രണ്ടാനമ്മ ഭാഗം 4 [ചട്ടകം അടി]

Posted by

രണ്ടാനമ്മ ഭാഗം 4

Randanamma Part 4 | Author : Chattakam Adi 

Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


 

പൂര്‍ണ്ണനഗ്നയായ ബീന പിറന്ന പടിയായ മകന്‍റെ മടിയില്‍നിന്ന് എഴുന്നേറ്റുനിന്ന് ദോശയും ചമ്മന്തിയും പിഞ്ഞാണത്തില്‍ കൊണ്ടുവന്ന് ജോബിയുടെ മടിയില്‍ കാല്‍ കവച്ചുവച്ച് അവന്‍റെ നേരെ തിരിഞ്ഞിരുന്നു.  അപ്പോള്‍ കുറച്ച് ചമ്മന്തി എടുത്ത് ഓരോ മുല കണ്ണിലും തേച്ച് ജോബി അത് നക്കി നുണഞ്ഞശേഷം രണ്ടാനമ്മ മകനെ കഴിപ്പിച്ചു.  ജോബിയും ദോശയും ചമ്മന്തിയും അവന്‍റെ രണ്ടാനമ്മയെ കഴിപ്പിച്ച് ബാക്കിയുള്ള ചമ്മന്തി എടുത്ത് അവന്‍റെ കുണ്ണയില്‍ തേച്ചുപിടിപ്പിച്ചു.  അപ്പോള്‍ ബീന മകന്‍റെ മുന്നില്‍ മുട്ടുകുത്തി അത് നക്കി നുണഞ്ഞു.  പിഞ്ഞാണം എടുത്ത് ബീന എല്ലാം കഴുകാന്‍ പോയപ്പോള്‍ ജോബി പുറകില്‍ വന്ന്‍ രണ്ടാനമ്മയുടെ ചന്തിവിടവില്‍ അവന്‍റെ കുണ്ണ വച്ച് അമര്‍ത്തി.

“കുട്ടാ…”

“അമ്മ എനിക്ക് കമ്പിയായി”

“ങേ ഇത്രയും പെട്ടെന്നോ?  ഇനി എന്താ എന്‍റെ കുട്ടന് വേണ്ടത്?  മീന ആന്‍റിയുടെ വീട്ടിലേക്ക് പോകേണ്ടേ?”

“റോഡില്‍ നല്ല തിരക്കുണ്ടായിരുന്നുവെന്ന്‍ പറയാം”

അപ്പോള്‍ ജോബി തന്‍റെ രണ്ടാനമ്മയുടെ മുലകളില്‍ കൈകള്‍ വച്ച് ഉഴിഞ്ഞുകൊണ്ടിരുന്നു

“എടാ നീ എന്നെ വീണ്ടും മൂഡില്‍ ആക്കാന്‍ ശ്രമിക്കുന്നുണ്ടോ?  ഹീ ഹീ…  ഇന്നലെയും ഇന്നും പഠിപ്പിച്ച പാഠഭാഗങ്ങള്‍ നന്നായി പഠിച്ചുവെന്ന് തോന്നുന്നു”

“എനിക്ക് വളരെ നല്ലൊരു അദ്ധ്യാപിക ഉണ്ടായിരുന്നതുകൊണ്ടല്ലേ അത്രയും നന്നായി പഠിക്കാന്‍ സാധിച്ചത്.  ഈ കഴിഞ്ഞ രണ്ട് ദിവസങ്ങള്‍ നിങ്ങള്‍ എനിക്ക് ചെയ്തുതന്നത് ഞാന്‍ ഒരിക്കലും മറക്കില്ല അമ്മേ”

അപ്പോഴേക്കും ബീന എല്ലാം കഴുകി കഴിഞ്ഞ് അവരുടെ കൈ പുറകിലേക്ക് കൊണ്ടുവന്ന്‍ മകന്‍റെ കുണ്ണയില്‍ ഒരു നുള്ള് കൊടുത്തു.  ഞെട്ടിയ ജോബി പെട്ടെന്ന്‍ പുറകോട്ട് ചുവടുവച്ച് അമ്മയെ വിഷമത്തോടെ നോക്കി.  ബീന മകനെ നോക്കി ചിരിച്ചു.

“വാ നമുക്ക് കുളിക്കാം”

“അമ്മേ…”

“ഒരുമിച്ച്”

“ങേ ശരിക്കും?”

“ങാ ശരിക്കും”

അപ്പോള്‍ ബീന മകന്‍റെ കുണ്ണയില്‍ പിടിച്ച് മുന്നില്‍ നടന്ന് അവരുടെ കിടക്കമുറിയിലേക്ക് കൊണ്ടുപോയി.  ജോബിയ്ക്ക് വിശ്വസിക്കാനായില്ല.  അവന്‍റെ രണ്ടാനമ്മ വീണ്ടും സമ്മതിക്കുമെന്ന് വിചാരിച്ചില്ല.  എന്നാല്‍ കിടക്കമുറിയിലെ ബാത്ത് റൂമില്‍ കയറിയിട്ടാണ്, ബീന അവരുടെ മകന്‍റെ കമ്പിയായ കുണ്ണ പിടി വിട്ടത്.  എന്നിട്ട് അവനെ സംശയത്തോടെ നോക്കി ചോദിച്ചു

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *