പ്രതീക്ഷിക്കാതെ കിട്ടിയ സുഖം [Riyas]

Posted by

പ്രതീക്ഷിക്കാതെ കിട്ടിയ സുഖം

Prathikshikkathe Kittiya Sukham | Author : Riyas


ഇത് എന്റെ ആദ്യത്തെ കഥയാണ്.. എഴുത്തിൽ തെറ്റുകൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ ക്ഷമിക്കണം..

എന്റെ പേര് റിയാസ്. 30 വയസ്സ്. ഞങ്ങൾ വാടക വീട്ടിലാണ് താമസം. വീടുകൾ മാറി മാറി താമസിക്കുന്നത് കൊണ്ട്പു ഒരുപാട് പുതിയ ആളുകളെ പരിചയപെട്ടു. പുതിയ  വീട്ടിലേക് താമസം മാറിയതോടെ ആണ് നമ്മുടെ കഥ തുടങ്ങുന്നത്. അവിടെ അധികം വീടുകൾ ഇല്ല.. ഞങ്ങളുടെ മുന്നിൽ ഉള്ള വീട്ടിൽ താമസിച്ചിരുന്നത് ഒരു ഇത്തയും 3 പെണ്മക്കളും ആയിരുന്നു. ലൈല എന്നായിരുന്നു ഇത്താടെ പേര്.  ഒരു 40 വയസ്സ് പ്രായമേ ഉണ്ടാവുകയൊള്ളു.. മക്കൾ ഒരാൾ കല്യാണം കഴിഞ്ഞു. രണ്ടാമത്തവൾ റിൻസ, (23) ഇളയത് റിയ (18). മൂത്ത ആൾ കെട്ടിച്ചു വിട്ട വീട്ടിലാണ് കൂടുതലും. ഇവിടെ ഇവർ മൂന്നു പെരും. അവരുടെ വാപ്പ അവരുമായി പിരിഞ്ഞു വേറെ കെട്ടി താമസിക്കുകയാണ്. അവർ നമ്മുടെ വീട്ടുകാരുമായി നല്ല അടുപ്പം ആയിരുന്നു. ന്റെ വീട്ടിൽ ഞാൻ, പെങ്ങൾ, ഉമ്മ. വാപ്പ ഗൾഫിൽ ആണ്. റിയ എന്റെ പെങ്ങളുമായി നല്ല സംസാരമാണ്. അങ്ങനെ ഇടക്ക് വീട്ടിൽ വരാറുണ്ട്. ഇക്കമാർ ഇല്ലാത്തത് കൊണ്ട് എന്നെ വലിയ കാര്യമാണ്. അങ്ങനെ ഞങ്ങൾ ഒരുപാട് അടുത്തു. റിൻസയെ എനിക്ക് ഒരു നോട്ടം ഉണ്ടായിരുന്നു. കാണാൻ ഒരു മൊഞ്ചത്തി ആയിരുന്നു. പൊക്കം കുറവാണ്. എന്നാൽ നല്ല ഷേപ്പ് ആണ് കാണാൻ.

ഒരു ദിവസം ലൈലത്ത എന്നെ ഒരു ഹെല്പിന് വിളിച്ചു. ഇത്താനായിട് ഒന്ന് മൂത്ത മോളുടെ അടുത്തേക് പോവാൻ. ഞാൻ ഫ്രീയാണേൽ പെട്രോൾ അടിച്ചു തരാം ഒന്ന് കൂടെ ചെല്ലമോന്ന് ചോദിച്ചു. ആദ്യമായി പറഞ്ഞ കാര്യം ആയോണ്ട് ഞാൻ ok പറഞ്ഞു. വെളുപിനെ പോണമെന്നു പറഞ്ഞു. ഇന്നലെ വൈകീട്ട് ആവുമ്പോളേക്കും എത്താൻ പറ്റുകയൊള്ളു എന്ന്. മക്കൾ ക്ലാസ് കഴിഞ്ഞ് വന്നാൽ അല്ലെങ്കിൽ അവർ ഒറ്റക്കിരിക്കണ്ടി വരുമെന്ന് പറഞ്ഞു. അപ്പോളാണ് ഞാൻ അറിയുന്നത് അവർ ആരും ഇല്ല. ഇത്ത മാത്രാനെ ഒള്ളു എന്ന്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *