ലാവണ്യയുടെ ഭർത്താവിന്റെ അമ്മാവൻ

Posted by

ലാവണ്യയുടെ ഭർത്താവിന്റെ അമ്മാവൻ


അന്ന് ലാവണ്യ വീട്ടില്‍ തനിച്ചായിരുന്നു. അവളുടെ അമ്മായി അച്ഛനും അമ്മയിയമ്മയും അമ്മയും ഒരു ബന്ധുവീട്ടില്‍ പോയിരിക്കുകയായിരുന്നു. ഡിഗ്രി കഴിഞ്ഞ് പരീക്ഷ കഴിഞ്ഞു ഉടൻ തന്നെ ഒരു ഗൾഫ് കാരനെ കൊണ്ട് കല്ല്യാണം കഴിഞ്ഞ് നില്‍ക്കുന്ന ലാവണ്യക്ക് പക്ഷെ കാമത്തിൽ നിറഞ്ഞെ ഭാവം ആയിരുന്നു എപ്പോഴും
അതിന് പരിഹാരമായി വിരലിടാനെല്ലാതെ മറ്റാരു മാർഗവും അപ്പോൾ ഉണ്ടായിരുന്നില്ല. അമിതമായ കാമാസക്തി ഉണ്ടായിരുന്ന അവള്‍ക്ക് സദാ ലൈംഗിക ചിന്തകള്‍ മാത്രമേ മനസ്സില്‍ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ. പ്രായം അറിഞ്ഞ കാലം മുതല്‍ അവള്‍ പുരുഷസുഖം കൊതിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു. അതിസുന്ദരിയായ അവളെ മിക്ക ആണുങ്ങളും മോഹിച്ചിരുന്നു. പക്ഷെ അവള്‍ക്ക് തന്റെ ആസക്തി മാറ്റാനുള്ള അവസരം
ഒത്തു കിട്ടി അധികം ആവും മുമ്പേ ഭർത്തവ് വീദേശത്തേക്ക് മടങ്ങി..


പിന്നിടുള്ള ചില രാത്രികളിലും മുഴുത്ത കാരറ്റും നേന്ത്രപ്പഴവും ഒക്കെ തന്റെ പനനീർ പൂവിൽ കടത്തി അവള്‍ സുഖം കണ്ടെത്താന്‍ ശ്രമിച്ചു പോന്നെങ്കിലും അവള്‍ക്ക് അത് പൂര്‍ണ്ണ തൃപ്തി നല്‍കിയില്ല. മുഴുത്ത പുരുഷലിംഗം തന്നെ അവള്‍ക്ക് വേണമായിരുന്നു. പ്രായത്തോടൊപ്പം അവളുടെ അനിയന്ത്രിതമായ ആസക്തിയും വര്‍ധിച്ചു.
വെളുത്ത് തുടുത്ത ലാവണ്യ ക്ക് അഞ്ചരയടി ഉയരവും നല്ല സ്വര്‍ണ്ണ നിറവും ആണ്. ബ്രൌണ്‍ നിറമുള്ള ചുരുണ്ട് നീണ്ട മുടി. തുടുത്ത് ചുവന്ന ചുണ്ടുകള്‍. പ്രായത്തില്‍ കവിഞ്ഞ മുഴുപ്പുള്ള തെറിച്ച മുലകള്‍. നല്ല വിടര്‍ന്നു വിരിഞ്ഞ വയറും കൊഴുത്ത വെണ്ണത്തുടകളും. ആര് കണ്ടാലും മോഹിക്കുന്ന സൌന്ദര്യത്തിനുടമ ആയിരുന്നു ലാവണ്യ. അവളുടെ അമ്മയിയമ്മക്കും അച്ഛനും ഒപ്പം ഇപ്പോള്‍ അവള്‍ ആയിരുന്നു താമസം. അമ്മയിച്ചൻഒരു പാവം മനുഷ്യനും അവളുടെ അമ്മായിയമ്മ ജഗജില്ലിയും ആയിരുന്നു. അമ്മയെപ്പോലെ തന്നെ ആയിരുന്നു എക നാത്തൂൻ ശാരിക. ശാരിക കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് അവളുടെ വീട്ടിലാണ്…
അന്ന് തനിച്ചായപ്പോള്‍ ലാവണ്യക്ക് കാമം തുടകളുടെ ഇടയിലൂടെ തലയിലേക്ക് കയറി. ഒരു ഇളം പച്ച പ്രിന്റ്‌ ബർമുഡയും വെള്ള സ്ലീവ് ലസ് ടീ ഷര്‍ട്ടും ആയിരുന്നു അവള്‍ ധരിച്ചിരുന്നത്. കഷ്ടിച്ച് മുട്ടുവരെ ഇറക്കമുണ്ട്. മുട്ടുകള്‍ക്ക് താഴെ അവളുടെ കൊഴുത്ത കണംകാലുകള്‍ നഗ്നമായിരുന്നു. ലാവണ്യ കട്ടിലില്‍ മലര്‍ന്നു കിടന്ന് മെല്ല പൂങ്കാവനം തഴുകി. ഏതെങ്കിലും പുരുഷന്‍ തന്റെ മലർ ചപ്പി കുടിച്ചെങ്കില്‍ എന്നവള്‍ കൊതിച്ചു. തുടകള്‍ അകത്തി പാന്റീസിന്റെ മുകളിലൂടെ കൈയോടിച്ച ലാവണ്യ പനനീർ പൂവിന്റെ നനവ് അറിഞ്ഞു. സദാ കടിച്ചിരുന്ന അവളുടെ മലരിൽ അവള്‍ മെല്ലെ തടവി. കഴപ്പ് മൂത്ത ലാവണ്യ മെല്ലെ വിരല്‍ പാന്റീസിന്റെ ഇടയിലൂടെ ചെപ്പിലേക്ക് വിലേക്ക് കയറ്റി. മദജലം വന്നു നനഞ്ഞ ചൂടന്‍ പൂവിലേക്ക് അവളുടെ വിരല്‍ തെന്നിക്കയറി. അവൾ വിരല്‍ ഊരി വായിലിട്ടു ഊമ്പി. സ്വന്തം തേനിന്റെ രുചി അവള്‍ക്ക് നന്നേ പിടിച്ചു. പാന്റീസ് ഊരിക്കളയാനായി അവള്‍ അതില്‍ കൈവച്ചപ്പോള്‍ ഡോര്‍ബെല്‍ അടിക്കുന്ന ശബ്ദം കേട്ട് വേഗം എഴുന്നേറ്റു. കാമം മാറ്റാന്‍ പറ്റാത്തതിന്റെ ദേഷ്യം അവള്‍ക്കുണ്ടായി. ചുണ്ട് മലര്‍ത്തി അല്‍പസമയം ഇരുന്ന ശേഷം “നാശം” എന്ന് പിറുപിറുത്തുകൊണ്ട്‌ ലാവണ്യ എഴുന്നേറ്റു. ആരായിരിക്കും എന്നോര്‍ത്തുകൊണ്ട് അവള്‍ ചെന്ന് വാതില്‍ തുറന്നു. പുറത്ത് നില്‍ക്കുന്ന ആളെ കണ്ട് ലാവണ്യ അത്ഭുതപ്പെട്ടു. അവളുടെ ഭർത്താവിന്റെ അമ്മാവൻ ഹരി ആയിരുന്നു അത്.
“ഹായ് അങ്കിള്‍..”
“ഹായ് മോളെ..”
ഹരിയങ്കിൾ അവളുടെ തോളില്‍ കൈവച്ചുകൊണ്ട് പറഞ്ഞു. ലാവണ്യ നാണിച്ചു തുടുത്തു.ഹരിഹരൻ അവളെ അടിമുടി നോക്കി.
“നീയങ്ങു കുറച് കൂടി സുന്ദരി ആയല്ലോടീ പെണ്ണെ” അവളുടെ സൌന്ദര്യം ആസ്വദിച്ചുകൊണ്ട് അയാള്‍ പറഞ്ഞു. ലാവണ്യ ലജ്ജയോടെ അയാളെ നോക്കി.
“എവിടെ എന്റെ പെങ്ങളും അളിയനും” അയാള്‍ അകത്തേക്ക് കയറിക്കൊണ്ട്‌ ചോദിച്ചു.
“ഡാഡിയും മമ്മിയും കൂടി മൂത്തമ്മയുടെ വീട്ടില്‍ പോയി…”
“ങാഹാ..അപ്പോള്‍ നീ തനിച്ചേ ഉള്ളോ”
അവള്‍ മൂളി.
“അങ്കിള്‍ ഇരിക്ക്..ഞാന്‍ കുടിക്കാന്‍ എന്തെങ്കിലും എടുക്കട്ടെ”
അയാള്‍ സോഫയിലേക്ക് ഇരുന്നപ്പോള്‍ ലാവണ്യ അടുക്കളയിലേക്ക് പോയി.
ബർമുഡയുടെ അടിയില്‍ ഇളകി മറിയുന്ന അവളുടെ ഉരുണ്ട നിതംബങ്ങളിലെക്ക് ഹരിഹരന്റെ കണ്ണുകള്‍ പാഞ്ഞു; ഒപ്പം ഉരുണ്ട മസിലുള്ള അവളുടെ കൊഴുത്ത കണംകാലുകളിലേക്കും. തന്റെ ആയുധംതല പൊക്കുന്നത് അയാളറിഞ്ഞു.
ലാവണ്യ അടുക്കളയില്‍ എത്തി ഫ്രിഡ്ജ് തുറന്നു. അവള്‍ക്ക് ഹരി അങ്കിളിനെ വലിയ ഇഷ്ടമാണ്. നേരെത്തെ പലതവണ വന്നപ്പോൾ ഒക്കെ തന്നെ ചുറ്റി നടന്ന് അങ്കിള്‍ സംസാരിച്ചും താലോലിച്ചിട്ടുള്ളത്‌ അവള്‍ കുളിരോടെ ഓര്‍ത്തു. എല്ലായിപ്പോഴും വരുമ്പോഴും കൂടുതൽ സംസാരിച്ച് ഇപ്പോൾ സകല സീമകളും ലംഘിക്കുന്നത് വരെ എത്തിയിരുന്നു…ആദ്യമൊക്കെ പേടിച്ചിരുന്നെങ്കിലും ഇപ്പോൾ താനും ആസ്വദിച്ച് തുടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്..
ഇടക്കിടെ തന്നെ അടുത്ത് നിൽകുമ്പോൾ അപ്പോഴൊക്കെ തന്റെ ചന്തികളുടെ അടിയില്‍ ഇരുമ്പ് ദണ്ട് പോലെ കനത്തു നില്‍ക്കുന്ന എന്തോ ഒന്ന് അവളെ ഇക്കിളിപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. പിന്നിട് ഒരു തവണ തവണ അങ്കിള്‍ തന്റെ ചുണ്ടുകളില്‍ ആരും കാണാതെ ചുംബിച്ചിട്ടുള്ളതും ലാവണ്യ ഓര്‍ത്തു. അന്ന് പക്ഷെ അതില്‍ എന്തെങ്കിലും പ്രത്യേകത ഉള്ളതായി തോന്നിയിരുന്നു. ഇപ്പോള്‍ അതൊക്കെ ഓര്‍ക്കുമ്പോള്‍ അവള്‍ക്ക് തന്റെ പനനീർ പൂവിൽ ഉള്ളു കടിക്കുന്നത് പോലെ തോന്നി. ഏതാണ്ട് രണ്ട് മാസങ്ങള്‍ക്ക് ഇപ്പോൾ ശേഷമാണ് അങ്കിളിനെ ഇപ്പോഴാണ്‌ വരുന്നത്. താന്‍ കാണുന്നത്. ഇപ്പോള്‍ അറുപത് വയസ്സ് പ്രായമുള്ള അങ്കിള്‍ ബിസിനസ് കാരനാണ്.. കാണാന്‍ നല്ല ആകാര കരുത്തനുമാണ്‌ അയാള്‍.
ഭാര്യയും രണ്ട് ആൺമക്കളും ഉണ്ട് ഹരിയങ്കിളിന്..
അങ്കിളിനു വേറെ പല സ്ത്രീകളെ സുഖിപ്പിക്കുന്നതിൽ വിരുതനാണെന്ന് ഒരു കുടുംബക്കാരി പറഞ്ഞത് ഓർമയുണ്ട്. അതിന് ശേഷം ഒരു ദിവസം
ആരും കാണാതെ ചുംബിച്ചിട്ടുള്ളതും ലാവണ്യ ഓര്‍ത്തു. അവള്‍ മനസ്സിലാക്കിയിരുന്നു. തന്റെ നേര്‍ക്കുള്ള അങ്കിളിന്റെ നോട്ടം അവള്‍ ശ്രദ്ധിച്ചിരുന്നു; ആര്‍ത്തി പെരുത്ത നോട്ടം. അവള്‍ക്ക് ആ നോട്ടം ഇഷ്ടമായിരുന്നു. അവള്‍ ഒരു ഗ്ലാസില്‍ ജ്യൂസുമായി ചെന്ന് അയാളുടെ മുന്‍പില്‍ വച്ചു. അയാള്‍ അവളെ നോക്കി.
“നീ ഇരിക്കെടീ..പറ..എന്തൊക്കെ ഉണ്ട് വിശേഷം”
അയാള്‍ ജ്യൂസ് സിപ് ചെയ്ത ശേഷം പറഞ്ഞു. ലാവണ്യ അയാള്‍ക്കെതിരെ ഇരുന്നു. അയാളുടെ കണ്ണുകള്‍ തന്റെ നഗ്നമായ കാല്‍മുട്ടുകളില്‍ പതിയുന്നത് അവള്‍ കണ്ടു. അങ്കിള്‍ ആള് ശരിയല്ല എന്നവള്‍ക്ക് ഉറപ്പായി. അവർ കുറേ സമയം സംസാരിച്ച് തുടങ്ങി .. പല കാര്യങ്ങളും വിഷയമായി

” പിന്നെന്താ വിശേഷം അങ്കിള്‍…

മോളുടെ വീശേഷം പറ…

എനിക്കെന്തു വീeശഷം‌ അങ്കിൾ

അങ്കിള്‍ വിശേഷം പറ …”
ആന്റിക്കും കാർത്തിക്കും സുഖമല്ലെ.

ഹരിയങ്കിളിന്റെ രണ്ടാമത്തെ മകന്റെ ഭാര്യയാണ് കാർത്തിക..
മം. സുഖം തന്നെ മോളെ
അവിടെ എന്ത് വിശേഷം..

ലാവണ്യ അയാളെ നോക്കി കൈകള്‍ പൊക്കി മുടി ഒതുക്കി. നഗ്നമായ അവളുടെ രോമം ഇല്ലാത്ത കക്ഷങ്ങള്‍ ഹരിഹരൻ കണ്ടു. അയാളുടെ സിരകള്‍ക്ക് തീ പിടിച്ചു.

..എന്നാലും നിന്റെ ഒരു കാര്യമേ…
കല്ല്യാണം കഴിഞ്ഞ് ഇങ്ങനെ ഒറ്റക്ക് എത്ര കാലം..

അത് വിട ങ്കിൾ..വേറെന്തങ്കിലും പറയൂ..
അതല്ല മോളെ .. നീയങ്ങനെ സഹിച്ച് നിൽകുന്നു.. അവൻ വിളിക്കാരുണ്ടോ..
ഉം..

കുറെ സംസാരിച്ചിട്ട് എന്ത് കാര്യം…

നീയിപ്പോ കൂടുതൽ സുന്ദരിയായിരിക്കുന്നു മോളെ.. എന്താ കാര്യം…

പോ അങ്കിൾ .. അത്രക്ക് സുന്ദരിയുണോ…

ആണോന്നൊ .. നിന്നെ പോലൊരു മരുമകൾ എനിക്കുണ്ടായിരുന്നേൽ എന്നേ ഞാൻ….

അയ്യടാ… പോ അങ്കിൾ.. അങ്ങനെയൊന്നും പറയരുത്…

അതെന്താ ടീ..എന്നേ ഞാൻ പൊന്ന് പോലെ നോക്കിയേനെ എന്നാ ഞാനുദ്ദേശിച്ചേ…

അത് വിടു അങ്കിൾ.. മതി.. അങ്ങനെ പറഞ്ഞത്..

അയാൾ വിടാൻ ലക്ഷണമില്ല…

അളിയൻ ഒരു മടിയൻ അതോണ്ടാ..
അലെങ്കിൽ..

അയാൾ ഉദ്ദേശിച്ചത് പെട്ടെന്ന് അവൾക്ക് കത്തി.

താഴെ ഒലിച്ച് തുടങ്ങിയിരുന്നു..

അതെന്താ അങ്ങിനെ പറഞ്ഞെ .. അവൾ അറിയാത്ത പോലെ ചോദിച്ചു.. അച്ചൻ പാവമാ…

അതല്ല.. അവൻ പാവം ആയതോണ്ടാണല്ലാ നീയിങ്ങനെ വിരലിടേണ്ടി വരുന്നത്..

അയ്യോ.. അങ്ങനെ ഒന്നും പറയരുത്..

അതല്ല മോളെ
ഞാനായിരുന്നു നിന്റെ അമ്മായിയച്ചനെങ്കിൽ മകന്റെ ബെഡ് റൂം ഞാനെന്നും മണിയറ ആക്കിയേനെ…

പോ.. അങ്കിൾ.. ഞാനിനി മിണ്ടില്ല..
അവൾ പിന്നെ ഒന്ന് മിണ്ടിയില്ല അൽപ നേരം…
അത് വിട് മോളേ…
അവൾ വിഷയം മാറ്റിയെങ്കിലും അയാളുടെ ഇടക്കിടക്കുള്ള സെക്സ് ചുവയുള്ള സംസാരത്തിൽ
ലാവണ്യ നാണത്തോടെ ചിരിച്ചു. ഹരിയങ്കിൾ കക്ഷങ്ങളിലെക്ക് നോക്കുന്നത് മനസ്സിലാക്കി അവള്‍ മുടി വെറുതെ ഒതുക്കി കക്ഷങ്ങള്‍ അയാളെ ശരിക്ക് കാണിച്ചു.

ലാവണ്യ ലജ്ജയോടെ ചിരിച്ചു.
“ഉം ഏതായാലും നിന്നെ ഭാര്യയാക്കിയ എന്റെ മരുമകൻ ഭാഗ്യവാനാണ്”
“അതെന്താ”
“ഇത്ര സുന്ദരിയായ പെണ്ണിനെ അവനു ഇടക്കിടക്ക് കളിക്കാൻ കി ട്ടുകയല്ലേ”
“പോ അങ്കിളേ ചുമ്മാ പുകഴ്ത്താതെ”
“സത്യമാടീ പെണ്ണെ”
അയാള്‍ ജ്യൂസ് സിപ് ചെയ്തു.
“ജ്യൂസ് കൊള്ളാമോ..ഞാന്‍
പെട്ടെന്ന് ഉണ്ടാക്കിയതാ” അവള്‍ ചോദിച്ചു.
“നിന്റെ ജ്യൂസല്ലേടീ മോളെ..സ്വാദ് കാണാതിരിക്കുമോ”
അയാള്‍ ദ്വയാര്‍ത്ഥത്തില്‍ പറഞ്ഞത് ലാവണ്യക്ക് മനസിലായി. അവള്‍ ചിരി അമര്‍ത്താന്‍ പാടുപെട്ടു.
“എന്താടീ ചിരിക്കുന്നത്”
“എന്റെ ജ്യൂസല്ല..ഞാന്‍ ഉണ്ടാക്കിയ ജ്യൂസാ”
“എന്നാല്‍ നിന്റെ ജ്യൂസ് കൂടി താ..കുടിച്ചു നോക്കാം”
“അയ്യട” ലാവണ്യ വിരല്‍ കടിച്ചു. ഈ അങ്കിളിന് ഒരു നാണവുമില്ല എന്നവള്‍ക്ക് തോന്നി.
“അതെന്താടീ പെണ്ണെ അങ്ങനെ പറഞ്ഞത്”
അയാള്‍ അവളുടെ ഭാവം നോക്കികൊണ്ട് പറഞ്ഞു. നല്ല കടിയുള്ള ഇനമാണ്‌ പെണ്ണെന് അയാള്‍ക്ക് മനസ്സിലായിക്കഴിഞ്ഞിരുന്നു.
“തന്നെ അങ്ങ് കുടിച്ചാല്‍ മതി..” വിരല്‍ കടിച്ചുകൊണ്ട് ലാവണ്യ അയാളെ നോക്കി പറഞ്ഞു. പെണ്ണ് താന്‍ ഉദ്ദേശിക്കുന്നത് പോലെയല്ല എന്തിനും തയ്യാറാണ് എന്നോര്‍ത്തപ്പോള്‍ ഹരിഹരന്റെ ചങ്കിടിപ്പ് പടപടാ കൂടി. ഇത്ര തുടുപ്പും ഇനിപ്പും ഉള്ള ഒരു ചരക്കിനെ അയാള്‍ക്ക് മുന്‍പൊരിക്കലും കിട്ടിയിരുന്നില്ല.
“എന്ത്..നിന്റെ ജ്യൂസോ”
അയാള്‍ ചോദിച്ചു. ലാവണ്യ അയാളെ നോക്കാതെ മുഖം കുനിച്ചു. അവളുടെ ഹൃദയമിടിപ്പ്‌ വല്ലാതെ കൂടിയിരുന്നു. അങ്കിള്‍ എന്തൊക്കെയാണ് ഈ പറയുന്നത് എന്നവള്‍ ഓര്‍ത്തു. തന്റെ മലരില്‍ നിന്നും മദജലം ഒലിക്കുന്നത് ലാവണ്യ നിസ്സഹായതയോടെ അറിഞ്ഞു.
“പറ മോളെ”
ഹരിഹരൻ അവളെ വിടാന്‍ ഭാവമില്ലാതെ ചോദിച്ചു.
“എന്ത്” ലാവണ്യ അയാളെ നോക്കാതെ ചോദിച്ചു.
“നിന്റെ ജ്യൂസാണോ തന്നെ കുടിച്ചാല്‍ മതി എന്ന് പറഞ്ഞത്”
ഹരിഹരന്‍ കിതപ്പോടെ ചോദിച്ചു. തന്റെ മലർവാടിയിൽ നിന്നും ഒലിക്കുന്ന ജ്യൂസാണ് അങ്കിള്‍ ഉദ്ദേശിക്കുന്നത് എന്നോര്‍ത്തപ്പോള്‍ ലാവണ്യയുടെ ശരീരം ചൂടായി. അവള്‍ വിയര്‍ത്തു.
“ആണോ..” അയാളുടെ ശബ്ദം അവള്‍ കേട്ടു. ലാവണ്യ യാന്ത്രികമായി മൂളി. ഹരിഹരന് തന്റെ തൊണ്ട വരളുന്നത്‌ പോലെ തോന്നി. എന്തിനും തയ്യാറാണ് പെണ്ണെന്ന് അയാള്‍ക്ക് ഉറപ്പായി. അയാളുടെ ഹൃദയമിടിപ്പ്‌ പതിന്മടങ്ങ്‌ കൂടി.
“മോള്‍ തന്നാല്‍ അങ്കിള്‍ കുടിക്കും..”
ലാവണ്യ തല ഉയര്‍ത്തി അയാളെ നോക്കി. പിന്നെ ചുണ്ട് മലര്‍ത്തി മുഖം കുനിച്ചു. ചെങ്കദളിപ്പഴം പോലെയുള്ള ആ ചുണ്ട് മലര്‍ന്നപ്പോള്‍ അവളുടെ മർവാടി തന്റെ മുന്‍പില്‍ പിളര്‍ന്നിരിക്കുന്നത് പോലെ ഹരിഹരന് തോന്നി. എന്ത് നിറമാണ്‌ അവളുടെ ചുണ്ടിന്! അയാള്‍ ബാക്കി ഉണ്ടായിരുന്ന ജ്യൂസ് ഒറ്റവലിക്ക് തീര്‍ത്ത ശേഷം അവളെ നോക്കി.
“ഇത് തീര്‍ന്നു..”
ലാവണ്യ നാണത്തോടെ മുഖം കുനിച്ചു. അവള്‍ തുടകള്‍ ലേശം അകത്തി. അയാളുടെ കണ്ണുകള്‍ ആര്‍ത്തിയോടെ ആ കൊഴുത്ത തുടകളുടെ ഇടയിലേക്ക് നീണ്ടു.
“ഇനി മോള്‍ടെ ജ്യൂസ് താ..അങ്കിള്‍ കുടിക്കാം”
ഭ്രാന്തമായ വികരപ്പാച്ചിലോടെ ഹരിഹരൻ പറഞ്ഞു. ലാവണ്യയുടെ മദനച്ചെപ്പ് ചൂടായി നെയ്യുരുകി ഒലിക്കുകയായിരുന്നു. അവള്‍
ഒലിക്കുകയായിരുന്നു. അവള്‍ മിണ്ടാതെ ചുണ്ട് മലര്‍ത്തി മുഖം കുനിച്ച് തുടകള്‍ വീണ്ടും അകത്തി. ഹരിഹരന്റെ സര്‍വ്വ നിയന്ത്രണവും തെറ്റിക്കുന്ന കാഴ്ച ആയിരുന്നു അത്. വെണ്ണ നിറമുള്ള അവളുടെ കൊഴുത്ത തുടകളുടെ ഇടയില്‍ ഉന്തി നില്‍ക്കുന്ന ബ്രൌണ്‍ നിറമുള്ള ഇറുകിയ പാന്റീസ് അയാള്‍ കണ്ടു. വന്നു തിന്നോ എന്നുള്ള തുറന്ന ക്ഷണം. പെണ്ണ് കടി മൂത്ത് മദമിളകി ഇരിക്കുകയാണ്. അയാള്‍ എഴുന്നേറ്റ് ചെന്ന് മുന്‍വാതില്‍ അടച്ചുപൂട്ടിയ ശേഷം അവളെ നോക്കി. പിന്നെ ഷര്‍ട്ട് ഊരി സോഫയിലിട്ടു. പിന്നെ അവളുടെ മുന്‍പില്‍ ചെന്ന് മലര്‍ന്നിരുന്ന ചുണ്ടില്‍ വിരല്‍ അമര്‍ത്തി.
“ഇല്സ്സ്സ്സ്സ്”.. ലാവണ്യയില്‍ നിന്നും ഒരു സീല്‍ക്കാരം ഉയര്‍ന്നു. അയാള്‍ അവളുടെ കക്ഷങ്ങളില്‍ കൈ കടത്തി അവളെ എഴുന്നേല്‍പ്പിച്ചു
തന്റെ കൈകളില്‍ അവളുടെ കക്ഷങ്ങളുടെ ചൂടും വിയര്‍പ്പിന്റെ നനവും ഒപ്പം കുറ്റി രോമങ്ങളുടെ സ്പര്‍ശവും അയാളറിഞ്ഞു. ലാവണ്യ രോമാവൃതമായ അയാളുടെ മാറിലേക്ക് ചാഞ്ഞു. ഹരിഹരൻ അവളുടെ മുഖം പിടിച്ചുയര്‍ത്തി നനുത്ത് തുടുത്ത ചുണ്ടുകളില്‍ അമര്‍ത്തി ചുംബിച്ചു. ആ തക്കാളി ചുണ്ടുകളുടെ സ്വാദ് അയാളെ ഭ്രാന്ത്‌ പിടിപ്പിച്ചു. കൊതിയോടെ അയാള്‍ അത് ചപ്പി വലിച്ചു. പിന്നെ അവളെ പൊക്കിയെടുത്ത് അവളടെ മുറിയിലേക്ക് നടന്നു.
അവളെ കട്ടിലില്‍ കിടത്തിയ ശേഷം മുണ്ടും ഉരിഞ്ഞു കളഞ്ഞു. ഷഡ്ഡി മാത്രം ധരിച്ച് അയാള്‍ അവളുടെ ഒപ്പം കിടന്നു. അവളുടെ തുടുത്ത് സുന്ദരമായ മുഖം അയാള്‍ നക്കി. പിന്നെ ചുണ്ട് മലര്‍ത്തി അതില്‍ അമര്‍ത്തി നക്കി. ലാവണ്യ സ്വയം മറന്നു കിടക്കുകയായിരുന്നു. അയാള്‍ അവളുടെ ടീ ഷര്‍ട്ട് ഊരിക്കളഞ്ഞു. ബ്രായുടെ ഹുക്ക് അഴിച്ച് അതും കളഞ്ഞ ശേഷം സ്വതന്ത്രമായ മുലകള്‍ അയാള്‍ ചപ്പി. രണ്ടും അയാള്‍ മാറിമാറി ചപ്പി. ലാവണ്യ സുഖിച്ചു പുളഞ്ഞു. ഹരിയങ്കിൾ മലര്‍ന്ന ചുണ്ട് കണ്ടു സഹിക്കാനാകാതെ വീണ്ടും അത് ചപ്പി. കക്ഷത്തില്‍ കുറ്റിയായിവളര്‍ന്നിരുന്ന രോമം കടിച്ചീമ്പി അവിടവും അയാള്‍ നക്കി. ലാവണ്യ ഇക്കിളിയായി പുളഞ്ഞു കമിഴ്ന്നു കിടന്നു. അയാള്‍ അവളുടെ ബർമുഡയുടെ ചരടഴിച്ച് ഊരിയെടുത്തു. കാലിലൂടെ അയാള്‍ അത് ഊരിമാറ്റി. പാന്റീസ് മാത്രം ധരിച്ചു കമിഴ്ന്നു കിടക്കുന്ന അവളുടെ ഉരുണ്ട മുഴുത്ത നിതംബങ്ങളും കനത്ത തുടകളും അവയുടെ ഇടയില്‍ മുറുകി കിടക്കുന്ന പാന്റീസും ഭ്രാന്തമായി അയാള്‍ നോക്കി.
“എന്ത് വലിയ ചന്തിയാടീ നിനക്ക്”
അയാള്‍ കിതപ്പോടെ പറഞ്ഞു. ലാവണ്യ കുലുങ്ങി ചിരിച്ചു.
“എന്റെ പെണ്ണെ.. ഞാൻ പല പെണ്ണിനെയും കണ്ടിട്ടുണ്ട്നീയാടീ പെണ്ണ്”
സ്വയം മറന്ന ഹരിഹരന്‍ പാന്റീസ് വലിച്ചൂരിയിട്ട് ഭ്രാന്തമായി അത് മണപ്പിച്ചു. അവളുടെ പൂവിന്റെ ഗന്ധം അയാളെ ലഹരി പിടിപ്പിച്ചു. അവളുടെ തേന്‍ ഒലിച്ചു നനഞ്ഞ അടിഭാഗം അയാള്‍ വായിലാക്കി ചപ്പിയ ശേഷം അത് നിലത്തിട്ടു. ലാവണ്യ തുടകള്‍ അകത്തി കണംകാലുകള്‍ ഉയര്‍ത്തി ഇരുവശത്തേക്കും അകത്തി. അതിന്റെ ഇടയിലൂടെ അവളുടെ രോമമില്ലാത്ത തുടുത്ത മലരും പുറത്തേക്ക് ചാടിക്കിടക്കുന്ന മുഴുത്ത കന്തും അയാള്‍ കണ്ടു.
“അയ്യോ..എന്ത് മുഴുപ്പാടീ ഇതിന്” അയാള്‍ കന്ത് നോക്കി ഒരു പൊട്ടനെപ്പോലെ പറഞ്ഞു.
“എന്തിനാ” അവള്‍ തല ചെരിച്ചു നോക്കി കിതപ്പോടെ ചോദിച്ചു.
“നിന്റെ കന്തിന്”
അവള്‍ ഇളകിചിരിച്ചുകൊണ്ട് തുടകള്‍ കുറേക്കൂടി അകത്തി. ഹരിഹരന്‍ മുന്‍പോട്ടു നീങ്ങി അവളുടെ ചന്തികളില്‍ ഉമ്മ വച്ചു. തുടകളിലും ചന്തികളിലും മുഖം ഉരുമ്മി. വെണ്ണക്കൊഴുപ്പുള്ള അവളുടെ ശരീരം അയാളെ ഭ്രാന്ത് പിടിപ്പിച്ചിരുന്നു. അയാള്‍ അവളുടെ ചന്തികളിൽ ഉമ്മ വെച്ച വിടെ കടിച്ചു. അയാള്‍ കുനിഞ്ഞ് അതില്‍ നക്കി. അവള്‍ ഇക്കിളിയായി ചിരിച്ചു പുളഞ്ഞു. അയാള്‍ വിരല്‍ വായില്‍ ഇട്ട ശേഷം അവളുടെ മലരിലെക്ക് കുത്തിയിറക്കി. ലാവണ്യ സുഖരോദനം പുറപ്പെടുവിച്ചു. അയാള്‍ ആ വിരല്‍ ഊരി നക്കി.
“ഹും..നല്ല രുചിയുണ്ട് നിന്റെ എല്ലായിടാവും.” അയാള്‍ പറഞ്ഞു.
“ഛീ..” ലാവണ്യ കുലുങ്ങിചിരിച്ചുകൊണ്ട് പറഞ്ഞു.
അയാള്‍ വീണ്ടും അതില്‍ വിരല്‍ കടത്തി നക്കി. ലാവണ്യ മലര്‍ന്നു കിടന്നു തുടകള്‍ അയാളുടെ മുന്‍പില്‍ അകത്തി പ നനീർ പിളര്‍ത്തി.ഇളം ചുവപ്പുള്ള പൂവിന്റെ ഉള്‍ഭാഗം ഹരിഹരന്‍ കൊതിയോടെ നോക്കി; പിന്നെ മുഖം അതിലേക്ക് പൂഴ്ത്തി. അവളുടെ പൂവിന്റെ മാദകഗന്ധം അയാള്‍ ആര്‍ത്തിയോടെ നുകര്‍ന്നു. പിന്നെ അവളുടെ കന്ത് വായിലാക്കി ഉറിഞ്ചി. ലാവണ്യ സുഖം സഹിക്കാനാകാതെ അമറി. അയാള്‍ കന്ത് ചപ്പി വലിച്ചപ്പോള്‍ അവള്‍ തുടകള്‍ കീറി അകത്തി. പട്ടി ഇറച്ചി കടിച്ചു ചപ്പുന്നത് പോലെ അയാള്‍ ആഞ്ഞാഞ്ഞു ചപ്പി. ലാവണ്യയുടെ നിയന്ത്രണം പോകുകയായിരുന്നു.
“ആഹ്..ആ..”
അവള്‍ സ്വയം മറന്നു ഞരങ്ങി. ഹരിഹന്‍ കന്തും പൂവും മാറിമാറി നക്കി.
“ഊ..ആ..”
ഹരിഹരന്റെ നാവിന്റെ വേഗം കൂടി.
ഊഫ്..ഊ..എനിക്ക് വരുന്നു..ആ” ലാവണ്യ അയാളുടെ തലയില്‍ പിടിച്ചമര്‍ത്തി അമറി. അവളുടെ പൂവില്‍ നിന്നും വെള്ളം തെറിച്ചു. അയാളുടെ മുഖത്തേക്ക് തെറിച്ചു വീണ ജ്യൂസ് അയാള്‍ ആര്‍ത്തിയോടെ കുടിച്ചു. ലാവണ്യ തളര്‍ന്നു തുടകള്‍ അകത്തി കിടന്നു. ഹരിഹരന്‍ പൂവ് നക്കി തുവര്‍ത്തി. വീണ്ടും അയാള്‍ കന്ത് വായിലെടുത്തു. ലാവണ്യക്ക് വീണ്ടു
ആഹ്..ആ..”
അവള്‍ സ്വയം മറന്നു ഞരങ്ങി. ഹരിഹരൻ കന്തും പൂവും മാറിമാറി നക്കി.
“ഊ..ആ..”
ഹരിഹരന്റെ നാവിന്റെ വേഗം കൂടി.
“ഊഫ്..ഊ..എനിക്ക് വരുന്നു..ആ” ലാവണ്യ അയാളുടെ തലയില്‍ പിടിച്ചമര്‍ത്തി അമറി. അവളുടെ പൂവില്‍ നിന്നും വെള്ളം തെറിച്ചു. അയാളുടെ മുഖത്തേക്ക് തെറിച്ചു വീണ ജ്യൂസ് അയാള്‍ ആര്‍ത്തിയോടെ കുടിച്ചു. ലാവണ്യ തളര്‍ന്നു തുടകള്‍ അകത്തി കിടന്നു. ഹരിഹരന്‍ പനനീർ പൂവ് നക്കി തുവര്‍ത്തി. വീണ്ടും അയാള്‍ കന്ത് വായിലെടുത്തു. ലാവണ്യക്ക് വീണ്ടും ഇളകി. ഹരിഹരൻ കന്ത് വായിലാക്കി ഉറിഞ്ചി.
“ഊഫ് അമ്മെ. എന്ത് സുഖം..ആഹ്” അവള്‍ പുലമ്പി. ഹരിഹരൻഎഴുന്നേറ്റ് ഷഡ്ഡി ഊരിക്കളഞ്ഞു. ഒരു സ്പ്രിംഗ് പോലെ പുറത്തേക്ക് ചാടി നിവര്‍ന്ന അയാളുടെ പൗരുഷത്തിൽ ലാവണ്യ ആര്‍ത്തിയോടെ നോക്കി.
‘എന്ത് വലുപ്പം” അവള്‍ അതിലേക്ക് നോക്കി ചുണ്ട് മലര്‍ത്തി.
അയാള്‍ അതിന്റെ അഗ്രം തൊലിച്ചു. ലാവണ്യ അറിയാതെ പൂവില്‍ തടവി. കട്ടിലില്‍ തന്റെ മുകളില്‍ കാലുകള്‍ അകത്തി നിന്നിരുന്ന അയാളുടെ മുന്‍പില്‍ അവള്‍ എഴുന്നേറ്റിരുന്നു. പിന്നെ അയാളുടെ ആയുധത്തിൽ പിടിച്ച് അതിന്റെ ചുവന്ന തല വായിലാക്കി. അവള്‍ സ്വയം മറന്ന് അത് ഊമ്പി; കുറെ നേരം. പിന്നെ അവള്‍ മലര്‍ന്നു കിടന്നു കാലുകള്‍ കവച്ചു അയാളെ നോക്കി. അയാള്‍ അവളുടെ മുകളിലേക്ക് കിടന്നു. കാലുകള്‍ കവച്ച ലാവണ്യ ആയുധം കയറാന്‍ തന്റെ കവാടം പിളര്‍ന്നു.
“കേറ്റണോ” അയാള്‍ ചോദിച്ചു.
ഊo.. അങ്കിൾ
ലാവണ്യ മൂളിക്കൊണ്ട് അയാളുടെ മുഖത്ത് തെരുതെരെ ചുംബിച്ചു. ചുണ്ട് മലര്‍ത്തി അവള്‍ അയാളുടെ മുഖത്ത് ഉരസ്സി. കടി മാറാതെ അവള്‍ അടങ്ങില്ല എന്നറിഞ്ഞ ഹരിഹരൻ ആയുധം മലരിലേക്ക് തിരുകി. ഇറുക്കമുള്ള മലരില്‍ അത് ഞെരുങ്ങി കയറി. ലാവണ്യയുടെ കണ്ണ് തള്ളുന്നതും അവള്‍ ചുണ്ട് മലര്‍ത്തുന്നതും അയാള്‍ കണ്ടു. ചുണ്ട് അയാള്‍ വായിലെടുത്തു. പിന്നെ പൂവില്‍ നിന്നും പൗരുഷം ഊരി വീണ്ടും കയറ്റി.
“ആഹ്…” ലാവണ്യ ഞരങ്ങി.
ഹരിഹരന്‍ അവളുടെ ചുണ്ട് ചപ്പിക്കൊണ്ട് മലരിലേക്ക് പൗരുഷം കയറ്റിയിറക്കി..ഇപ്പോള്‍ അത് സുഖമായി കയറിയിറങ്ങി. ലാവണ്യ സുഖം മൂത്ത് അയാളെ കടിച്ചു. അവര്‍ പരസ്പരം കടിച്ചു ചപ്പി..താഴെ അമ്മാവന്റെ സാധനത്തിന്റെ വേഗം വര്‍ദ്ധിച്ചു വന്നു…..
മിനിറ്റുകൾ എറെയായിട്ടും അയാളുടെ സാധനം മലർവാടിയിൽ നിന്ന് ശക്തി കുറയുന്നില്ല.. അയാളുടെ പവറിൽ അവൾ അൽഭുതപ്പെടുത്തി…

പത്ത് മിനിറ്റോളം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ തന്റെ അരക്കെട്ടിൽ അമ്മാവൻ തന്റെ ആയുധത്തിൽ നിന്നു തെറിക്കാറായി എന്ന് തോന്നൽ എന്നങ്കിലും അമ്മാവൻ ശക്തിയായി കെട്ടിപ്പിടിച്ച എന്റെ ചുണ്ടുകൾ നുണഞ്ഞു കൊണ്ടിരുന്നു
വേദന കൊണ്ടും ഞാൻ കിടന്നു പുളഞ്ഞു.
അങ്കിൾ ശക്തിയോടെ അടിച്ചുകൊണ്ടേ ഇരുന്നു. ലാവണ്യയുടെ തലക്കുള്ളിൽ ഭയങ്കര പെരുപ്പ്‌. അവൾ വിയർത്തു കുളിച്ചു.. കയ്യൊക്കെ വിറക്കാൻ തുടങ്ങി. തനിക്ക് വരാറായി. അവൾ അരക്കെട്ട് ശക്തമായി മുന്നോട്ട് തള്ളാൻ തുടങ്ങി. അമ്മാവൻ ശക്തമായി അടിച്ചു. ഞാൻ ഉറക്കെ കരഞ്ഞു. ആ. ആഹ് പൊന്നെ.. എന്റെ സകല നിയന്ത്രണവും പൊട്ടിയൊഴുകി. മലവെള്ളം പോലെ അത് കുത്തിയൊലിച്ചു. തന്റെ ആദ്യ രതിമൂർച്ച പോലെ. അവൾ തളർന്നു. അമ്മാവൻ തന്നെ വീണ്ടും അടിച്ചു. ലാവണ്യക്ക് വീണ്ടും വേദനിക്കാൻ തുടങ്ങി. അമ്മാവൻ ആയുധം പുറത്തെടുത്ത് അവളുടെ കൈകൾ കൊണ്ട് അതിൽ പിടിപ്പിച്ച് മുന്നോട്ടും പിറകോട്ടും വേഗത്തിൽ ചലിപ്പിച്ചു. പെട്ടെന്ന് അതിൽ നിന്നും പാല് ചീറിയൊഴുകി. ലാവണ്യയുടെ വയറ്റിലും മാറിലുമെല്ലാം അത് വീണു. ലാവണ്യയുടെ ശരീരം മുഴുവൻ തളർന്നിരുന്നു.രണ്ട് പേരും പരസ്പരം ഭാര്യ ഭർത്താക്കൻമാരെ പോലെ പരസ്പരം കെട്ടിപ്പിടിച്ച് കിടന്നു.. ഉമ്മ വെച്ചും താലോലിച്ചു നക്കിയും ഇരുവരും സമയം പോയതറിഞ്ഞില്ല..
ലാവണ്യയുടെ തന്റെ ശരീരത്തെ ചുറ്റിയ കൈകൾ അയാൾ എടുത്ത് മാറ്റി ശേഷം ലാവണ്യയുടെ ചുണ്ടിൽ ഗാഢമായി അയാൾ ചുംബിച്ചു…
പതിയുറക്കത്തിൽ വിവശ ഭാവത്തിൽ അമ്മാവനെ തന്റെ കൈകളാൽ വീണ്ടും ചുറ്റി പിടിച്ചു അവരുടെ ചുംബനങ്ങളെ ഏറ്റ് വാങ്ങി…

തുടരും….  for more malayalam kambikathakal please visit www.kambikuttan.net

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *