അവളുടെ രാവുകൾ [Love]

Posted by

അവളുടെ രാവുകൾ

Avalude Raavukal | Author : Love


ഹായ്. തുടക്കം ആണ് ലൈഫിൽ നടന്നതും നടന്നു കഴിഞ്ഞതുമായ ഒന്നയകൊണ്ടാണ് ഇവിടെ പറയുന്നത്  കളികൾ ഉണ്ടെങ്കിലും അടുത്ത പാർട്ട്‌ ഇൽ ആണ് തുടങ്ങുന്നത് വായിക്കുക അഭിപ്രായം കമെന്റിൽ രേഖപെടുത്തുക ♥️

 

 

ഇന്ന് നിങ്ങളുടെ മുന്നിലേക്ക്‌ ഞാൻ വരുന്നത് പുതിയൊരു ആളെ കൊണ്ടാണ് പേര് സ്മൃതി.

 

 

ഹായ് ഞാൻ സ്മൃതി എനിക്ക് 29 വയസ് ഹൌസ് വൈഫ്‌ ആണ്. ഞാനും ഭർത്താവുംരണ്ടു കുട്ടികളും ഭർത്താവിന്റെ അമ്മയും അടങ്ങുന്നതാണ് എന്റെ ഫാമിലി. പറയത്തക്ക കടങ്ങൾ ഒന്നുമില്ലേലും അത്യാവശ്യം കുഴപ്പമില്ലാതെ ജീവിക്കുന്നു.

 

ഭർത്താവ് ഗൾഫിലാണ്. അവിടെ ഒരു കമ്പനിയിൽ ആണ് ജോലി . വർഷത്തിലോ ചിലപ്പോ രണ്ടു വർഷമോ കൂടുമ്പോൾ നാട്ടിൽ വരും. അമ്മക്ക് കാലിനു സുഖമില്ലാത്തതിനാൽ ഞാൻ ആണ് വീട്ടിലെ പണികൾ ചെയുന്നത് ഓടി നടക്കുന്നത് ഒക്കെ കുട്ടികൾ ആവുന്നതിനു മുന്നേ ചെറിയൊരു ജോലിയൊക്കെ ഉണ്ടായിരുന്നു. കുട്ടികൾ അയ്‌പിന്നെ അമ്മയ്ക്കും വയ്യാതായതിനെ തുടർന്ന് ഞനും നിർത്തി.

 

ഏട്ടനും അത് ഇഷ്ടമില്ലായിരുന്നു.

 

 

വീട് അത്യാവശ്യം വലുത് തന്നെ ആണ് വേണ്ടുവോളം സ്ഥലവും ഉണ്ട് ഒറ്റ നില ആണേലും മേലെ ഷീറ്റ് മേഞ്ഞു ഇട്ടിട്ടുണ്ട് തുണി ഒക്കെ വിരിക്കാനും മറ്റുമായി.

 

ഇനി എന്നെ പറ്റി പറയുവാണേൽ 5.3പൊക്കവും ആവറേജ് സൈസ്വ ണ്ണവും ഉണ്ട് രണ്ടാമത്തെ ഡെലിവറി കഴിഞ്ഞേ പിന്നെ കുറച്ചൂടി തടിച്ചു. കാണാൻ അത്യാവശ്യം സൗന്ദര്യവും ഉണ്ട് ഏട്ടനും കല്യാണത്തിന് അതാണ് നോക്കിയത്.

 

വീട്ടിൽ ഞാൻ ഹാപ്പി ആണെങ്കിലും മനസ് കൊണ്ട് മടുപ്പ് തോന്നിയ ഒരു ജീവിതം നിങ്ങൾക്കും മനസിലാവും ഒരു പ്രവാസി ആയ ഭർത്താവിന്റെ ഭാര്യയുടെ ബുദ്ധിമുട്ട് മാനസിക പ്രശനങ്ങൾ എന്നാൽ പോലും കുട്ടികളുടെ കളി ചിരികൾ കാണുമ്പോൾ അതൊക്കെ മറന്നു അവരോടൊപ്പം കൂടും.

 

 

മോൾ ഇപ്പോഴും പാൽ കുടിക്കുന്നത് കൊണ്ട് മുല വറ്റിയിട്ടില്ല ഇപ്പോ മുല ഏകദേശം 34d സൈസ്ആ ണ്

 

34/32/85 ഇതാണ് സൈസ്.

 

 

 

രണ്ടു വർഷം കൂടുമ്പോൾ നാട്ടിൽ വരുന്നത് കൊണ്ട് ഏട്ടന് ചിലപ്പോ ഒന്നര മാസം രണ്ടു മാസം ഒക്കെ ലീവ് കിട്ടാറുണ്ട്.

 

വന്നാലും ആദ്യത്തെ രണ്ടു മൂന്നു ദിവസം വീട്ടിൽ ഇരിപ്പ് ആവും ഉറക്കം ഒക്കെ ആവും പിന്നെ ഞങ്ങൾക്കിടയിലെ aa സ്നേഹം കൂട്ടാൻ ഏട്ടൻ ചെയ്യും അധിക സമയംനൊന്നുമില്ല ഏട്ടന് വേഗം പോകും കഴിഞ്ഞാൽ പിന്നെ തിരിഞ്ഞു കിടക്കും എനിക്ക് അത് പറ്റില്ല ചിലപ്പോഴൊക്കെ സ്വയം അടങ്ങി കിടന്നു ഉറങ്ങും അല്ലെ ബാത്‌റൂമിൽ കേറി സ്വയം തൃപ്തി പെടറാണ് പതിവ് ഉള്ളിലെ ബുദ്ധിമുട്ട് പലപ്പോഴും പ്രകടിപ്പിച്ചിരുന്നില്ല ജീവിതം ഇങ്ങനെ ആയല്ലോ എന്ന് കരുതി സമാധാനിക്കും.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *