ദിവ്യ ചേച്ചി എന്നും എന്റെ വീക്നെസ് 2 [Rehan]

Posted by

ദിവ്യ ചേച്ചി എന്നും എന്റെ വീക്നെസ് 2

Divya Chechi Annum Ente Weakness Part 2 | Author : Rehan

[ Previous part ] [ www.kambistories.com ]


 

ചേച്ചിയുടെ തള്ളി നിൽക്കുന്ന ചന്തി നോക്കി കിടന്നു അങ്ങനെ ഞാൻ ഒരുവിധം നേരം വെളുപ്പിച്ചു .രാവിലെ ചേച്ചി എഴുന്നേൽക്കുന്നതിനു മുൻപ് തന്നെ എഴുനേറ്റ്

ചേച്ചിയുടെ കവിളിൽ ഒരു ചൂടു ചുംബനം നൽകി കൊണ്ട് അന്നത്തെ ദിവസത്തെ ഞൻ വളരെ സന്തോഷത്തോടെ വരവേറ്റു ……

 

 

കിച്ചൺ ചെന്ന് രണ്ടു കപ്പ് കാപ്പി ഉണ്ടാക്കി കൊണ്ട് വന്നു നോക്കിയപ്പോൾ .ദിവ്യ ചേച്ചി അപ്പോളും നല്ല ഉറക്കത്തിൽ തന്നെ ആയിരുന്നു .റോസ് കളർ നൈറ്റി ആണേൽ ചുരുണ്ടു തുട വരെ കയറി കിടക്കുന്നു അത് ഞാൻ തന്നെ ആണല്ലോ ഇന്നലെ രാത്രിയിൽ കയറ്റി വച്ചതു ഒരു ഞരട്ടലോടെ ഞൻ ഓർത്തു

 

..എന്തൊകൊയാണോ ഇന്നലെ കാണിച്ചു കൂട്ടിയത് .അതെങ്ങാനും ചേച്ചി അറിഞ്ഞിരുന്നു എങ്കിൽ എന്താകുമായിരുന്നു …ആ ഗോതബ് കളർ ഉള്ള തുടകൾ വെളിയിൽ കാണിച്ചു കൊണ്ടുള്ള കിടപ്പു കാണുബോൾ തന്നെ പിടിച്ചു മലർത്തി കിടത്തി ബലാത്സംഗം ചെയ്യണം എന്ന് തോന്നി പോയ്‌

 

…….ഞാൻ കണ്ണുകൾ പിൻവലിച്ചു ..ഞാൻ കട്ടിൽ അടുത്ത് വന്നു നിന്ന് ..വിളിച്ചു …ചേച്ചി …ചേച്ചി എഴുനേൽക്കു ദാ ..കാപ്പി കുടിക്കു ..ചേച്ചി മെല്ലെ ആ കണ്ണുകൾ തുറന്നു

 

എന്നെ നോക്കി ചിരിച്ചു കൊണ്ട് ഗുഡ് മോർണിംഗ് പറഞ്ഞു ….

 

അങ്ങനെ കട്ടിൽ എഴുനേറ്റു ഇരുന്നു കൊണ്ട് തന്നെ ബ്രൗൺ കളർ മുടി വാരി കെട്ടി മെല്ലെ നൈറ്റി പൊക്കി താഴോട്ട് വലിച്ചിട്ടു കാലുകളുടെ നഗ്‌നത മറച്ചു ..ആ നൈറ്റി പൊക്കിയപ്പോൾ മിന്നായം പോലെ ഞാൻ കണ്ടു ചേച്ചി ഇട്ടിരിക്കുന്ന നീല പാന്റ്റി … .എന്നിട്ടു എൻ്റെ കയ്യിൽ നിന്ന് കാപ്പി കപ്പ് മേടിച്ചു .ഊതി .ഊതി കുടിക്കുന്നത് ഞാൻ ഓപ്പോസിറ് ഉള്ള എൻ്റെ കട്ടിൽ ഇരുന്നു കണ്ടു ആസ്വദിച്ച് കൊണ്ട് ഞാനും കാപ്പി മോന്തി മോന്തി കുടിച്ചു

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *