ഷറഫിയുടെ സഹായം 2 [Arzi]

Posted by

ഷറഫിയുടെ സഹായം 2

Sharafiyude Sahayam Part 2 | Author : Arzi

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


 

ഷറഫി പെട്ടെന്ന് ചാടി എണിറ്റു ഡ്രസ്സ് ഇട്ടു അവനോടു പറഞ്ഞു നീപോയി ഓഫീസ് റൂമിൽ ഇരുന്നോ ഡോർ അടച്ചിട്ടു ഇരുന്നാൽ മതി , ചോദിച്ചാൽ ഞാൻ പറയാം നിന്റെ ലാപ്ടോപ്പ്  എന്തൊ പ്രശ്നം ആയിഅര്ജന്റ് പണി എന്തൊ ചെയ്യാനുള്ളത് കൊണ്ട് വന്നപ്പോൾ മുതൽഅതിന്റെ അകത്തു പോയി കുത്തിരിപ്പ് ആണെന്ന് .അങ്ങനെ പറഞ്ഞുഅവൾ ഡോർ തുറക്കാൻ പോയി അവൻ എണീച്ചുഓഫീസ്റൂമിലേക്ക് ഉം ഓടി .

അവൾ ഡോർ തുറന്നു  ടാക്സിഡ്രൈവർ ലഗേജ് ഒക്കെ വണ്ടിയിൽ നിന്നും താഴെ ഇറക്കുന്നതിരക്കിലാണ് മൈനാസിന്റെ  രണ്ടു വയസുള്ള കുഞ്ഞു അവളുടെതോളത്തും ബാക്കി മൂന്നെണ്ണവും ഷറഫിയുടെ അനിയനും നിരന്നുനിന്ന് ലഗ്ഗേജ് എടുക്കന്നതിനെയും മറ്റും നോക്കി നിൽപ്പുണ്ട് . ഫാത്തിമ ഡ്രൈവറെ സഹായിച്ചു എന്ന് വരുത്താൻ ചുമ്മാ കെട്ടിൽകൈ വെച്ച് സഹായം ചെയ്തു എന്ന് വരുത്തുന്നു . ലഗ്ഗേജ് എല്ലാംഅകത്തേക്ക് വെച്ചിട്ട് ഡ്രൈവർ പോയി .

ഷറഫി വന്നു മൈനാസിന്റെ  കൈയിൽ നിന്നും കുഞ്ഞിനെ വാങ്ങി കുഞ്ഞിന്റെ കവിളത്തു ഉമ്മവെച്ച് കൊണ്ട് മൈനസിനോട് സുഖ വിവരം അന്വേഷിച്ചു . അവൾ ഇട്ടബ്രൗൺ കളർ ബുർഖ യെ നോക്കി ഷറഫി പറഞ്ഞു ബാബി ക്ക്ഇതിലും ചേരുന്നത് ബ്ലാക്ക് കളർ ബുർഖ യാണ് . ബ്ലാക്ക് ഇടുമ്പോൾനിങ്ങളുടെ പാൽ നിറമുള്ള സ്കിൻ നല്ലോണം എടുത്തു വെട്ടിതിളങ്ങി കാണും എന്ന് . അവളുടെ പുകഴ്ത്തൽ മൈനസിനുഇഷ്ടപ്പെട്ടു . ഇതിപ്പോൾ വരുമ്പോൾ ജസ്റ്റ് ഇട്ടതാണ് ബ്ലാക്ക് ബുർഖയും ഉണ്ട് ബാഗിൽ എന്ന് പറഞ്ഞോണ്ട് എല്ലാവരും അകത്തു കയറി.പുറത്തിരിക്കുന്ന ഷൂസ് നെ നോക്കി ഫാത്തിമ ഷറഫിയോട് ചോദിച്ചുആരുണ്ട് അകത്തു റിജ്ജു വന്നിട്ടുണ്ടോ എന്ന് .

ഷറഫി നേരത്തെഉറപ്പിച്ചത് പോലെ തന്നെ പറഞ്ഞു . ആ വന്നിട്ട് കുറച്ചു നേരായി  എന്തൊ കമ്പ്യൂട്ടറിൽ അര്ജന്റ് പണി ഉണ്ട് പോലും അവന്റെ ലാപ്പണി മുടക്കി പോലും  കുറച്ചു നേരായി വന്നിട്ട് വന്നപ്പോ മുതൽഡോർ അടച്ചു ഇരിപ്പാണ് ഞാൻ നോക്കാൻ ഒന്നും പോയില്ല .. ഫാത്തിമയും മൈനാസും ബുർഖ അഴിച്ചു അവിടെ വെച്ചു . ഷറഫിവേഗം കിച്ചണിൽ പോയി എല്ലാവര്ക്കും ജ്യൂസ് ഉണ്ടാക്കി കൊണ്ട്വന്നു . ഫാത്തിമ ഉറക്കെ റിസ്‌വാൻ നെ വിളിച്ചു .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *