പുതിയ തുടക്കം 1 [Karumadi]

Posted by

പുതിയ തുടക്കം 1

Puthiya Thudakkam Part 1 | Author : Karumadi


ഇതെന്റെ ആദ്യ കഥയാണ് എന്തെങ്കിലും തെറ്റുകൾ ഉണ്ടങ്കിൽ ഷെമിക്കുക. ഈ  കഥ ഇൻസസ്റ് ആണ് താല്പര്യം ഇല്ലാത്തവർ വായിക്കാതെ ഇരിക്കുക.

ട്രെയിൻ നമ്പർ  16346 നെത്രവദി എക്സ്പ്രസ്സ്‌ ഉടൻ തന്നെ പ്ലാറ്റഫോം നമ്പർ 1ഇൽ എത്തുന്നതാണ്. അന്നോൺസ്‌മെന്റ് കേട്ടു എണീറ്റ ഞാൻ  തോളിൽ  എന്തോ വെയിറ്റ് തോന്നി തിരിഞ്ഞു നോക്കുമ്പോൾ നീതബലി എന്ന എന്റ സ്വന്തം  നീതുവമ്മ കിടക്കുന്നു. പാവം  നല്ല ക്ഷീണo കാണും അത്രയ്ക്ക് കരഞ്ഞാണ്  വീട്ടിൽ നിന്നും ഇറങ്ങിയത്.

ആർക്കായാലും സ്വന്തം ജന്മസ്ഥലവും വീടും വിട്ടു ഇറങ്ങുമ്പോ സങ്കടം  വരും പക്ഷേ എന്ത് ചെയ്യാൻ എൻ്റെ മുടിഞ്ഞ തന്തപ്പടിയുടെ കൈയിൽ ഇരുപ്പ് കാരണം  നാട്ടിൽ നിക്കാൻ പറ്റാത്ത അവസ്ഥ ആയി. മുടിഞ്ഞ വെള്ളമടിയും ചീട്ട് കളിയും  കാരണം ഒള്ള ഇല്ല സ്ഥലത്തും കടം. പോരാത്തതിന് ഒരു രാത്രി ഏതോ ഒരു പെണ്ണിനെ കേറി പിടിച്ചു അതും വേഷം മാറി വന്ന പോലീസ്. അവിടെവച്ചു ഉന്തും തള്ളും ആയി പോലീസ് പിടിച്ചു ജയിലിൽ ഇട്ടു.

10 വർഷം ശിക്ഷ  വിധിച്ചു. നാട്ടിൽ ഇറങ്ങാൻ പറ്റാത്ത അവസ്ഥ ആയി എല്ലാരും കളിയാക്കാൻ തുടങ്ങി ഞാൻ ഹോട്ടൽ മാനേജ്മെന്റ് പഠിച്ച ഒരു 5സ്റ്റാർ ഹോട്ടലിൽ ജോലി നോക്കുന്ന സമയം ആയിരുന്നു അത്. ഈ  കേസ് കാരണം  ആ ജോലി പോയികിട്ടി. പിന്നെ വീട്ടിലെ കാര്യങ്ങൾ നോക്കി പറമ്പ് കുറച്ചു അതികം ഉണ്ടായിരുന്നോണ്ട് പട്ടിണി നിരക്കാത്ത രക്ഷപെട്ടു. എന്നാലും ഒരിടത്തും ഇറങ്ങാൻ പറ്റാത്ത അവസ്ഥ ആയിരുന്നു ഞങ്ങൾക്ക്.

അമ്മയ്ക്കു ഞാനും  എനിക്ക് അമ്മയും. ഞങ്ങൾ നല്ല ബെസ്റ്റ് ഫ്രണ്ട്‌സ് ആയിരുന്നു.

അമ്മ എന്നോട് എല്ലാം ഓപ്പൺ ആയിട്ടു ഇടപെടാകാറുള്ളത്. അച്ഛന്റെ വെള്ളമടി തുടങ്ങിയത്  തൊട്ടു അമ്മയോട് ഒന്ന് സംസാരിക്കാറ് പോലുമില്ല അച്ഛൻ അപ്പൊ അമ്മയുടെ സങ്കടവും  സന്തോഷവും എല്ലാം എന്നോട് ആണ് പറയാറ്. ചെറുപ്രായത്തിൽ പിടിച്ചു കെട്ടിച്ചതാണ് അമ്മയെ അതോണ്ട് ആ പ്രായത്തിന്റെ ഇല്ല കുരത്തക്കേടും അമ്മയ്ക്കു ഒണ്ടു നല്ല ഒന്നാന്തരം  ഒരു വായിനോക്കി ആണ് അമ്മ അമ്മയെ പോലെ തന്നെ ഞാനും.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *