ഷോപ്പിംഗ് മാളിലെ പ്രണയം [Stephen Strange]

Posted by

ഷോപ്പിംഗ് മാളിലെ പ്രണയം

Shopping Malile Pranayam | Author : Stephen Strange


 

ഇത് എന്റെ ആദ്യത്തെ കഥയാണ്. ചെറുപ്പത്തിൽ കഥ രചന മത്സരങ്ങളിൽ ഒക്കെ പങ്കെടുത്ത പരിചയം മാത്രമേ ഉള്ളു. ഇവിടെ ഇടുന്ന ഒട്ടു മിക്ക കമ്പി കഥകളും വായിക്കാറുണ്ട്, നിങ്ങളെ പോലെ അപ്പോൾ എനിക്കും തോന്നാറുണ്ട് ഒരു കഥ എങ്കിലും എഴുതി പബ്ലിഷ് ചെയ്യണമെന്ന്. ഇത് അതിന്റെ ഒരു തുടക്കം ആണ്. ജോലി തിരക്കുകൾ ഉള്ള കാരണം നമ്മുടെ നല്ല കഥാകാരന്മാർ എഴുതുന്ന പോലെ വലിയ കഥകൾ എഴുതാൻ സാധിക്കില്ല. എല്ലാം ചെറു കഥകൾ ആയിരിക്കും. അതും നിങ്ങളുടെ പിന്തുണ ഉണ്ടെങ്കിൽ മാത്രമേ തുടർന്ന് എഴുത്തുകയുള്ളു, ഞാൻ എഴുതിയ കഥ വായിച്ചിട്ടു വെറുതെ സമയം കളഞ്ഞു എന്ന് ആർക്കും തോന്നരുത്, അത് കൊണ്ടാണ്..ഇത് ഒരു റിയൽ കഥ അല്ല, കഥയും കഥാപാത്രങ്ങളും സങ്കല്പികമാണ്.


അപ്പോൾ തുടങ്ങുവാണ് ..മിന്നിച്ചേക്കണേ…

ഈ കഥ നടക്കുന്നത് നഗരത്തിലെ പ്രമുഖ ഷോപ്പിംഗ് മാളിൽ ആണ്. ഞാൻ അവിടത്തെ സൂപ്പർ മാർക്കറ്റിലെ ഒരു സ്റ്റാഫ് ആണ്. ഡിഗ്രി തട്ടി മുട്ടി ഒക്കെ പാസ്സായ ശേഷം ഇവിടെ ജോലിക്കു കയറിയതാണ്. അത്യാവശ്യം ജോലി തിരക്കുകൾ ഉണ്ടെങ്കിലും ഞാൻ ഇ ജോലി ഇഷ്ടപ്പെട്ടിരുന്നു. അതിനുള്ള രണ്ടു കാരണങ്ങളിൽ ഒന്ന് എന്റെ കാമുകി ഇവിടെ തന്നെ ക്യാഷ് കൗണ്ടറിൽ ജോലി ചെയ്യുന്നു എന്നതും പിന്നെ നല്ല തിരക്കുള്ള ഷോപ്പിംഗ് മാള് ആയതു കൊണ്ട് കാണാൻ നല്ല സുന്ദരികളെ വായി നോക്കാമെന്നതും ആണ്.

എന്നെ കുറിച്ച് പറയുകയാണെങ്കിൽ അധികം ഉയരമോ വണ്ണമോ ഇല്ല, എന്നാലും അത്യാവശ്യം കാണാൻ കൊള്ളാവുന്ന നിറവും അല്പം സൗന്ദര്യവും ഉണ്ട്. ഇനി എന്റെ കാമുകി നീനയെ കുറിച്ച്, അവളും അധികം വണ്ണം ഇല്ലാത്ത ശരീരത്തിന് ഉടമ ആണ്, കാണാൻ നല്ല സുന്ദരി ആണ്. എന്റെ തോളിന്റെ അത്ര ഉയരമേ അവൾക്കു ഉള്ളു. നന്നായി വെളുത്തിട്ടു ഒട്ടും തടി ഇല്ലാത്ത ഒരു കൊച്ചു സുന്ദരി. മുടി ബോയ്‌ കട്ട് ചെയ്തിരിക്കുവാന്. 28 സൈസ് കൊച്ചു മുലകൾ, നല്ല ഷേപ്പ് ഉള്ള ചന്ദികൾ, ഒട്ടും ചാടാത്ത വയർ, അതിനു നടുക്കായി അധികം ആഴമില്ലാത്ത എന്നാൽ മനോഹരമായ കൊച്ചു പൊക്കിൾ. അവളും ഡിഗ്രി കഴിഞ്ഞ ഉടനെ ഇവിടെ ജോലിക്കു കയറിയതാണ്. ഞങ്ങൾ പരിചയപ്പെടുന്നതും പ്രണയത്തിലാകുന്നതും ഇവിടെ വച്ചാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *