളുടെ കുണ്ടിയുടെ എല്ലാഭാഗത്തും മുഖം വെച്ചു ഉരച്ചു. എനിക്കു അവളുടെ കുണ്ടിയുടെ മണം ഒരു ലഹരി ആയി മാറി. ഞാൻ നാവ് കൂർപ്പിച്ചു കൂതിയിൽ കുത്തി. എന്നിട്ട് കൂതിയിൽ നന്നായി നക്കി. ഇടക്ക് കൂതിയിലേക് നാവ് ബലത്തിൽ കുത്തി അവൾ കിടന്നു പുളയുന്നുണ്ടായിരുന്നു. ഞാൻ നന്നായി കൂതിയെ എന്റെ തുപ്പൽ വെച്ചു നക്കി കൊഴുപ്പിച്ചു അവൾക്ക് സുഖം കൊണ്ട് നിക്കാൻ പറ്റാത്ത അവസ്ഥ ആയി. എനിക്കു തോന്നി ഇതുവരെ അവളുടെ കുണ്ടിയിൽ ഇങ്ങനെ പ്രയോഗം നടത്തിയിട്ടില്ല

അവൾ :ആഹ് ആഹ് സാറെ എനിക്കു സഹിക്കാൻ പറ്റുന്നില്ല… സാറെ നന്നായി നക്കി താ.. എന്റെ കൂതി ആഹ് ആഹ്…

ഞാൻ : എടി നീ കൂതി ലൂസ് ആക്കി പിടിക്കെടി..

എനിക്കു ഒരിക്കലും മറക്കാൻ പറ്റാത്ത ഒരു അനുഭവം ആയിരുന്നു അത്. ഈ സമയം ഗീത പുറത്തു നിന്ന് അകത്തോട്ടു കയറി വന്നു.. എന്റെ പ്രവർത്തി കണ്ടു അവൾ അമ്പരന്ന് നിന്ന് പോയി. ഒരു പെണ്ണിനെ കുനിച്ചു കിടത്തി കുണ്ടി പൊളിച്ചു കൂതി നക്കി കൊടുക്കുന്നു.. അവൾക്കു കണ്ടിട്ട് എന്തോ ആദ്യമായി കാണുന്ന പോലെ ആയിരുന്നു അവൾക്കു തോന്നിയത്. സെക്സ് ന്റെ പല ഭാഗങ്ങളും ഇവിടെ പ്രയോഗിക മാകുമെന്ന് അവൾക്കു മനസിലായി. അവൾ സ്വയം ബോധം തിരിച്ചെടുത്തു എന്നിട്ട് സാറിനെ വിളിച്ചു

ഗീത : സാറെ. ഒരു കാര്യം പറയാൻ ഉണ്ട്.. ഇന്ന് മീറ്റിംഗിന് പോകുന്ന കാര്യം പറഞ്ഞില്ലേ.. അത് എപ്പോൾ ആണ്.

ഞാൻ : ഗീതേ അത് വൈകീട്ടേക്ക് മാറ്റിവെക്കാൻ പറ.

ഗീത : ശരി സാർ

അവൾ മനസ്സിൽ ചിരിച്ചുകൊണ്ട് പുറത്തേക് പോയി. അവൾ താഴെ എല്ലാരോടും ഈ കാര്യങ്ങൾ എല്ലാം പറഞ്ഞു. അവരൊക്കെ ഇത് കേട്ട് കൈ പൂറിൽ വെച്ചു തടവാൻ തുടങ്ങി…
കൊറെ നേരമായി കുണ്ടി നക്കി കൊണ്ടിരുന്ന എന്നെ അവൾ പിടിച്ചു

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *