രണ്ടാനമ്മ ഭാഗം 7 [ചട്ടകം അടി]

Posted by

രണ്ടാനമ്മ ഭാഗം 7

Randanamma Part 7 | Author : Chattakam Adi 

Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


 

സൂര്യന്‍ അസ്തമിച്ചുകൊണ്ടിരുന്ന സമയത്ത് ജോബി അവന്‍റെ രണ്ടാനമ്മയുടെയും മീന ആന്‍റിയുടെയും കൈകളില്‍ പിടിച്ച്, അവര്‍ മൂന്ന് പേരും കടല്‍ തീരത്ത് നഗ്നരായി നടക്കവേ, ഉപ്പിന്‍റെ മണം നിറഞ്ഞിരിക്കുന്ന കാറ്റ് അവരുടെ മുഖത്ത് അടിച്ച് രണ്ട് അഴകുള്ള സഹോദരിമാരുടെ അഴിഞ്ഞിരുന്ന പുഷ്പ മണമുള്ള നീണ്ട തലമുടിയില്‍ വീശി.  അവന്‍റെ മീന ആന്‍റിയും അവരുടെ ചേച്ചിയായ ജോബിയുടെ രണ്ടാനമ്മയും അവനെ മണലില്‍ മലര്‍ത്തിക്കിടത്തിയപ്പോള്‍ സ്വര്‍ണ്ണ വളകള്‍, അരഞ്ഞാണം, കുലാസ്സുകള്‍ എന്നിവ അവരുടെ നഗ്നമായ ശരീരങ്ങളെ അലങ്കരിച്ചിരിക്കുന്നത് ശ്രദ്ധിച്ചു.  അപ്പോള്‍ അവന്‍റെ ഓരോ തുടയിലും ഓരോ കുറ്റിക്കാട് വളര്‍ന്നു.

ഓരോ കുറ്റിക്കാട്ടില്‍നിന്നും ഓരോ കിളി വീതം ഇറങ്ങി ചക്രവാളം വരെ പറന്നുപോയി.  കുറച്ച് സമയം കഴിഞ്ഞ് അവര്‍ മൂന്ന്‍ പേരയുടെയും അടുത്ത് തിരിച്ചുവന്നപ്പോള്‍ ഓരോന്നിന്‍റെയും കൊക്കില്‍ ഓരോ വാഴയില കുഴിസഞ്ചി കൊണ്ടുവന്നിരുന്നു.  ഇവ ഓരോ സഹോദരിയുടെയും കയ്യില്‍ വച്ചിട്ട് ചുമന്നുനിറമുള്ള ആകാശത്തേക്ക് പാറി അകന്നുപോയി.  കെട്ടിയിട്ടിരുന്ന വാഴയില കൊണ്ടുണ്ടാക്കിയ കുഴിസഞ്ചി അഴിച്ച് അതിന്‍റെ പുറം ഭാഗം എടുത്ത് ജോബിയുടെ ഓരോ കവിളിലും തേച്ചപ്പോള്‍ തോട്ട ഭാഗങ്ങിളില്‍ താടി രോമം വളരാന്‍ തുടങ്ങി.

എന്നിട്ട് വാഴക്കുഴിസഞ്ചിയുടെ ഉള്‍ഭാഗം തുറന്ന് ഒന്നില്‍ ചെമ്മീന്‍ റോസ്റ്റും മറ്റേതില്‍ കക്കയിറച്ചി ഉലര്‍ത്തിയതും ഉണ്ടായിരുന്നു.  ജോബിയുടെ രണ്ടാനമ്മ ജോബിയ്ക്ക് ഓരോ ചെമ്മീനും എടുത്ത് അവന്‍റെ വായ്യില്‍ വച്ച് കഴിപ്പിച്ചപ്പോള്‍ മീന ആന്‍റി ഓരോരോ കക്കയിറച്ചി കഷ്ണവും പതുക്കെ ജോബിയുടെ മൂദ്വാരങ്ങളില്‍ മൃദുവായി വച്ചു.  എപ്പോഴോ എല്ലാം മാഞ്ഞുപോയി… ഇരുട്ടായി.  ജോബി ഉണര്‍ന്നപ്പോള്‍ കണ്ട സ്വപ്നത്തിന്‍റെ അര്‍ത്ഥം മനസ്സിലാക്കാന്‍ ശ്രമിച്ചു.

ചുറ്റും നോക്കിയപ്പോള്‍ അതാ രണ്ടാനമ്മയും മീന ആന്‍റിയും പട്ട് സാരി ഉടുത്ത് അവനെ പുഞ്ചിരിച്ച് നോക്കുന്നത് കണ്ടു.  അവര്‍ രണ്ട് പേരുടെയും തലമുടി അപ്പോള്‍ പിന്നിയിട്ടിരിക്കുകയായിരുന്നു, മുല്ല പൂക്കള്‍ ചൂണ്ടിയിട്ടിട്ട്.  നെറ്റിയില്‍ പൊട്ട്, മൂക്കില്‍ മൂകുത്തി, കഴുത്തില്‍ സ്വര്‍ണ്ണ മാല, കൈത്തണ്ടകളില്‍ വള.  സാരി പൊക്കിള്‍ കുഴിയുടെ അടിയില്‍ വച്ചിരുന്നതുകൊണ്ട് അവിടെയുണ്ടായിരുന്ന അരഞ്ഞാണം കാണാന്‍ സാധിച്ചു.  കൂടുതല്‍ താഴോട്ട് നോക്കിയപ്പോള്‍ കുലാസ്സുകളും കണ്ടു.  അപ്പോള്‍ സ്വപ്നത്തില്‍ കണ്ട ചിലത് ശരിക്കും സംഭവിക്കുന്നു എന്ന് മനസ്സിലാക്കിയ ജോബി

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *