അമ്മയുടെ വിധേയൻ [പൂച്ച]

Posted by

അമ്മയുടെ വിധേയൻ

Ammayude Vidheyan | Author : Poocha


 

ഈ കഥയിൽ femdom, humiliation, cfnm, ഒക്കെ വരുന്നുണ്ട് താല്പര്യം ഇല്ലാത്തവർ skip ചെയ്യുക.

 

(ചേച്ചിയുടെ അച്ചടക്കം, മറയില്ലാതെ, കൊടിയേറ്റം, വാത്സല്യ ലഹരി, ജോസൂട്ടന്റെ വലിയ പ്രശ്നങ്ങൾ, നീ എന്നും വാവ, തുടങ്ങിയ അമ്മ മകനെ അടിക്കുന്നതും സ്നേഹിക്കുന്നതും കൊഞ്ചിക്കുന്നതും ആയ കഥകൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ ദയവ് ചെയ്ത് ടൈറ്റിൽ മെൻഷൻ ചെയ്യുക.എനിക്ക് വായിക്കാനായിരുന്നു

 

 

കഥയിലേക്ക് വരാം. ഇതിലെ നായിക എന്റെ അമ്മ വെളുത്ത് അത്യാവശ്യം വണ്ണം ഉള്ള 175 cm ഓളം പൊക്കം ഉള്ള മുപ്പത് വയസ്സായ ഒരു യുവതിയാണ്. അമ്മയുടെ പേര് പാർവതി.കഥ തുടങ്ങുന്നത് ഒരു ട്രാജഡിയിൽ നിന്നുമാണ്. അമ്മയുടെ വിവാഹം കഴിഞ്ഞ പിറ്റേന്ന് സൽക്കാരത്തിനായി പോകുമ്പോൾ വിധി അച്ഛനെ അമ്മയിൽ നിന്നും തട്ടിയെടുത്തു.

അതായത് ജീവിതത്തിൽ ഇന്ന് വരെ അമ്മ എന്നെയും അച്ഛനെയും അല്ലാതെ വേറൊരാണിനെയും അടുപ്പിച്ചിട്ടില്ല.അമ്മ എന്നോട് എപ്പോഴും പറയാറുണ്ട് എന്നെ ഉണ്ടാക്കാൻ വേണ്ടി മാത്രമായിരുന്നു അമ്മയുടെ വിവാഹം എന്ന്.

ഒരു തരത്തിൽ ചിന്തിച്ചാൽ വിവാഹം കൊണ്ട് അമ്മയ്ക്ക് അത് മാത്രമേ കിട്ടിയിട്ടുള്ളു.ഇനി എന്നെ കുറിച് പറയാം.ഞാനും അമ്മയെ പോലെ വെളുത്തിട്ടാണ്.എന്നാൽ അത്ര വലിപ്പം ഇല്ല ഏകദേശം 160 cm മാത്രമേ ഉള്ളു ഞാൻ. പേര് വിനയ് എന്നാണ്. അമ്മ എന്നെ കുട്ടൻ, വിനു, കണ്ണൻ എന്നൊക്കെ വിളിക്കും.

ഇനി കഥയിലേക്ക് വരാം, ഓർമ വെച്ച കാലം മുതൽ ഞാനും അമ്മയും കേരളത്തിലെ ഒരു ഉൾപ്രതേശത്താണ് ജീവിക്കുന്നത്. അവിടെ ഏകർ കണക്കിന് ഞങ്ങൾക്ക് അച്ഛന്റെ തോട്ടം ഉണ്ട്. അവിടുന്ന് മാസം ലക്ഷങ്ങൾ അമ്മയുടെ അക്കൗണ്ടിൽ വന്നു കൊണ്ടിരിക്കും. അതായത് പണത്തിനു ഒരു ബുദ്ധിമുട്ടും ഇല്ല.

ഞങ്ങളുടെ വീട് തോട്ടത്തിൽ നിന്ന് മാറി കുറച്ചു അകലയെലെയാണ്. അവിടെക്ക് ആരും വരാറില്ല, അമ്മക്ക് പ്രത്യേകിച്ച് ഒരു പണിയും ഇല്ല. കാരണം അതിന്റെ ആവശ്യം ഇല്ല. തോട്ടം വിറ്റാൽ തന്നെ ഞങ്ങൾ ആർഭാടമായി ജീവിച്ചാലും അതിലെ ഒരു അംശം മാത്രമേ തീരുകയുള്ളു.എന്റെ വീടിനെ കുറിച് പറയുകയാണെങ്കിൽ വീട് ഇരുനില്ല കെട്ടിടം ആണ് ഏകദേശം 80 സെന്റ് സ്ഥലത്തിൽ ആണ് വീട് ഉള്ളത് ചുറ്റും വലിയ മതിലുകൾ ഉണ്ട്.