കാമേക്ഷ്യ മോക്ഷസ്യ 3 [KBro]

Posted by

കാമേക്ഷ്യ മോക്ഷസ്യ 3

Kamakshye Mokshasya Part 3 | Author : KBro

Previous Part | www.kambistories.com


 

തിരിച്ചു വീട്ടിലെത്തിയിട്ടും വരുണിനു കഴിഞ്ഞ ദിവസങ്ങളിലെ സുഖം വിട്ടു മാറിയില്ല…ഇടയ്ക്കു ശിഖയെ രാത്രി ഫോണിൽ വിളിച്ചു മാസ്റ്റർബേറ്റ് ചെയ്യാനും അവൻ ശ്രമിച്ചു.. മക്കൾ അടുത്തുള്ളതുകൊണ്ടോണം ശിഖക്ക് കൈവിട്ടൊന്നും പറയാൻ പറ്റിയിരുന്നില്ല. ഇടയ്ക്കു സമയം കിട്ടിയപ്പോൾ അവർ വീഡിയോ കോൾ വിളിച്ചു ന്യുഡ്  ആയി പരസ്പരം  മാസ്റ്റർബേറ്റ് ചെയ്തു..

ഏതാണ്ട് രണ്ടു മാസത്തോളം കഴിഞ്ഞു.. ഇതിനിടെ നേരിട്ടൊരു അംഗം നടത്താൻ ഇരുവർക്കും കഴിഞ്ഞില്ല. വീണ്ടും റിസോർട് പ്ലാനുകളും psc ക്സാമും ആയി വരുൺ ശിഖയെ സമീപിച്ചു… ഇത്തവണ മൂന്നാർ പോകാം എന്ന തീരുമാനത്തിൽ എത്തുകയും ചെയ്തു… പക്ഷെ കാലക്കേടെന്നു പറയട്ടെ.. വിചാരിച്ച ആഴ്ച തന്നെ അവരുടെ അമ്മമ്മ മരിച്ചു.. കാലങ്ങൾ ആയി ലതയുടെ അടിമ പണി ആയിരുന്നു അവരെ നോക്കൽ ലതക്ക് അത് ഒരു സന്തോഷം നൽകിയെങ്കിലും സ്വന്തം അമ്മയാണ് മരിച്ചത്… സങ്കടവും ഉണ്ട്..

ഇവിടെ വരുണിനും ശിഖക്കും സങ്കടത്തെക്കാൾ ദേഷ്യം ആണ്.. അമ്മമ്മ എപ്പോൾ വേണമെങ്കിലും മരിക്കും  എന്ന കിടപ്പായിരുന്നു. പക്ഷെ തങ്ങളുടെ രണ്ടു മാസത്തെ പ്ലാൻ ആണ് അവർ പൊളിച്ചടുക്കിയത്…

എന്തായാലും ഇനി കുറെ മാസങ്ങൾ ഇതിന്റെ നിറവിൽ നീങ്ങണം..

ശവം എടുപ്പും പതിനാറും തീർപ്പും എല്ലാം ആയി ദിവസങ്ങൾ നീങ്ങി.. ഇതുവരെ തിരിഞ്ഞു നോക്കാത്ത പല ബന്ധുക്കളെയും മരിച്ച അന്ന് വരുൺ കണ്ടു…

ദിവസങ്ങൾ നീങ്ങി.. അത് മാസങ്ങൾ ആയി…

വരുണിനും ശിഖക്കും കഴപ്പ് മുട്ടി നില്കുകകയാണ്.. എന്ത് വന്നാലും ഒരു കാളി സെറ്റ് ആക്കാൻ തന്നെ തീരുമാനിച്ചു അവർ നിന്നു…

ആയിടെ ആണ് പൂജാ കര്മങ്ങള്ക്കിടെ ഗുരുവായൂർ അമ്പലത്തിൽ പോകണം അത് കഴിഞ്ഞേ അവസാന ഒരു ബലികൂടി ഇടാവു എന്ന് ഏതോ പണിക്കർ അമ്മയോട് പറഞ്ഞു… അമ്മമ്മയുടെ അവസാന ആഗ്രഹം ആയിരുന്നു ഗുരുവായൂർ തൊഴണം എന്നത്.. അത് പൂർത്തി ആകേണ്ടത് മകളായ അമ്മയുടെ കടമ ആണത്രേ..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *