5 സുന്ദരികൾ ഭാഗം 1

Posted by

5 സുന്ദരികൾ -ഭാഗം 1

(അജിത്ത്)

 

 

ഞാൻ സുമോദ്. വീട്ടിലും നാട്ടിലുംഞാൻ കണ്ണൻ ആണ്. 22 വയസ്സ്. ഒരു ടെക്സ്റ്റൈൽ കടയിൽ ആണ് ജോലി. അക്കൗണ്ടിംഗ് സെക്ഷനിൽ. മുതലാളിമാർ നാട്ടുകാർ തന്നെ.എന്നെ കൂടാതെ 7 സ്റ്റാഫുകൾ കൂടി ഉണ്ടായിരുന്നു . രാജീവ്, മനോജ്, വിദ്യ, സിന്ധു,ഇന്ദു, രമൃ, സന്ധ്യ. ഇന്ദു ആയിരുന്നു അക്കൗണ്ട്സ് കൈകാരൃം ചെയ്യുന്നത്. അതായത് എന്റെ ബോസ്. വിദ്യേച്ചിയും സിന്ധു ചേച്ചിയും മുതലാളിമാരുടെ ഭാര്യമാരാണ്.

ഇന്ദുവിനെ പറ്റി പറഞ്ഞാൽ 22 വയസ്സ്. ആവശ്യത്തിന് ഉയരം. ഉയരത്തിന് ഒത്ത ശരീരം. നല്ല വെളുത്ത നിറം. നെറ്റിയിൽ ചന്ദനകുറി. വാലിട്ടെഴുതിയ പേടമാൻ മിഴികൾ. ചോര പൊഴിക്കാൻ വെമ്പി നിൽക്കുന്ന ചെഞ്ചുണ്ടുകൾ. പോരിനു വിളിച്ചു കൊണ്ട് മുന്നോട്ട് ഉന്തി നിൽക്കുന്ന വലിയ മുലകൾ. മുട്ടു വരെ നീണ്ട മുടിയിഴകൾ. മുൻതൂക്കം അഡ്ജസ്റ്റ് ചെയ്യാൻ എന്ന പോലെ പിന്നോട്ട് തള്ളിയ കുണ്ടികൾ. അവൾ അടുത്ത് വന്നാൽ ഒരു മനം മയക്കുന്ന ഗന്ധമാണ്. ആകെ പറഞ്ഞാൽ ഒരു അടിപ്പൻ ചരക്ക്. വിവാഹിത. ഭർത്താവ് രമേശ്.. ഗൾഫിൽ ആണ്. കുട്ടികൾ ഇല്ല… ഭർത്താവിന്റെ അച്ഛനും അമ്മക്കും കുഞ്ഞു പെങ്ങൾക്കും ഒപ്പം ഭർതൃ ഗ്രഹത്തിൽ താമസം..

.അവൾ അടുത്ത് എത്തുമ്പോൾ തന്നെ എന്റെ കുണ്ണ എണീക്കാൻ തുടങ്ങും. എങ്കിലും ഞാൻ സ്വയം നിയന്ത്രിച്ചു പോന്നു.

“എന്നെക്കൊണ്ട് അപരാധം ചെയ്യിക്കാതെ എഴുന്നേറ്റ് പോടീ പൂറീ” എന്ന് ഞാൻ മനസ്സിൽ പറയാത്ത ദിവസങ്ങൾ ഇല്ല. അടുത്തടുത്ത സീറ്റ് ആയതിനാൽ സഹിക്കാതെ തരവുമില്ല. അവസാനം ബാത്ത് റൂമിൽ കയറി അവളെ ഓർത്ത് വാണം വിടലായിരുന്നു ഏക ആശ്വാസം. എങ്ങനെയെങ്കിലും അവളെ പണ്ണണമെന്ന ആഗ്രഹം എന്റെ മനസ്സിൽ കിടന്നു തിളച്ചു മറിയാൻ തുടങ്ങി. പക്ഷേ ആഗ്രഹം മാത്രം പോരല്ലോ ധൈര്യവും വേണ്ടേ?.

അടുത്ത പേജിൽ തുടരുന്നു 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *