അമ്മായിയുമായി പ്രണയം 6

Posted by

അമ്മായിയുമായി പ്രണയം 6

 

അമ്മമ്മക്ക് എന്റെ അമ്മയേക്കാൾ സ്നേഹം അമ്മായിയോടാണെന്നു എനിക്ക് തോന്നി. കാരണം ഇവൾക്ക് അമ്മമ്മയെ സംസാരിച്ചു സോപ്പിട്ടു കയ്യിലെടുക്കാൻ അറിയാം. കഴിച്ചതിനു ശേഷം അവർ ടി വി കണ്ടുകൊണ്ടിരുന്നു..ഞങ്ങൾ സോഫയിലാണിരിക്കുന്നത്..മഴ തിമിർത്തു പെയ്തു തുടങ്ങി..ഒരു വലിയ മിന്നലും തുടർന്നു മുഴക്കത്തോടെ ഇടിയും ഉണ്ടായപ്പോൾ അവൾ പരിസരം മറന്നു എന്നെ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു, പിന്നീട് പേടിച്ചപോലെ ദീർഖനിശ്വാസം വിട്ടു..എല്ലാവരും അവളെ നോക്കി ചിരിച്ചപ്പോൾ അവൾ നാണിച്ചു കൈകൾകൊണ്ട് മുഖം മറച്ചു ഇരുന്നു…അമ്മമ്മ ചിരിച്ചുകൊണ്ട് “ഈ വർത്താനം മാത്രേയുള്ളൂ, പെടിത്തൊണ്ടിയാണ് ഇവൾ”..”രാത്രില് കെടന്നു പേടിക്കരുത്, എന്തേലും ഇണ്ടെങ്കില് ഇവനെ വിളിക്കണം നീയ്യ്‌” എന്നു പറഞ്ഞു..അതിനു അവൾ “ഇമ്മാതിരി ഇടിയാണെങ്കില് ഞാൻ പേടിച്ചു ചത്തു പോയിട്ടുണ്ടാകും..പിന്നെങ്ങനെയാ ഇവനെ വിളിക്കുന്നത്‌” എന്നു തമാശയോടെ ചോദിച്ചു…അപ്പോൾ അമ്മമ്മ എന്നോട് “എന്നാ നീ അവൾടെ കെടക്കയും കൂടെ എടുത്തു നിന്റെ മുറിയിൽ ഇട്ടോ, അവിടെ ഇഷ്ടം പോലെ സ്ഥലം ഇണ്ടല്ലോ” എന്നു പറഞ്ഞു..”വേണ്ടമ്മമ്മെ, ഇതുപോലെ അലറിവിളിച്ചു കെട്ടിപ്പിടിച്ചു എന്നേം കൂടെ പേടിപ്പിക്കും” എന്നു ഞാൻ പറഞ്ഞു..”ഞാൻ അലറിവിളിച്ചിട്ടൊന്നും ഇല്ല” എന്നു പറഞ്ഞു..അപ്പോൾ അമ്മമ്മ “ഇനി അതിനു രണ്ടുംകൂടെ വഴക്കുണ്ടാക്കേണ്ട” എന്നു പറഞ്ഞു..ഈറനണിഞ്ഞു ടവൽ കൊണ്ടു കെട്ടിവെച്ചിരിക്കുന്ന അവളേയും കൊഞ്ചി കിണ്ങ്ങുന്ന അവൾടെ ചേഷ്ടയും കണ്ടു എനിക്ക് പൊങ്ങുമെന്നായപ്പോൾ ഞാൻ മെല്ലെ എണീറ്റ്‌ മുകളിലേക്ക് നടന്നു..അപ്പോൾ “കണ്ടോ അമ്മേ, അവൻ മുറിയിൽ പോയി ഡോർ കുറ്റിയിട്ടു കിടക്കാന ഇപ്പോഴേ പോണത്, പിന്നെ ഡോറിൽ മുട്ടിയലോന്നും അവനറിയുകേ ഇല്ല, കണ്ടോ കള്ളൻ പോണത്” അവൾ പറഞ്ഞു..അപ്പോൾ അമ്മമ്മ എന്നോട് “നീ അവൾടെ കിടക്കേം എടുത്തു നിന്റെ മുറിയിൽ ഇട്, രണ്ടുപേരും ഒരു മുറിയിൽ കിടന്ന മതി” എന്നു പറഞ്ഞു. “എന്നാ ഞാനും വരാം പിടിക്കാൻ” എന്നു എന്നോട് വിളിച്ചു പറഞ്ഞു അവളും പുറകെ വന്നു..”അവൻ വാതിൽ അടക്കുന്നതിനു മുൻപ് നീ കേറി അവിടെ കിടന്നോ” എന്നു അമ്മമ്മ അവളോട്‌ വിളിച്ചു പറഞ്ഞു. മഴ തിമിർത്തു

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *