അനന്തിരവളുടെ കടി

Posted by

അനന്തിരവളുടെ കടി

ഞാന്‍ ആന്റപ്പന്‍; പ്രായം 37; അപ്പനും അമ്മയ്ക്കും ഒപ്പം താമസിക്കുന്നു. ഒരു വിവാഹം ചെയ്തിരുന്നത് ഒഴിഞ്ഞു നില്‍ക്കുകയാണ്. മലഞ്ചരക്ക് വ്യാപാരമാണ് തൊഴില്‍.
എന്റെ പെങ്ങള്‍ താമസിക്കുന്നത് വനത്തിനു സമീപമാണ്. അവിടെ ഞാന്‍ ചിലപ്പോഴൊക്കെ നായാട്ടിനു പോകാറുണ്ട്. ചെറു മൃഗങ്ങളെ കിട്ടിയാല്‍ പെങ്ങളുടെ വീട്ടില്‍ തന്നെ പാകം ചെയ്ത് അളിയന്റെ കൂടെ നല്ല നടന്‍ വാറ്റുചാരായത്തിന്റെ അകമ്പടിയോടെ സേവിക്കും. പെങ്ങള്‍ക്ക് രണ്ടു മക്കള്‍ ഉണ്ട്. മൂത്തവള്‍ ഷൈനി; ഇളയവന്‍ ടോമി. ഷൈനിക്ക് 19-ഉം ടോമിക്ക് 10-ഉം ആണ് പ്രായം. പെങ്ങളുടെ മകളാണ് എങ്കിലും പറയാതെ വയ്യ, ഷൈനി ഒരു ഊക്കന്‍ ചരക്കാണ്. വെളുത്തു കൊഴുത്ത് മദമിളകിയ പെണ്ണ്. പ്രായത്തില്‍ കവിഞ്ഞ വളര്‍ച്ച. അളിയനും പെങ്ങളും ഇറച്ചി പ്രിയരാണ്. പെണ്ണും നന്നായി തിന്നും. മിക്ക ദിവസവുമുള്ള ശുദ്ധമായ മാംസാഹാരം അവള്‍ക്ക് നല്ല ശരീരവളര്‍ച്ച നല്‍കി.
 “പത്താം ക്ലാസില്‍ ആയതേ ഉള്ളു..പെണ്ണിനെ കെട്ടിക്കാന്‍ ഉള്ള വളര്‍ച്ച ആയി”
ഒരിക്കല്‍ പെങ്ങള്‍ അവളുടെ മുടി ചീകി കെട്ടുന്നതിനിടെ പറഞ്ഞു.
കാണുമ്പോഴൊക്കെ അവളുടെ അവയവക്കൊഴുപ്പും സൗന്ദര്യവും ഞാന്‍ മതി വരുവോളം കോരിക്കുടിക്കും. എന്റെ നോട്ടവും സംസാരവും ഒക്കെ അവള്‍ക്കും ഇഷ്ടമായിരുന്നു. ചെറു പ്രായത്തില്‍ തന്നെ നല്ല കഴപ്പുള്ള പെണ്ണാണ്‌ അവളെന്ന് എനിക്ക് മനസിലായിരുന്നു. പക്ഷെ അളിയനും പെങ്ങളും ഉള്ളത് കാരണം ഒന്നും നടന്നില്ല എന്ന് മാത്രം.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *