Start@Nirmala 10 (Duos)

Posted by
കഥ ഇതുവരെ:- പണ്ണല്കാര്യങ്ങൾ ഒന്നും അറിയതിരുന്ന ജോബി യെ നിർമല എന്ന അയൽവാസി കാര്യങ്ങൾ പഠിപ്പിച്ചു…ജോബിക്ക്  ..പലപ്പോഴും മറ്റുള്ളവരുമായുള്ള നിർമലയുടെ പൂറു വിളയാട്ടം കാണാൻ കഴിഞ്ഞു…ചില പ്രശ്നങ്ങളാൽ നിരമല ചേച്ചി അവ്ടെന്നു വീട് മറിപോയെങ്കിലും ചില വര്ഷങ്ങള് കഴിഞ്ഞു ജോബി അവരുടെ വീട് കണ്ടു പിടിചു പക്ഷേ എന്തൊക്കെ ചെതെങ്കിലും അവനു പണ്ണാൻ മാത്രം കഴിഞ്ഞില്ല…നിർമല ചേച്ചി ജോബിക്ക് വാണമടിച് കൊടുത്തു വാണ വീരനാക്കി…മുൻപൊരിക്കൽ നിർമല മറ്റൊരാളുമായി പണ്ണുന്ന കഴ്ച കണ്ടു പൂറ്റിൽ വിരലിട്ട റജീനയെ ജോബി വളച്ചുഒടിച്ചു …റജീനയെ കളിച്ചു അവളുടെ അനിയത്തി നസീമ അവിടെ യാദൃച്ഛികമായി എത്തി …അതറിയാതെ റൂമിൽ ഒളിച്ച ജോബിയെ നസീമ കണ്ടുപിടിച്ചു അവൾ ജോബിയോട് പ്രേമ അഭ്യർത്ഥന നടത്തി പണ്ണൽ തുടങ്ങി …പണ്ണു  കഴിഞ്ഞു റൂമിന്റെ വാതിൽ തുറന്നപ്പോൾ കണ്ട കാഴ്ച …തുടർന്ന് വായിക്കുക

അപ്പോൾ തുടരട്ടെ എല്ലാപേരുടെയും അനുഗ്രഹത്തോടെ നിങ്ങളുടെ Dr.Sasi.MBBS..@kambimaman.net

സ്റ്റാർട്ട്@നിർമല..10.(Duos)

By: Dr.Sasi.MBBS

……KAMBiKUTTAN.NET…..

…..കഴിഞ്ഞ ഭാഗങ്ങൾ വായിച്ചെന്നു പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു….

നമ്മൾ ഞെട്ടി എങ്കിലും അവിടെ കണ്ട കാഴ്ച …ഭിത്തിചാരിഇരുന്ന് റജീന കണ്ണുമടച്ചു  കാലു കവച്ചു ഹാൻഡ്ഗ്ലൗസ് റൊട്ടി പരത്തുന്ന കുഴൽ വച്ച് സ്വന്തം പൂറ്റിൽകേറ്റി ആഞ്ഞടിക്കുന്നു..അവളും അനിയത്തിയെ ഞാൻ പണ്ണിയത് ഏതോ ഹോളിൽ കൂടി കണ്ടിരിക്കണം….അവളും എന്ജോയ് ചെയ്തെങ്കിൽ ഞാൻ എന്തിന് മറഞ്ഞു നിൽക്കണം ഞാൻ മറവിൽ നിന്ന് കർട്ടൻ മാറ്റി പുറത്തേക്കു വന്നു ….ഞാൻ നസീമയെ നോക്കി ….അവൾ എന്നെ നോക്കി മുഖം ചുളിച്ചു (കഷ്ടമല്ലേ എന്ന ഭാവം)
തല കൊണ്ട് ആട്ടി അവള ചേട്ടതിക്ക് ഒന്ന് സഹായിച്ചു കൊട്..?ഒന്ന് വരുത്തി കൊട്എന്നഭാവനെ പറഞ്ഞു ….

അവൾ ഞെട്ടിപ്പോയി…. ഞാൻ അടുത്ത് ചെന്ന തൊട്ടതും റജീന ഞെട്ടി എഴുന്നേറ്റു…
അവൾ അറിഞ്ഞില്ലായിരുന്ന് കണ്ണുമടച്ചിരുന്നു പൂറിനു ഊതാൻ കുഴലൂത്തു നടത്തുകയായിരുന്നവൾ…….അവൾ അറിഞ്ഞില്ല വാതിൽ തുറന്നതും നമ്മൾ കണ്ടത് ഒന്നും …അവൾ പൂറിന്ന് കുഴലൂരി .. പൂറ് വാ തുറന്ന് പൊളിച്ച പൊളപ്പും അവളുടെ ചുവന്ന പൂർകുഴിയും കണ്ടപ്പോൾ വീണ്ടും ഒരു കളിക്ക് കൂടി കുട്ടന് ആരോഗ്യം ഉണ്ടന്ന് കുട്ടൻ വെട്ടിയപ്പോ എനിക്ക് മനസ്സിലാക്കി……..ആകുഴൽ നല്ല വഴുക്കൽ ഉണ്ടായിരുന്നു….അത് ഞാൻ വാങ്ങി..അവളുടെ നാക്ക് നീട്ടാൻ പറഞ്ഞു അവൾ നാക്ക് പുറത്തേക്ക് തുറന്ന് പിടിച്ചു….തളളി .ഞാൻ അവളെ പണ്ണി എങ്കിലും അവളുടെ കനത്ത മുലയും കല്ലൻ മുലയും മുലയിൽ അലങ്കാരമായി എഴുന്നു നിൽക്കുന്ന വലിയ മുലഞെട്ടും കാല് കവച്ചു വച്ച ഇരുപ്പും .ഹോ..ഹു..മ് .……KAMBiKUTTAN.NET…..…കാണേണ്ട കാഴ്ച തന്നെ….ഞാനൊന്നും നോക്കില്ല 2 പൂറികൾക്കും കഴപ്പാണ്….അതിന്റെ കടിയ ഈ കാണിക്കുന്നതൊക്കെ…നാൻ നേരെ റജീനയുടെ തോളിൽ പിടച്ചു എന്റെ മുന്നിൽ കാലകത്തി വച്ചൊരിക്കുന്നവൽ

അവളുടെ അംഗലാവണ്യത്താൽ കണ്ണുമിഴിച്ചു പോയി …രണ്ടു കഴപ്പികളും രണ്ടു അപ്സരസുകൾ തന്നെ ഇതിൽ ഒരുത്തിയെ കെട്ടിയാൽ  രണ്ടിനേം ജാളിയായി  പണ്ണി ….പണ്ണി ..നടക്കാം ….ഞാൻവളുടെ മുലപിടിച്ച കശക്കി അവൾ എന്നിലേക്ക്‌ അമർന്നു അവളുടെ കഴപ്പ് മൂത്തു നിൽക്കുന്ന നേരം നസീമയെ നോക്കാതെ അവളെന്റെ തോളിൽ കൂടി കൈയിട്ട് കഴുത്തു പിടിച്ചു താഴ്ത്തിയെന്റെ ചുണ്ടു കടിച്ചു അവളുടെ പെട്ടന്നുള്ള പ്രതികരണമായതിനാൽ എന്റെ ചുണ്ടു ചെറുതായി പൊട്ടി ചോര പൊടിഞ്ഞു …തിരിച്ചും ഞാൻ ശക്തിക്ക് കടിച്ചു അവൾക്ക് വേദനിച്ചു കാണുമെന്നു കരുതിയ  എനിക്ക് തെറ്റി… അവളിൽ നിന്ന് ഒരു ഞരക്കം മാത്രം അതിനു സുഖത്തിന്റെ ഭാവശബ്ദം ആയിരുന്നു ഒരു കൊച്ചു കുറുകൽ ….അവളെന്റെ ലുങ്കിക്കു മുകളിലൂടെ കൈനീട്ടി നീണ്ടു നിന്ന എന്റെ കുണ്ണയെ അണ്ടർ വെയറിൽ ചേർത്ത് നാല് തടവ് തടവി .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *