വൈഗ

Posted by

വൈഗ

ഫ്രണ്ട്സ് ഞാൻ പുതിയ ഒരു കഥയുമായി വരുകയാണ് നിങ്ങൾക്ക് ഇഷ്ടമാകുമെന്ന് വിചാരിക്കുന്നു….. എൻ്റെ ആദ്യ കഥയ്ക്കു നിങ്ങൾ തന്ന പ്രോൽസാഹനത്തിനു അകമൊഴിഞ്ഞ നന്ദി….
മരം കോച്ചുന്ന തണുപ്പുള്ള സമയത്ത് എന്തിനായിരുന്നു ഊട്ടിയിലേക്കുള്ള ആ കോളേജ് ടൂർ എന്ന് എനിക്കിപ്പോഴും അറിയില്ലാ, എൻ്റെ ജീവിതം മാറ്റിമറിക്കാനായിരിക്കും അല്ലേ ഫ്രണ്ട്സ് ….? എൻ്റെ പേരു വൈഗ വീടു ചിറ്റൂരാണു… ഞാൻ പാലക്കാട് വിക്ടോറിയയിൽ അവസാന വർഷം വിദ്യാർത്ഥിനിയാണ്.ഒരു നവംബർ മാസത്തിലാണു ആ കോളേജ് ടൂർ നടന്നത് .., ഒരു യാഥാസ്ഥിതിക നായർ കുടുംബത്തിലെ ഇളയ സന്തതിയാണു ഞാൻ, എൻ്റെ അച്ഛനും അമ്മയ്ക്കും ഞങ്ങൾ രണ്ടു മക്കൾ ഏട്ടൻ ബാംഗ്ലൂരിൽ IT വിദ്യാർത്ഥിയാണ്. മാസത്തിൽ ഒരിക്കൽ വീട്ടിൽ വരും .. വീട്ടുകാരെ വിട്ടു എവിടേയും പോകാത്ത ഞാൻ ഫ്രണ്ട്സിൻ്റെ നിർബന്ധത്തിൽ വഴങ്ങിയാണു അവസാന വർഷ ടൂറിൽ പങ്കെടുത്തത് .. …. രണ്ടു ദിവസത്തെ പ്രോഗ്രാം ആയിരുന്നു. പോകാനുള്ള ഡ്രസ്സുകളും മറ്റും എടുത്ത് ഞാനും അഛനും പുലർച്ചെ തന്നെ പാലക്കാടെത്തി.. എൻ്റെ ബെസ്റ്റ് ഫ്രണ്ട്സായ അനിലയും മുംതാസും എന്നെ കാത്തുനിൽക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു … അങ്ങനെ ഞങ്ങൾ ബസ്സിൽ കയറി, ഗേൾസ് ഇരിക്കുന്നതിൽ അവസാനസീറ്റാണു ഞങ്ങൾക്കു കിട്ടിയത് പുറകിൽ എല്ലാം ബോയ്സായിരുന്നു. 16 പെൺകുട്ടികളും 19 ആൺകുട്ടികളും 2 സാറൻമാരും 2 ടീച്ചേഴ്സും അങ്ങനെ 39 പേരാണ് ആ ടൂറിൽ ഉണ്ടായിരുന്നത് ….. യാത്ര തുടങ്ങി കുറച്ചു കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ബോയ്സ് ഡാൻസ് തുടങ്ങി കുറച്ചു ഗേൾസും കൂടെ കൂടി.. അങ്ങനെ യാത്ര പൂരോഗമിക്കവെ……..

കുറച്ചു കഴിഞ്ഞെപ്പോൾ അടുത്തിരുന്ന കൂട്ടുകാരികൾ ഡാൻസ് ചെയ്യാൻ എഴുന്നേറ്റു പോയി അങ്ങനെ 3 പേർക്ക് ഇരിക്കാവുന്ന ആ സീറ്റിൽ ഞാൻ തനിച്ചായി…… അപ്പോഴാണു അവൻ എൻ്റെ അടുത്തുവന്നത് അവൻ്റെ പേരു അലക്സ് കോളേജിലെ പോക്കിരിയായ അവനെ എല്ലാവർക്കും പേടിയായിരുന്നു, എനിയ്ക്കും…. But അവൻ എന്നോട് സൗഹൃദം സ്ഥാപിക്കാൻ നോക്കിയിട്ടുണ്ടന്നാല്ലാതെ മാന്യത വിട്ടു ഒരിക്കലും പെരുമാറിയിട്ടില്ലാ. പഠനം കഴിഞ്ഞാൽ എന്താടൊ പ്ലാൻ അവൻ്റെ ചോദ്യമാണു എന്നെ ഓർമ്മകളിൽ നിന്നു ഉണർത്തിയതു… എന്തേലും ജോലി സമ്പാദിക്കണം ഞാൻ വിക്കി വിക്കി മറുപടി നൽകി .. അങ്ങനെ അവൻ എന്തെക്കയോ ചോദിച്ചു ഞാൻ മറുപടിയും കൊടുത്തു… അങ്ങനെ ഊട്ടി എത്താറായപ്പോഴേക്കും പേടി മാറി ഞങ്ങൾക്കുള്ളിൽ സൗഹൃദം ഉടലെടുത്തു …. ഇതിനിടയിൽ മുംതാസും അനിലയും എൻ്റെ അടുത്തുവന്നു പക്ഷെ ഞാൻ അലക്സി നോടു സംസാരിച്ചിരിക്കണതു കണ്ട അവർ അവരുടെ ബോയ് ഫ്രണ്ട്സിനടുത്തേക്കു തിരിച്ചു പോയി ….. ഊട്ടിയിലെ ചുരം കയറുന്നതിനു മുൻപു തന്നെ കാലാവസ്ഥ മാറി തുടങ്ങി ബസ്സിനുള്ളിലേക്കു തണുപ്പ് അരിച്ചത്തി തുടങ്ങി.. എൻ്റെ കൈയ്യിൽ ബ്ലാങ്കറ്റ് ഉണ്ടായിരുന്നില്ലാ വരുമ്പോൾ എവിടേയും നിർത്താത്ത കാരണം വാങ്ങാനും പറ്റിയില്ലാ.. ഞാനിരുന്നു വിറക്കുന്നതു കണ്ടു അലക്സ് അവൻ്റെ ബ്ലാങ്കറ്റ് എനിക്കു നേരെ നീട്ടി “വൈഗാ താനിതു എടുത്തോളു””’.. അസഹനീയമായ തണുപ്പുണ്ടേലും ഞാനതു നിരസിച്ചു… പക്ഷെ സ്നേഹപൂർണം അവനതു എന്നെ ഏൽപ്പിച്ചു…. അങ്ങനെ ഊട്ടിയിലെത്തി മുംതാസും അനിലയും കാഴ്ചകൾ കണ്ടു നടകുന്നതിനിടയിൽ ബോയ് ഫ്രണ്ടിനടുത്തേക്കു മുങ്ങും ആ സമയമെല്ലാം അലക്സ് എനിക്കു കമ്പനി തന്നു കൊണ്ടിരുന്നു… തിരിച്ചുപോരാൻ ആകുമ്പോഴേയ്ക്കും ഞങ്ങൾ നല്ല ഫ്രണ്ട്‌ സായിരുന്നു.’.. പിറ്റേ ദിവസം ഈവനിംഗ് ഞങ്ങൾ ഊട്ടിയിൽ നിന്നും തിരിച്ചു. വണ്ടിയിൽ കയറുമ്പോഴേ മുംതാസും അനിലയും അടുത്തുവന്നു.. വൈഗാ ഞങ്ങൾ അവൻമാരോടൊപ്പമാണു ഇരിക്കണെ ഈ യാത്രയെ കിട്ടു കുറച്ചു സൊള്ളാൻ നീ തനിച്ചിരിക്കാമോ? അങ്ങനെ എൻ്റെ സമ്മതത്തോടെ അവർ ഏറ്റവും പുറകിൽ അവൻമാരോടൊപ്പം പോയിരുന്നു. ഞാൻ ത്രിബിൾ സിറ്റിൽ നിന്നും ഡബിൾസിറ്റിലേക്കു മാറിയിരുന്നു. ഭക്ഷണം എല്ലാം കഴിച്ചു ഒരു 9 മണിയോടെ യാത്ര തുടങ്ങി.

അന്നത്തെ ആഘോഷങ്ങൾ കാരണം ക്ഷീണം കൊണ്ടു ഒരു വിധം എല്ലാവരും നേരത്തെ മയങ്ങാൻ തുടങ്ങി എനിയ് ക്കും ഉറക്കം വരുന്നുണ്ടായിരുന്നു. അപ്പോൾ അലക്സ് എൻ്റെ അടുത്തു വന്നിരുന്നു ” ഉറക്കം വരുന്നുണ്ടോ വൈഗാ “? കഴപ്പമില്ലാ അലക്സ്….. അങ്ങനെ ഞങ്ങൾ സംസാരിച്ചു തുടങ്ങി.. കുറച്ചു കഴിഞ്ഞപ്പോൾ എൻ്റെ കൈകളിൽ അവൻ വിരൽ കോർത്തു എന്നിട്ടു പറഞ്ഞു ഞാൻ ഇയാളോടു ഒരു ‘കാര്യം പറഞ്ഞോട്ടെ? എനിക്കു ഇയാളെ ഇഷ്ടമാണ്. വിവാഹം കഴിക്കണമെന്ന് ആഗ്രഹമുണ്ടു. വരുന്നോ എൻ്റെ നായരു കുട്ടി ക്രിസ്ത്യാനിയുടെ ജീവിതത്തിലേക്കു ? തല്ലിപ്പൊളിയാണു വഴക്കാളിയാണു എന്നെല്ലാവരും പറയുമെങ്കിലും എന്നോടുള്ള അവൻ്റെ പെരുമാറ്റം ഇതുiliവരെയും മാന്യമായിരുന്നു. അതു കൊണ്ടു തന്നെ എനിക്കു പെട്ടെന്ന് ഒരു മറുപടി കിട്ടിയില്ലാ…. സത്യം പറഞ്ഞാൽ എനിക്കും അവനെ ഇഷ്ടമായിരുന്നു വശ്യമായ അവൻ്റെ പുഞ്ചിരി കാണാൻ ഇഷ്ടമില്ലാത്ത ഒരു ഗേൾസും ഉണ്ടാകില്ലാ..;. വൈഗാ പറയു എന്നെ ഇഷ്ടമാണോ? അവൻ്റെ ചോദ്യമാണു എന്നെ ഒർമകളിൽ നിന്നു ഉണർത്തിയത് ,ഞാൻ യാന്ത്രികമായി മൂളി.;… അവൻ എൻ്റെ കൈവിരലുകൾ ചുണ്ടോടു ചേർത്തു മൃദുവായി ചുംബിച്ചു.” എന്നിൽ അറിയാതെ ഒരു കോരിത്തരിപ്പുണ്ടായി … പിന്നെ എൻ്റെ മുഖം കൈ കുമ്പിളിൽ കോരിയെടുത്തു നെറ്റിയിലും ചുംബിച്ചു. എൻ്റെ ഉടലാകെ കിടു കിടുത്തു… എൻ്റെ ജീവിതത്തിലെ ആദ്യ ചുംബനം സംഭവിക്കാൻ അധിക സമയം വേണ്ടി വന്നില്ലാ… അവൻ്റെച്ചുണ്ടുകൾ എൻ്റെ അധരങ്ങളെ കവർന്നു…. ആ ബസ്സിലെ ഇരുണ്ട വെളിച്ചത്തിൽ കടുത്ത തണുപ്പിലും എൻ്റെ ശരീരം വിയർത്തു… എൻ്റെ തോളിലൂടെ കൈ ഇട്ടു അവൻ എന്നെ നെഞ്ചോടു ചേർത്തു.. ആ തണുപ്പിൽ ആ നെഞ്ചിൻ്റെ ചൂടേറ്റിരിക്കാൻ ഒരു വല്ലാത്ത സുഖമായിരുന്നു.അതു വരെ തോന്നാത്തഎന്തൊക്കെയോ വികാരങ്ങൾ എന്നിൽ മിന്നി മറഞ്ഞു… എപ്പോഴോ അവൻ്റെ കൈകൾ തോളിൽ നിന്നു താഴോട്ടിറങ്ങി അതു വരെ ആരും തൊടാത്ത എൻ്റെ മാറിടത്തിൽ അവൻ സ്പർശിച്ചപ്പോൾ എൻ്റെ മനസ്സു അതു ആഗ്രഹിച്ചിരുന്നെങ്കിലും മനസ്സില്ലാ മനസ്സോടെ ഞാൻ അവൻ്റെ കൈ തട്ടി മാറ്റി.: വീണ്ടും ഒരു അധര പാനത്തിനിടയിൽ അവൻ്റെ കൈകൾ വീണ്ടും എൻ്റെ മാറിലെത്തി ഇരു കൈകൾ കൊണ്ടും അവനതു മൃദുവായി തഴുകി … പിന്നെ ബലമായി അമർത്തി … പിന്നെ അവൻ്റെ കൈ താഴോട്ടിറങ്ങി എൻ്റെ ടീ ഷർട്ടിനു മുകളിലൂടെ വയറിൽ അരിച്ചു നടന്നു…. അതിനു ശേഷം: അവൻ്റെ കൈ ടീ ഷർട്ടിനുള്ളിലേക്ക് കടത്തി എൻ്റെ അണി വയറിൽ കോരിത്തരിപ്പു ഉണ്ടാക്കി കൊണ്ടു പുക്കിൾച്ചുഴിയിൽ വിരലിട്ടു കറക്കി… ഞാൻ ഇരുന്നിടത്തു നിന്നും തുള്ളിപ്പോയി ..എന്നിൽ ആദ്യ സ്പർശന സുഖം നിറച്ചു കൊണ്ടു ആ കൈകൾ എൻ്റെ ബ്രാ യ്ക്കു മുകളിലെത്തി എന്തോ അന്വേഷിച്ചു വന്ന ഒരു യാത്രികനെ പോലെ ആ കൈകൾ എൻ്റെ മാറിടത്തിൽ എന്തൊ തിരഞ്ഞു നടന്നു … ഒടുവിൽ എന്നെ കോരിത്തരിപ്പിച്ചു കൊണ്ടു അവൻ ആ മുന്തിരി ഞെട്ടുകൾ കണ്ടെത്തി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *