Trainile kali new kambi

Posted by

Trainile kali new kambi

 

ട്രെയിനില് നാട്ടിലേക്ക് വരുകയായിരുന്ന ജിതിനും കുടുംബവും ഇരുന്ന കൂപ്പയ്കകത്ത് പുതുജോഡികളായ ദംബതിമാര്.അവരുടെ കളി രാത്രി കണ്ട ജിതിനെ മണവാട്ടിനോട്ടമിടുന്നു.അടുത്ത ദിവസം രാത്രി കളി കഴിഞ്ഞ് മണവാലങ്കുളിക്കാന് പോയ തക്കത്തിന് മണവാട്ടി ജിതിന്റെ കുണ്ണയെ ടെസ്റ്റും ടേസ്റ്റും ചെയ്യ്യാനൊരുങ്ങുന്നു…
പെണ്ണ് തന്റെ മുഖത്തിന് തൊട്ടുമുമ്പാണ് നില്ക്കുന്നതെന്ന് അവളുടെ അനക്കംകൊണ്ട് മനസിലായി അവന് മെല്ലെ കണ്ണു തുറന്നപ്പോള് അവള് അവന്റെ നേരേ തിരിഞ്ഞു നിന്ന് ബ്ലൗസ് അഴിക്കുന്നതാണ് അവന് ക ണ്ടത്. നടുക്കത്തെ ബെര്ത്തില് കിടക്കുന്ന അവന്റെ മുഖം അവളുടെ മുലകളുടെ നേരെയായിരുന്നു. ബ്ലൗസിന്റെ ഹുക്കുകള് അവളോരോന്നായി അഴിച്ചു തുറന്നപ്പോള് ഇന്നലെ കണ്ട വെണ്ണക്കുന്നുകള് അതാ അവന്റെ മുഖത്തിന്റെ നേരെ മുമ്പില് നിന്ന് ഇളകിയനങ്ങുന്നു. ആ കറുത്തിരു ണ്ട മുലഞെട്ടുകള് അവനേ നോക്കി കുതിച്ചു പൊങ്ങുന്നു. അവന്റെ കണ്ണു തള്ളിപ്പോയി. വായില് വെള്ളം പറ്റി. ശ്വാസം മുട്ടുമോ എന്ന് തോന്നി. ഒരു നിമിഷത്തേക്ക് അവന് കണ്ണുയര്ത്തി അവളേ നോക്കിയപ്പോള് അവള് ഒരു കുസൃതി പുഞ്ചിരിയുമായി നില്ക്കുന്നു. ആ കുസൃതിയുമായി അവള് ബെര്ത്തിനോട് ചേര്ന്നു നിന്നു. അവളുടെ മുലയില് അവന്റെ ചൂടുള്ള ശ്വാസം പതിച്ചപ്പോള് അവള് അവന്റെ കൈയെടുത്ത് അവളുടെ മുലകളില് വച്ചമര്ത്തി.. പുതിയ ആനന്ദനുഭൂതികളുടെ വേലിയേറ്റത്തില് വീര്പ്പുമുട്ടിക്കൊണ്ടിരുന്ന ജിതിന്റെ ആണത്വം അവന്റെ കൈകള്ക്ക് ബലം നല്കി. ആ മൃദുലഗോപുരങ്ങളില് കൈ ഓടിച്ചുകൊണ്ട് അവന് മുഖമുയര്ത്തി അവയില് ചു ണ്ടമര്ത്തി ഒരു അനര്ഘനിമിഷനേരത്തേക്ക്. പെട്ടെന്നവള് അകന്നു മാറി നിന്നു. ഒരു നിമിഷത്തിനകം ബ്ലൗസിന്റെ ഹുക്കിട്ട്, സാരി ഒതുക്കി ഉടുത്ത്, സീറ്റില് ഇരുന്നു. അപ്പോഴേക്കും അയാള് കുളികഴിഞ്ഞ് എത്തി. വികാരങ്ങളുടെ ചുഴലിക്കാറ്റില്പെട്ടുലഞ്ഞ ജിതിന്റെ ശ്വാസം നേരേ ആയപ്പോഴേക്ക് ട്രെയിനിന്റെ സ്പീഡ് കുറയാന് തുടങ്ങി. മണവാളനും മണവാട്ടിയും എഴുന്നെറ്റു. മണവാളന്റെ പുറകിലായിരുന്ന മണവാട്ടി ജിതിനെ തിരിഞ്ഞോന്നു കൂടി നോക്കി പുഞ്ചിരിച്ചു, തല കുലുക്കി യാത്ര ചോദിക്കുന്ന മട്ടില്. എന്നിട്ട് പോകുന്ന വഴി അവന്റെ കുണ്ണയില് പിടിച്ച് ഒരു ഞെക്ക് ഞെക്കിയിട്ടവള് പോയി. ജിതിന് ചാടി ഇറങ്ങി ജനലില് കൂടി നോക്കിയെങ്കിലും അവളേ കണ്ടില്ല. ട്രെയിന് സ്റ്റേഷന് വിടുന്നത് വരെ അവനെല്ലായിടത്തും നോക്കി. കണ്ടില്ല. അങ്ങനെ അവള് ഒരു കൊടുങ്കാറ്റുപോലെ അവന്റെ കൊച്ചുജീവിതത്തില് ഇരച്ചു കയറി അതുപോലെ ഇറങ്ങിപ്പോയി.
ബാക്കി യാത്ര മുഴുവന് ജിതിന് ആ ഓര്മ്മകള് അയവിറക്കുകയായിരുന്നു. ദേഹം മുഴുവന് ചുടായിരുന്നു. അവന്റെ കുണ്ണ ഒട്ടും അടങ്ങാതെ സകല സമയവും കുതറുകയായിരുന്നു. പുരുഷസഹജമായ വികാരങ്ങള് അവനുള്ളി ല് ആളിക്കത്തി. അതുകൊണ്ട് തന്നെയാണ് കാറില് നിന്നിറങ്ങിയ അവന് ആരോടും മിണ്ടാതെ അകന്നു നിന്നത്. കല്ല്യാണവീട്ടിലേ ആള്ത്തിരക്കും ബന്ധുക്കളുടെ സ്നേഹവാല്സല്ല്യവും അവന്റെ ഹൃദയത്തേ തിരിച്ചിവിടെ എത്തിച്ചു. എങ്കിലും പെണ്സാമിപ്യത്തിന്റെ സുഖമറിഞ്ഞ അവനില് അതിനുള്ള മോഹം തുടങ്ങി. അതുകൊണ്ടു തന്നെയാണ് സുന്ദരറാണിയായ മിനി തന്റെ അടുത്തേക്ക് വരുന്നത് കണ്ടു അവന്റെ ഹൃദയം പടപടാന്ന് അടിക്കാന് തുടങ്ങിയത്.
മിനിയും സുമിയും വന്നുണ്ണാന് ഇരുന്നപ്പോളാണ് ആരോ വന്ന് ജിതിന്റെ തോളേല് കൈയിട്ടത്. മിനിയുടെ നേരെ മൂത്ത ആങ്ങള രാജേട്ടനായിരുന്നത്. മിനിയേക്കാള് അഞ്ചു വയസ് മൂത്തത്. കഴിഞ്ഞ കൊല്ലം പാസായപ്പോഴേ മൂത്തയാള് സുകുമാരന് ചേട്ടന് ഗള്ഫിന് കൊണ്ടുപോയി നല്ല ജോലിയായി, ആളായി.
കഴിഞ്ഞ തവണ ജിതിനൊക്കെ വന്നപ്പോള് രാജന്ചേട്ടനായിരുന്നു അവനെ മോട്ടര്സൈക്കിളേല് അവിടെയും ഇവിടെയും ഒക്കെ കൊണ്ടു നടന്നത്. അന്ന് അവരു തമ്മില് കൂട്ടായതാണ്. ഗള്ഫിന് പോകുന്ന വഴി രാജന് ബോംബെയില് തങ്ങിയപ്പോള് ജിതിനായിരുന്നു ഗൈഡ്. ഒരു ദിവസം മുഴുവന് ബോംബെ കറങ്ങി. ഗേറ്റ് വേഓഫ് ഇന്ഡ്യായും വി.റ്റിയും കണ്ട് കഴിഞ്ഞപ്പോള് രാജേട്ടന് സ്വകാര്യമായി ചോദിച്ചു.
‘എടാ ജിതൂ ബോംബെയിലേ റെഡ്ലൈറ്റ് സ്ട്രീറ്റെവിടാടാ.’
‘രാജേട്ടനെന്തിനാ അവിടെ പോകുന്നത്.’
‘നിനക്കറിയത്തില്ലെങ്കില് കാര്യം പറ.’
‘അതൊക്കെ അറിയാം’.
ജിതിന് ഒരു കുഞ്ഞു നുണ പറഞ്ഞു. സ്ഥലം എവിടെയാണെന്ന് ഏകദേശം ഊഹമുണ്ട്. ഏതായാലും ഇതൊരു ചാന്സാണ്. ജീതിന് മനസില് കരുതി. മുതിര്ന്നവരാരെങ്കിലും ഇല്ലാതെങ്ങനെയാ പന്ത്രണ്ട് വയസുകാരന് തനിയേ അങ്ങോട്ടൊക്കെ പോവുക.
‘വാ നമുക്ക് പോകാം.’
എന്നിട്ടവര് ട്രെയിന് കയറി കുറെ ചെന്ന് ഒരു ഓട്ടോയില് കയറി പോകാനുള്ള സ്ഥലം പറഞ്ഞു. ഓട്ടോക്കാരനു മനസിലായി ഇത് പുതുപാര്ട്ടീസാണെന്ന്. കുറെ ചുറ്റിക്കറക്കി അവസാനം വേശ്യകളുടെ ഒരു സ്ട്രീറ്റില് വണ്ടി നിര്ത്തി. ജിതിനും രാജനും പുറത്തോട്ടൊന്ന് നോക്കി. ഇടുങ്ങിയ സ്ട്രീറ്റിന്റെ ഇരുവശത്തും ഉയര്ന്ന കെട്ടിടങ്ങള്. ആ കെട്ടിടങ്ങളുടെ വാതിലുകളിലും ജനലുകളിലുമെല്ലാം, മുഖമെല്ലാം മേക്കപ്പ് തേച്ച്, മുറുക്കാന് ചവച്ചു ചുണ്ടു ചുവപ്പിച്ച, അര്ധനഗ്നയായ പെണ്ണുങ്ങള്. ചിലരൊക്കെ, ഓട്ടോ നിന്നതേ, പുതിയ പറ്റുപിടിക്കാരെത്തി എന്ന് വച്ച്, അവരേ വിളിക്കാനും, ചൂളമടിക്കാനും, ബ്ലൗസ് താഴ്ത്തി
മുലകളിട്ടാടിക്കാനും, തുടങ്ങി.
രാജന്റെ മുഖം വിളറി. ഓട്ടോയുടെ അകത്തേക്ക് വലിഞ്ഞിട്ട് ജിതിനോട് പറ്ഞു.
‘എടാ ജിതൂ നമുക്കു പോകാടാ.’
ജിതിനും എതിര് പറഞ്ഞില്ല. രണ്ടു പേരും വിളറിയിരുന്നു. ഓട്ടോ ഉടനേ തിരിച്ചടിപ്പിച്ചു. ഏതായാലും, അന്ന് ഓട്ടോക്കാരന് ഇരുന്നൂറു രുപയുടെ കാശൊപ്പിച്ചെന്ന് മിച്ചം. രാജനും ജിതിനും ഈ സംഭവം ആരോടും പറഞ്ഞിട്ടില്ല. പക്ഷേ ആ സംഭവം അവരേ കൂടുതല് അടുപ്പിച്ചു. ആറേഴു വയസിന്റെ പ്രായവ്യത്യാസമുണ്ടായിട്ടും, അതില് പിന്നെ അവര് കൂട്ടുകാരേപ്പോലെയായിരുന്നു. ജിതിന് വന്നിറങ്ങിയപ്പോളേ അന്വേഷിച്ചത് രാജേട്ടനേയായിരുന്നു. പക്ഷേ രാജന് കല്ല്യാണവിരുന്നിന് എന്തോ സാധനങ്ങള് വാങ്ങാന് പോയി എന്നാണറിഞ്ഞത്. ഇപ്പോള് വന്നു തോളില് കൈയിട്ടപ്പോഴാണ്, തിരിച്ചെത്തിയ വിവരം ജിതിന് അറിയുന്നത്.
‘ജിതൂ നീ എപ്പം വന്നെടാ.’
‘ചേട്ടന് നല്ല പാര്ട്ടിയാ. ഞാനിവിടെ എത്ര നേരമായി നോക്കിയിരിക്കുന്നു. എവിടെ പോയിരുന്നു.’ എന്നിട്ട് ചെവിയില് ചോദിച്ചു
‘എന്താ ഇവിടെയും ഉണ്ടോ റെഡ് ലൈറ്റ് സ്ട്രീറ്റ്.’
‘ആഹാ വന്നു കേറിയതെ ചെക്കന് നമ്മക്കിട്ട് പാര വെക്കാന് തൊടങ്ങിയോടാ. അല്ല നീ സിനിമാ കാണാന് പോരുന്നോ. ഞാനിവിടെ പണിചെയ്യുന്ന ഒന്നു രണ്ടു പേരെ സെക്കന്ഡ് ഷോയിക്ക് കൊണ്ടു പോകാം എന്ന് ഏറ്റിട്ടുണ്ട്. നല്ല പടമാ. പോരുന്നോ.’
‘മമ്മിയോടും ഡാഡിയോടും ചോദിച്ചു നോക്കട്ടെ.’
‘എടാ ചെറുക്കാ, നീ ഈ ബോംബെയില് വളര്ന്നിട്ടും ബോധമുദിച്ചില്ലേ. ഈ കല്ല്യാണത്തിന്റെ ലഹളക്കിടയില് നീ ഏതു നിമിഷവും എവിടാണെന്ന് നോക്കി ഇരിക്കുകയാണോ മമ്മിം ഡാഡീം.
അവരോട് പറ നീ രാജേട്ടന്റെ മുറീലാ കിടപ്പെന്ന്.’
‘O.K.’ ജിതിന് തലകുലുക്കി.
‘ഞാന് വന്നു വിളിച്ചേക്കാം. ഇവിടെയെങ്ങാനും കാണണം. ഞാന് പോട്ടെ. എനിക്കിച്ചിരെ പണിയുണ്ട്.’
എന്നും പറഞ്ഞ് രാജന് പോയി.
രാജേട്ടനോട് സംസാരിച്ചുകൊണ്ടിരുന്നപ്പോളും, ജിതിന്റെ പകുതി ശ്രദ്ധ അടുത്തിരിക്കുന്ന
മിനിയിലായിരുന്നു. സുമി മിനിയോട് വളരെ രഹസ്യമായിട്ടെന്തോ പറഞ്ഞു കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. എന്താണെന്നറിയത്തില്ല. മിനിയുടെ മുഖം തുടുത്തു ചുവന്നാണിരിക്കുന്നത്. രാജേട്ടന് പോയതേ അവിടെ എന്താണ് കഥ എന്നറിയാനായി അങ്ങോട്ട് തിരിഞ്ഞപ്പോഴേക്കും, മിനി ജിതിന്റെ നേരെ തിരിഞ്ഞു.
‘ഇതെന്താ ജിതൂ, ഈ പാവങ്ങളെയൊന്നും അറിയേലെ.’
‘നിങ്ങളു രണ്ടിന്റെയും വര്ത്തമാനം ഒന്ന് നിന്നിട്ട്, ഒന്നു മിണ്ടാനായി ഞാന് എത്ര നേരമായി
കാത്തിരിക്കുന്നു.’ ജിതിനും തിരിച്ചു വെച്ചു.
അപ്പോഴത്തേക്കിതാ മിനിയുടെ അപ്പച്ചന് വരുന്നു.
‘ജിതിന്.. സുമി.. നിങ്ങളെപ്പം വന്നു. പിള്ളേരൊക്കെ അങ്ങ് വളര്ന്നു പോയല്ലോടാ. ഭക്ഷണമൊക്കെ നന്നായി കഴിച്ചോണം കേട്ടോ.’
‘ശരി അങ്കിള്’ ജിതിനും സുമിയും പറഞ്ഞു.
‘മിനി ഇവരുടെ ആവശ്യമൊക്കെ നീ നോക്കിക്കോണം. ഈ ലഹളക്കിടയില് ഞാന് മറന്നെന്നിരിക്കും. നിന്നെ ഏപ്പിച്ചിരിക്കുന്നു’.
മിനി അപ്പച്ചനേ നോക്കി തലകുലുക്കി.
അപ്പച്ചന് പോകാന് തിരിഞ്ഞ വഴി പറഞ്ഞു. ‘മോളേ നിനക്കു ഇംഗ്ലീഷിലും ഹിന്ദിയിലും
സംശയമുണ്ടെങ്കില് ഇവരോട് ചോദിച്ചാന് മതിയല്ലോ.’
മിനി തലകുനിച്ചു.
‘മിനിയുടെ പരീക്ഷ എന്നാ.’ ജിതിന് ചോദിച്ചു.
‘അടുത്ത മാസം.’
‘സംശയം വല്ലതുമുണ്ടെങ്കില് ഞാന് പറഞ്ഞു തരാം കേട്ടോ.’ അവളോട് അടുക്കാനുള്ള അവസരം പാഴാക്കരുതല്ലോ എന്ന് കരുതി ജിതിന് പറഞ്ഞു.
‘ സംശയമുണ്ടേങ്കില് ചോദിച്ചേക്കാം’. മിനി ചൊടിച്ചു കൊണ്ട് പറഞ്ഞു. ‘വന്നിരിക്കുന്നു ബോംബെക്കാര് നമ്മളേ പഠിപ്പിക്കാന്’.
എന്നും പറഞ്ഞ് മിനി പാത്രം എടുത്തുകൊണ്ട് ഒരു പോക്കു വെച്ചു കൊടുത്തു. പറഞ്ഞത്
അബദ്ധമായല്ലോ എന്നോര്ത്ത് ജിതിന് സുമിയേ നോക്കി.
‘വന്നിരിക്കുന്നു ഒരു ട്യൂഷന് മാസ്റ്റര്. ഞാന് വല്ലതും ചോദിച്ചാല് പറയാന് ഒരു മിനിറ്റില്ലാത്ത പാര്ട്ടിയാ.’
സുമിയും കൊഞ്ഞനം കാട്ടിക്കൊണ്ട് എഴുനേറ്റ് പോയി. ഈ പെണ്ണുങ്ങളേ മനസിലാക്കാന് പാടാ എന്നും
ഓര്ത്തോണ്ട് ജിതിന് ഭക്ഷണം തീര്ത്തു ഏറ്റു. എന്നിട്ട് ഒരു കൂട്ടം സ്ത്രീകളുടെ ഇടയില്
മമ്മിയിരിക്കുന്നത് കണ്ട്, അങ്ങോട്ടു ചെന്നു. അവനേ ക ണ്ടതേ, മമ്മി അവനേ ചുണ്ടിക്കാണിച്ചുകൊണ്ട്, അവന്റെ മഹത്വം വിളമ്പാന് തുടങ്ങി. അവരെല്ലാം അവനേ നോക്കിയപ്പോള് അവന് കൈ പൊക്കി ഹായ് പറഞ്ഞു എന്നിട്ട് മമ്മിയുടെ ചെവിയില് ചെന്ന് പറഞ്ഞു ‘മമ്മി രാജേട്ടന് പറഞ്ഞു എന്നോട് ചേട്ടന്റെ മുറിയില് കിടന്നോളാന്. ഞാന് ചേട്ടന്റെ മുറിയിലോട്ട് മാറിക്കോട്ടേ’. മമ്മി സമ്മതിച്ച് തലകുലുക്കി.
ജിതിനറിഞ്ഞോ മമ്മിക്കതില് സന്തോഷമേ ഉള്ളെന്ന്. സുമി മിനിയുടെ കൂടെ മാറുന്നെന്ന് അവളിപ്പം വന്നു പറഞ്ഞതെയുള്ളു. അവനും കൂടി മാറിയപ്പം കല്ല്യാണത്തിന്റെ മൂഡ് കേറി ഒന്ന് ആഘോഷിക്കാന് തോന്നിയാല് മുറിയില് പ്രൈവസി ആയ സന്തോഷമായിരുന്നു മമ്മിക്ക്. ജിതിന് ആ പെണ്പടയുടെ നേത്രശരങ്ങളില് നിന്ന് രക്ഷപെട്ട് മുറിയില് പോയി ബാഗ് എടുത്ത് രാജേട്ടന്റെ മുറി തേടി കണ്ടുപിടിച്ചു. മുറിയില് ബാഗ് വെച്ചപ്പോള്, ബെഡില് കിടക്കുന്ന മാസിക അവന്റെ കണ്ണില് പെട്ടു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *