തിളയ്ക്കുന്ന കൌമാരം [Master]

Posted by

തിളയ്ക്കുന്ന കൌമാരം

Thilakkunna Kaumaaram | Author : Master


 

ഇഷാനി ഷിമ്മീസ് പൊക്കി കണ്ണാടിയില്‍ നോക്കി. സ്വന്തം തുടകളുടെ നിറവും വണ്ണവും, ഒപ്പം അവയുടെ നടുവില്‍ പാന്റീസിന്റെ ഉള്ളില്‍ ഒരു പാലപ്പം പോലെ ഉന്തി നില്‍ക്കുന്ന മുഴുത്ത പൂറും കാമാര്‍ത്തിയോടെ അവള്‍ നോക്കി. അതിന്റെ അടിയിലേക്ക് നനവ് പടര്‍ന്നിറങ്ങുന്നുണ്ടായിരുന്നു. ചാര നിറത്തിലുള്ള ആ ഇറുകിയ ഷിമീസില്‍ അവളുടെ മുഴുത്ത മുലകള്‍ പകുതിയും തുടകള്‍ മുക്കാലും നഗ്നമായിരുന്നു. പൂറു കടിച്ചിട്ട്‌ അവള്‍ക്ക് വയ്യായിരുന്നു. ആദി വരാമെന്ന് പറഞ്ഞിട്ട് ഇതുവരെ എത്തിയിട്ടില്ല. അവസാന വര്‍ഷ പരീക്ഷയ്ക്ക് വേണ്ടി സ്കൂള്‍ അടച്ചിരുന്നതിനാല്‍ അവള്‍ക്ക് അവധിയായിരുന്നു. അച്ഛനും അമ്മയും രാവിലെ ജോലിക്ക് പോയതോടെ അവള്‍ തനിച്ചായി വീട്ടില്‍. അനുജന് ക്ലാസ് ഉള്ളതുകൊണ്ട് അവന്‍ സ്കൂളിലാണ്. എല്ലാവരും ഇനി വൈകിട്ട് മാത്രമേ വരൂ. രാവിലെ വയറു നിറച്ച് ചപ്പാത്തിയും ബീഫും കഴിച്ച് സ്വന്തം മുറിയിലെത്തിയ ഇഷ ക്ലാസ് മേറ്റ് ആയ ആദിക്ക് ഫോണ്‍ ചെയ്തിട്ട്, അച്ഛനും അമ്മയും ഉള്ളപ്പോള്‍ ധരിക്കാത്ത ഷിമീസും ധരിച്ച് കാത്തിരിക്കുകയായിരുന്നു. അവനുമായി പ്രണയം തുടങ്ങിയ ശേഷം ഏറെ നാളായി തമ്മില്‍ ബന്ധപ്പെടാന്‍ അവര്‍ ശ്രമിക്കുന്നു. ഇന്നാണ് അതിനുള്ള അവസരം ഒത്തത്. പക്ഷെ ഇതുവരെ ആദി വരാഞ്ഞതില്‍ അസ്വസ്ഥയായിരുന്നു അവള്‍.

 

പഠനത്തില്‍ പണ്ടേ ഇഷാനിക്ക് താല്‍പര്യമില്ല. പ്രായം അറിഞ്ഞ നാള്‍ മുതല്‍ അവളുടെ മനസ്സിലെ ഒരേയൊരു ചിന്ത ലൈംഗികത ആണ്. പ്രായത്തില്‍ കവിഞ്ഞ വളര്‍ച്ചയും, കൊഴുത്ത കൈകാലുകളും വിരിഞ്ഞു വികസിച്ച ചന്തികളും യുദ്ധസന്നദ്ധതയോടെ നെഞ്ചില്‍ നിറഞ്ഞു മുഴുത്ത് നില്‍ക്കുന്ന മുലകളും ഒക്കെയായി, അവളിലെ പെണ്ണ് സുഖിക്കാന്‍ ഭ്രാന്തെടുത്ത നിലയിലായിരുന്നു.

 

സ്കൂളില്‍ ഏറ്റവും ഇറക്കം കുറഞ്ഞ പാവാട ഇട്ടുവരുന്ന പെണ്‍കുട്ടികളില്‍ ഒരാള്‍ അവളായിരുന്നു. സ്വന്തം കാലുകളുടെ കൊഴുപ്പ് മറ്റുള്ളവരെ കാണിക്കുന്നത് അവള്‍ക്കൊരു ഹരമാണ്. സാറന്മാര്‍ ഉള്‍പ്പെടെ അതിലേക്ക് ആര്‍ത്തിയോടെ നോക്കുന്നത് കാണുമ്പോള്‍ അവളുടെ പൂറു കടിക്കും. സ്കൂളില്‍ നിന്നും അടുത്തിടെ മുമ്പ് പിരിച്ചുവിട്ട ജയശീലന്‍ മാഷിനെ അവള്‍ക്ക് വലിയ ഇഷ്ടമായിരുന്നു. കൊഴുത്ത പെണ്‍കുട്ടികളെ സ്പെഷല്‍ ക്ലാസ് നല്‍കി പഠിപ്പിച്ചിരുന്ന മാഷ്‌, ഒരിക്കല്‍ ഇഷാനിയുടെ സീറ്റിനു മുന്നില്‍ എത്തി കൈയില്‍ ഇരുന്ന പേന താഴേക്കിട്ടു. അതെടുക്കാന്‍ കുനിഞ്ഞ അയാള്‍ അവളുടെ തുടകളുടെ കൊഴുപ്പും അതിന്റെ നടുവില്‍ പിങ്ക് പാന്റീസ് മറച്ചു വച്ചിരുന്ന മുഴുത്ത പാലപ്പവും അടുത്തു നിന്ന് കണ്ടപ്പോള്‍ വെകിളി പിടിച്ചപോലെ ആയിപ്പോയി. ഇഷാനി സാറ് നോക്കുന്നത് കണ്ടിരുന്നു. അവള്‍ നിര്‍വികാരയായി സാറിന്റെ കണ്ണുകളിലേക്കു നോക്കി. മറ്റു കുട്ടികള്‍ ഇല്ലായിരുന്നു എങ്കില്‍ ജയശീലന്‍ മേശയുടെ അടിയിലേക്ക് കയറി അവളുടെ പൂറു ചപ്പിയേനെ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *