ആഫ്രിക്കൻ ടെറർ

Posted by

ആഫ്രിക്കൻ ടെറർ

അഞ്ജലി ജോണ്‍ വയസ് 19, അതിസുന്ദരി,വെളുത്ത നിറം, കടഞ്ഞെടുത്ത ശരീരം. ഹാഫ് മലയാളി ഹാഫ് കാശ്മീരി. അച്ഛൻ സുദർശൻ പണ്ഡിറ്റ്‌ അമ്മ മാളവിക അന്തർജനം. ജനിച്ചതും വളർന്നതും ഡൽഹിയിൽ, അവിടെ പ്ലസ്‌ ടൂവിനു പഠിക്കുമ്പോൾ ആണ് മലയാളി ആയ ജോണ്‍ സാമുവലിനെ പരിചയപ്പെടുന്നത്. വയസ് 26. ആൾ ആഫ്രിക്കൻ രാജ്യമായ ഗാംബിയയിൽ ബിസിനസ് നടത്തുകയാണ്. ജോണ് ഇടക്കിടക്ക് ഗാംബിയയിൽ ഡൽഹിയിൽ എത്തുമായിരുന്നു. അവർ തമ്മിലുള്ള പരിചയം ഫോണിലൂടെയും ചാറ്റിലൂടെയും നേരിട്ടും പ്രണയമായി മാറി. അടുത്ത വർഷം അഞ്ജലി ഡിഗ്രിക്ക് ചേർന്നു, ആ വർഷത്തെ കോളേജ് ബ്യൂട്ടി ആയി തിരഞ്ഞെടുക്കപെട്ടത് അഞ്ജലിയാണ്. ഡിഗ്രി ഒന്നാം വർഷം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ തന്നെ അവരുടെ ബന്ധം വീട്ടിൽ അറിഞ്ഞു. വീട്ടുകാർ ശക്തമായി എതിർത്തു. അഞ്ജലി ജോണിന് ഒപ്പം വീടുവിട്ടിറങ്ങി. രണ്ടാഴ്ച കഴിഞ്ഞ് ജോണിനു ഗാംബിയയിലേക്ക് പോകണമായിരുന്നു. പക്ഷെ ജോണിന് അവളെ കൂടെ കൊണ്ട് പോകാൻ കഴിയില്ലായിരുന്നു. 6 മാസം അഞ്ജലി ഒരു ഹൊസ്റ്റലിൽ താമസിച്ചു.

2 മാസം ആകുന്നു അഞ്ജലി ഗാംബിയൻ തലസ്ഥാനമായ ബൻജുളിൽ എത്തിയിട്ട്. സന്തോഷത്തിന്റെ ദിനങ്ങളായിരുന്നു കഴിഞ്ഞത്. പക്ഷെ എല്ലാം കീഴ്മേൽ മറിഞ്ഞത് പെട്ടെന്നാണ്. ജോണിന്റെ ബിസിനസ് തകർന്നു, പാർട്ണർ ചതിച്ചതാണ് കമ്പനിയിൽ നിന്ന് കോടികണക്കിന് ഗംബിയൻ ദല്ലാസി(കറൻസി)യുമായി അയാൾ രാജ്യം വിട്ടു. ഇപ്പോൾ ജോണ്‍ ജയിലിലാണ്, 8 കോടി ഗംബിയൻ ദല്ലാസി വേണം കേസ് ഒഴിവാകാൻ. കമ്പനി പോലീസ് കണ്ടുകെട്ടി, വീട് ഒരാഴ്ചക്കകം ഒഴിഞ്ഞു കൊടുക്കണം.

എവിടേക്ക് പോകണം എന്ന് അഞ്ജലിയ്ക്ക് ഒരു പിടിയും ഇല്ലായിരുന്നു. പരിചയം ഉള്ള ആളുകൾ ആരും ഇല്ല. വീട് ഉടൻ കണ്ടുകെട്ടും. അനിത പോലീസ് സ്റ്റെഷനിൽ പല പ്രാവശ്യം പോയി. എല്ലാ വഴികളും അവൾക്കും മുന്നിൽ അടഞ്ഞു. ഒരു പോലീസുകാരനാണ് പറഞ്ഞത് അവിടുത്തെ മിലിട്ടറി ജനറലിനെ കാണ്ടാൽ ചിലപ്പോൾ കാര്യം നടന്നേക്കും എന്ന്. അഞ്ജലി ജനറലിന്റെ ഓഫീസിൽ ചെന്ന് പക്ഷെ അവിടേക്ക് പ്രവേശിക്കാൻ അനുവാദം കിട്ടിയില്ല. ദുഖത്തോടെ തിരിഞ്ഞുപോകാൻ തുടങ്ങുമ്പോഴാണ് ഒരു ഗാർഡ് അഞ്ജലിയെ വിളിച്ചു അകത്തേക്ക് വരാൻ ആഗ്യം കാണിച്ചത്. ഓഫീസിലേക്ക് ചൂണ്ടികാണിച്ച് കയറിക്കൊള്ളാൻ ഗാർഡ് പറഞ്ഞു. ആറരയടിയിലധികം ഉയരമുള്ള ഒരു പൊണ്ണത്തടിയൻ. കരി ഓയിലിന്റെ നിറം, 50 വയസ് പ്രായം കാണും. അഞ്ജലി കാര്യം പറഞ്ഞു. പക്ഷെ അനുകൂലമായ ഉത്തരം ഒന്നും ലഭിച്ചില്ല. മാത്രമല്ല ജനറലിന്റെ കണ്ണുകൾ അഞ്ജലിയുടെ ശരീരമാകെ ഉഴിഞ്ഞു. അഞ്ജലിക്ക് ഭയവും  ഇഷ്ടക്കേടും തോന്നിയെങ്കിലും പുറത്തു കാണിച്ചില്ല.

അടുത്ത ദിവസം വീണ്ടും പോലീസ് വന്നു വീട് ഉടൻ തന്നെ ഒഴിഞ്ഞു കൊടുക്കണം എന്ന് പറഞ്ഞു, എന്ത് ചെയ്യണം എന്ന് അഞ്ജലിയ്ക്ക് ഒരു പിടിയും ഇല്ലായിരുന്നു. കിടപ്പാടം വരെ നഷ്ടപെട്ടു നഷ്ടപെട്ടു. 8  കോടി ദില്ലാസി ഉണ്ടെങ്കിലെ ജോണിനെ പുറത്തിറക്കാൻ പറ്റൂ, എല്ലാവരുടെയും പാസ്പോർട്ട് പോലീസ് പിടിച്ച് എടുത്തിരിക്കുകയാണ്. എംബസിയുടെ സഹായം തേടിയാലും പണം ഇല്ലാതെ ഒരു മാർഗ്ഗവും ഇല്ല. രണ്ടു പെട്ടിയിലായി തുണികൾ വാരിനിറച്ച് അഞ്ജലി പടി ഇറങ്ങി എങ്ങോട്ടെന്നില്ലാതെ നിന്നു. ഉദ്യോഗസ്ഥർ വീട് പൂട്ടി സീൽ ചെയ്തു. ഒരു മിലിട്ടറി ജീപ്പ് കൂടി വന്നു, രണ്ടു പട്ടാളക്കാർ അനിതയോട് അതിൽ കേറാൻ പറഞ്ഞു. പെട്ടിയും എടുത്തുവെച്ചു. എങ്ങോട്ടെന്നു പോലും അറിയാതെ അനിത വണ്ടിയിൽ കയറി.

കൂടുതൽ വായിക്കാൻ സ്ഥിരമായി സന്ദർശിക്കുക KAMBiKUTTAN.NET

ഒരു മണിക്കൂറോളം യാത്ര ചെയ്ത് ഒരു വലിയ ബംഗ്ലാവിൽ എത്തി പട്ടാളക്കാർ പെട്ടികൾ എടുത്ത് അഞ്ജലിയോട് ഇറങ്ങാൻ പറഞ്ഞു. ബംഗ്ലാവിനുള്ളിലെ വലിയ സോഫയിൽ അഞ്ജലി  ഇരുന്നു മനസ്സിൽ മുഴുവൻ ഭയമായിരുന്നു. പട്ടാളക്കാരോട് ചോദിച്ചിട്ട് ഒന്നും പറഞ്ഞില്ല. 5 മിനിട്ട് കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ഒരു ആജാനുബാഹു കറമ്പൻ അഞ്ജലിയുടെ അടുത്ത് വന്നു. മിലിട്ടറി ജനറലായിരുന്നു അത്. നിനക്കു ഇവിടെ താമസിക്കാം, കേസിൽ ആയതുകൊണ്ട് എങ്ങുംപോകാൻ പാടില്ല ഇവിടുത്തെ ജോലികളൊക്കെ ചെയ്തു നിന്നോളൂ എന്ന് ജനറൽ അഞ്ജലിയോട് പറഞ്ഞു. ജനറൽ തന്നെ ട്രാപ് ചെയ്യുകയാണെന്ന് അഞ്ജലിക്ക് മനസിലായി പക്ഷെ സമ്മതിക്കാതെ മറ്റു മാർഗ്ഗം ഇല്ലായിരുന്നു. ജനറൽ തന്നെ പെട്ടികൾ എടുത്ത് അഞ്ജലിയെ വീടിന്റെ മുകളിലുള്ള ഒരു റൂമിലേക്ക്‌ കൊണ്ടുപോയി.ജനറൽ പുറത്തേക്ക് പോയി, അല്പം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ 60 വയസോളം പ്രായമുള്ള ഒരു സ്ത്രീ ആഹാരം കൊണ്ടുവന്നു കൊടുത്തു. അവർ വേലക്കാരിയായിരുന്നു. അഞ്ജലി ആഹാരം കഴിച്ചു കിടന്നു ഒന്ന് മയങ്ങി.

പ്രായമുള്ള സ്ത്രീ വിളിച്ചപ്പോഴാണ് അഞ്ജലി ഉണർന്നത്. അവർ ബാത്ത്റൂം കാണിച്ചിട്ട് കുളിച്ചു ഡ്രസ് മാറാൻ പറഞ്ഞു. അഞ്ജലി കുളിച്ചു ഡ്രസ് മാറ്റി. ഒരു ചുവന്ന സാരിയും കാപ്പിപൊടി ബ്ലൌസും ആയിരുന്നു അവൾ ധരിച്ചത്. ജനറൽ റൂമിലേക്ക്‌ വന്നു, തന്നോടൊപ്പം വരാൻ പറഞ്ഞു, അഞ്ജലി ഭയത്തോടെ നിന്നു. ജനറലിനു പിന്നാലെ അഞ്ജലി നടന്നു. വേറൊരു റൂമിൽ എത്തി. വലീയൊരു ബെഡ് പതുപതുത്ത മെത്ത. ജനറൽ റൂം അടച്ചു, അയാൾ അഞ്ജലിയുടെ അടുത്ത് വന്നു ജീൻസും ടീഷർട്ടും കറുത്ത ഒരു ലതർ ജാക്കറ്റും ആയിരുന്നു വേഷം. അയാൾ ആർത്തിയോടെ അഞ്ജലിയെ നോക്കി, അവൾ ഭയന്ന് പിന്നോട്ട് നടന്നു ജനറൽ മുന്നോട്ടും കുറച്ചു സ്റെപ് വെച്ചപ്പോൾ അവൾ ഭിത്തിയിൽ തട്ടി നിന്നു. ഭീമാകാരനായ ആ കരിംഭൂതത്തിനും ഭിത്തിക്കും ഇടയിൽ നിസഹായയായി അഞ്ജലി നിന്നു. അയാൾ അവളെ ചുംബിക്കാനായി അടുത്തു വല്ലാത്ത ദുർഗന്ധം ആയിരുന്നു ജനറലിന് അഞ്ജലി ഒഴിയാൻ ശ്രമിച്ചു പക്ഷെ ജനറൽ അവളുടെ കൈകൾ ഭിത്തിക്ക് ചേർത്തു പിടിച്ച് ബലമായി ചുംബിച്ചു

ജനറൽ അഞ്ജലിയെ എടുത്ത് ബെഡിൽ കിടത്തി മുകളിൽ കയറി, കമിഴ്ന്ന് അവളുടെ ചുവന്നു തുടുത്ത സുന്ദരവദനത്തിൽ അയാൾ കറുത്ത വലിയ ചുണ്ടുകൾ കൊണ്ട് ശക്തിയായി ചുംബിച്ചു കട്ടിയുള്ള മീശ രോമങ്ങൾ അഞ്ജലിയുടെ മുഖത്ത് കൊണ്ട് കയറി. അയാളുടെ ദുർഗന്ധം അവളുടെ മൂക്കിലേക്ക് അടിച്ചു കയറി. അഞ്ജലി തന്നെ വിടാൻ ജനറലിനോട് അപേക്ഷിച്ചു, അയാൾ അത് വൃത്തികെട്ട പല്ലുകൾ കാട്ടി ഒന്ന് ചിരിച്ചിട്ട് അവളുടെ മുലകളിലേക്ക് നോക്കി. അത് രണ്ടും മുഴുത്തു തുളുമ്പി നിൽക്കുന്നു. അയാൾ അതിലൊന്ന് വായിലാക്കി ചപ്പി. അഞ്ജലിയ്ക്ക് എതിർക്കാൻ കഴിയില്ലായിരുന്നു. ജനറൽ ബ്ലൗസ് ഹുക്കുകൾ അഴിച്ചു മാറ്റി, ബ്രാ നിറഞ്ഞു തുളുമ്പി നിൽക്കുന്ന വലിയ മുലകൾ 34 സൈസ് എങ്കിലും വരും ജനറൽ പരുപരുത്ത കൈകൊണ്ട് ഇരുമുലകളും അമർത്തി കശക്കി. ബ്രാ അഴിച്ചു മാറ്റി, ഗോതമ്പ് നിറമുള്ള ഭംഗിയുള്ള വലിയ മുലകൾ നടുക്കായിട്ടു കാപ്പിപൊടി നിറത്തിലുള്ള വൃത്തത്തിൽ വലിയ മുലഞെട്ടുകൾ ജനറലിന്റെ ചോരക്കണ്ണൂകൾ തിളങ്ങി. ആർത്തിയോടെ ആ കരിംഭൂതം അഞ്ജലിയുടെ മുലകൾ വായിലാക്കി ചപ്പി. അതിൽ മുലപ്പാൽ കിനിഞ്ഞിറങ്ങുന്നുണ്ടായിരുന്നു. ജനറൽ ഇരുമുലകളിലും മാറി മാറി ചപ്പി സുഖിച്ചു. അഞ്ജലിയുടെ വയറ്റത്ത് അയാൾ മുഖമമർത്തി ചുംബിച്ചു അയാളുടെ മീശ രോമങ്ങൾ അവളുടെ മുദുവായ വയറിൽ ഉരഞ്ഞു. സുന്ദരിയായ ഇന്ത്യൻ പെണ്‍കുട്ടിയെ ജനറലിന് വല്ലാതെ ബോധിച്ചു. അഞ്ജലിയുടെ സാരി ജനറൽ അഴിച്ചു മാറ്റി, അയാളും ജീൻസും ഷർട്ടും മാറ്റി. ജട്ടിക്ക് അകത്തേക്ക് കൈ ഇടാൻ അഞ്ജലിയോട് പറഞ്ഞു. അയാൾ തന്നെ അവളുടെ കൈ ജട്ടിക്കകത്തു ഇടീച്ചു വലീയ ഒരു ദണ്ടിൽ പിടിക്കുന്നതായി തോന്നി അവൾക്ക്. ജനറൽ ജട്ടിയും മാറ്റി, അഞ്ജലിയുടെ ജട്ടി ജനറൽ തന്നെ മാറ്റി എണ്ണകറപ്പ് നിറവും 12 ഇഞ്ച്‌ നീളവും 3 ഇഞ്ച്‌ വീതിയും ഉള്ള വലിയ അണ്ടി നിവർന്നു നിൽക്കുന്നു. അതിന്റെ വലുപ്പം അവളെ അത്ഭുതപ്പെടുത്തി ജോണിന്റെ ലിംഗം ഇതിന്റെ പകുതി പോലുമില്ല. ജനറൽ അവളു ടെ യോനിയെ നക്കാൻ തുടങ്ങി, അതിൽ നനവ് വരാൻ തുടങ്ങി. ജനറൽ അണ്ടി അവളുടെ മുകളിൽ ഉരച്ചു. യോനിക്കുള്ളിലേക്കു മെല്ലെ കടത്താൻ തുടങ്ങി, വേദനകൊണ്ട് അഞ്ജലി നിലവിളിച്ചു. ജനറൽ അത് ശ്രദ്ധിച്ചില്ല അയാൾ അണ്ടി പൂർണമായും ഉള്ളിൽ കേറ്റാൻ ശ്രമിച്ചു. ജോണിന്റെ ചെറിയ സാധനം മാത്രം കേറീട്ടുള്ള അഞ്ജലിയുടെ യോനി ഫുൾ ടൈറ്റ് ആയിരുന്നു.

ജനറലിന്റെ അണ്ടി അഞ്ജലിയുടെ പൂറിൽ കേറാനും ഇറങ്ങാനും തുടങ്ങി. വലീയ ഏതോ ഗോറില്ലയാണ് താനുമായി ബന്ധപ്പെടുന്നതെന്ന് അവൾക്ക് തോന്നി. റൂമിന്റെ വശത്തെ ഭിത്തിക്ക് മുകളിലായുള്ള ജനലിൽ ചെറിയ കൂടി ഒരാൾ ഇത് കാണുകയായിരുന്നു. ജനറലിന്റെ ഡ്രൈവർ ആണ്, ടോം, അഞ്ജലിയെ പട്ടാളക്കാർ കൊണ്ടുവന്നത് ടോം കണ്ടിരുന്നു. ജനറലിന്റെ സെറ്റപ്പാണ് എന്ന് അപ്പോഴേ അവനു പിടിക്കിട്ടിയിരുന്നു. ജനറൽ പെണ്ണിനെ കളിച്ചു തകർക്കുകയാണ്, അവൾ കരയുന്നുണ്ട്, പക്ഷെ ജനറൽ യാതൊരു ദയയും കാണിക്കുന്നില്ല. വെളുത്തു തുടുത്ത ഈ അപ്സരസ് പോലെയുള്ള പെണ്ണിനെ കറത്ത് കരിവണ്ട് പോലുള്ള തടിയൻ ജനറൽ കളിക്കുന്നത് ടോം അസുയയോടെ കണ്ടു നിന്നു. ടോമും കറമ്പൻ ആണെങ്കിലും ജനറലിനെ പോലെ ടാറിന്റെ കളറല്ല ടോമിന്. അവന്റെ അണ്ടി 90 ഡിഗ്രീ ആയിരുന്നു. ജനറൽ കേറ്റുന്നതിനോടോപ്പം അവളുടെ മുലകൾ ചപ്പുന്നുമുണ്ട്. വളരെ വലിയ മുലകളാണ്. ആഫ്രിക്കൻ പെണ്ണുങ്ങളുടെ മുലകളെക്കാൾ വലിപ്പം ഉണ്ടെന്നു തോന്നി. ജനറലിന്റെ ഒരു ഭാഗ്യം അല്ലാതെന്താ, ജനറൽ പൂർണമായും പെണ്ണിന്റെ മുകളിലായിരുന്നു. ഇരുകൈമുട്ടുകളും അവളുടെ ഇരു വശത്തായി കുത്തി ആണ് ജനറലിന്റെ അടി അവൾക്കു അനക്കാൻ കഴിയാത്ത രീതിയിൽ ജനറൽ കൈകളിൽ പിടിച്ചിരുന്നു.

ടോം അണ്ടി പുറത്തെടുത്തു കൈവാണം വിടാൻ തുടങ്ങി. ജനറലിന്റെ അടി നല്ല ശക്തിയിലും സ്പീഡിലും ആയിരുന്നു. പെണ്ണിന് നല്ല വേദനയുണ്ടെന്ന് അവളുടെ മുഖത്തെ ലക്ഷണം കണ്ടാൽ അറിയാം. ജനലിന്റെ ഗ്ലാസ് ഉള്ളതുകൊണ്ട് ശബ്ദം അവന് കേൾക്കാൻ കഴിയില്ലായിരുന്നു. എന്തൊരാവേശം ആണ് ഈ മൃഗത്തിന് തന്റെ പൂര് ജനറൽ തകർക്കും എന്ന് തോന്നി അഞ്ജലിക്ക്. അയാളുടെ മുഴുവൻ ഭാരവും അഞ്ജലിയ്ക്ക് മുകളിൽ ആയിരുന്നു. ഇടക്കിടക്ക് ആവേശത്തോടെ ജനറൽ എന്തോ വിളിച്ചു പറയുന്നുണ്ട്. മുക്കാൽ മണിക്കൂറായിട്ടും അയാൾക്ക്‌ പോയില്ല, അഞ്ജലിയ്ക്ക് വേദനയൊക്കെ പോയി അവളുടെ യോനി അയാളുടെ വലിയ കുണ്ണക്ക് പാകമായി മാറികൊടുത്തു. ഒരു മൃഗം ആണ് തന്നെ ഭോഗിക്കുന്നത് എന്ന് കരുതിയെങ്കിലും സുഖം കേറുന്നത് അവൾ അറിഞ്ഞു. ജനറൽ അടിയുടെ ശക്തി പരമാവധി ആക്കി, ഐം കംമിംഗ് എന്ന് വിളിച്ചു പറഞ്ഞു അയാളുടെ കൂറ്റൻ കരിയണ്ടി വെളുത്ത ശുക്ലം അഞ്ജലിയുടെ പൂറിലേക്കു തുപ്പി, അത് മുഴുവൻ അവളുടെ യോനിയിൽ തന്നെ നിക്ഷേപിച്ചു. അവളുടെ മുകളിലേക്ക് കമിഴ്ന്നു കിടന്നു. അഞ്ജലിക്കും വെള്ളം പോയിരുന്നു. ജനറൽ 1 മിനിട്ടോളം അങ്ങനെ കിടന്നു അവൾക്കു ശ്വാസം മുട്ടാൻ തുടങ്ങിയിരുന്നു. ജനറൽ എണീറ്റ് അണ്ടിയിൽ നിന്ന ശുക്ല തുള്ളികൾ അവളുടെ ദേഹത്ത് തുടചിട്ട് സൈഡിലേക്ക് കിടന്നു. അഞ്ജലിക്ക് എന്തോ വലീയ ഭാരം ഒഴിഞ്ഞ പോലെ തോന്നി. ജനറൽ വലിച്ചുപറിച്ച തന്റെ സാരിയും ബ്ലൌസും എടുത്ത് അവൾ നഗ്നത മറച്ചു. അപ്പോഴും അവളുടെ യോനിയിൽ ജനറലിന്റെ ശുക്ലം നിറഞ്ഞു കിടന്നു.

പുറത്ത് ഇതെല്ലാം കണ്ടു ടോം വാണം അടിക്കുകയായിരുന്നു. കിളുന്നു പെണ്ണിനെ എന്തൊരു അടിയാ ഈ അയാൾ അടിച്ചത്. ഒരു പോർണ്‍ മൂവിയിലും ടോം ഇത്ര നല്ല കളി കണ്ടിട്ടില്ലായിരുന്നു. ജനൽ സൈഡിൽ നിന്ന് അവൻ ഉഗ്രനൊരു വാണം വിട്ടു.

ജനറൽ എഴുന്നേറ്റ് പുറത്തേക്കു പോയി. കുറച്ചു കഴിഞ്ഞപ്പോൾ പ്രായമുള്ള സ്ത്രീ വന്നു. അഞ്ജലി എഴുന്നേൽക്കാൻ ശ്രമിക്കുകയായിരുന്നു. സ്ത്രീ വന്നു അവളെ പിടിച്ചു താങ്ങി പുറത്തേക്കു കൊണ്ടുപോയി. ബാത്ത്റൂമിൽ ചൂടുവെള്ളം ഉണ്ട് എന്ന് പറഞ്ഞു ആ സ്ത്രീ പുറത്തേക്കു പോയി. അഞ്ജലി കുറെ നേരം ജനലിൽ കൂടി പുറത്തേക്കു നോക്കി നിന്നു, അവളുടെ കണ്ണുകൾ കണ്ണീർ പൊഴിച്ചു.

അടുത്ത ദിവസം രാവിലെ പ്രായമുള്ള സ്ത്രീ വന്ന് അഞ്ജലിയോട് അവിടുന്നു പുറപ്പെടാൻ പറഞ്ഞു. ഒരു മിലിട്ടറി വാനിൽ ആയിരുന്നു യാത്ര. അഞ്ജലിയും ജനറലും വേറെ രണ്ടു പട്ടാളക്കാരും അതിൽ ഒരാളാണ് വണ്ടി ഓടിക്കുന്നത്. രണ്ടു മണിക്കൂറോളം യാത്രചെയ്തു ഗാംബിയയുടെ ഏതോ ഉൾപ്രദേശത്താണ് അവരിപ്പോൾ, മെയിൻ റോഡിൽ നിന്ന് തിരിഞ്ഞ് ഒരു ചെമ്മണ്‍ പാതയിലൂടെ കുറെ ചെന്നപ്പോൾ മിലിട്ടറി ക്യാമ്പ് എന്ന് തോന്നിക്കുന്ന സ്ഥലം കണ്ടു കുറച്ചു വണ്ടികളും മറ്റും കിടപ്പുണ്ട്. കെട്ടിടങ്ങളും ഉണ്ട്. ജനറലിന്റെ വണ്ടി കണ്ടപ്പോൾ പട്ടാളക്കാർ സല്യൂട്ട് ചെയ്യുന്നുണ്ട്.ക്യാമ്പിന് ഒത്ത നടുക്കായി കോട്ട പോലെ ഒരു വലീയ കെട്ടിടം കണ്ടു. വണ്ടി നിന്നു എല്ലാവരും ഇറങ്ങി പട്ടാളക്കാർ അഞ്ജലിയുടെ പെട്ടികളും എടുത്തു അകത്ത് അഞ്ചാറു നീഗ്രോകൾ ഉണ്ടായിരുന്നു, 3 സ്ത്രീകളും 3 പുരുഷന്മാരും. ജനറൽ അഞ്ജലിയോടായി പറഞ്ഞു ഇനി മുതൽ നീ ഇവിടെ ആണ് നില്ക്കേണ്ടത്, രക്ഷപെടാൻ ശ്രമിച്ചാൽ അവനെ ഞാൻ വെച്ചേക്കില്ല. രണ്ടു നീഗ്രോ പെണ്ണുങ്ങൾ വന്ന് അഞ്ജലിയെ അകത്തോട്ടു കൊണ്ടുപോയി ആ കെട്ടിടത്തിനു രണ്ടു നിലയും അടിയിൽ ഒരു നിലയും ആണ് ഉള്ളത്. അഞ്ജലിയെ അവർ അണ്ടർ ഗ്രൌണ്ടിലെക്കാണ് കൊണ്ടുപോയത്. പടികൾ ഇറങ്ങി ഒരു കോറിഡോറിലൂടെ കുറെ നടന്നു രണ്ടു ഡോർ പിന്നിട്ട് മൂനാമത്തെതിന്റെ മുന്നിലെത്തി. വലിയൊരു ഇരുമ്പ് വാതിൽ ആയിരുന്നു, അത് തുറന്ന് അഞ്ജലിയെ അകത്തേക്ക് കെയറ്റി. അകത്തു 4 സ്ത്രീകൾ ഉണ്ടായിരുന്നു എല്ലാവരും പെട്ടെന്ന് ചാടി എഴുന്നേറ്റു. ഒരാൾക്ക്‌ മലയാളി മുഖച്ഛായ, 2 പേര് വെളുത്ത വർഗ്ഗക്കാരാണ്, ഒരാൾക്ക് ജപ്പാൻകാരിയാണെന്ന് തോന്നും. ഒരു കട്ടിൽ കാണിച്ചിട്ട് അത് ഉപയോഗിച്ചോളാൻ നീഗ്രോ പെണ്ണ് പറഞ്ഞിട്ടു അവർ പുറത്തേക്കു പോയി.

വലിയൊരു ഹാളായിരുന്നു അത് മലയാളി ആണെന്ന് തോന്നിക്കുന്ന പെണ്ണ് അഞ്ജലിയുടെ അടുത്തേക്ക് വന്നു ചോദിച്ചു

മലയാളി ആണോ?

അതെ

എന്റെ പേരു ആൻസി, ഞങ്ങളും ഇവടെ തടവിൽ കഴിയുകയാണ്.

എല്ലാവരും അഞ്ജലിയെ ദുഖത്തോടെ നോക്കി, ആൻസി ഓരോരുത്തരെ ആയി പരിചയപ്പെടുത്തി

ആൻസി നേഴ്സ് ആയിരുന്നു അങ്ങനെയാണ് 1 കൊല്ലം മുൻപ് ഗംബിയയിൽ വന്നത്, 23 വയസുണ്ട്.

വെളുത്ത രണ്ടു പെണ്‍കുട്ടികൾ കാതറിനും അന്നയും രണ്ടുപേരും ബ്രിട്ടീഷുകാരാണ്, കാതറിന് ഒരു 18 വയസുകാണും നീലകണ്ണുകളും സ്വർണനിറത്തിലുള്ള നീളൻ മുടിയും, അന്നയുടെ മുടിക്ക് ചുവപ്പും കറപ്പും ചേർന്ന നിറമാണ്, വലിയ കണ്ണുകൾ, 16 വയസെ ആയിട്ടൊള്ളൂ.

അടുത്തത് ജാപ്പനീസ് വംശജയാണ്  പേര് ഐന, 21 വയസു ഉണ്ട് ഗോതമ്പ് നിറത്തിൽ നല്ല ഫിഗറുള്ള കൊച്ചു സുന്ദരി 5 അടിക്കു അടുത്തെ ഉയരം ഒള്ളു. എല്ലാവരും അഞ്ജലിയെ പരിചയപെട്ടു.

കുറച്ചു കഴിഞ്ഞു ഒരു നീഗ്രോ പെണ്ണ് വന്നു എല്ലാരേയും മുകൾനിലയിലേക്ക് കൊണ്ടുപോയി, അടുക്കളയിലും മറ്റും ഉള്ള ജോലികൾ ചെയ്യിക്കാനായിരുന്നു അത്. പാചകം ചെയ്യുന്നതൊക്കെ നീഗ്രോകൾ തന്നെയാണ്, എല്ലാവരും ജോലികളിൽ മുഴുകി,കറമ്പി കുറച്ചു പാത്രങ്ങൾ കാണിച്ചു തന്നിട്ട് അത് കഴുകാൻ അഞ്ജലിയോട് പറഞ്ഞു. രാത്രി ആയപ്പോൾ ജനറൽ ആഹാരം കഴിക്കുന്ന സമയമായി, വലിയൊരു ഡൈനിംഗ്ടേബിളിൽ ഒറ്റയ്ക്ക് ഇരുന്നു ആഹാരം കഴിക്കുന്നു. നീഗ്രൂകളാണ് വിളമ്പുന്നത്. അഞ്ജലിയും ബാക്കി 4 പേരും അടുത്ത റൂമിലെ ഹാളിൽ ഇരുന്നാണ് കഴിച്ചത്. ഒരു കറുമ്പി വന്ന് അവരോടു വേഗം ആകട്ടെ എന്ന് പറഞ്ഞിട്ടു പോയി, ആൻസി അഞ്ജലിയോടായി പറഞ്ഞു നമ്മളിൽ ഒരാളെ ഇന്ന് ജനറൽ ഉപയോഗിക്കും, ആരെയാണ് അയാൾക്ക്‌ വേണ്ടതെന്നുവെച്ചാൽ കറുമ്പി വന്നു വിളിക്കും. എല്ലാവരും പഴേ റൂമിൽ ചെന്നു.

ഒരു കറുമ്പി വന്നു കാതറീനേം അന്ജലിയും തയറാകാൻ പറഞ്ഞു. കാതറിൻ ഒന്നും പറയാതെ എഴുന്നേറ്റു എതിർത്തിട്ടു ഒരു കാര്യവിമില്ല എന്നതുകൊണ്ട്‌ അഞ്ജലിയും അവർ കറംബീടെ കൂടെ പോയി. അടുത്ത റൂമിൽ ചെന്ന് കറുമ്പി രണ്ടു പേർക്കും ഡ്രസ് കൊടുത്തു. പോണ്‍ മൂവീസിലും മറ്റും കാണുന്ന എറോടിക്ക് സെക്സ് ഡ്രെസ് ആയിരുന്നു അത്. വേഷങ്ങളൊക്കെ ഇരുവരും മാറ്റി, ഒരു ചുവന്ന ലതർ ബ്രായും തീരെ ചെറിയ സ്കിർറ്റും ആയിരുന്നു രണ്ടു പേരുടെയും വേഷം, അഞ്ജലിക്ക് അത് വളരെ അരോചകമായി തോന്നി.

കറുമ്പി രണ്ടു പേരെയും അടുത്ത റൂം തുറന്ന് അകത്തേക്ക് കയറ്റി വിട്ടു. അത് വലിയൊരു ഹാൾ ആയിരുന്നു. പോണ്‍ മൂവികളിൽ കാണുന്ന പോലുള്ള വിവിധ തരം സെക്സ് ടൂൾസും ഫർണീച്ചറുകളുംഅവിടെ കണ്ടു. ജനറൽ അവിടെ ഉണ്ടായിരുന്നു, ഒരു കറുത്ത ലതർബോക്സർആയിരുന്നു അയാളുടെ വേഷം കൈകളിൽ ഫിംഗർലെസ് ഗ്ലൗസ്, കാലുറയോട് കൂടിയ ഷൂസ് അയാൾ അവരുടെ അടുത്തേക്ക് വന്നു. ഭീമാകാരനായ ആ കറുമ്പൻ രണ്ടു സുന്ദരികളെയും ഒരുമിച്ചു പുണർന്നു. ജനറൽ അഞ്ജലിക്ക് നേരെതിരിഞ്ഞു അഞ്ജലിയെ വലിയൊരു കുഷ്യൻ ചെയറിൽ ഇരുത്തി കൈകളും കാലുകളും ബൽറ്റിട്ടു മുറുക്കി. അഞ്ജലിക്ക് ഓപ്പസിറ്റായുള്ള വലിയ സോഫയിൽ ജനറൽ ഇരുന്നു കാതരീനെ അയാൾ മടിയിൽ ഇരുത്തി പുണർന്നു.

അവളെ കമഴ്ത്തി മടിയിൽ കിടത്തി വലിയ കൈപ്പത്തി കൊണ്ട് അവളുടെ ചന്തിക്കു അടിക്കാൻ തുടങ്ങി, ഓരോ അടി കൊള്ളുമ്പോഴും അവൾ അടക്കി കരയുന്നുണ്ട്. അവളുടെ ചന്തിക്കു നല്ല പിങ്ക് നിറമായി, ജനറൽ അവളെ സോഫയിൽ ഇരുത്തി കൈകൾ ബന്ധിച്ചു. ബ്രാ അഴിച്ചു, തുടുത്ത വലിയ മുലകൾ പുറത്തേക്കു ചാടി ജനറൽ ഒരു വൈബ്രറ്റർ എടുത്ത് മുലകളിൽ അമർത്തി ഓണ്‍ ചെയ്തു. അഞ്ജലിയുടെ ബ്രായും അയാൾ അഴിച്ചു, വൈബ്രെറ്റർ പ്രയോഗിച്ചു. കതറിനെ നിലത്തു കിടത്തി അവളുടെ തല ഒരു ബൊക്സിലാക്കി അടച്ചു , കഴുത്ത് കടന്നു പോകാൻ സൈഡിൽ ഒരു ഹോൾ ഉണ്ട് അതിൽ, മുകൾ ഭാഗത്ത്‌ ഇരിക്കാൻ പാകത്തിന് വലിയ ലതർ കുഷ്യനും നടുക്ക് വലിയ ഒരു ഹോളും. അഞ്ജലിക്ക് നിസഹായായ കാതറിന്റെ മുഖം കാണാമായിരുന്നു. ജനറൽ ബോക്സിൽ ഇരുന്നു. അയാൾ വലിയൊരു വളി വിട്ടു, അഞ്ജലി കാതറിന്റെ അവസ്ഥ ആലോചിച്ചു, അവൾ കൈയ്യിട്ട് അടിക്കുന്നു. ജനറൽ അല്പം ഉയർന്നു, കാതറിൻ വലിച് ശ്വാസം എടുത്തു, ജനറൽ വീണ്ടും ഇരുന്നു, വീണ്ടും വളി തുടർന്നു. പതിനഞ്ചു മിനിട്ടോളം കാതറിൻ ആ ടോര്ച്ചർ അനുഭവിച്ചു. ജനറൽ എഴുന്നേറ്റു അണ്ടി അഞ്ജലിയുടെ വായിൽ കൊടുത്തു, അവൾ ചപ്പുന്നില്ല എന്ന് കണ്ടപ്പോൾ അണ്ടി കൊണ്ട് തന്നെ ഇരു കവിളിലും ആഞ്ഞടിച്ചു, വലിയൊരു വസ്തുകൊണ്ട് അടിക്കുന്നത് പോലെ തോന്നി അവൾക്ക്. അഞ്ജലി അത് വായിലാക്കി ചപ്പാൻ തുടങ്ങി, കുറച്ച കഴിഞ്ഞു ജനറൽ അഞ്ജലിയുടെ മുലകളിൽ കളി തുടങ്ങി അവ മാറിമാറി അയാൾ വായിലാക്കി ചപ്പി. ശേഷം അയാൾ കാതരീനെ ചരിഞ്ഞ ബഞ്ച് പോലുള്ള ഒരു സാധനത്തിൽ കിടത്തി, അതിന്റെ ഇരു സൈഡിലും കൈകൾ വെക്കാനായി ഒരു ഭാഗം ഉണ്ടായിരുന്നു.അതിൽ തന്നെയുള്ള ബെൽറ്റ്‌ ഇട്ട് മുറുക്കി. അവളുടെ ഇരു കവിളുകളിലും കൈത്തലം കൊണ്ട് മാറി മാറി അടിച്ചു, അണ്ടി കാതരിന്റെ മൃദുവായ വയറ്റത് ഉരച്ചു. അഞ്ജലിയോടു അയാളുടെ കൊതം ചപ്പാൻ പറഞ്ഞു. അവൾ മടിച്ചു നിന്നു. ജനറൽ അഞ്ജലിയുടെ തല ബോക്സിൽ അടച്ചിട്ടു അതിൽ ഇരുന്നു. കാതറിനെ ചെയ്തപോലെതന്നെ അഞ്ജലിയെയും ചെയ്തു. എന്നിട്ടയാൾ ബെൽറ്റിട്ടു കെട്ടിയിട്ടിരുന്ന കാതറിന്റെ മനോഹരമായ പൂറു നക്കാൻ തുടങ്ങി, അയാളുടെ നാവു ആഴത്തിലേക്ക് കടത്തി. കാതരിനെ അതിൽ നിന്നഴിച്ചു കട്ടിലിൽ കിടത്തി, അഞ്ജലിയെയും എടുത്തു കട്ടിലിൽ കിടത്തി

രണ്ടുപേരുടെയും മുകളിലേക്ക് ജനറൽ അമർന്നു. രണ്ടു സുന്ദരികളെയും ഒരേ സമയം ആ കരിംഭൂതം രമിക്കാൻ തുടങ്ങി, അവരുടെ നാലു മുലകളും ജനറൽ മാറിമാറി ചപ്പി ഇടയ്ക്കു കടിച്ചു, കാതറിന്റെ ചുണ്ടുകൾ വലിച്ചു കുടിച്ചു, വായിലേക്ക് തുപ്പൽ വീഴ്ത്തി വിഴുങ്ങാൻ പറഞ്ഞു. അഞ്ജലിയുടെ കവിളുകളിൽ മാറിമാറി ചുംബിച്ചു, ചുണ്ടുകൾ അമർത്തി കടിച്ചു. അവളുടെ വായിലും തുപ്പൽ ഒഴിച്ച് വിഴുങ്ങിച്ചു. രണ്ടു പേരുടെയും പൂറിൽ ജനറൽ ഓരോ ഡിൽഡോ കേറ്റി ഇറക്കി, അല്പസമയത്തിനു ശേഷം അഞ്ജലിയുടെ പൂറിലെക്കു ജനറൽ അണ്ടി കേറ്റി അടി തുടങ്ങി, കാതരിന്റെ പൂറിൽ വൈബ്രറ്റർ കേറ്റി വെച്ച് ഓണ്‍ ചെയ്തിരിക്കുവാണ്, അതിന്റെ സ്പീഡ് ജനറൽ കൂട്ടുന്നും കുറക്കുന്നുമുണ്ട്. രണ്ടു പെണ്ണുങ്ങളും സുഖം കൊണ്ട് ശബ്ദങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കാൻ തുടങ്ങി, കൂടെ ജനറലും. ജനറൽ അണ്ടി കാതറിന്റെ പൂറിലേക്ക് കേറ്റി അടിക്കാൻ തുടങ്ങി, അഞ്ജലിയുടെ പൂറിൽ വൈബ്രേറ്ററും ജനറൽ അടിച്ചു തകർക്കുകയാണ്, പെണ്ണുങ്ങളെ അയാൾ കൈപ്പത്തി കൊണ്ട് അടിക്കുന്നുമുണ്ട്. ജനറലിന്റെ അണ്ടിയിൽ നിന്നും ശുക്ലം തെറിച്ചു. കാതറിന്റെ മദനജലം പോയി,അവൾ രതിമൂർച്ചയിലെത്തി. ജനറൽ അണ്ടി ഊരി അഞ്ജലിയുടെതിൽ കേറ്റി അടി തുടർന്നു ശക്തമായ അടിക്കവസാനം ശക്തമായ സ്ഖലനം, അഞ്ജലിക്കും സുഖത്തിന്റെ രതിമൂർച്ച ആയിരുന്നു. ജനറൽ കട്ടിലിൽ എഴുന്നേറ്റു നിന്ന് ശുക്ലം രണ്ടു പെണ്ണുങ്ങളുടെയും ശരീരത്തെക്കു തെറിപ്പിച്ചു. ജനറൽ കട്ടിലിൽ നിന്നിറങ്ങി ഗൌണ്‍ എടുത്തിട്ട് മുറിക്കു പുറത്തേക്കു പോയി, കാതറീനും അഞ്ജലിയും ശക്തമായ സെക്സിനു ശേഷം കട്ടിലിൽ വാടി തളർന്നുകിടന്നു. രണ്ടു കറമ്പിമാര് വന്നു ഇരുവരെയും താങ്ങി പിടിച്ചു അവരുടെ മുറിയിലെത്തിച്ചു, മറ്റു നാല് പേരും അവരെ ബാത്ത്രൂമിലേക്ക് പിടിച്ചു കൊണ്ടുപോയി ശുശ്രൂഷിച്ചു, പൂവ് പോലെയുള്ള രണ്ടു പെണ്ണുങ്ങളേം ആ കരിമാടൻ ചതച്ചുകളഞ്ഞതായി ഒറ്റനോട്ടത്തിൽ തന്നെ മറ്റു പെണ്ണുങ്ങൾക്ക്‌ മനസിലായി.

കട്ടിലിൽ ക്ഷീണിച്ചു കിടന്ന അഞ്ജലിയെ ആൻസി ആശ്വസിപ്പിച്ചു ഞങ്ങൾക്കെല്ലാവർക്കും ഇത് ശീലമായി കഴിഞ്ഞു, മരിക്കാൻ പോലും ഇവർ വിടില്ല. എല്ലാം സഹിക്കാൻ ശീലിക്കുക. അന്നത്തെ ദിവസം കഴിഞ്ഞു. വെളുപ്പിനെ ഒരു കറുമ്പി വന്ന് ഐനയെ വിളിച്ചു കൊണ്ടുപോയി, ആൻസി അഞ്ജലിയെ നോക്കി പറഞ്ഞു രാവിലെ അവളുടെ ഊഴമാണ്.

ഐനയെ വേഷമൊക്കെ മാറ്റിയാണ് ജനറലിന്റെ റൂമിൽ എത്തിച്ചത്. ഗോൾഡൻ ബ്രായും സ്കെർട്ടും ആയിരുന്നു വേഷം. ജനറൽ ഉറക്കം ഉണർന്നിരുന്നില്ല. ഐനയെ മുറിയിൽ കേറ്റിവിട്ടു കറുമ്പി വാതിൽ അടച്ചു. ബ്ലങ്കെറ്റ് പുതച്ച്‌ ഒരു ആന കിടക്കുന്നത് പോലെ ജനറൽ കൂർക്കം വലിച്ചുറങ്ങുന്നു. ഐന കട്ടിലിന്റെ ഒരറ്റത്തു ചെന്നിരുന്നു. അല്പം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ജനറൽ ഉണർന്നു. ഐനയെ നോക്കി ഒന്ന് പല്ലിളിച്ചു, പുതപ്പു മാറ്റി, പൂർണനഗ്നനായിരുന്നു ജനറൽ. എഴുന്നേറ്റ് ഐനയുടെ അടുത്തേക്ക് ചെന്നു. ഐനക്ക് ജനറലിന്റെ നെഞ്ചിന്റെ അത്രയും ഉയരം കഷ്ടിയെ ഉള്ളായിരുന്നു. നാൽപ്പത്തഞ്ചു കിലോ മാത്രം ഭാരമേ കാണുമായിരുന്നൊള്ളൂ, ജനറലാണെങ്കിൽ170 കിലോയോളം ഭാരമുള്ള ഭീമാകാരനായിരുന്നു. ജനറൽ ഇരുന്നിട്ട് ഐനയെ മടിയിൽ ഇരുത്തി അയാളുടെ വലിയ അണ്ടിക്കു അവളുടെ കൈകളേക്കാൾ വണ്ണം ഉണ്ടായിരുന്നു. അവളുടെ ചുണ്ടുകൾ ജനറൽ വായിലാക്കി ചപ്പി. ജനറലിന്റെ വായിൽ നിന്നും വല്ലാത്ത ദുർഗന്ധം ഐനയുടെ മുഖത്തടിച്ചു. അവൾ പക്ഷെ നിസഹായയായിരുന്നു. കഴുത്ത് വഴി അയാൾ അവളുടെ മുലകളിൽ എത്തി ശരീരത്തിലും വലിയ സൈസൊത്ത മുലകൾ, അയാൾ അതിൽ മാറിമാറി ചുംബിച്ചു. അവളെ കട്ടിലിൽ കൊണ്ട് കിടത്തി ഐനയുടെ വയറ്റത് കൊതം അമർത്തിയിരുന്നു. രണ്ടു വളി വിട്ടു. വീണ്ടും എഴുനേറ്റു അണ്ടി വായിൽ കടത്താൻ പാകത്തിൽ ഇരുന്നു, അവളുടെ വായ നിറച്ച് അയാളുടെ അണ്ടി കയറ്റി ഐന അനുസരണയോടെ അത് ചപ്പി. കുറച്ചു കഴിഞ്ഞ് ജനറൽ തിരിഞ്ഞ് ഇരുന്നു. ഐനയുടെ മുഖത്ത് അയാൾ കൊതം അമർത്തി. കനത്ത ഊച്ചും വളിയും വിട്ടുതുടങ്ങി, അവളുടെ മൂക്കിലേക്ക് വലിയ ദുർഗന്ധം അടിച്ചു കയറി, ശ്വാസവും മുട്ടുന്നുണ്ടായുന്നു. കുറച്ചു കഴിഞ്ഞു ജനറൽ എഴുനേറ്റു ഐനയെ ഡോഗി സ്റ്റൈലിൽ കുനിച്ചു മുട്ടിൽ നിർത്തി പിന്നിൽ നിന്ന് ഭീമൻ അണ്ടി കൊണ്ട് അവളുടെ കൊതം പൊളിക്കാൻ തുടങ്ങി.

ജനറൽ വീണ്ടും ഐനയെ കിടത്തി മുകളിൽ കയറി മുഖം അവളുടെ പൂറിൽ അമർത്തി നക്കാൻ തുടങ്ങി. അവൾ സുഖം കൊണ്ട് ഞരങ്ങാൻ തുടങ്ങി അയാളുടെ നാക്ക് പൂറിന്റെ ആഴത്തിലേക്ക് കടത്തി, അവൾ കട്ടിലിൽ കിടന്നു പുളഞ്ഞു. കുറെ കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ജനറൽ ഐനയുടെ കൈകൾ കട്ടിലിന്റെ സൈഡിലെ പോളുകളിൽ കെട്ടിയിട്ടു. അയാളുടെ വലിയ ശരീരം അവളുടെ മുകളിലേക്ക് അമർന്നു അവളുടെ കവിളുകളിലും നെറ്റിയിലും ജനറൽ ചുണ്ടുകൾ അമർത്തിയോടിച്ചു, ചുണ്ടുകൾ കടിച്ചു ചപ്പി വലിച്ചു കുടിച്ചു, കഴുത്തിലുടെ മുലയിൽ എത്തി ഇരുമുലകളും മാറിമാറി വലിച്ചു കുടിച്ചു. ഐന ജനറലിന്റെ ഭാരം താങ്ങാൻ കഷ്ടപ്പെടുന്നുണ്ടായിരുന്നു, ജനറൽ അവളുടെ മുലക്കന്നുകൾ ചപ്പികുടിച്ചു. അവളുടെ പൂറിലേക്കു അയാൾ ഭീമൻ അണ്ടി കടത്തി, വളരെ വലുതാണെങ്കിലും ഒരുപാട് തവണ കേറിയിട്ടുള്ളതിനാൽ ഐനയുടെ പൂറിന് അതിനെ താങ്ങാനുള്ള വലിപ്പം ആർജ്ജിച്ചിരുന്നു. ജനറൽ അടി തുടങ്ങി സ്പീഡ് പെതുക്കെ കൂട്ടി, അയാൾക്ക്‌ ആവേശം വരുന്നതിനു അനുസരിച്ച് ഐനയുടെ കവിളുകളിൽ കൈത്തലം കൊണ്ട് ഇടയ്ക്കു അടിക്കാൻ തുടങ്ങി അവൾ ഇടയ്ക്കു നിലവിളിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു. ഭീമാകാരനായ ജനറൽ ആ കൊച്ചുസുന്ദരിയെ ഒരു ദാക്ഷണ്യവുമില്ലാതെ മർദ്ദിച്ചു. അയാൾ ശുക്ലം ചീറ്റാൻ തയാറായി അടിയുടെ ശക്തി പരമാവധിയിൽ എത്തി, ശുക്ലം അവളുടെ പൂറിലേക്ക് ചീറ്റി, ആ പൊസിഷനിൽ തന്നെ അവളുടെ മുകളിൽ അയാൾ കിടന്നു, രണ്ടു മിനിട്ടിനു ശേഷം അയാൾ എഴുന്നേറ്റ് അണ്ടിയിൽ നിന്ന ശുക്ലം അവളുടെ മുലകളിൽ ഒഴിച്ചു.

ഐന വളരെ തളർന്നിരുന്നു, ജനറൽ കറമ്പി വിളിച്ച് ഐനയെ ശിശ്രൂഷിക്കാൻ പറഞ്ഞു, അവർ അവൾക്കു കുടിക്കാൻ വെള്ളം കൊടുത്തിട്ട് മറ്റുള്ളവരുടെ അടുത്തേക്ക് കൊണ്ടുപോയി. ഐനയുടെ അവസ്ഥ കണ്ടപ്പോൾ മറ്റുള്ള പെണ്ണുങ്ങളും ദുഖിതരായി, കാമവൈകൃതങ്ങളുടെ ഇരുളടഞ്ഞ കാലം ആണ് തങ്ങളെ കാത്തിരിക്കുന്നത് എന്നോർത്ത് അവർ നെടുവീർപ്പെട്ടു.

 
 

Read African terror | ആഫ്രിക്കൻ ടെറർ

Download African terror | ആഫ്രിക്കൻ ടെറർ

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *