മെഴുകുതിരി വെട്ടം [MMS]

Posted by

മെഴുകുതിരി വെട്ടം

Mezhukuthiri Vettam | Author : MMS


ആനി ചെറുപ്പം കാലം തൊട്ടേ പഠിക്കാൻ മിടുക്കിയാണ്.അപ്പൻ ഒരു പേരുകേട്ട കൂടിയതാണ്.രാത്രികാലങ്ങളിൽ കുടിച്ചു ബോധമില്ലാതെ ലക്ക് കെട്ട് വരുന്ന അച്ഛനെയാണ് കണ്ടുവളർന്നത്.അധിക ദിവസങ്ങളിലും അപ്പൻ പല കാരണങ്ങൾ പറഞ്ഞു അമ്മയെ നല്ലതുപോലെ ഉപദ്രവിക്കും.അമ്മയാണെങ്കിൽ എല്ലാം സഹിച്ചു ജീവിക്കുന്നു.എങ്ങോട്ട് പിണങ്ങി പോവാൻ വീട്ടിലാണെങ്കിൽ ഇതിലും വലിയ കഷ്ടം എല്ലാം സഹിച്ചു ക്ഷമിച്ചും ജീവിച്ചു പോകുന്നു.ഇതെല്ലാം കണ്ട് ആനിക്ക് ജീവിതത്തോട് തന്നെ വെറുപ്പ് തോന്നി തുടങ്ങിയിരുന്നു.ആ ജീവിതത്തിൽ നിന്ന് ഒളിച്ചോട്ടം ആഗ്രഹിച്ച അവൾ മഠത്തിൽ ചേർന്നത്.അവിടെ പഠിച്ചു പഠനം പൂർത്തിയാക്കി കന്യാസ്ത്രീ പട്ടവും കരസ്ഥമാക്കി.

പക്ഷേ അവൾക്ക് ജോലി ലഭിച്ചത് തമിഴ്നാട് ഊട്ടിയിലാണ്.അവിടം ഒരു കോൺവെന്റിന് കീഴിലുള്ള സ്കൂളിൽ ടീച്ചറായി ജോലി ലഭിച്ചത്.അവിടെ ചെന്നതും ആനി ആ നാടിനോടും കൂടെയുള്ള സിസ്റ്റർമാരോടും പെട്ടെന്ന് പൊരുത്തപ്പെട്ടു.അവിടം മഠത്തിലെ കാണാൻ കൊള്ളാവുന്ന കന്യാസ്ത്രീമാരിൽ എന്ത് കൊണ്ടും മുമ്പന്തിയിലാണ് സിസ്റ്റർ ആനി.പ്രായം തീരെ കുറവ്.കാണാനും സുന്ദരി.അത്യാവശ്യം കൊഴുപ്പും മുഴുപ്പും ഉണ്ട് താനും.നല്ല മുലയും കുണ്ടിയും ഉണ്ടെങ്കിലും പക്ഷെ കന്യാസ്ത്രീ വേഷത്തിൽ അതൊന്നും അത്ര കാണാൻ ഇല്ലെന്നു മാത്രം.

 

അവളുടെ റൂംമേറ്റ് ആണ് സിസ്റ്റർ റോസി.അവളെ കുറിച്ച് പറയുകയാണെങ്കിൽ അവൾ ഒരു തനി വായാടി.റോസി ആനിയോട് എല്ലാ കാര്യങ്ങളും തുറന്നു പറയും.പലപ്പോഴും സിസ്റ്റർ ആണെന്ന് ചിന്ത പോലുമില്ലാത്ത സംസാരമാണ് അവളുടെ വായിൽ നിന്ന് വരുന്നത്.അവൾ അവിടെത്തന്നെ പഠിച്ചു ജോലി നേടിയതാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ മഠത്തിന് കീഴിലുള്ള എല്ലാവരുടെയും സ്വഭാവം അവൾക്ക് പച്ചവെള്ളം പോലെ അറിയാം.ആനി റോസിയുമായി പെട്ടെന്ന് തന്നെ നല്ല കൂട്ടായി.ഭക്ഷണമെല്ലാം കഴിച്ചു റൂമിലെത്തിയാൽ രാത്രിറോസിയുടെ വസ്ത്രധാരണ കണ്ട് ആനി അത്ഭുതപ്പെട്ടിരുന്നു.പക്ഷേ അതിനെക്കുറിച്ചൊന്നും ആനി ആദ്യമൊന്നും അവളോട് ഒന്നും ചോദിക്കാനും പറയാനും നിന്നില്ല.റോസി രാത്രി നൈറ്റി അണിഞ്ഞാണ് കിടക്കാറ്.

 

അത് മഠത്തിലെ നിയമങ്ങൾക്ക് എതിരാണ്.ബ്രായും ഷഡ്ഡിയും ഊരി മാറ്റിയുള്ള രാത്രികളിലെ റോസിയുടെ കിടത്തം വേറെ ലെവലാ.തിരുവസ്ത്രം ഊരിമാറ്റുമ്പോൾ അവൾക്ക് പ്രത്യേക ആവേശം.തിരു വസ്ത്രത്തിൽ വീർപ്പുമുട്ടി നിൽക്കുന്ന ശരീരമായി അവൾക്ക് അനുഭവപ്പെടുന്നുണ്ടെന്ന് തോന്നുന്നു.ഊരി മാറ്റുമ്പോഴുള്ള ആശ്വാസം അവളുടെ മുഖത്ത് തെളിഞ്ഞു നിന്നു.അവൾ ആനിയോട് ചോദിച്ചു.എന്താടി നീ ഇങ്ങനെ, നിനക്കും എന്നെപ്പോലെ ആരും കാണാതെ ഒരു നൈറ്റി എടുത്തണിഞ്ഞൂടെ.ഇല്ല സിസ്റ്റർ അതു മറ്റു സിസ്റ്റർമാർ എങ്ങാനും അറിഞ്ഞാൽഅത് മദറിന്റെ അടുത്തെത്തും പിന്നീട് അതൊരു പ്രശ്നമാവും.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *