ഞാനും എന്‍റെ മാലാഖമാരും 1

Posted by

Njaanum Malakhamaarum 1

 

By: ടിന്റുമോൻ   | www.kambimaman.net

ഞാനും എന്റെ ജീവിതത്തിലൂടെ കടന്നു പോയ കുറെ സ്ത്രീകളും . ആദ്യമായിട്ടാണ് ഞാനീങ്ങാനൊരു കഥ എഴുതുന്നത്. തെറ്റുകൾ ഉണ്ടേൽ ക്ഷെമിക്കണം. എന്റെ പേര് രാജു 25 വയസ്സ് (യെതാർത്ഥ പേരല്ല ) ഞാൻ പ്ലസ് ടുവില് പഠിച്ചിരുന്ന കാലത്താണ് ആദ്യമായെനിക്ക് കുണ്ണ ഭാഗ്യം കിട്ടുന്നത്. എന്റെ കൂട്ടുകാരികൾ ആയിരുന്നു നൂറ. നജ്മ. ഷഹാന….. അങ്ങനെ ചിലർ എല്ലാവരുടെയും പേരുകൾ ഇപ്പോൾ പറയുന്നില്ല.. നൂറ ഒരു ചരക്കാണ് ആര് കണ്ടാലും നോക്കി നിന്ന് പോകുന്ന ചരക്കായിരുന്നു അവൾ. നല്ല മുലകളും കുണ്ടിയുമുള്ള അവൾ നടന്നു പോകുന്നത് കാണാൻ തന്നെ നല്ല ഭംഗി ആണ്. കഴുത്തു വരെ മറയ്ക്കുന്ന മഫ്‌തയ്ക്കുള്ളിൽ ഷാലുമിട്ട് മറച്ചാണ് അവൾ നടന്നിരുന്നത്. അവൾ നടക്കുമ്പോളുള്ള കുണ്ടിയുടെ തുള്ളൽ തന്നെ എന്റെ ജവാനെ ഉണർത്തുമായിരുന്നു. ഇവൾ സെക്സിൽ ഭയങ്കര കേമി ആണെന്ന് പല കൂട്ടുകാരന്മാരും പറഞ്ഞിട്ടുണ്ടെലും എന്നെ അവളൊരു മാന്യനായി കാണുന്നത് കൊണ്ട്.. എനിക്കൊന്നും ചോദിയ്ക്കാൻ പറ്റില്ലാരുന്നു. പിന്നെ ഫ്രീ സമയങ്ങളിൽ ഉള്ള തട്ടലും മുട്ടലുമായി ഞാൻ കഴിഞ്ഞു പോയി. അങ്ങനിരിക്കെ ജില്ലാ തല കല പരിപാടിക്കായി ഞങ്ങളുടെ സ്കൂൾ തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു.. നാഷണൽ സർവീസ് സ്‌ക്കിമിൽ ഉണ്ടായിരുന്നതിനാൽ സ്കൂൾ വൃത്തിയാക്കി എല്ലാം ഒരുക്കാൻ ഞങ്ങൾക്കും പണി കിട്ടി. ബാക്കി എല്ലാ കുട്ടികളും വീട്ടിലിരിക്കുന്ന സമയത്തു ഞങ്ങൾ കഷ്ടപെടണം എന്നാലോചിച്ചപ്പോൾ സത്യത്തിൽ ദേഷ്യം വന്നു. പിന്നെ പെണ്പിള്ളേരുള്ളത് കൊണ്ട് അല്ലറ ചില്ലറ സീൻ കാണാം എന്നുള്ളത് ചെറിയ സന്തോഷം തന്നു.. നൂറായും ഉണ്ടാരുന്നു എൻ. എസ്‌. എസിൽ എന്നതെന്റെ കുട്ടനെ ഉണർത്തി.. വൈകിട്ട് സ്കൂൾ വിട്ടപ്പോൾ രാജു എന്ന് വിളിച്ചു നൂറ ഓടി വരുന്ന കണ്ടു.. ഓടുമ്പോൾ മഫ്തയുടെ ഇടയിൽ കിടന്ന് ആ മുലകൾ തുള്ളിക്കളിക്കുന്നത് കാണാൻ തന്നെ രസമാരുന്നു .. പെട്ടെന്ന് എന്റെ കണ്ട്രോൾ പോയി..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *