എന്റെ നഷ്ട്ടപ്രണയം 5 [Ragesh]

Posted by

എന്റെ നഷ്ട്ടപ്രണയം 5

Ente Nashtta Pranayam Part 5 | Author : Ragesh | Previous Part

 

ഹായ് ഫ്രണ്ട്‌സ് എന്റെ നഷ്ടപ്രണയം എന്ന കഥയുടെ അഞ്ചാം ഭാഗം തുടങ്ങുകയാണ്. കുറച്ചു പേജ് മാത്രം എഴുതുന്നതും വൈകി സ്റ്റോറി എഴുതുന്നതിലും ക്ഷമ ചോദിക്കുന്നു. തലവേദന കൊണ്ട് എനിക്ക് മൊബൈൽ സ്‌ക്രീനിലേക്ക് നോക്കാൻ പോലും വയ്യ എന്ന അവസ്ഥയാണ് എന്നാലും ഞാൻ കഷ്ടപ്പെട്ട് എഴുതുമ്പോൾ നെഗറ്റീവ് കമന്റ്സ് മാത്രം അതുകൊണ്ടാണ് ഞാൻ വൈകിപ്പിക്കുന്നതും പൂർണ്ണ മനസ്സോടുകുടി എഴുതാത്തതും. ഇഷ്ടമില്ലാത്തവർ ദയവുചെയ്ത് വായിക്കരുത് ഇത് ഒരു ലവ് സ്റ്റോറി ആണ് പക്ഷെ കക്കോൾഡ് ഹുമിലിയേഷൻ ഉണ്ട് അതുകൊണ്ട് ലവ് സ്റ്റോറി ഒന്നും പ്രതീക്ഷിച്ചു ദയവു ചെയ്ത് വായിക്കരുത്. ഇഷ്ടപ്പെടുന്നവർ സപ്പോർട്ട് തരണേ 😔

 

 

കഥ ഇതുവരെ

രാഗേഷും അനുവും തമ്മിലുള്ള അവിഹിത ബന്ധം ആണ് നമ്മൾ ആദ്യം കണ്ടത്. ഇത് രാഗേഷ് ട്രെയിനിൽ ഇരുന്ന് ഓർക്കുകയാണ്. രാഗേഷ് ബിസിനസിന്റെ ആവശ്യത്തിന് മാറി നിന്നതാനെന്നും ഇപ്പോൾ അവർക്ക് ഒരു കുട്ടി ഉണ്ടെന്നും രാഗേഷിന്റെയും അനുവിന്റെയും ഫോൺ കോളിൽ നിന്നു വ്യക്തം. അനുവിന്റെ ഭർത്താവായ അഖിലിനെ ചതിച്ചു കളിക്കുന്ന സീനുകൾ നമ്മൾ കണ്ടിരുന്നു. ജാസ്മിൻ എന്ന രാഗേഷിന്റെ ഭാര്യ കഥയിലേക്ക് ഇതുവരെ നേരിട്ട് പ്രത്യക്ഷപെട്ടിട്ടില്ല. പക്ഷെ ഉടൻ തന്നെ വരുന്നതായിരിക്കും. അനുവിനും രാഗേഷിനും ഒരു കഴിഞ്ഞ കാല പ്രണയം ഉണ്ടായിരുന്നുവെന്ന് കഥയിലെ പല ഭാഗങ്ങളിലൂടെ വ്യക്തം. രാഗേഷിന് അനുവിനോടുള്ള സ്നേഹം അവളെ സ്വന്തമാക്കിയ ഭർത്താവിനോടുള്ള ദേഷ്യം ആയി മാറിയ രാഗേഷ് അവനെ ഒരു പട്ടിയെപ്പോലെ കാണാൻ ആഗ്രഹിച്ചു. ഇതിനെക്കുറിച്ചു അറിയാത്തവർ കക്കോൾഡ് എന്നാൽ എന്താണെന്ന് അറിയാൻ നോക്കു. അനു രാഗേഷിനെ കക്കോൾഡ് ഹസ്ബൻഡ് ആക്കുന്നത് സ്ലോ ആയിട്ടാണ് ഞാൻ എഴുതാൻ വിചാരിച്ചത് പക്ഷെ സപ്പോർട്ട് വളരെ കുറവായതുകൊണ്ട് ഞാൻ പെട്ടന്ന് എഴുതി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *