വേശ്യാജീവിതം 2 [Janaki iyer]

Posted by

വേശ്യാജീവിതം 2

VeshyaJeevitham Part 2 | Author : Janaki Iyer | Previous Part


 

സുഹൃത്തുക്കളേ ആദ്യ ഭാഗത്തിനു തന്ന പ്രോത്സാഹനങ്ങൾക്കു നന്ദി.. കഴിഞ്ഞ ഭാഗത്തിൽ കളികൾ ഒന്നും ഇല്ലായിരുന്നു.. അത് ഈ ഭാഗത്തിലുണ്ട്… നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങളും നിർദ്ദേശങ്ങളും പറയണേ

അണിഞ്ഞൊരുങ്ങി താലവും കയ്യിലേന്തി പോകുന്ന ജാനകിയെ അവിടെയുണ്ടായിരുന്ന മറ്റു സ്ത്രീകൾ അസൂയയോടെ നോക്കി … അവളെ കാണാത്തവർ അവളുടെ കൊലുസിൻ്റെ കിലുക്കം കേട്ടു തിരിഞ്ഞു നോക്കി…ജാനകിക്കൊപ്പം രുക്സാനയും റാണിമായും സേഠ്ജിയുടെ മുറിയുടെ വാതിൽക്കലെത്തി

സേഠ്ജീ … അകത്തേക്കു വരട്ടെ…. വാതിലിൽ മുട്ടിക്കൊണ്ടു റാണിമാ ചോദിച്ചു

വേഗം വാ റാണീ… സേഠ്ജി വിളിച്ചു

മൂന്നു പേരും മുറിയ്ക്കുള്ളിലേക്കു കയറി…

ജാനകിയെ കണ്ട സേഠ്ജി അന്തം വിട്ടു പോയി…

താൻ മുൻപ്അർദ്ധനഗ്നയായിക്കണ്ട പെൺകുട്ടിയിൽ നിന്നും ഒരു പാട് മാറിയിരിക്കുന്നു ഇവൾ… ശരിക്കും ഒരു ഗുജറാത്തി നവവധുവിനെപ്പോലെ തന്നെ തോന്നുന്നു.. അവളുടെ മാൻപേട കണ്ണുകളിലെ ഭയവും തൊണ്ടിപ്പഴത്തിൻ്റെ നിറത്തിലുള്ള വിറയ്ക്കുന്ന അധരങ്ങളും സങ്കോചത്തോടെയുള്ള നില്പും അയാളെ കൂടുതൽ ഉന്മത്തനാക്കി

എന്താ സേഠ്ജി.. ഞങ്ങളുടെ കുട്ടിയെ ഇഷ്ടപ്പെട്ടോ രുക്സാന ചോദിച്ചു

ഉം കാഴ്ചയ്ക്കു കൊള്ളാം … പക്ഷേ കിടക്കയിൽ ഇവളെങ്ങനെ

സേഠ്ജി ഇവൾ പുതിയ കുട്ടിയാണ് … വയസ് നാല്പതു ആയി എന്നേ ഉള്ളു… പൊട്ടിപ്പെണ്ണാ… ഒന്നും അറിയില്ല.. സേഠ്ജിയെപ്പോലൊരു കാളക്കുറ്റനൊപ്പം ആ ദ്യമായിട്ടാ ഇവൾ… സേഠ്ജി അതറിഞ്ഞു വേണം പെരുമാറാൻ റാണിമാ കൊഞ്ചിക്കൊണ്ടു പറഞ്ഞു

ഒന്നു ചുമ്മാതിരി റാണി.. അല്ലെങ്കിലും ആളുകളെ സുഖിപ്പിക്കാൻ നിൻ്റെ നാക്കിനോളം വരില്ല ഒന്നും

നാക്കു കൊണ്ടുള്ള കാര്യത്തിൽ ഞങ്ങളുടെ കൊച്ചിനെ സേഠ്ജി ഒന്നു ട്രയിൻ ചെയ്യിപ്പിക്ക്.. പിന്നെ സേഠ്ജിയുടെ കുണ്ണയുടെയും ശരീരത്തിൻ്റെയും ബലം ഞങ്ങൾക്കു രണ്ടു പേർക്കും അറിയാവുന്നതല്ലേ…. എന്നെ ആദ്യമായിട്ടു സേഠ്ജി ഒരു മണിക്കൂർ വേണ്ടി എടുത്തിട്ടു അന്നു രാത്രി മുഴുവൻ കാണിച്ചത് ഓർമ്മയില്ലേ…. രണ്ടു ദിവസം ഞാൻ ശരിക്കു തൂറിയില്ല… എന്തിനു മൂത്രം പോലും ഒഴിച്ചില്ല… രുക്സാന ചിരിച്ചു

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *