കൊയ്ത്തുകാരി ഭാഗം 3

Posted by

കൊയ്ത്തുകാരി.

ഭാഗം 3

 
ശാരി രമേശിന്റെ അരക്കെട്ടിൽ നിന്നു വെള്ളത്തിലേക്കിറങ്ങി…തനിക്കിതുവരെ അന്യമായിരുന്ന അനുഭവം സമ്മാനിച്ച അവനെ നാണത്തോടെ ഒന്നു നോക്കി..അവന്റെ കവിളിൽ ഒന്നമർത്തി ചുംബിച്ചിട്ടു ചോദിച്ചു…രാത്രിയിൽ വരുമോ…എനിക്കിനിയും വേണം…കൊതിയാവുന്നു…അവനവളുടെ അടിവയറിൽ തഴുകിയിട്ടു വരാമെന്നു സമ്മതിച്ചു…രാജൻ ഇതെല്ലാം കേൾക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു…അയാൾക്കു കുറച്ചു വിഷമം തോന്നിയെങ്കിലും അവൾക്കു കൊടുത്ത വാക്കോർത്തയാൾ അതുള്ളിലൊതുക്കി…പതിയെ അവിടെ നിന്നു മാറി.ശാരിയും രമേശും ഒന്നുകൂടി കെട്ടിപ്പിടിച്ചു ചുംബിച്ചിട്ടു അടുത്ത സമാഗമത്തിനായി പിരിഞ്ഞു.ശാരി കുളികഴിഞ്ഞു ചെല്ലുമ്പോൾ രാജൻ വീട്ടിലുണ്ട്…അവളൊന്നു പരുങ്ങി..രാജൻ അവളെയൊന്നു ചുഴിഞ്ഞു നോക്കി…ഒരു നനഞ്ഞ വെള്ളമുണ്ടു മാത്രം മാറിനുമുകളിൽ കെട്ടിഉടുത്തിരിക്കുന്നു…തോട്ടിലെ ദൃശ്യങ്ങൾ കണ്ടു അയാളും തിക്കുമുട്ടിയിരിക്കുകയായിരുന്നു..തുണിമാറാനവൾ അകത്തുകയറിയപ്പോൾ അയാളും പിന്നാലെ കയറി..അവൾ ചോദ്യ രൂപത്തിൽ നോക്കി…അയാളവളെ പിന്നിൽനിന്നവളെ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു..കുണ്ടിക്കിടയിൽ അയാളുടെ കുഞ്ഞൂട്ടൻ കുത്തിക്കൊണ്ടപ്പോളവൾക്കു മനസ്സിലായി തോട്ടിൽ നടന്നതൊക്കെ അയാൾ കണ്ടെന്നു….അതിന്റെ തരിപ്പുമാറ്റാൻ വന്നിരിക്കുന്നതാണ്…എല്ലാം കണ്ടു അല്ലേ…അവൾ തുറന്നു ചോദിച്ചു.. അയാൾ മെല്ലെ തലകുലുക്കി…അവൾ തിരിഞ്ഞയാളുടെ മാറിൽ മുഖമമർത്തി ഒന്നു തേങ്ങി..എന്നോടു വെറുപ്പുണ്ടോ?അയാളവളുടെ കണ്ണീർ തുടച്ചു…പേടിക്കേണ്ട എന്നെ വിട്ടുപോകാതിരുന്നാ മാത്രം മതി..ഇപ്പോ സന്തോഷമായോ..അവളൊന്നു പുഞ്ചിരിച്ചു..നിനക്കൊത്തിരി നൊന്തോ അവൻ കേറ്റിയപ്പോൾ…അവൾ മൂളി എന്നിട്ടയാളുടെ മുണ്ടിനിടയിലൂടെ അയാളുടെ കമ്പിയിൽ പിടിച്ചുഴിയാൻ തുടങ്ങി..അയാൾ അവളുടെ മുണ്ടഴിച്ചു..മുലകളിൽ തഴുകി…അൽപ്പം വീർത്തുനിൽക്കുന്ന വയറിലൂടെ വിരലുകൾഅടിവയറ്റിലെത്തി..അവളുടെ യോനിദളങ്ങൾക്കിടയിൽ അയാളുടെ നടുവിരലമർന്നു…അതു വേഗം അകത്തേക്കു കയറിപ്പോയി..അയാളൽഭുതത്തോടെ അവളെ നോക്കി..അവൾ നാണത്താൽ തലകുനിച്ചു..അയാളവളെ പുൽപ്പായിൽ മലർത്തിക്കിടത്തി..കാലുകൾ അകത്തിവച്ചയാൾ അവളുടെ യോനീദളങ്ങൾ രണ്ടുവശത്തേക്കും വിടർത്തി നോക്കി..രമേശിന്റെ ആനക്കുണ്ണ കേറിപ്പൊളിഞ്ഞ അവളുടെ ഭഗദ്വാരം ചോരനിറമാർന്നിരുന്നു…സഹീകെട്ടയാൾ യോനിയിലേക്കു മുഖംപൂഴ്ത്തി..രമേശിന്റെ കുണ്ണയുടെ താണ്ഡവം കഴിഞ്ഞയുടൻ തന്നെ അയാളുടെ നാവുകൂടി കയറിയപ്പോൾ അവൾ നീറ്റൽകൊണ്ടു പുളഞ്ഞു..എന്നാലും അവൾക്കു നല്ലസുഖംതോന്നുന്നുണ്ടായിരുന്നു..അയാൾ അവളുടെ കാലുകൾ രണ്ടും അവളുടെ വയറിനുമേലേക്കു മടക്കിവച്ചിട്ടു അവളുടെ പൂറിനകത്തേക്കു നാവു പരമാവധി തള്ളിക്കേറ്റി..അവളുടെ പുളിപ്പു കലർന്ന മദജലം അയാൾ വലിച്ചുകുടിച്ചു..പിന്നെ അവളെ ഒന്നുകൂടി മടക്കിപിടിച്ചിട്ടയാൾ തന്റെ ചെറിയ കുണ്ണ പൂറിലുരച്ചു അകത്തേക്കു തള്ളി..ആദ്യമായി അവളുടെ പൂറിനകത്തെ പൊള്ളുന്ന ചൂടിലേക്കയാളുടെ കുണ്ണ പ്രവേശിച്ചു..അയാൾ നിർവൃതിയിൽ മുങ്ങി അതു കയറ്റിയിറക്കാൻ തുടങ്ങി..ശാരിക്കും അതു സുഖകരമായിതോന്നി…ഇപ്പോൾ നല്ല ആത്മവിശ്വാസം തോന്നിയ അയാൾ തകർത്തടിച്ചു…ശാരി തന്റെ ഭർത്താവിൽനിന്നു ആദ്യത്തെ രതിസുഖം അനുഭവിച്ചു..അതോടൊപ്പം തന്നെ അയാൾ അവളുടെ ഉള്ളിലേക്കു നിറയൊഴിച്ചു.

തുടരും….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *