Jaya ammayi part 8

Posted by

kambikatha Jaya ammayi part 8

 

ജയ അമ്മായി 8
                                        റെയ്ഹാൻ
ഞാൻ തിരികെ റൂമിലെട്ടിയിട്ട്‌ മോണിട്ടർ ഓണാക്കി റെക്കോഡിംഗ്‌ നിർത്തിയിട്ട്‌ പ്ലെ ചെയ്യ്തു നോക്കി എല്ലാം കിട്ടിയിട്ടുണ്ട്‌. ഒരു അസ്സൽ കമ്പി സിനിമ. പക്ഷെ എനിക്ക്‌ അമ്മായി എന്താ വരാഞ്ഞതിയായിരുന്നു ചിന്താ…
എന്തെങ്കിലും ആവട്ടെ വീഡിയോ ഉണ്ടല്ലോ കാണിക്കാൻ……..
ഞാൻ വീഡിയൊ ഓണാക്കി ഇന്നത്തെ കളികളൊക്കെ കണ്ടു. ഹൊ എന്ത്‌ കഴപ്പായിരുന്നു രണ്ടെണ്ണത്തിനും അവരുടെ കാട്ടിക്കൂട്ടലുകൾ വീഡിയോയിൽ കണ്ടപ്പോൾ ചിരി വന്നു. ഞാൻ കമ്പ്യൂട്ടർ ഓഫാക്കി വരാന്തയിൽ അമ്മായി വരുന്നതും കാത്തിരുന്നു. അഞ്ചു മണിയായപ്പോൾ അമ്മായി തിരിച്ചുവന്നു. ആളാകെ മൂഡൗട്ട്‌ ആയിരുന്നു. വന്നുടനെ ബാത്ത്രൂമിൽ കയറി വാതിലടച്ചു. കുളി കഴിഞ്ഞ്‌ അടുക്കളയിലെ പാത്രങ്ങളൊക്കെ കഴുകുന്നുണ്ടായിരുന്നു. ഞാൻ അങ്ങോട്ട്‌ ചെന്ന് അമ്മായിയോട്‌ ഇന്നുണ്ടായ കാര്യങ്ങളൊക്കെ വളരെ ഉൽസാഹത്തോടെ പറഞ്ഞു.
“ഹും എന്നിട്ട്‌..”
എന്നു മാത്രമായിരുന്നു മറുപടി.
ഞാൻ അമ്മായിയുടെ കൈ പിടിച്ച്‌ കമ്പ്യൂട്ടറിന്റെ മുന്നിലിരുത്തി. ആദ്യം കാമറ സെറ്റ്‌ ചെയുന്ന എന്നെയാണു കാണുന്നത്‌ പിന്നീട്‌ ഇത്തയും റണിയേച്ചിയും വരുന്നതും കുണ്ണ ഊമ്പുന്നതും ഞാൻ പൂറു നക്കുന്നതും എന്റെ മുകളിൽ പൊതിക്കുന്നതും പാലു കുടിക്കുന്നതൊക്കെയും അമ്മായി കാണുന്നുണ്ടായിരുന്നു അമ്മായിയുടെ കമന്റുകൾ പ്രതീക്ഷിച്ച സീനുകളിലൊന്നും അമ്മായി മൗനം പാലിക്കുകയായിരുന്നു. അവസാനം
” നിനക്കപ്പോൾ ഞാനില്ലെങ്കിലും കളിക്കാൻ നല്ല കഴപ്പുള്ള പൂറുകൾ കിട്ടിയല്ലോ അതു മതി”
എന്ന് പറഞ്ഞിട്ട്‌ ആശാത്തി പോയി. എനിക്കാകെ ഭ്രാന്ത്‌ പിടിക്കുന്ന അവസ്തയായി. കാലത്ത്‌ ഇവിടെ നിന്നു പോകുമ്പോൾ ഒരു കുഴപ്പവും ഉണ്ടായിരുന്നില്ല ഇനി അമ്മായിയുടെ വീട്ടിലെന്തെങ്കിലും പ്രശ്നം ഉണ്ടായിക്കാണുമോ?
“എന്താ അമ്മായി പ്രശ്നം വീട്ടിലെന്തെങ്കിലും കുഴപ്പം എന്നോട്‌ പറയ്‌”.
” അനിയത്തി ഷീജ വന്നിട്ടുണ്ട്‌ വീട്ടിൽ അവളുടെ കല്യാണം കഴിഞ്ഞിട്ട്‌ രണ്ട്‌ കൊല്ലമാവുന്നു ഇതു വരെ കുട്ടികൾ ആയിട്ടില്ല അവളുടെ ഭർത്താവിനാണു കുഴപ്പം അത്‌ അവനും അറിയാം എന്നാലും അവന്റെ വീട്ടുകാർ അവളെ ഇതു പറഞ്ഞ്‌ വേദനിപ്പിക്കുകയാണു അവളു വീട്ടിൽ വന്നിട്ട്‌ ഒരേ കരച്ചിൽ എന്നിക്കാകെ വിഷമമായി”..
ഇതിൽ എനിക്ക്‌ കാര്യമായ ഉപദേശം കൊടുക്കാനില്ലാത്തതുകൊണ്ട്‌ ഞാനൊന്നും മിണ്ടിയില്ല.. എന്റെ പടിപ്പൊക്കെ അവസാനിച്ച്‌ ഞാൻ നാട്ടിൽ തന്നെ ഒരു പ്രൈവറ്റ്‌ കമ്പനിയിൽ ജോലിക്ക്‌ കയറി. അവിടെയാണെങ്കിൽ അധികവും കല്യാണം കഴിഞ്ഞ ചേച്ചിമാരും കല്യാണം കഴിയാത്തവരുമാണു. ചിലരൊക്കെ നല്ല മുറ്റ്‌ സാധനങ്ങളായിരുന്നു. ഞാൻ നല്ല പിള്ള ചമഞ്ഞിരുന്നു. അധികം ആരോടും സംസാരിക്കാതെ പറഞ്ഞ ജോലി ചെയ്ത്‌ മിണ്ടാതെയിരുന്നു പക്ഷെ എന്റെ കുട്ടനുണ്ടൊ ഇതൊക്കെ അനുസരിക്കുന്നു ചേച്ചിമാരുടെ സാരിയുടെ ഇടയിലൂടെ മുലകളൊക്കെ കാണുംബൊൾ ഇവൻ ജയ്‌ വിളിച്ച്‌ നിൽക്കും.
ഒരു ദിവസം ഓഡിറ്റ്‌ സെക്ഷനിലെ ബിന്ദു ലഞ്ച്‌ ടൈമിൽ എന്റെ അടുത്ത്‌ വന്നിരുന്ന് ഭക്ഷണം കഴിക്കാനിരുന്നു. എന്റെ വീട്ടിലെ കാര്യങ്ങളും ആരൊക്കെയുണ്ടെന്നുമൊക്കെ ചോദിച്ചറിഞ്ഞു. അതൊക്കെ കഴിഞ്ഞ്‌ അവളുടെ അടുത്തുള്ള പെണ്ണുങ്ങളോട്‌ എന്തൊക്കെയോ കുശുകുശുക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു. എനിക്കൊന്നും കാര്യം പിടിക്കിട്ടിയില്ല. ബിന്ദു എന്നേക്കാൾ ഒരു വയസ്സിനു ഇളയതാണെങ്കിലും കല്യാണം കഴിഞ്ഞതാ. രണ്ടു വർഷം കഴിഞ്ഞെന്നാ അടുത്തിരിക്കുന്ന രശ്മി ചേച്ചി പറഞ്ഞത്‌.
രശ്മി ചേച്ചിയുടെ കല്യാണം കഴിഞ്ഞതാ കുട്ടികളില്ലാ ഹസ്ബന്റ്‌ കൂലിപ്പണിയാണു.ചെറുതായിട്ട്‌ എന്നോട്‌ ഒരു ചായ്‌വുണ്ട്‌ ഞാനെന്റെ തനി സ്വഭാവമെടുക്കണ്ടായെന്ന് മനപ്പൂർവ്വം വിചാരിച്ചത്‌ കൊണ്ട്‌ ഇത്‌ വരെ കുഴപാമൊന്നുമില്ല. ചില സമയങ്ങളിൽ തട്ടലും മുട്ടലും കയ്യും കയ്യും അറിയാതെ തൊടലൊക്കെ ഉണ്ടാകാറുണ്ട്‌ ഞാനത്‌ കാര്യമാക്കിയില്ല.
ഒരു ദിവസം പെണ്ണുങ്ങളുടെ ലഞ്ച്‌ ടൈമിലെ പരദൂഷണം കഴിഞ്ഞ്‌ രശ്മി ചേച്ചി എന്റെ അടുത്ത്‌ വന്നിരുന്ന്
” നീ ഇത്രക്ക്‌ വലിയ സംഭവമാണോടാ”?
” എന്താ ചേച്ചി എനിക്ക്‌ കാര്യം മനസ്സിലായില്ല”?

Continue reading…

Read Jaya ammayi part 8
Download Jaya ammayi part 8

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *