ലയ മിസ്സ്

Posted by

ലയ മിസ്സ്

അങ്ങനെ പ്ലസ്ടു പഠന കാലത്ത് ഞങ്ങള് കാത്തിരുന്ന വിനോദ യാത്ര വന്നെത്തി… ഞങ്ങള് സയന്സ് ബാച്ചുകാര് ഒരുമിച്ചാണ് പോകുന്നത് , സയന്സിന്റെ രണ്ടു ഡിവിഷനും ഓരോ ബസില് ആണ് പോകുന്നത് , കൊമേഴ്സ്, ഹുമാനിട്ടിസ് ബാച്ചുകള് ഞങ്ങളെക്കാള് ഒരു ദിവസം മുന്നേ പോയ്…അത് കൊണ്ട് അവന്മാരുടെ ശല്യം ഇല്ല, ഇന്നത്തെ പോലെ അല്ല അന്ന് ആണ് അഡ്മിഷന് കിട്ടാത്ത കുട്ടികള്ക്ക് വേണ്ടി ഉള്ള കോഴ്സ്കളാണ് കൊമേഴ്സ്, ഹുമാനിട്ടിസ് എന്നിവ അങ്ങനെ ആ ദിവസം വന്നെത്തി, ഞങ്ങള് എല്ലാരും ഉത്സാഹത്തില് ആണ്…വൈകുന്നെര൦ 6.30 നു ആണ് ഞങ്ങള് പുറപ്പെടുന്നത്, ഏകദേശം അഞ്ചുമണിയോടുകൂടെ പോകാനുള്ള ബസ് രണ്ടും വന്നു, നല്ല കിടിലന് രണ്ടു വിഡിയോകൊച്ചു ബസുകള്,ഞങ്ങള് ഓരോ ബാചിന്റെ കൂടെം മൂന്ന് അധ്യാപകര് കൂടി ഉണ്ട് രണ്ടു ബസിലും, ഞങ്ങളുടെ ബസില് വരുന്നത് ഞങ്ങളുടെ കെമിസ്ട്രി ടീച്ചറും ക്ലാസ്സ് ടീച്ചര് ഉം ആയ ബീന മിസ്സ് , പിന്നെ mathematics പഠിപ്പിക്കുന്ന പഠിപ്പിക്കുന്ന ലയ മിസ്സ്. പിന്നെ ഗസ്റ്റ് ആയി വന്ന സുധിഷ് സര് എന്നിങ്ങനെ മൂന്നു പേര്, അപ്പുറത്തെ ബസില് ഫിസിക്സ് പഠിപ്പിക്കുന്ന ഡോളി സിസ്റ്റര് , ബോടോണി പഠിപ്പിക്കുന്ന സജിത മിസ്സ് പിന്നെ ഹൈ സ്കൂളിലെ ജോണ് എന്നാ സര് ഉം.. അങ്ങനെ ബസുകള് രണ്ടും പുറപ്പെട്ടു , ഓളം വച്ച അര്മാദിച് ഞങ്ങള് എല്ലാവരും തകര്ക്കുകയാണ്,ചെക്കിംഗ് നടത്തിയേ ഞങ്ങളെ ബസിനുള്ളില് പ്രവേശനം തന്നുള്ളൂ, എങ്കിലും ഞങ്ങള് കുറെ വിരുതന്മാര് ചേര്ന്ന് Smirnoff Orange vodka Mirinda യില് മിക്സ് ചെയ്ത് ഭദ്രമായി ഒരു കുഴപ്പവും കൂടാതെ ഉള്ളില് കേറ്റി, പ്രിന്സിപ്പല് അച്ഛനുണ്ടോ വോഡ്ക മിരിണ്ടയില് മിക്സ് ചെയ്തത് ആണെന്ന് പിടിക്കാന് പറ്റുന്നു. അങ്ങനെ ഞങ്ങള് യാത്ര തുടങ്ങി, കുപ്പി ഞങ്ങളുടെ സീടിനടുത് തന്നെ ഭദ്രമാക്കി വച്ചിട്ടുണ്ട്..അങ്ങനെ ഡാന്സും പാട്ടുപടിയും ഒക്കെ ഓളം വച്ച് ഈ യാത്ര അടിപോളിയക്കുകയാണ് ഇനി ഞങ്ങളുടെ കൂടെ വന്ന ആ ടീച്ചര്മാരെ പറ്റി അല്പം പറയാം 1. ബീന മിസ്സ് ഞങ്ങളുടെ ക്ലാസ്സ് ടീച്ചര് chemistry ആണ് വിഷയം, പ്രായം ഏകദേശം മുപ്പതിന്മുകളില് വരും , ടീച്ചറുടെ മുഖം കാണുമ്പോള് എല്ലാവര്ക്കും ഓര്മ വരിക മുംതാസ് എന്നാ തമിഴ് നടിയെ ആണ് , താണ്ഡവത്തില് ഐറ്റം ഡാന്സും ആയ വന്ന അവരെ നമ്മള് ആരും മറക്കുകയില്ലലോ, ശരീരം ഏകദേശം അത്രേം ഉണ്ട് താനും , നല്ല മുലകള് നടക്കുമ്പോ താളം തട്ടുന്ന ചന്തികല് വെളുത്ത നിറം എന്നിങ്ങനെ എല്ലാം വേണ്ടത് പോലെ ഉണ്ട് താനും , ടീച്ചര് പഠിപ്പിക്കുമ്പോ ക്ലാസില് കൂടെ നടന്നു ആണ് പഠിപ്പിക്കുന്നത് , അപ്പോള് എല്ലാം ഞങ്ങളുടെ തൊട്ടുരുമി ആണ് ടീച്ചര് നടക്കുന്നത് , അങ്ങനെ ഉരുമി പോകാന് വേണ്ടി ഞങ്ങള് അല്പം ശരീരം ചേര്ത് വച്ച് കൊടുക്കും , അതുകൊണ്ട് തന്നെ ആ പീരിടില് അറ്റത് ഇരിക്കാന് ബോയ്സ് അടിയാണ്, 2. ലയ മിസ്സ് മിസ്സ് അല്പം ഇരു നിറമാണ് അതുകൊണ്ട് താനേ നല്ല സെക്സി ആണ് കാണാന് , വേറെ ഒന്ന് കൂടി പറയാമല്ലോ മിസ്സിന്റെ അത്രേം വലിയ കുണ്ടി ഞാന് ഇതേവരെ കണ്ടിട്ടില്ല, മിസ്സ് ഇടുന്ന ജെട്ടിയുടെ അളവ് എത്ര ആണെന്ന് ഞങ്ങള് പലപ്പോഴും ആലോചിക്കാറുണ്ട്, മിസ്സിന്റെ ആ കുണ്ടി ഓര്ത്ത് എത്ര തവണ ഞങ്ങളുടെ വാണം പോയിരിക്കുന്നു . മിസ്സിനെ കുനിച്ചു നിര്ത്തി പുറകിലൂടെ ആ കുണ്ടി നക്കുന്നതു എന്റെ ഒരു സ്വപ്നം ആണ് , മിസ്സും കല്യാണം കഴിഞ്ഞതാണ് . ക്ലാസ്സില് അല്പം സുന്ദരിയും സെക്സിയും ആയ പെണ്ണുങ്ങള് ഉണ്ടാരുന്നു , അവളുമാരുടെ അടുത്ത ഇരിക്കാന് ഒക്കെ എങ്ങനെ തക്കം നോക്കി നടക്കുകയാണ് പല വിരുതന്മാരും . അങ്ങനെ യാത്ര തുടരുകയാണ് , വഴിക്ക് നിര്ത്തി ആഹാരം ഒക്കെ കഴിച്ച ശേഷം വീണ്ടും യാത്ര വണ്ടിയില് ഇട്ടിരുന്ന ഡപ്പം കുത്ത് പാട്ടുകള് സിനിമക്ക് വഴിമാറി, ഞാനും എന്റെ സുഹൃത്ത് വിഷ്ണു വും ആണ് ഓരോ സീറ്റില് ഇരിക്കുന്നത് . അവന് ഒരു വണ്ടി പ്രാന്തന് ആണ് അവന് കുറെ കഴിഞ്ഞപ്പോള് ബസ്സിന്റെ മുന്നില് ഡ്രൈവര് കൂടെ ഇരിക്കാന് പോയ് ..ഞാന് ഉറക്കത്തിലേക്ക് പതിയെ വീഴുകയാണ്, പിന്നെ എപ്പോഴോ അവന് വന്നു കൂടെ ഇരിക്കുന്നത് ഞാന് അറിഞ്ഞു, സുദീര്ഘമായ ഒരു ഉറക്കത്തിനു ശേഷം ഞാന് ഉണര്ന്നു , ബസ് ആകെ ഉറക്കമയം. tv ഒക്കെ നിര്ത്തി , വെട്ടം ഇല്ലാതെ ബസ് പോകുന്നു, ആ Leyland ബസ് പറക്കുകയാണ് , ഞാന് അല്പം വിന്ഡോ ഒക്കെ തുറന്നു ഇട്ടാണ് ഇരിക്കുന്നെ അപ്പൊ നല്ല കാറ്റൊക്കെ കൊണ്ട് ഉറങ്ങാന് നല്ല സുഖം. പാതി ബോധത്തില് ഞാന് അടുത്ത ഇരിക്കുന്ന അവനെ നോക്കി വിഷ്ണു അല്ല പകരം എന്റെ അടുത്ത ഇരുന്നു ഉറങ്ങുകയാണ് ബീന മിസ്സ് , എന്റെ വലത് കൈ ഞാന് വച്ചിരിക്കുന്നത് മിസ്സ് ന്റെ വലതു തുടയില് ആണ് ….ഞാന് പെട്ടെന്ന് കൈ വലിച്ചു …അല്ലേല് വേണ്ട അവിടെ ഇരിക്കട്ടെ എന്നോര്ത് അവിടെ പതുക്കെ വച്ച്, മിസ്സ് ഇതൊന്നും അറിയുന്നു പോലും ഇല്ല. പക്ഷെ പെണ്ണുങ്ങള് എത്ര ഉറക്കത്തില് ആണേലും കൈ തൊട്ടാല് അറിയേണ്ടത് ആണല്ലോ…. പണ്ട് കസിന്റെ കല്യാണത്തിന് വന്ന ഒരു ആന്റിയുടെ കുണ്ടിക്ക് തൊട്ടപ്പോള് എനിക്ക് ഇത് മനസിലായ കാര്യമാണ് (ആ കഥ പിന്നെ ആവാം) ആ മിസ്സ് ഉറങ്ങട്ടെ എനിക്ക് ഏതായാലും ഒരു സുഖം. അങ്ങനെ കുറെ ദൂരം പോയ് കൈ ഒന്ന് അനക്കാന് ഒരു പേടി, മിസ്സ് എങ്ങാന് ഉണര്ന്നലോ? എല്ലാം അതോടെ തീരും.. അല്പം കുറെ പോയപ്പോള് മിസ്സ് ഒന്ന് ഇറങ്ങി ഇരുന്നു , ഇപ്പൊ എന്റെ കൈ മിസ്സിന്റെ ബാറ്റിംഗ് പിച്ച്ന്റെ തൊട്ടു മുകളില് ആണ്. പരീക്ഷണം ആണല്ലോ ദൈവമേ ഞാന് മനസില് ഓര്ത്തു. എന്റെ ഹൃദയം വേഗത്തില് ഇടിക്കാന് തുടങ്ങി….ഞാന് കൈ അല്പം ഒന്ന് താഴ്ത്തി. അത്ഭുദം മിസ്സ് കാലുകള് അല്പം ഒന്ന് അകത്തി . ഇത് ഒരു welcome ആണോ അതോ ഞാന് എന്ത് ചെയ്യാന് ആണെന്ന് ഒന്ന് പരീക്ഷണം ആണോ…ഒരു പിടിം കിട്ടണില്ല.. വലം കായ് ഞാന് എന്റെ തലക്ക് പിന്നിലേക്ക് വച്ച ശേഷം ഇടം കൈ അവിടെ വച്ചു ഇരുന്നു…അതാണല്ലോ ഒന്നുടെ comfort. മിസ്സ് ഷാളും പുതപ്പും ഒക്കെ പുതച്ചു ഇരിപ്പാണ്, പക്ഷെ എന്റെ അടുത്ത അതൊക്കെ മാറി കിടക്കുകയാണ്, ഞാനും പുതചിട്ടില്ല. മിസ്സിന്റെ അടുത്ത ഇരുന്നപ്പോ തന്നെ ഒരു ചൂട്, അതായത് നമ്മള് പാതി രാത്രി ബൈക്ക് കൊണ്ട് പോകുമ്പോ ഒരു തടി ലോറി മുന്നില് ഉണ്ടേല് ഒരു ചൂട് നമുക്കും കിട്ടുമല്ലോ അനഗ്നെ അടുത്ത ഇരുന്നപോ എനിക്കും കിട്ടി ചൂട് ഇപ്പൊ എന്റെ ഇടം കൈ മിസ് ന്റെ അര ഭാഗത്താണ്. മിസ് ചുരിദാര് ആണ് ഇട്ടിരിക്കുന്നേ. അപ്പൊ അതിന്റെ ടോപ് ന്റെ വെട്ടു തീരുന്ന ആ ഭാഗം. ഞാന് വിരല് അല്പം ഒന്ന് നീട്ടി. ഇപ്പൊ എന്റെ കൈ മിസിന്റെ വയറില് തോടുന്നുണ്ട്… ആ വെട്ടില് കൂടെ ആ വയറില് ഞാന് തൊട്ടു, നല്ല മിനുസമുള്ള വയര് ….ഹൃദയം ഇടിപ്പ് പിനെയും കൂടി ഇപ്പൊ ഞാന് പതുക്കെ ആ വെട്ടുകള്ക്ക് ഇടയിലൂടെ കൈ ഒന്ന് ഓടിച്ചു…നല്ല ആ ആലില വയറില് എന്റെ കൈ..എത്ര തവണ മനസില് കണ്ട ആ വയര്….മിസ്സിന് ഒരു അനക്കവും ഇല്ല..ഞാന് ആ തുണിയെ വകഞ്ഞു കൊണ്ട് കൈ കയറ്റി.മിസിന്റെ പുക്കിള് എന്റെ വിരല് തുമ്പത്,,,, മിസ്സ് അറിയുന്നുണ്ടോ എന്ന് ഞാന് തല ഉയര്ത്തി നോക്കി..ഇല്ല മിസ്സ് അറിയുന്നെ ഇല്ല…. ഞാന് പതുക്കെ കൈ ആ പുക്കിള് കുഴിയില് ഇട്ടു…കറന്റ് അടിച്ചത് പോലെ മിസ്സ് ഒന്ന് ചെറുതായ് തരിച്ചു……അപ്പൊ മിസ്സ് ഇത് അറിയുന്നുണ്ടോ എന്ന് എനിക്ക് ഒരു സംശയം….ഇതൊരു ചാന്സ് ആക്കി എന്റെ കൈ ആ വയറില് മുഴുവന് തഴുകി നടന്നു..പുക്കിള് കുഴിയില് പല തവണ വിരല് ഇട്ടു….പിന്നെ കൈ ഞാന് ചുരിദാറിനു ഉള്ളിലൂടെ മുകളിലേക്ക് കൊണ്ട് പോയ്…പതുകെ പതുക്കെ ,എന്റെ കൈ ഇപ്പോള് മിസ്സിന്റെ ബ്രായില് തട്ടി ആണ് നിക്കുന്നത്…… അതിന്റെ മുകലൂടെ ഞാന് ഒന്ന് തഴുകി… ഒന്ന് ഞെക്കി.. ആദ്യമായ് ഒരു പെണ്ണിന്റെ മുലകളില്..എന്റെ ഹൃദയം ഇടി വീണ്ടും ശക്തിയില് ആയ..ആദ്യമായ് തുണ്ട് കാണാന് CD പ്ലയെറില് ഇട്ടപ്പോ ഉള്ള അതെ ടെന്ഷന്… ഞാന് പതുക്കെ ആ മുലകളില് ബ്രാക്ക് മുകളിലൂടെ തടവിയും . തലോടിയും നടന്നു…..കൈ ആ ബ്രാ യുടെ അടി ഭാഗത്ത് കൊണ്ട് വന്നു എന്നിട് ഞാന് പതിയെ അത് താഴെ നിന്നും പൊക്കി…അല്പം ബലം എടുത്ത് പൊക്കി..എന്റെ കൈ കളിലേക്ക് രണ്ടു വലിയ മുലകള് വന്നു വീണു …..ആദ്യമായ്, ജീവിതത്തില് ആദ്യമായ് ഒരു പെണ്ണിന്റെ മുലകള്..എന്റെ കയ്യില്,,, ആ മുളകളുടെ ഞെട്ടുകള് രണ്ടും ഉണര്ന്നു നില്ക്കുന്നു.മിസ്സിന്റെ മുലകളില് ആകെ രോമാഞ്ചം…ഞാന് അത് രണ്ടും താലോലിച്ചു. ഞെക്കിയും, കഷക്കിയും. ഞെട്ടിന്റെ മുകളില് വിരല് കൊണ്ട് ചിത്രം വരച്ചും. ഞാന് ഞാന് മിസ്സിന്റെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കി. “ഹ ഹ മിസ്സ് ഉറങ്ങുകയാണ്. നല്ല ചെറു പുഞ്ചിരിയോടെ നല്ല ഉറക്കം… ഞാന് എന്റെ പാന്റിന്റെ സിപ് ഊറി എന്റെ സാധനം പുറത്തെടുത് പതുക്കെ അടിക്കുകയാണ്. വലം കൈ മാറ്റി വച്ചത് ഇപ്പൊ നന്നായില്ലേ….ഞാന് എന്റെ ഇടം കൈ വീണ്ടും മിസ്സിന്റെ ചുരിദാറിനുള്ളില് കൂടെ താഴേക്ക് കൊണ്ട് വന്നു, ഇനി എന്റെ ലക്ഷ്യ സ്ഥാനാം മിസ്സിന്റെ താഴ ഭാഗത്ത് ആണ്. പക്ഷെ മിസ്സ് ഇരിക്ക്കയാണ് സീറ്റില് എങ്ങനെ അവിടെ എത്തിക്കും…ഞാന് മിസ്സ്നിനെ അരയില് പിടിച്ച അല്പം മുന്നോട്ട് ഒന്ന് തള്ളി..മിസ്സ് മുന്പോട്ട് ഇരിന്നു..കാല് പതുക്കെ ഉയര്ത്തി മുന് സീറ്റില് മുട്ട് തൊടുന്ന പോലെ മിസ്സ് ഇരുന്നു എനിക്ക് പാകത്തിന്..കാരണം മിസ്സ് ഉറങ്ങുകയാണല്ലോ….. ഞാന് ആ ചുരിദാറിന്റെ പാന്റിന്റെ ആ വള്ളി പിടിച്ചു വലിച് ഊരുക തന്നെ ചെയ്തു. പിന്നെ അല്പലം ആയി അ പാന്റ താഴോട്ട ആയി ഊരി. ഇപ്പൊ എന്റെ കൈ മിസിന്റെ പൂറിന്റെ മുകളില് ആണ് ..ആ ജെട്ടിയും ഞാന് പതുക്കെ ഊറി തുടക്ക് മുകളില് എത്തിച്ചു…..മിസ്സ് ന്റെ ആ കാട് അതെ പടി നിലനിര്ത്തിയിരിക്കുന്നു…. ആ കണ്ടല് കാടുകള്ക്ക് അടിയിലാണ് ആ ജൈവ സമ്പത്ത് ഇരിക്കുന്നത്… പതുക്കെ ആ സ്ഥാനത്തേക്ക് ഞാന് കൈ കൊണ്ടേ ചെന്ന്..അവിടെ തൊട്ടു… മിസ്സ് ഗീയറില് ഇട്ട സ്റ്റാര്ട്ട് ആകിയ കാര് പോലെ മുന്നോട്ട് ഒന്ന് തുള്ളി…. വീണ്ടും തോറ്റ വീണ്ടും അതേ പോലെ… അങ്ങനെ ഞാന് അല്പം അല്പം ആയി അവിടെ കൈ എത്തിച്ചു..അതിനു ഉള്ളിലേക്ക് കൈ എത്തിച്ചു..നല്ല വഴു വഴുപ്പ് ..ഹഹ മിസ്സ്ന്റെ ഓയില് സീല് ലീക്ക് ആയി….ആ hydrolic ഓയില് എന്റെ വിരല് കൊണ്ട് ഞാന് തൊട്ടു നോക്കി… എനിട്റ്റ് പതുക്കെ ആ കവാടത്തിനു ഉള്ളിലേക്ക് പ്രവേശിച്ചു ….വിരല് ഇട്ടു ചെറിയ ഒരു പ്രയോഗം നടത്തി … വലം കൈ കൊണ്ട് എന്റെ സാധനവും ….. ഇനി ഒന്നും നോക്കാന് ഇല്ല ഞാന് മിസ്സിന്റെ ഇടം കൈ പിടിച്ചു എന്റെ സാധനത്തില് പിടിപ്പിച്ചു..ഹഹ ഉറങ്ങുന്ന മിസ്സ് എനിക്ക് വാണം വിട്ടു തരുന്നു..പതുക്കെ പതുക്കെ…. ഞാന് കുറെ നേരം വിരല് ഇട്ടതിനു ശേഷം എന്റെ വിരലുകള് വീണ്ടു താഴേക്ക് അതെ മിസ്സിന്റെ ആ കൂതി….. പെണ്ണുങ്ങളുടെ കൂതി എനിക്ക് എന്നും ഒരു വീക്നെസ് ആണ്… കുനിച്ചു നിര്ത്തി കൂതി നക്കുക എന്നത് എന്റെ ഒരു അഭിലഷമാണ്.. മിസ്സ്ന്റെ കൂതിയ്ല് ഞാന് വിരല് ഇട്ടാണ് ഭോഗിക്കുന്നത്..ഉഴുന്ന് വടയുടെ തുള പോലെ ഉള്ള കൂതി…. ഞാന് മനസ്സില് കണ്ടു ജയലെന് റിയോ എന്നാ ഒരു പോര്ന് സ്റ്റാര് ന്റെ കൂതി പോലെ ആണ് ഇതും എന്ന്.. പിന്നെ ഞാന് വീണ്ടും മിസ്സിന്റെ പൂറില് വന്നു വിരല് ഇട്ടു ഭോഗം തുടങ്ങി.. ഫ്രീ ആയ വലം കൈ കൊണ്ട് മിസ്സിനെ തുടയില് തടവി ഞാന് …..എന്റെ വിരലുകള് എഞ്ചിന്റെ പിസ്റ്റണ് കണക്കെ ചലിച്ചു.. മിസ്സ് ന്റെ കൈ എന്റെ കുണ്ണയില് അടി തുടരുകയാണ്..മിസ്സ് ഇടക് നിര്ത്തും പിന്നേം അടിക്കും ..നിര്ത്തി ന്ര്ത്തി… കളി അറിയാം മിസ്സിന്… എന്റെ വിരലുകളുടെ വേഗം കൂടി, മസ്സിന്റെ കാലുകള് അകലാനും അടുക്കാനും തുടങ്ങി..എനിക്ക് മനസിലായ് ഇത് അവസാന ഓവറുകള് ആയെന്നു..പവര് പ്ലെക്ക് സമയം ആയെന്നു…ഞാന് ശക്തി കൂട്ടി അടിച്ചു…..മിസ്സ് കുണ്ടിയുടെ ദശായില് പൊങ്ങി വരുന്നു….പെട്ടെന്ന് അത് സംഭവിച്ചു കുറെ വേളം ചീറ്റി തെറിച്ചു…….ഞാനും അപ്പോള് തന്നെ ക്ലിമാക്സില് ആയി.. മിസ്ന്റെ കയിയുടെ കൂടെ ഞാനും അടിച്ചു…പാല് വന്നു ചീറ്റി തെറിച്ചു…..കുണ്ണ്യുടെ തൊലിയില് മുഴുവന് പിടിച്ചു മുന്നോട്ട് ഉം പിന്നോട്ടും അടിക്കുന്നത്തിനു പകരം അതിന്റെ ലിങ്ങ മകുടവും അല്പം തൊലിയും കൊട്ടി പിടിച്ച ശേഷം ചെറുതായ് ഒരു ഒരു അനക്കം അതാരുന്നു മിസ്സിന്റെ രീതി,,,, ഡ്രസ്സ് എല്ലാം ശെരിയാക്കി വച്ച് മിസ്സ് ഉറങ്ങി.. പിറ്റേന്ന് മൈസൂരിലെ ഒരു പള്ളിയുടെ മുന്നില് കരഞ്ഞു പ്രാര്ത്ഥിക്കുന്ന മിസ്സ്നെ ആണ് ഞാന് കണ്ടത്

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *