Miniyum sumiyum

Posted by

Miniyum sumiyum

 

കല്യാണത്തിന് ഇനിയുമൊരു‌ രണ്ടു ദിവസം കൂടി. പക്ഷേ അടുത്ത ബന്ധുക്കള്‍ ഓരോരുത്തരായി വന്നു തുടങ്ങി. ഭയങ്കര ലഹളയാണ്‌ വീട്ടിലാകെ. മൂത്തവരെല്ലാവരും തെക്കും വടക്കും ഓട്ടമാണ്‌. കല്ല്യാണമല്ലേ നൂറുകൂട്ടം കാര്യങ്ങള്‍ ചെയ്‌തു തീര്‍ക്കാനുണ്ട്‌. മിനിയെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം ഒരു പരാതിയേ ഒള്ളു. ഈ അമ്മാവന്മാരും ഇളയപ്പന്മാരും അവരുടെ പിള്ളേരെ െകാണ്ടുവരാതെയാണ്‌ എത്തിയിരിക്കുന്നത്‌. അവരെല്ലാം കല്ല്യാണത്തിന്റെ ദിവസമേ വരുകയുള്ളു. പ്രായപൂര്‍ത്തി ആയവരെല്ലാം ഓരോ പണി ചെയ്യുമ്പോള്‍ മിനി മാത്രം ചുമ്മായിരിക്കുന്നു.
മിനിക്ക്‌ പണിയൊന്നും െചയ്യാന്‍ പറ്റില്ലാഞ്ഞിട്ടല്ല. ഏറ്റവും ഇളയ മോളായാല്‍ എന്നും ഒരു കുഞ്ഞു കുഞ്ഞു കുട്ടിയായിരിക്കും. ഒരു മാസം കഴിയുമ്പോള്‍ പരീക്ഷയാണ്‌. ഇംഗ്ലീഷും ഹിന്ദിയുമാണ്‌ അവള്‍ക്ക്‌ ഏറ്റവും പാട്‌. എന്നതെങ്കിലും പണി ചെയ്യാന്‍ ചെല്ലുമ്പോള്‍ അമ്മ കണ്ടാല്‍ ഓടിക്കും. “േപായിരുന്ന്‌ പരീക്ഷക്കു പഠിക്കടീ”എന്നും പറഞ്ഞ്‌. പിള്ളേരാരെങ്കിലും വന്നിരുന്നെങ്കില്‍ അവരുടെ കൂടെ കളിക്കാമായിരുന്നു. േബാംബെയില്‍ നിന്ന്‌ ഇളയപ്പനും കുടുംബവും ഇന്നെത്തുമെന്നാ കേട്ടത്‌. അവിടെ രണ്ട്‌ പിള്ളേരുണ്ട്‌. മുത്തവന്‍ ചെറുക്കന്‍ ജിതിന്‍ അവളേക്കാള്‍ രണ്ട്‌ വയസ്‌ ഇളപ്പമാണ്‌. അവന്റെ ഇളയത്‌ സുമി. േബാംബെക്കാര്‍ പിള്ളേരല്ലേ. തന്നേക്കാള്‍ ഇളപ്പമാണെങ്കിവും മിനിക്ക്‌ കടിച്ചാല്‍ െപാട്ടാത്ത ഇംഗ്ലീഷും ഹിμിയുമൊക്കെ അവര്‍ പുഷ്‌പം പോലെ പറയുന്നതുന്നതു െകാണ്ട്‌ അവരോടൊക്കെ വാതുറന്ന്‌ വല്ലതും പറയാന്‍ പോലും മിനിക്ക്‌ പേടിയാ. അവര്‌ മൂന്നു കൊല്ലം മുമ്പ്‌ വന്നപ്പോള്‍ മിനി മാറി നിന്നതേയുള്ളു.
ഇതുപോലൊരു കല്ലാണതിന്‌ വന്നതായിരുന്നു. കല്ല്യാണംകഴിഞ്ഞതേ തിരിച്ചു പോകുകയും െചയ്‌തു. അവര്‌ മലയാളം പറയുന്നത്‌ കേള്‍ക്കാന്‍ നല്ല തമാശാ. സ്‌കൂളിലേ െസക്യൂരിട്ടി ഗാര്‍ഡ്‌ ഗൂര്‍ഖ പറയുന്നപോലെ കടിച്ചു കടിച്ച്‌. കളിയാക്കാന്‍ പലതവണ ഒരുങ്ങിയതാണേങ്കിലും ചെയ്‌തില്ല. മലയാളം നിര്‍ത്തി അവര്‌ ഇംഗ്ലീഷേല്‍ തുടങ്ങിയാല്‍ തെണ്ടിപ്പോകുമല്ലോ എന്ന്‌ കരുതി. സുമിയും ജിതിനും ഇങ്ങെത്തിയാല്‍ ഈ ബോറടി സ്വല്‍പം കുറയണം, മിനി വിചാരിച്ചു. ഒന്നു സംസാരിക്കാനെങ്കിലും കൂട്ടായല്ലോ. ഇളയമ്മാവും കുടുംബവും നേരം ഇരുട്ടിയപ്പോഴേക്കും എത്തി. പിള്ളേരു രണ്ടുപേരും അങ്ങു വളര്‍ന്നു പോയി. ഇപ്പോള്‍ ജിതിനേ കണ്ടാല്‍ മിനിയേക്കാള്‍ ഒന്നുരണ്ടു വയസുകൂടുതല്‍ തോന്നിക്കും.സുമിയും കുഞ്ഞു പെണ്ണല്ല. കൗമാര്യത്തിന്റെ തുടക്കം ഇപ്പോഴെ അവളിലില്‍ കാണാന്‍ തുടങ്ങി.
സ്വല്‍പം െകാഴുപ്പും കൂടുതലുണ്ട്‌. അത്‌ അമ്മയുടെ ഭാഗത്തുനിന്നുള്ള പാരമ്പര്യമായിരിക്കണം. ചിറ്റമ്മയുടെ മുലകള്‍ വലിയ തണ്ണിമത്തങ്ങാ പോലെയാ. നല്ല കൊഴുത്തു തടിച്ച ശരീരം. നിറം നല്ല എണ്ണക്കറുപ്പും. പിള്ളേര്‍ക്കു രണ്ടിനും അമ്മയുടെ നിറമാണ്‌ കിട്ടിയിരിക്കുന്നത്‌.”േചച്ചിക്കും സൈസു കൂടി”. സുമി അവളുടെ ഗൂര്‍ഘാ മലയാളത്തില്‍ പറഞ്ഞു. “എനിക്കു പിന്നെ പ്രായമായില്ലേടി. നീ മൊട്ടേന്ന്‌ വിരിഞ്ഞില്ലല്ലോടി.”അവളുടെ മുറിയില്‍ കയറിക്കൊണ്ട്‌ മിനി ചോദിച്ചു. സുമിക്കു മനസിലായില്ല. അത്രയും മലയാളമൊന്നും അവള്‍ക്കറിഞ്ഞുകൂടാ. “ശരിയാ. ചേച്ചിക്കറിയാവോ, ഈ മൊട്ട കാരണം ഞാന്‍ ക്ലാസില്‍ മഹാ േപാപ്പുലറാ.” അവളുടെ മുല തലോടിക്കൊണ്ട്‌ സുമി പറഞ്ഞു. “ഇത്രയും വല്ലുത്‌ വേറാര്‍ക്കും ഇല്ല ചേച്ചി.” വാതിലടച്ചിട്ട്‌ അവള്‍ ബ്ലൗസ്‌ പൊക്കിക്കാണിച്ചു. “കണ്ടാേ ചേച്ചി.” നല്ല ഓറഞ്ചിന്റെ മുഴുപ്പുണ്ട്‌. “നീ പോയി കുളിച്ച്‌ റെഡിയാക്‌. അമ്മ ഇപ്പം ഉണ്ണാന്‍ വിളിക്കും.
“മിനി അവളുടെ ബ്ലൗസ്‌ പിടിച്ച്‌ താഴ്‌ത്തിക്കൊണ്ട്‌ പറഞ്ഞു. “ഞാന്‍ ചേച്ചീടെ കൂടെ ഈ മുറീല്‍ കിടന്നോട്ടേ.”സുമി പോകുന്ന മട്ടില്ല. “എനിക്കൊത്തിരി പഠിക്കാനുണ്ട്‌ മോളേ. അടുത്ത ആഴ്‌ച പരീക്ഷയാ. നീ അടുത്ത തവണ വരുമ്പോഴാകട്ടെ”. മിനി നയപൂര്‍വം പറഞ്ഞു. “അതെന്നാ ചേച്ചിയുടെ കല്ല്യാണത്തിനാണോ. അന്നേരം പിന്നെ ചേച്ചി എന്നേ കൂട്ടത്തില്‍ കിടത്തുമോ?” കളിയാക്കിക്കൊണ്ട്‌ സുമി പറഞ്ഞു. “ഓ ഞാന്‍ ഉടനേ ഒന്നും കല്ല്യാണം കഴിക്കുന്നില്ല.” “അയ്യോ. ചേച്ചിക്കറിയാമോ. ഞങ്ങളുടെ കൂടെ ടെ്രയിനില്‍ പുത്തന്‍ കല്ല്യാണം കഴിച്ച ഒരു പാര്‍ട്ടി ഉണ്ടായിരുന്നു. തമിള്‍നാട്ടുകാരായിരുന്നെന്നാ തോന്നുന്നെ. ആര്‍ക്കോണത്തിറങ്ങി. രാത്രീല്‌ അവരുടെ കളി കാണേണ്ടതായിരുന്നു.” “നീ എങ്ങനെയാ കണ്ടത്‌.”കട്ടിലില്‍ ഇരുന്നു കൊണ്ട്‌ മിനി ചോദിച്ചു. “ഞാന്‍ സൈഡിലുള്ള മുകളിലത്തേ ബെര്‍ത്തേലായിരുന്നു. അവരോര്‍ത്തു ഡാഡി കൂര്‍ക്കം വലിക്കാന്‍ തുടങ്ങിയപ്പോള്‍ എല്ലാവരും ഉറങ്ങിക്കാണുമെന്ന്‌.” “നീ എന്നിട്ട്‌ എന്തു കണ്ടു.”
മിനിക്ക്‌ താല്‌പര്യം കൂടി. സുമിയും കട്ടിലില്‍ കയറി ഇരുന്നു. “ആദ്യം അയാള്‌ പെണ്ണിനേ ഒത്തിരി ഉമ്മ വെച്ചു. മുഖത്തെല്ലാം വെച്ചിട്ട്‌ പതുക്കെ കഴുത്തേലും പിന്നെ പെണ്ണിന്റെ ബ്ലൗസിന്റെ പുറത്തുകൂടി മുലയിലും പിന്നെ അടിവയറ്റിലും പുക്കിളിലും ഒക്കെ ഉമ്മ വെച്ചു.” “അയ്യേ. ഇക്കിളി എടുക്കേലേ”. മിനി മുഖം ചുളിച്ചോണ്ട്‌ പറഞ്ഞു. എന്നാലും അവള്‍ക്ക്‌ രസം കേറി. “എന്നിട്ട്‌ എന്നാ പറ്റി.” “എന്നിട്ടയാള്‍ അവളുടെ ബ്ലൗസഴിച്ചു. അവളുടെ ബ്രായേല്‍ മുത്തി. ഊമ്പി. അപ്പോള്‍ അവള്‍ ബ്രായുടെ ഹുക്കൂരി അഴിച്ചു. അയാള്‌ മുലയേല്‍ ആഞ്ഞ്‌ ആഞ്ഞ്‌ ഊമ്പാനും മുലഞെട്ടേല്‍ കടിക്കാനും തുടങ്ങി.” “കടിച്ചോ. എന്നിട്ടവള്‍ക്ക്‌ വേദന എടുത്തില്ലേ.” മിനി അത്ഭുതപ്പെട്ടു. “ഇല്ലന്നേ. അവളു സുഖിച്ചു ഞരങ്ങുവായിരുന്നു. എന്നിട്ടവള്‍ കൈ അയാളുടെ മുണ്ടിന്റെ ഇടക്കോട്ടിട്ട്‌ അയാളുടെ പീനീസേല്‍ കേറപ്പിടിച്ചു.” “എന്നതാ പീനീസ്‌.”
“ഈ ചേച്ചിക്കൊന്നും അറിയത്തില്ല. ആണങ്ങള്‍ മുള്ളുന്ന സാധനം.” “അയ്യോ. നാണമില്ലേ പെണ്ണിന്‌.”എന്നിട്ട്‌. കഥ കേട്ടിട്ട്‌ മിനിക്ക്‌ ശരീരം മുഴുവന്‍ ചൂടു പിടിക്കുന്നപോലെ തോന്നി. എന്തോ ഒരു രോമാഞ്ചം അവളുടെ ശരീരമാസകലം പടര്‍ന്നു. അന്നേരത്തേക്ക്‌ പുറത്തുനിന്ന്‌ ചിറ്റമ്മെടെ സ്വരം കേട്ടു. “എടീ സുമി, കുളിച്ചോടി?” “ഇല്ല മമ്മീ. ഇപ്പം കുളിച്ചേക്കാം”. സുമി വിളിച്ചു പറഞ്ഞോണ്ട്‌ കട്ടിലില്‍ നിന്ന്‌ ഏറ്റു. “നീ പോകുവാണോ. ബാക്കി കഥ പറയടീ”. മിനി അവളുടെ കൈയേല്‍ പിടിച്ചു. “രണ്ടു ദിവസം കൂടി കഴിയുമ്പോള്‍ സുകുമാരന്‍ ചേട്ടനും ചേച്ചിയും കൂടി കളി തുടങ്ങുമ്പോള്‍ ബാക്കി പോയി കണ്ടാ മതി ചേച്ചീ. ഞാന്‍ ഇപ്പോള്‍ കുളിച്ചില്ലെങ്കില്‍ മമ്മി എന്നേ കൊല്ലും”. “അതിന്‌ നീ ഈ കുളിമുറിയില്‍ കുളിച്ചോ.”മിനി പറഞ്ഞു. “ഞാനെന്നാല്‍ അമ്മയോട്‌ പറഞ്ഞിട്ടു വരാം”എന്നു പറഞ്ഞോടി രണ്ടു മിനിറ്റിനകം തിരിച്ചു വന്നു. കുളിമുറിയിലേക്ക്‌ കയറി. മിനി കുളിമുറിയുടെ വാതില്‍ക്കല്‍ നിന്നു െകാണ്ട്‌ പറഞ്ഞു. “എന്നിട്ടെന്തു പറ്റിയെടീ.”
സുമി അവളുടെ ബ്ലൗസും പാവാടയും പാന്റിയും അഴിച്ചു മാറ്റിക്കൊണ്ട്‌ പറഞ്ഞു. “കുറെ മുത്തലും ഊമ്പലും ആയപ്പോള്‍ അവള്‍ അയാളുടെ സാമാനം പുറത്തെടുത്തു. വലിയൊരെണ്ണമായിരുന്നു അത്‌. എന്റെ ഈ കയ്യുടെ വണ്ണം ഉണ്ടായിരുന്നും.” ” പോടി നീ ചുമ്മാ വെടിയടിക്കുന്നതാ. ആണങ്ങളു മുള്ളുന്ന സാധനത്തിന്‌ അത്രയും മുഴുപ്പില്ലെന്ന്‌ എനിക്ക്‌റിയാമല്ലോ. ഇവിടെ അയല്‍പക്കത്തേ കൂലിപണിക്കാരന്‍ മുള്ളിക്കോണ്ടിരുന്നപ്പോള്‍ ഞാന്‍ ഒരിക്കല്‍ ക−താടീ. അയാളൊരു വല്ല്യ ആളാ. എന്നിട്ടയാളുടെ സാധനത്തിന്‌ അയാളുടെ തള്ള െവരളിന്റെ മുഴുപ്പില്‍ ഒട്ടും കൂടുതലില്ലാരുന്നു.” മിനി പറഞ്ഞു. “േചച്ചീ ആണങ്ങള്‍ക്ക്‌ അങ്ങനെയാ. മിക്കപ്പഴും ചെറുതാ. അതേല്‍ പിടിച്ച്‌ കുറച്ചു വലിച്ചാല്‍ വല്ലുതാകും. ഞാന്‍ ഒരിക്കല്‍ ജിതിന്‍ അവന്റെ സാമാനം വലുതാക്കുന്നത്‌ കണ്ടതാ. ജിതിന്റെതിനും നല്ല മുഴുപ്പാ. പക്ഷേ ഈയാളുടെ അതേ്രം ഇല്ലാരുന്നു”. ഷവര്‍ തുറന്നു കുളി തുടങ്ങിക്കൊണ്ട്‌ സുമി പറഞ്ഞു. മിനി സോപ്പെടുത്ത്‌ സുമിയുടെ പുറത്ത്‌ തേച്ചോണ്ട്‌ ചോദിച്ചു. “എന്നിട്ട്‌.?” “അയാള്‌ അവളുടെ സാരിക്കകത്ത്‌ കൈയിട്ടു. അവളുടെ കാലുകളുടെ ഇടയില്‍ തിരുമ്മാന്‍ തുടങ്ങി.
അവള്‍ കാലു കവച്ചു വെച്ചു കൊടുത്തു.” “അയ്യേ നാണമില്ലേ. ആള്‍ക്കാര്‌ കാണില്ലേ?” “ആര്‌ കാണാനാ. എല്ലാര്‍ക്കും നല്ല ഉറക്കമായിരുന്നു. ഡാഡിയുടെ കൂര്‍ക്കം വലി െട്രയിനിന്റെ ഒച്ച പോലാരുന്നു. ഞാനും ഉറങ്ങുവാന്ന്‌ നടിച്ചാ കിടന്നത്‌.” “എന്നിട്ടെന്തുടയടി.”മിനിക്ക്‌ എന്തൊക്കെയോ ശരീരത്തിനുള്ളില്‍ തോന്നാന്‍ തുടങ്ങി. അവള്‍ സോപ്പ്‌ സുമിയുടെ നെഞ്ചത്തും മുലകളിലുമൊക്കെ തേച്ചപ്പോള്‍ സുമിക്കും അതിഷ്‌ടപ്പെട്ടപോലെ തോന്നി. മിനി മെല്ലെ അവളുടെ തുടകളിലും തുടകള്‍ക്കിടയിലും സോപ്പ്‌ തേച്ചപ്പോള്‍ സുമിക്കും കുളിരു കേറി. “േചച്ചിം കുളിക്കു ചേച്ചി. ഞാന്‍ സോപ്പ്‌ തേച്ചു തരാം”എന്നു പറഞ്ഞ്‌ സുമി മിനിയുടെ ബ്ലൗസിന്റെ ഹുക്കൂരാന്‍ തുടങ്ങി. മിനി എതിര്‍ത്തില്ല. േചട്ടന്റെ കല്ല്യാണം രണ്ട്‌ സുമി മിനിയുടെ നെഞ്ചത്തും മുലകളിലും തലോടിക്കൊണ്ട്‌ പറഞ്ഞു. എന്തു ശേലാ ചേച്ചിയേ കാണാന്‍. എന്റെ ക്ലാസില്‍ ഒരു പഞ്ചാബിപ്പെണ്ണുണ്ട്‌ േചച്ചിയേ പോലെ വെളുത്തത്‌. എനിക്ക്‌ നിന്റെ എണ്ണക്കറുപ്പാ കുടുതലിഷ്‌ടം. മിനി പറഞ്ഞു. മിനിക്ക്‌ അവളുടെ അമ്മയുടെ ഛായയാണ്‌. കുലീനത്വവും സൗമ്യതയും ശാലീനതയും സൗμര്യവും ഒന്നു ചേര്‍ന്ന ഒരു ദേവിശില്‍പം.
ആരും ഒന്നു കൂടി േനാക്കിപ്പോകും വീട്ടില്‍ വേലക്കാരായപ്പോള്‍ അലച്ചില്‍ കുറഞ്ഞു, അമ്മയൊന്ന്‌ മിനുങ്ങി, കഷ്‌ടപ്പാടിന്റെ കാലത്ത്‌ നഷ്‌ടപ്പെട്ട സൗന്ദര്യം തിരിച്ചു വന്നു. മിനിക്ക്‌ അമ്മയുടെ സൗμര്യവും നിറവും അപ്പന്റെ പൊക്കവും ആണ്‌ കിട്ടിയിരിക്കുന്നത്‌. പതിനഞ്ചാം വയസില്‍ പോലും ഇവള്‍ക്ക്‌ ഈ എടുപ്പാണെങ്കില്‍ അഞ്ചുകൊല്ല്‌ കൂടി കഴിയുമ്പോള്‍ എന്തായിരിക്കും എന്ന്‌ അവളേ കാണുന്ന പലരും അതിശയിച്ചിട്ടുണ്ട്‌. ആ തങ്കമേനിയുടെ സ്‌പര്‍ശനസുഖം ആദ്യമായി അനുഭവിക്കുന്നത്‌ രാജകുമാരന്മാരോ സിനിമാനടന്മാരോ അല്ല പക്ഷേ പതിനൊന്നു വയസുള്ള ഒരു എണ്ണക്കറമ്പിയാണ്‌. സുമിയുടെ കൈകള്‍ അവളുടെ ഇളംമുലകളില്‍ അമര്‍ന്നപ്പോള്‍ ഇച്ചിരെ ഇക്കിളിയും, ഇതുവരെ തോന്നിയിട്ടില്ലാത്ത സുഖപ്രദമായ ഒരു പ്രതേ്യക രോമാഞ്ചവും മിനിയുടെ മേലാകെ പടര്‍ന്നു. പക്ഷേ അപ്പോഴും മിനിയുടെ മനസ്‌ സുമി പറഞ്ഞുകൊണ്ടിരുന്ന കഥയില്‍ നിന്ന്‌ മാറിയിട്ടില്ലായിരുന്നു. എന്നിട്ടെന്ത്‌ പറ്റിയെടീ.
സുമിയോട്‌ ഇച്ചിരെ കുടി ചേര്‍ന്ന്‌ നിന്ന്‌ കൊണ്ട്‌ മിനി േചാദിച്ചു. മിനിയുടെ പാവാട അഴിച്ചിട്ട്‌ അവളുടെ യോനീദളങ്ങള്‍ക്കു ചുറ്റുമുള്ള സില്‍ക്കുരോമങ്ങളെ തടവിക്കൊണ്ട്‌ സുമി പറഞ്ഞു. സാരിയുടെ അകത്ത്‌ എന്താ ചെയ്‌തതെന്ന്‌ ഇരുട്ടായിരുന്നതിനാല്‍ കൃത്യം കാണത്തില്ലായിരുന്നു. പക്ഷെ അയാളുടെ കൈ പൊങ്ങുകയും താഴുന്നതും ക−േപ്പാള്‍ ഞാനോര്‍ത്തു അയാള്‍ അവളുടെ അകത്ത്‌ കൈയിട്ടു െകാണ്ടായിരുന്നെന്നാ. സുമി അവളുടെ പെരുവിരല്‍ മെല്ലെ മിനിയുടെ േയാനിയുടെ നനവിലേക്ക്‌ കയറ്റിക്കൊണ്ട്‌ പറഞ്ഞു. മിനിയുടെ മേലാകെ ഒരു പ്രതേ്യക സുഖത്താല്‍ കിടുകിടുത്തു. ടെ്രയിനില്‍ ആ മനുഷന്റെ കൈവിരലുകള്‍ തന്റെ ഉള്ളില്‍ കേറിയിറങ്ങിയത്‌ എന്ന പോലൊരു അനുഭൂതി. അവള്‍ സുമിയേ ആര്‍ത്ത്‌ കെട്ടിപ്പിടിച്ചോണ്ട്‌ ചോദിച്ചു. എന്നിട്ട്‌. അപ്പോഴേക്കും പുറത്ത്‌ അമ്മയുടെ സ്വരം കേട്ടു. അത്താഴത്തിന്‌ സമയമായി കുട്ടികളേ. നിങ്ങളെന്നാ പണിയാ. മിനിയും സുമിയും പെട്ടെന്ന്‌ മേല്‌ തുടച്ചു വസ്‌ത്രം ധരിച്ചു പുറത്തിറങ്ങി. *…*ഡനിംങ്ങ്‌ മുറിയിലേക്ക്‌ പോകുന്ന വഴി മിനി പറഞ്ഞു. നീ എന്റെ മുറിയില്‍ കിടന്നോടീ സുമി.

 

കമ്പികഥകള്‍ക്ക് മാത്രമായുള്ള ഒരു വെബ് സൈറ്റ് ‘പ്രായപൂര്‍ത്തി ആയവര്‍ക്ക് വേണ്ടി മാത്രം.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *