കാറിനുളളിൽ 18 കാരിയെ ചെയ്തതെന്ത് [അക്കാമ്മ]

Posted by

കാറിനുളളിൽ 18 കാരിയെ ചെയ്തതെന്ത്

Carinullil 18 Kariye Cheithethenthu | Author : Akkamma


ഹലോ നിങ്ങളുടെ അക്കാമ്മ വീണ്ടുമെത്തി ട്ടോ, ഇത്തവണ ലതികയുടെ ‘മടക്കയാത്ര’ എന്ന 6 പേജ് കഥയുടെ പുനരാവിഷ്കരണമാണ് നിങ്ങൾക്ക് ഉള്ള സമ്മാനം. കാലത്തിനു ചേർന്ന മാറ്റങ്ങളോടെ ഒരു പുതിയ വായന അനുഭവം. ആസ്വദിക്കുക. ഇഷ്ടായാൽ ഓരോ ലൈക് അടിച്ചോളൂ ഇല്ലെങ്കിൽ മിണ്ടണ്ട….

🫦🫦🫦🫦🫦🫦🫦🫦

പാതി തുറന്നു കിടന്നിരുന്ന വീടിന്റെ വാതിൽ ശ്കതമായി തള്ളികൊണ്ട് ഞാൻ വീട്ടിലേക്ക് കയറി. വാതിൽ ഏങ്ങലടച്ചു മുറുമുറുത്തു. കാളിയെപോലെ എന്റെ ദേഹമാസകലം കോപം തിളച്ചു മറിയുന്നുണ്ടായിരുന്നു. ബാഗെടുത്തു സോഫയിലേക്കിട്ടു മരത്തിന്റെ ഗോവണിയിൽ ആഞ്ഞു ചവിട്ടികൊണ്ട് ഞാൻ മുറി ലക്ഷ്യമാക്കി നടന്നു. കണ്ണാടിയുടെ മുന്നിൽ നിന്ന് സ്വയം മുഖം നോക്കി മുടി കൈകൊണ്ട് മാടിയതും, മുഖത്തെ വിയർപ്പ് കൈവിരലിലൂടെ ഒറ്റി. കണ്ണുകൾ ചുവന്നിരുന്നു, വാട്ടർ ബോട്ടിൽ തുറന്നു ഞാനൊരല്പം വെള്ളം തോണ്ടയിലേക്കിറക്കി. ധൃതി കൊണ്ട് ഇളം പിങ്ക് നിറമുള്ള ചുരിദാറിൽ വെള്ളം ഒഴുകി നനഞ്ഞതും ഞാൻ കഴുത്തിലൂടെ അതൂരി മൂലയിലേക്ക് വലിച്ചെറിഞ്ഞു. പ്രാന്ത് പൂക്കുന്ന പോലെ തോന്നിയ നേരം എന്റെ നെഞ്ചിലെ നിറഞ്ഞു നില്കുന്ന മാംസകുന്നുകൾ ബ്രായുടെ ഉള്ളിൽ വീർപ്പുമുട്ടികൊണ്ട് ഉയർന്നു താഴ്ന്നു കൊണ്ടിരുന്നു, അലറാൻ തോന്നിയ നേരം കട്ടിലിലേക്ക് ഞാൻ കമിഴ്ന്നു കിടന്നു.

“നല്ല ചുവന്ന ചുണ്ടുകൾ, കണ്ടാൽ ആ ചുണ്ടുകൾക്കിടയിൽ കുണ്ണ വെച്ച് കൊടുത്തു ഊമ്പിച്ചു പാൽ കളഞ്ഞേ കഴപ്പ് മാറൂ എന്ന് തോന്നും. അല്ലേടാ…” ഇരുവശത്തും കുറ്റിക്കാട് നിറഞ്ഞ വഴിയിലൂടെ വീട്ടിലേക്ക് വരുമ്പോ കമന്റടിച്ച ചെക്കനെ കുറിച്ച് വീണ്ടും ഞാനോർത്തു.

ശ്യാം എന്നാണവന്റെ പേര്! തന്റെ സ്ട്രീറ്റിന്റെ അവസാനം താമസിക്കുന്ന ഒരു തെണ്ടിയാണവൻ. ഈശ്വരാ ഇന്നെന്തൊക്കെയാണ് അവൻ തന്നെ ചെയ്തു കൂട്ടിയത്. ബസിൽ വെച്ചാരെങ്കിലും കണ്ടെങ്കിലോ. ദേഹം മുഴുവനും രക്തം തിളക്കുന്നപോലെയുണ്ട്. മുഷ്ടി ചുരുട്ടി ഞാൻ പല്ലു കടിച്ചുപോയി. മഴമൂടികെട്ടി കാർമേഘം ഇരുണ്ടുകൂടുന്ന നേരത്താണ് കോളേജിന്റെ മുന്നിൽ ബസ് വന്നു നിന്നത്. നടക്കുമ്പോ ചുരിദാറിന്റെയുള്ളിൽ തന്റെ മാംസ ഭാരങ്ങളുടെ അനക്കം നോക്കി ശ്വാസം വിടുന്ന പിള്ളേർക്കിടയിൽ ശ്യാം പാവമാണെന്നു കരുതിയിരുന്നത്. പക്ഷെ ഏറ്റവും പിഴ അവനാണെന്നു ഇന്ന് താനറിഞ്ഞു. അവന്റെ ഉരുക്കു കുണ്ണ എത്ര വട്ടമാണ് എന്റെ കുണ്ടിയെ താങ്ങിയത്. അവനു ശെരിക്കും സുഖം കിട്ടിക്കാണും. തെണ്ടി.!!!!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *