ശ്യാമ 2

Posted by

ശ്യാമ 2

By: Ambika Menon

https://youtu.be/bEkvYoRsq70

പിറ്റേന്ന് രാവിലെ എഴുന്നേറ്റ് കുളി കഴിഞ്ഞ് വസ്ത്രം മാറ്റി ഇരിക്കുമ്പോള് കോളിംങ് ബെല് അടി കേട്ട് വാതില് തുറന്നു. ഡ്രൈവര് വന്നിരിക്കുന്നു. അവള് അയാളോടൊപ്പം കാറില് കയറി കമ്പനിയിലേക്ക് തിരിച്ചു. പോകുന്ന വഴിയേ ഡ്രൈവറെ പരിചയപ്പെട്ടു. ഏകദേശം ഒരു 50 വയസ്സ് തോന്നിക്കും. പേര് രാമകൃഷ്ണന് എല്ലാരും രാമേട്ടന് എന്ന് വിളിക്കും. കല്യാണം കഴിച്ചിട്ടില്ല. അങ്ങനെ ഓഫീസിലെത്തി. അവിടെ അവളുടെ റൂമിലേക്ക് പോയി. ബാഗ് വച്ച് പുറത്ത് വന്ന് മറ്റ് സ്റ്റാഫുകളെ പരിചയപ്പെട്ടു. അപ്പോളാണ് രാഹുലിന്റെ വരവ്. അയാള് ശ്യാമയെ അകത്തോട്ട് ചെല്ലാന് പറഞ്ഞു.www.kambimaman.net ഡോര് തുറന്ന് അകത്തേക്ക് കടന്ന അവളുടെ ശരീരമൊട്ടാകെ അയാള് കണ്ണോടിച്ചു. ഷര്ട്ടിനുമുകളില് മുഴച്ചു നില്ക്കുന്ന മുലകള് അയാളുടെ കുണ്ണയെ ഉയര്ത്തി. പിന്നെ ഇടക്കും തലക്കും അവളുടെ ശരീരത്തില് തട്ടാനും മുട്ടാനുമൊക്കെ തുടങ്ങി. അവള് അതൊന്നും അത്ര കാര്യമാക്കിയില്ല. കുറച്ചു നാളുകള് കടന്നു പോയി. അന്ന് ഒരു ഞായറാഴ്ച ആയിരുന്നു. അവധി ആയതിനാല് അവള് അമ്പലത്തിലേക്ക് പോയി. സാരി ആയിരുന്നു വേഷം. മോഡേണ് വസ്ത്രങ്ങള് സ്ഥിരമായി ധരിക്കുന്നതുകൊണ്ടാകാം സാരി താഴ്തി ഉടുത്തിരിക്കുന്നു. പൊക്കിള് കുഴികള് പുറത്തുകാണാം. തിരിച്ചു പോകുന്ന വഴി രാഹുലിനെ വഴിയില് വെച്ചു കണ്ടു. കുറച്ചുനേരം സംസാരിച്ച ശേഷം രാഹുല് ഫ്ലാറ്റില് ആക്കാം എന്നു പറഞ്ഞു. അവള് എതിര്ത്തെങ്കിലും അയാള് അവളെ നിര്ബന്ധിച്ച് കാറില് കയറ്റി. വഴിയെ അവര് ഒരുപാട് കാര്യങ്ങള് സംസാരിച്ചു. അയാളുടെ സംസാരം അവളെ വല്ലാതെ ആകര്ഷിച്ചു. ഫ്ലാറ്റില് എത്തിയ അവള് രാഹുലിനെ അകത്തേക്ക് ക്ഷണിച്ചു. ക്ഷണം സ്വീകരിച്ച അവന് അവളോടൊപ്പം റൂമിലേക്ക് പോയി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *