ഡാഡി 7 [Radha]

Posted by

ഡാഡി 7

Daddy Part 7 | Author : RadhaPrevious Part


ഷാപ്പിൽ ചെന്ന് രണ്ട് കുപ്പി കള്ള് അടിച്ചു കഴിഞ്ഞപ്പോളാണ് ടെൻഷൻ കുറച്ചു കഴിഞ്ഞത്. അനുവിന് ഇപ്പോൾ പത്തിരുപതു വയസ്സ് ആയില്ലേ.. കള്ളും പുറത്ത് ചെയ്തതാണെന്ന് കരുതിക്കോളും അല്ലേൽ മനഃപൂർവം ആണെന്ന് തന്നെ കരുതിയാൽ എന്താ? അവളല്ലേ കൂട്ടുകാർക്ക് കടി തീർക്കാൻ റൂമിലേക്ക് കയറ്റി വിട്ടിട്ട് കാവൽ നിൽക്കുന്നവൾ.

അപ്പോൾ അവൾക്കും കാണും കഴപ്പ്. തക്കം കിട്ടിയാൽ അവളും കട്ട് തിന്നും. ചിലപ്പോ വേറെ വല്ലോരുമായി അവൾക്കും ഉണ്ടാകും ഇതെല്ലാം. അങ്ങനെ ചിന്തിച് അയാൾ അങ്ങനൊരു àആശ്വാസം കണ്ടെത്തി. ഒടുവിൽ മാർക്കറ്റിൽ നിന്നും രണ്ട് കിലോ ബീഫും വാങ്ങി വീട്ടിലേക്ക് മടങ്ങുമ്പോളാണ് സുമയെ കുറിച്ച് ഓർത്തത്. എന്താ അവളുടെ ഒരു കുണ്ടി. ഇതുവരെ ഉള്ളത് വെച്ച് നോക്കുമ്പോൾ അവൾക്കും വലിയ എതിർപ്പില്ല. അവളുടെ മോൾക്ക് ഇത്രേം കഴപ്പ് ആണെങ്കിൽ ആ ഇനം തന്നെയല്ലേ തള്ളയും..

 

രാവിലെ പണിയെല്ലാം ഒതുക്കി ടിവിയും കണ്ടിരിക്കുമ്പോളാണ് ബുള്ളറ്റിന്റെ ഒച്ച കേട്ടത്. ഇപ്പോൾ വണ്ടീടെ ഒച്ച കേട്ടാൽ ഉള്ളിലൊരു ആന്തലാണ് സുമക്ക്. തന്റെ ആരോ വരും പോലെ.. ആ വണ്ടിയുടെ ഒച്ച തന്റെ വീടിന്റെ മുറ്റത്ത് വന്നു നിന്നപ്പോൾ യാന്ത്രികമായി പുറത്തേക്കിറങ്ങി.. കയ്യിലൊരു കിറ്റുമായി വണ്ടിയിൽ നിന്നും ഇറങ്ങി വരുന്ന ഹരിയേട്ടൻ..

 

“രേണു എന്തെ മോളെ ”

 

“അവളങ്ങോട്ട് വന്നല്ലോ കോളേജിൽ പോകാൻ ഡാഡി കണ്ടില്ലേ ”

 

സുമ ആദ്യമായി അയാളെ ഡാഡിന്ന് വിളിച്ചത് അയാൾക്കങ്ങു സുഖിച്ചു.

 

“ആ… ഞാനിന്നിത്തിരി നേരത്തെ ഇറങ്ങി, ഇന്നാ മോളെ കുറച്ചു ബീഫാണ് ”

 

“ഡാഡിക്ക് വീട് മാറിപ്പോയോ ”

 

അത് ചോദിച്ചപ്പോൾ അവള് അണച്ചിരുന്നു. അയാളെ ഡാഡി ന്ന് വിളിക്കുമ്പോൾ അവൾക്കും എന്തോ സുഖം പോലെ.. മുലകൾ കല്ലിക്കുന്നത് പോലെ, വയറ് ഉരുണ്ടു കേറുന്നത് പോലെ കവക്കിടയിൽ വഴു വഴുക്കുന്നത് പോലെ..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *