നാല് പെണ്ണുങ്ങൾ 2 [നീലു]

Posted by

നാല് പെണ്ണുങ്ങൾ 2

Naalu Pennungal Part 2 | Author : Neelu

[ Previous Part ] [ www.kambimaman.net ]


 

ഡൈനിങ് ടേബിളിൽ ബീന കൊണ്ടുവന്ന പാത്രം അടച്ചുവച്ചിരിക്കുന്നത് അവൾ കണ്ടു.അതിലെന്താണെന്നറിയാൻ അവൾ പാത്രം തുറന്നുനോക്കി
“ശ്ശോ…….” അവളുടെ വായിൽനിന്നും അറീയാതെയൊരു ശബ്ദം പറത്തുവന്നു. രാവിലെ ദേവസി ഗ്രേസിയുടേയും ബീനയുടേയും പൂറ്റിൽ കേറ്റിവച്ച പഴം അതിലുണ്ടായിരുന്നു. കൊഴുത്ത മദദജലം അതിൽ പതഞ്ഞുപറ്റിയിരുന്നു. അവൾ അറിയാതെ അതിലൊന്ന് തൊട്ട് നാവിൽവച്ചു.

“ടീ………” മോളിക്കുട്ടിയുടെ അലർച്ച കേട്ട് അവൾ തിരിഞ്ഞുനോക്കി.കത്തുന്ന കണ്ണുകളുമായി മോളിക്കുട്ടി നിൽക്കുന്നു.

“അതെൻ്റെ കെട്ടിയോന് തിന്നാനൊള്ളതാ നീയത് തൊട്ടുനക്കി എച്ചിലാക്കുന്നോ……..” മോളിക്കുട്ടി ദേഷ്യത്തിൽ ചോദിച്ചു.

“അത്….. ഞാൻ….. അറിയാതെ…..” ഡെയ്സി നിന്നു വിക്കാൻ തുടങ്ങി.
‘പോയി കുളിക്കെടീ…….” മോളിക്കുട്ടി അലറി. ഡെയ്സി പതിയെ മുകളിലേക്ക് സ്റ്റെപ്പുകൾ കയറി.അവളുടെ മനസ്സിൽ പലവിധ ചിന്തകൾ കുടിയേറി.ഇന്നലെ രാത്രി ദേവസി ബീനയെ പണ്ണുന്ന സമയം ഗ്രേസി നഗ്നനയായി മോളിക്കുട്ടി കിടന്ന റൂമിലേക്ക് പോകുന്ന കണ്ടാണ് അവൾ വീണ്ടും താഴേക്കിറങ്ങി വന്നത്.മോളിക്കുട്ടി കിടന്ന റൂമിലേക്ക് നോക്കിയപ്പോൾ ഗ്രേസി അവളുടെ തടിച്ച കാലുകൾ വലിച്ചകത്തിവച്ച് നക്കുന്നതാണ് കണ്ടത്.

അന്നേരം മുതൽ അവൾ സ്വന്തം പൂറ്റിൽ വിരലിട്ട് നക്കിയെങ്കിലും പ്രത്യേകിച്ച് രുചിയൊന്നും തോന്നാത്തതിനാലാണ് ഇന്ന് ആ പഴമൊന്ന് തൊട്ടുനക്കിയത് മോളിക്കുട്ടിയേക്കണ്ട് പേടിച്ചുപോയ അവളുടെ നാവിൽ രുചിയൊന്നും ഏറ്റില്ല. അവൾ പതിയെ ബാത്റൂമിൽ കയറി കുളിച്ചു. മുഷിഞ്ഞ വസ്ത്രങ്ങൾ അവൾ ബക്കറ്റിലേക്കിട്ട് പുതിയൊരു മിഡിയും ടോപ്പും ധരിച്ച് താഴേ ക്കിറങ്ങിവന്നു.പഴം ഇരുന്ന പാത്രം ടേബിളിൽ കാണാനുണ്ടായിരുന്നില്ല. മൈര് തള്ള ഒളിച്ചുവച്ചുകാണും.അവൾ മനസ്സിൽ ചിന്തിച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *