ശ്രീദേവി അമ്മ 2

Posted by

ശ്രീദേവി അമ്മ 2

എന്റെ ആദ്യത്തെ പാർട്ട് എല്ലാര്ക്കും ഇഷ്ടപെട്ടെന്ന് തോന്നുന്നു.അങ്ങനെ എന്റെ മൂന്ന് ഫ്രണ്ട്സ് ആദ്യ ദിവസം അമ്മയെ ബലാത്സംഗം ചെയ്‌തത്തിന് ശേഷം പിറ്റേ ദിവസം രാവിലെ വന്നു.അമ്മ നല്ല പോലെ തളർന്നിരുന്നു.അവർ എന്റെ ബെഡ്റൂമിലേക് കടന്നു.നാൻ അവരുടെ കാൽ പിടിച്ചു അപേക്ഷിച്ചു.അവർ എന്നെ ഭീഷണിപ്പെടുത്തി.അവരെ തടനന്നാൽ ആ വിഡിയോ ഇൻറർനെറ്റിൽ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുമെന്ന് പറഞപ്പോൾ നാൻ നിസ്സഹായനായിപ്പോയി.അവർ ബെഡ്റൂമിൽ കടന്നപ്പോൾ അമ്മ ബെഡിൽ കിടന്ന് കൊണ്ട് കരയുകയായിരുന്നു.അന്നേരം അമ്മ പച്ച കളർ നെറ്റി ഇട്ടിരുന്നത്.വീട്ടിൽ കറന്റ് ഇല്ലാത്തത് കൊണ്ട് നല്ല ചൂടായിരുന്നു. അത് കൊണ്ട് എല്ലാരും നല്ല പോലെ വിയർത്തിരുന്നു.അമ്മയുടെ കക്ഷം വിയർത്തു ആകെ നാനന്നിരിക്കുന്നു. അമ്മ കൈ മുഖത്തിൽ വെച്ച് കിടന്നതിനാൽ കക്ഷത്തിലെ രോമം എടുത്ത് കാണിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു.നെറ്റി പൊങ്ങിയതിനാൽ അമ്മയുടെ കാലിലെ റോമവും കാണുന്നുണ്ടായിരുന്നു.ഇന്നലെ 3 കുണ്ണയും 8 മണിക്കൂർ കയറിയതിന്റെ ക്ഷീണം അമ്മയുടെ മുഖത്ത് കാണാമായിരുന്നു.അവരെ കണ്ടപ്പോൾ അമ്മ നെറ്റി നേരെ ആക്കി.എന്നിട്ട് അവരോട് ദേശ്യപ്പെട്ടു.അമ്മയുടെ പ്രായമുളവരെയാണോ ഇങ്ങനെ ചെയ്യൽ എന്ന്. പക്ഷെ അവർ അത് കേട്ടതായി ഭാവിച്ചതില്ല.അവർ ഉറക്കെ ചിരിച്ചു.അവർ അമ്മയുടെ അടുത്ത് ബെഡിൽ ഇരുന്നു.എന്നിട്ട് സാബിത് 8അമ്മയുടെ തുടയിൽ കൈ വെച്ച് കൊണ്ട്
ഇന്ന് രാത്രി സാബിത് ,ലിജോ ,ഫാറൂഖ് എന്നിവരെ കൂടാതെ അഫ്സൽ ,ഗിരി ,ഗിരീഷ് എന്നിവരും വീട്ടിൽ വരുമെന്ന് പറഞ്ഞു.നാൻ അവരോട് കെഞ്ചി ഇങ്ങനെയൊന്നും ചെയ്യല്ലേ പാപമാണ് എന്നൊന്നും പറഞ്ഞു നോക്കി.അവർ ചിരിച്ചു തള്ളിയാത്തല്ലാതെ ഒരു ഫലവുമില്ല.അവർ മൂന്നാളും ചിരിച്ചു.എന്നിട്ട് പറഞ്ഞു ഇപ്പോൾ അവർ അമ്മയെ ഒന്നും ചെയ്യില്ല എന്നും പക്ഷെ രാത്രി അവർ ആറു പേരും അമ്മയെ പെരുമാറുമെന്നും എന്നിട്ട് എനിക്ക് 1000 രുപ തന്നു എന്നിട്ട് അമ്മയ്ക്ക് നല്ല ഫുഡ് വാങ്ങിച്ചു കൊടുക്കാൻ പറഞ്ഞു.പിന്നെ അമ്മയോട് ഇന്നലെ ഇട്ട ബ്ലൗസ് അലക്കാതെ അങ്ങനെ തന്നെ ഇടാൻ പറഞ്ഞു.ഇട്ടില്ലെങ്കിൽ എന്നെ തല്ലുമെന്നും അമ്മയോട് പറഞ്ഞു.ഈ സമയം സാബിത് അമ്മയുടെ കക്ഷത്തിൽ കയ്യ് വെച്ച് മണപ്പിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു .പിന്നെ കക്ഷത്തിലെ രോമം വലിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു.അമ്മയുടെ മുഖത്ത് കാണാം അതിൻറെ വേദന.എന്നിട്ട് അവർ എന്നോട് ഇന്നലത്തെ ബ്ലൗസ് കൊണ്ട് വരാൻ പറഞ്ഞു. നാൻ ടോയ്ലറ്റിൽ പോയ ബ്ലൗസ് എടുത്ത് എന്നിട്ട് ഒന്ന് നോക്കി.അപ്പോഴും കക്ഷം നനവ് ഉണ്ടായിരുന്നു.നാൻ ഒന്ന് മണത്തു നോക്കി.അമ്മോ ആ smell അടിച്ചാൽ ഏതൊരുതന്റെയും കുണ്ണ പൊങ്ങിപോകും.ഒരു ഫിലിമിൽ നിവിൻ പോളി പറയുന്നത് പോലെ എന്റെ സാറെ ആ smell അടിച്ചാൽ പിന്നെ ചുറ്റും ഉള്ളത് ഒന്നും കാണാൻ പറ്റൂല.നാൻ ബ്ലൗസ് ലിജോ യുടെ കയ്യിൽ കൊടുത്തു. അപ്പോൾ ഫാറൂഖ് അമ്മയെ എടുത്ത് പൊക്കി നെറ്റി ഊരിക്കളഞ്ഞു .അപ്പോൾ സാബിത് അമ്മയുടെ മുലയിൽ പിടിച്ച കാശക്കാൻ തുടങ്ങി. അപ്പോൾ ഫാറൂഖ് ഇപ്പോൾ വേണ്ട രാത്രി നല്ല പോലെ ചെയ്യാം എന്ന് പറഞ്ഞു.എന്നിട്ട് അമ്മയോട് ബ്ലൗസ് ഇടാൻ പറഞ്ഞു അമ്മ ബ്ലൗസ് ഇട്ട്. എന്നിട്ട് പാവാടയും ഇടാൻ പറഞ്ഞു അമ്മ അത് പോലെ അനുസരിച്ചു. അമ്മക്ക് അറിയാം അനുസരിച്ചില്ലെങ്കിൽ എനിക്ക് അടി വീരുമെന്ന്. പക്ഷേ സാബിതിന് കണ്ട്രോൾ ചെയ്യാൻ പറ്റുന്നില്ലയിരുന്ന്ന്.സാബിത് അമ്മയുടെ കക്ഷം മണപിക്കാൻ തുടങ്ങി എന്നിട്ട് പാവാടയുടെ അടിയിൽ കൂടി കൈയിട്ട് കന്ത് നെക്കാൻ തുടങ്ങി.ഫാറൂഖ് തടയാൻ നോക്കിയെങ്കിലും സാധിച്ചില്ല.സാബിത് അമ്മയുടെ ചുണ്ടിനെ കടിച്ചു പറിക്കാൻ എന്നോണം ഊമ്പാൻ തുടങ്ങി.എന്നിട്ട് കുണ്ണ പുറത്തെടുത്തു പൂറിൽ വെച്ച് അടിക്കാൻ തുടങ്ങി.ഈ സമയം അമ്മ വേദന കൊണ്ട് പുളയുകയ്യായിരുന്നു. സാബിത് അമ്മയുടെ പൂറ്റിൽ നല്ല സ്പീഡിൽ അടിക്കാൻ തുടങ്ങി.അതെ സമയം ചുണ്ടിനെ കടിച്ചു പറിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു. പിന്നെ കുണ്ണ എടുത്ത് പിന്നിൽ കയറ്റി അടിക്കാൻ തുടങ്ങി.അവസാനം പാൽ പിന്നിൽ ചന്ദിയിൽ ചീറ്റിയ ശേഷം കുണ്ണ എടുത്ത് പാന്റ് ഇട്ട് രാത്രി എല്ലാരും വരാമെന്ന് പറഞ്ഞു പോയ.അമ്മ ഈ സമയം കരയാൻ തുടങ്ങി.എന്നോട് ആത്മഹത്യ ചെയ്യാൻ തൊന്ന്ന്ന് എന്ന് പറഞ്ഞു നാൻ അസ്വശിപ്പിച്ചു.എല്ലാം ശരിയാവുമെന്ന പറഞ്ഞു.അമ്മ എന്റെ നെഞ്ചിൽ തല വെച്ച് കിടന്നു.അപ്പോൾ എനിക്ക് അമ്മയുടെ കക്ഷത്തിലെ വിയർപ്പിന്റെ നാറ്റവും അവരുടെ പാലിന്റെ നാറ്റവും മുക്കിലേക് അടിക്കാൻ തുടങ്ങി. നാൻ അമ്മയോട് ചോദിച്ചു. അമ്മ എന്റെ രോമം വടിക്കാത്തത്.അമ്മ ഒന്നും മിണ്ടിയില്ല.നാൻ ഇപ്പോൾ വരാമെന്ന് പറഞ്ഞു പുറത്തേക്ക് പോയി കുറച്ചു ഫ്രൂട്സുംജ്യൂസും വാങ്ങി പിന്നെ മെഡിക്കൽ ഷോപ്പിൽ പോയി 8 പീസ് condom വും ഒരു ഷേവിങ്ങ് ബ്ലേഡും വാങ്ങിക്കുകയും ചെയ്തു.എന്നിട്ട് തിരിച്ചു വീട്ടിൽ വന്നു.അമ്മ ഫ്രൂട്ട് തിന്ന ശേഷം നാൻ അമ്മയോട് ഷേവിങ്ങ് ബ്ലേഡ് കാണിച്ചി രോമം വടിചു തരാമെന്ന് പറഞ്ഞു അമ്മ സമ്മതിച്ചില്ല.പിന്നെ നാൻ അമ്മയെ ബെഡിൽ കിടത്തി ഉറങ്ങാൻ പറഞ്ഞു. അപ്പോൾ അമ്മ നല്ല പോലെ വിയർത്തിരുന്നു. കക്ഷവും മുലയും വിയർത്തു വെള്ളം പൊക്കിൾ കുഴിയിലേക് വന്നിരുന്നു.കഷ്ടകാലത്തിന് വീട്ടിൽ കറന്റ് പോയിട്ട് ഒരു ദിവസമായി.അമ്മ ഉറങ്ങാൻ തുടങ്ങി.നാൻ അവിടെ തന്നെ ഇരുന്നു.എന്നിട്ട് അമ്മയെ ശ്രദ്ധിക്കാൻ തുടങ്ങി.അമ്മ നീളത്തിൽ കിടന്നിട്ടുണ്ട്. കൈകൾ തലയുടെ മുകളിൽ വെച്ചത് കൊണ്ട് കക്ഷം നന്നായ് കാണാം.പൊക്കിൾ കുഴിയിൽ വിയർപ് വെള്ളം നിറഞ് നില്കുന്നു.പാവാട പൊക്കിയത് കൊണ്ട് മുട്ട് വരെയുള്ള രോമം നന്നായി കാണാം.എന്റെ കുണ്ണ ഇത് കണ്ടപ്പോൾ എണീക്കാൻ തുടങ്ങി.എനിക്ക് എന്തോ പറ്റുന്നത് പോലെ തോന്നി.നാൻ അമ്മെയെ വിളിച്ചു നോക്കി.അമ്മ മരിച്ചതു പോലെയാണ് ഉറങ്ങുന്നത്. എനിക്ക് മനസ്സിലായി അമ്മയെ ഇപ്പോൾ തൊട്ടാൽ അമ്മയ്ക്ക് ഒന്നും അറിയില്ലെന്ന്.കാരണം അമ്മ അത്രക്കും ക്ഷീണിച്ചിരുന്നു.നാൻ മെല്ലെ അമ്മയുടെ ബ്ലൗസിന്റെ ബട്ടൻസ് ഊരിക്കളഞ്ഞു.
അമ്മ ഉള്ളിൽ ബ്രാ ഇടത്തത് കൊണ്ട് മുല ചാടി നിന്നു. നാൻ മെല്ലെ മുല നക്കാൻ തുടങ്ങി.വിയർത്തതു കൊണ്ട് ഒരു ഉപ്പു രസമുണ്ടായിരുന്നു.നാൻ മെല്ലെ കക്ഷം നക്കാൻ തുടങ്ങി. അയ്യോ എനിക്ക് കണ്ട്രോൾ ചെയ്യാൻ പറ്റിയില്ല. നാൻ കക്ഷത്തിലെ രോമം കടിച്ചു വലിക്കാൻ തുടങ്ങി.എന്നിട്ട് പൊക്കിൾ കുഴിയിലേക് നക്കിഅവിടെത്തെ വിയർപ്പ് വെള്ളം കുടിച്ചു.എന്നിട്ട് പാവാട മെല്ലെ പൊക്കി.എന്നിട്ട് പൂർ നക്കാൻ തുടങ്ങി.അവിടെ ഭയങ്കര smell ആയിരുന്നു.എനിക്ക് ചർദിക്കൻ വന്നു.പക്ഷെ അത് ഒരു സുഖമുള്ളനക്കലായിരുന്നു. പിന്നെ മെല്ലെ എന്റെ 7 ഇഞ്ച് നീളമുള്ള കുണ്ണ എടുത്ത് പൂറിൽ വെച്ച് മെല്ലെ അടിക്കാൻ തുടങ്ങി.പൂർ നല്ല ലൂസ് ആയത് കൊണ്ട് അമ്മക്കു അറിന്നിരുന്നില്ല. ഏകദേശം20 മിനിറ്റ് അടിച്ചതിന് ശേഷം എന്റെ വെള്ളം പോയ.നാൻ തളർന്നു അമ്മയുടെ മുകളിൽ കിടന്നു.പിന്നെ എണീറ്റ മെല്ലെ ബ്ലൗസ് ബട്ടൻസ് ഇട്ട് പാവാട നേരെ ആക്കി അമ്മയുടെ തൊട്ടപ്പുറത് കിടന്ന് ഉറങ്ങി.കുറെ കഴിഞ്ഞു പെട്ടെന്ന് ഡോർ മുട്ടുന്നത് കണ്ട് എണീറ്റ നോക്കിയപ്പോൾ രാത്രി 8 മണിയായിന്.അമ്മ അപ്പോൾ എണീറ്റ ഇരുന്നുട്ടുണ്ടായിരുന്നു. നാൻ പോയ വാതിൽ തുറന്നു.അപ്പോൾ നാൻ കണ്ട കാഴ്ച്ച എനിക്ക് എന്നെ തന്നെ നിയന്ത്രിക്കാൻ പറ്റിയില്ല.നാൻ പൊട്ടിത്തെറിച്ചു.പക്ഷെ അവർ ആറ് പേരുടെ ഇടയിൽ എന്റെ ദേഷ്യം ഒന്നുമില്ലായിരുന്നു.അവർ ആറ് പേരും അകത്തു കടന്നു.ലിജോ ,ഫാറൂഖ് ,സാബിത്,അഫ്സൽ,ഗിരി ,ഗിരീഷ്.എല്ലാവരും നല്ല ബോഡി ഉള്ളവരായത് കൊണ്ട് എനിക്ക് ഒന്നും ചെയ്യാൻ പറ്റില്ലെന്ന് മനസ്സിലായി. അവർ എന്റെ ബെഡ്റൂമിലേക് കടന്നു.അപ്പോൾ അമ്മ അവരെ കണ്ടു പേടിച്ചിരിക്കുകയാണ്.
ബാക്കി ഭാഗം അടുത്ത ലക്കത്തിൽ കമന്റ് ഇട്ടാൽ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *